Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Hà Nội giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ năm 2026

      Có 14.939 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Hà Nội giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ

      Cần bán ngay đất dự án 89 m2, mặt tiền 7m, hướng Đông - Nam tại Cầu Giấy - Hà Nội, giá 9,6 tỷ

      9.6 tỷ 89 m2 107,87 triệu/m2
      BÁN miếng đất ĐẸP 89m² TẶNG NHÀ 4TẦNG - VỊ TRÍ TRUNG TÂM CẦU GIẤY - NHÀ DÂN XÂY CHẮC CHẮN - Ở HAY ĐẬP ĐI XÂY CCMN THÌ TUYỆT VỜI HẾT NƯỚC CHẤM. 89ĐẤT,...
      Đường Trần Quốc Vượng, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh đất 83 m2, mặt tiền 6m tại Phường Yên Phụ - Tây Hồ - Hà Nội, giá 9,6 tỷ

      9.6 tỷ 83 m2 115,67 triệu/m2
      Chính chủ cần bán lô đất phố Vũ Miện, Yên Phụ, Tây Hồ.Vị trí đẹp, cách mặt hồ Tây chỉ 30m, oto tránh dừng đỗ 20m. Khu vực an sinh xã hội cực tốt, xung...
      Phố Vũ Miện, Phường Yên Phụ, Tây Hồ, Hà Nội

      Sở hữu ngay nền đất 60 m2, mặt tiền 4m tại Đường Trần Phú - Mỗ Lao - Hà Đông - Hà Nội, giá 7,68 tỷ

      7.68 tỷ 60 m2 128 triệu/m2
      + Thửa đất đẹp, xây 7 tầng thang máy vừa ở, vừa KD quá đẹp. Hoặc làm văn phòng công ty thì quanh hồ, gần nhà Văn hoá đỗ vài chục oto thoải mái.+ Khu vực...
      Đường Trần Phú, Phường Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán ngay đất nền dự án 500 m2, mặt tiền 850m tại Huyện Thạch Thất - Hà Nội, giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 500 m2 17 triệu/m2
      Chủ cần tiền bán nhanh lô 500 mét vuông full thổ cư giáp KĐT xanh villas tại tiến xuân thạch thất- DT : 100 mét vuông full thổ cư , MT rộng.-...
      Dự án Xanh Villas, Thạch Thất, Hà Nội

      Cần bán ngay lô đất nền 114 m2 tại Phố Láng Hạ - Láng Hạ - Đống Đa - Hà Nội, giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 114 m2 74,57 triệu/m2
      + Khu vực trung tâm Đống Đa, gần nút giao thông Láng, Láng Hạ đông đúc, mật độ cao cá shop, văn phòng.+ Sổ nở hậu, thửa đất rộng, rất phù hợp đầu tư xây căn...
      Phố Láng Hạ, Phường Láng Hạ, Đống Đa, Hà Nội
      V
      Nguyễn Thị Hồng Vân Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh lô đất nền 555 m2, mặt tiền 23m tại Xã Tân Xã - Thạch Thất - Hà Nội, giá 9,44 tỷ

      9.44 tỷ 555 m2 17 triệu/m2
      🆘🆘Rẻ không tranh thủ mua đắt lấy gì mà bán♻️♻️✅Duy nhất 1 lô tại thôn 8 Tân Xã thuộc dạng hiếm đấy ạ☘️🌸 miếng đất măt tiền 23 m sâu 24 m quá đẹp ....
      Đường 419, Xã Tân Xã, Thạch Thất, Hà Nội

      Bán nhanh nền đất 500 m2, mặt tiền 10m tại Tiến Xuân - Thạch Thất - Hà Nội, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 500 m2 15 triệu/m2
      bán gấp lô căn biệt thự 500m2 mặt đường Bãi Dài, giá rẻ.- Nằm trên mặt đường trục chính mở rộng 24m.- Sát tổ hợp căn biệt thự hạng sang Xanh Villas có...
      Đường Bãi Dài, Xã Tiến Xuân, Thạch Thất, Hà Nội

