Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Hà Nội giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ năm 2026

      Có 14.939 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Hà Nội giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ

      Cần bán đất dự án 44 m2, mặt tiền 3m, hướng Tây tại Ngọc Thụy - Long Biên - Hà Nội, giá 7,2 tỷ

      7.2 tỷ 44 m2 163,64 triệu/m2
      Cần bán ngay miếng đất tại khu TĐC Ngọc Thụy, Long Biên:+ DT: 44,2 mét vuông.+ MT: 3,68m.+ Hướng: Tây.+ pháp lí: bìa đỏ chính chủ, không tranh...
      Đường Ngọc Thụy, Phường Ngọc Thụy, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán ngay nền đất 141 m2, mặt tiền 7m tại Phường Đức Thắng - Bắc Từ Liêm - Hà Nội, giá 9,87 tỷ

      9.87 tỷ 141 m2 70 triệu/m2
      Cần bán ngay nền đất phân lô mặt phố cực đẹp, giá quá hợp lý trong khu vực dành cho các NĐT, thích hợp xây CCMN hoặc chia lô xây bán...Xung quanh P. Đức...
      Đường Đức Thắng, Phường Đức Thắng, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu ngay nền đất 85 m2 tại Đường Đàm Quang Trung - Phúc Đồng - Long Biên - Hà Nội, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 85 m2 88,24 triệu/m2
      Phân lô quân đội - đất vượng - vỉa hè - KD - oto tránh đỗ - an sinh xã hội miễn bàn.+ Vị trí: Nhà thuộc khu phân lô ô bàn cờ thông tứ phía, Hàng xóm sân...
      Đường Đàm Quang Trung, Phường Phúc Đồng, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán đất nền dự án Biệt thự The Phoenix Garden, 200 m2, mặt tiền 8m , giá 9,2 tỷ

      9.2 tỷ 200 m2 46 triệu/m2
      Chính chủ gửi đất nền 200 mét vuông căn biệt thự song lập dự án The Phoenix Garden Đan Phượng, TP Hà Nội.+ Thông tin.- Dãy C3.- DT: 200 mét ...
      Dự án The Phoenix Garden, Thị trấn Phùng, Đan Phượng, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 950 m2, mặt tiền 12m tại Thường Tín - Hà Nội, giá 8,46 tỷ

      8.46 tỷ 950 m2 8,9 triệu/m2
      Chính chủ bán đất bìa đỏ khu sinh thai lá phổi xanh của Hà Nội xã Hồng Vân - Thường Tín - thành phố Hà Nội.- DT: 950m2 vị trí số 1 trung tâm văn hoá uỷ...
      Xã Hồng Vân, Thường Tín, Hà Nội.

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 125 m2 tại Gia Thụy - Long Biên - Hà Nội, giá 8,89 tỷ

      8.89 tỷ 125 m2 71,12 triệu/m2
      BÁN ĐẤT GIA THUỴ-NGUYỄN VĂN CỪ-125M2-MT6,35M-GIÁ HẤP DẪN-GIẬT CHỚP NHOÁNG 8,89 tỉ-Vị trí tiềm năng tăng giá, thông số vàng 10-Bất chấp đầu tư sinh lời...
      Đường Gia Thụy, Phường Gia Thụy, Long Biên, Hà Nội
      H
      Lương Thị Đức Hậu Hơn 1 năm trước

      Sở hữu đất nền 500 m2, mặt tiền 10m tại Đường Bãi Dài - Tiến Xuân - Thạch Thất - Hà Nội, giá 7 tỷ

      7 tỷ 500 m2 14 triệu/m2
      miếng đất làn 2 đường Bãi Dài, sát Xanh villas, Lucky hill, ra ngã 4 Miễu 600m và sang cổng ĐHQG chỉ hơn 1 cây số.Tới cổng chính ĐH và khu công nghệ cao...
      Đường Bãi Dài, Xã Tiến Xuân, Thạch Thất, Hà Nội

      Cần bán nền đất 245 m2 tại Đường Tân Phong - Cổ Nhuế 2 - Bắc Từ Liêm - Hà Nội, giá 9,98 tỷ

      9.98 tỷ 245 m2 40,74 triệu/m2
      ĐẤT HIẾM TÂN PHONG oto 245m2 MT KHỦNG HƠN 9 tỉ ĐẦU TƯ CHIA LÔ HOẶC XÂY TRUNG CƯ MINI ...
      Đường Tân Phong, Phường Cổ Nhuế 2, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp đất nền dự án 122 m2, mặt tiền 6m, hướng Nam tại Nam Từ Liêm - Hà Nội, giá 7,4 tỷ

      7.4 tỷ 122 m2 60,66 triệu/m2
      -) Vị trí đắc địa:* Mặt ngõ 180 Tây Mỗ oto tránh* 50m ra đường 70, 1 kilomet ra Đại Lộ TL* Trục đường chính của làng, KD buôn bán đc mọi mặt hàng-) Xây...
      Đường 70, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhanh đất nền 1086 m2, mặt tiền 19m tại Xã Vân Hòa - Ba Vì - Hà Nội, giá 7,2 tỷ

      7.2 tỷ 1086 m2 6,63 triệu/m2
      Chính chủ cần bán Lô đất Trục Đường Chính Vân Hoà Ba Vì DT 1086m đất ở 150m MT gần 20mCách ủy ban nhân dân Xã Trường Học 500m Cách Du Lịch Khoang Xanh...
      Xã Vân Hòa, Huyện Ba Vì, Hà Nội

      Bán đất nền dự án 90 m2, mặt tiền 8m tại Phường Ngọc Thụy - Long Biên - Hà Nội, giá 8,37 tỷ

      8.37 tỷ 90 m2 93 triệu/m2
      Anh Thiều đc đền bù lô đất trên khu tái định cư đường Gia Thượng, Ngọc Thụy, cần bán để chia cho các con.- Khu đất tái định cư ngay gần vườn hoa, khu căn ...
      Đường Gia Thượng, Phường Ngọc Thụy, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán ngay đất Khu đô thị Thanh Hà Cienco 5, 200 m2, mặt tiền 10m tại Quận Hà Đông, giá 7,8 tỷ

      7.8 tỷ 200 m2 39 triệu/m2
      + Lô căn biệt thự 200 mét vuông nhìn công viên cây xanh B2.5 .+ Đường rộng 14m , MT 10m , xâu 20m .+ Không gian siêu thoáng mát , tiện ích ngập tràn...
      Dự án Thanh Hà Mường Thanh, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu đất dự án 50 m2, mặt tiền 4m tại Đường Võng Thị - Bưởi - Tây Hồ - Hà Nội, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 50 m2 150 triệu/m2
      Bán miếng đất Võng Thị, Tây Hồ, 50 m2, MT 4m, 7.5 tỉ, ngõ oto, 40m mặt Hồ Tây.- Vị trí miếng đất đẹp, cách mặt Hồ Tây 40m.- ngõ tương đối rộng, oto KD,...
      đường Võng Thị, Phường Bưởi, Tây Hồ, Hà Nội

      Bán gấp đất 50 m2, mặt tiền 4m tại Đường Xa La - Phúc La - Hà Đông - Hà Nội, giá 8 tỷ

      8 tỷ 50 m2 160 triệu/m2
      DT 50m2.- Ngay mặt chợ và giáp khu LK1 của khu đô thị Xa La vị trí quá đẹp, khu vực KD cực sầm uất cả ngày lẫn đêm.- Sổ phân lô cực đẹp cất két sẵn sàng...
      Đường Xa La, Phường Phúc La, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhanh lô đất nền Khu đô thị mới Linh Đàm, 90 m2, mặt tiền 5m tại Hoàng Mai, giá 9,5 tỷ

      9.5 tỷ 90 m2 105,56 triệu/m2
      PHÂN LÔ SIÊU ĐẸP - khu đô thị hướng Tây Nam LINH ĐÀM, Q. HOÀNG MAI, 90m, Mt 5 m, Giá 9.5 tỉ. liên hệ ngay 0901 766 *** 🔥🔥🔥 ĐẤT DỰ ÁN THƯƠNG MẠI -...
      KĐT Linh Đàm, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhà mặt phố đẹp 5 tầng, 45 m2 tại Đường Bế Văn Đàn - Quang Trung - Hà Đông, giá 7,75 tỷ

      7.75 tỷ 45 m2 172,23 triệu/m2
      Mặt phố Bế Văn Đàn, Yết Kiêu, 45 mét vuông, 5 tầng, vỉa hè KD, giá 7.75 tỉ.- Trung tâm mặt phố Hà Đông, oto tránh, vỉa hè rộng KD sầm uất ngày đêm.-...
      Đường Bế Văn Đàn, Phường Quang Trung, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu lô đất nền 73 m2, mặt tiền 5m tại Nghĩa Đô - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 8 tỷ

      8 tỷ 73 m2 109,59 triệu/m2
      Bán lô đất giao cắt 3 Q.: Tây Hồ - Ba Đình - Cầu Giấy. DT 73m2. Giá nhỉnh 8. X tỉ.* Vị trí:- lô đất nằm trên đường Lạc Long Quân, giao thông thuận tiện...
      Đường Lạc Long Quân, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp nền đất 80 m2 tại Phường Bồ Đề - Long Biên - Hà Nội, giá 9,2 tỷ

      9.2 tỷ 80 m2 115 triệu/m2
      Bán miếng đất Hiếm oto vào đường thông giá cực rẻ tại Lâm Hạ Long Biên-DT 80 mét vuông MT và hậu 4.85m, bìa đỏ trao tay-Vị trí ở khu phân lô Lâm...
      Phường Bồ Đề, Long Biên, Hà Nội

      Mua bán nhà đất Hà Nội giá từ 7 - 10 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Hà Nội được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 7 - 10 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Hà Nội ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Hà Nội giá từ 7 - 10 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Hà Nội phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Hà Nội, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 7 - 10 tỷ cho nhà đất tại Hà Nội là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Hà Nội. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.