      Cần bán đất nền dự án 1500 m2 tại Tiến Xuân - Thạch Thất - Hà Nội, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 1500 m2 5 triệu/m2
      Đất chính chủ của em Hằng! Cần bán nền đất 1548m, sẵn sổ contact e Hằng để nhận đc giá mềm không qua trung gian liên hệ ngay 0373 585 ***Đất thuộc: Yên...
      Đường Đại lộ Thăng Long, Xã Tiến Xuân, Thạch Thất, Hà Nội

      Bán nhanh đất nền 90 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Đông Anh - Hà Nội, giá 7,8 tỷ

      7.8 tỷ 90 m2 86,67 triệu/m2
      BÁN lô đất ĐẸP 90 mét vuông A4 THÔN BẦU, KIM CHUNG ĐÔNG ANH - KD SẦM UẤT - TIỆN ÍCH NGẬP TRÀN - NGÕ THÔNG oto TRÁNH ĐẦU TƯ XÂY VĂN PHÒNG HAY hotel...
      Đường Bắc Thăng Long, Xã Kim Chung, Đông Anh, Hà Nội

      Bán đất 2000 m2, mặt tiền 31m tại Xã Yên Trung - Thạch Thất - Hà Nội, giá 9,5 tỷ

      9.5 tỷ 2000 m2 4,75 triệu/m2
      Cao tốc Thủ đô Hà Nội - Hòa Bình - Mộc Châu đã bắt đầu khởi công mở rộng 8 làn đường.Chủ cần bán mảnh đất tại xã Yên Trung, Thạch Thất, Thủ đô Hà ...
      Xã Yên Trung, Thạch Thất, Hà Nội

      Cần bán ngay lô đất nền 500 m2, mặt tiền 12m tại Tiến Xuân - Thạch Thất - Hà Nội, giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 500 m2 17 triệu/m2
      Gia đình cần tiền cho con đi du học, cần bán nhanh lô đất chỗ nghỉ dưỡng Xanh Villa, cổng sau của ĐHQG Thủ đô Hà Nội.- DT 500 mét vuông, có cắt...
      Đường Đại lộ Thăng Long, Xã Tiến Xuân, Thạch Thất, Hà Nội

      Cần bán nhanh đất nền dự án 39 m2, mặt tiền 4m tại Xuân La - Tây Hồ - Hà Nội, giá 9,3 tỷ

      9.31 tỷ 39 m2 238,47 triệu/m2
      + lô đất kim cương siêu đẹp còn lại thông Lạc Long Quân - Xuân La - Võ Chí Công xung quanh tòa nhà cao tầng, cực kỳ thích hợp xây CCMN, tòa nhà văn phòng,+...
      Đường Võ Chí Công, Phường Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội

      Chuyển nhượng nền đất 101 m2, mặt tiền 6m tại Phú Diễn - Bắc Từ Liêm - Hà Nội, giá 8 tỷ

      8 tỷ 101 m2 79,21 triệu/m2
      0387 378 *** Mr Hiếu.miếng đất VÀNG CHO LÀNG ĐẦU TƯ XÂY TOÀ CCMN - 2 THOÁNG VĨNH VIỄN - oto TẢI TRÁNH - DÂN TRÍ CAO - NGÕ THÔNG TỨ PHÍA.- miếng đất toạ...
      Đường Cầu Diễn, Phường Phú Diễn, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán ngay đất 1600 m2, mặt tiền 25m tại Xã Yên Bình - Thạch Thất - Hà Nội, giá 8 tỷ

      8 tỷ 1600 m2 5 triệu/m2
      Bán 1600  mét vuông đất trang trại nghỉ dưỡng thôn Thung Mộ Xã Yên Bình, Thạch Thất, Hà Nội.Có 400  mét vuông đất ở còn lại đất vườn.Thế đất...
      Thôn Thung Mộ, Xã Yên Bình, Thạch Thất, Hà Nội

      Sở hữu ngay đất nền dự án 65 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông tại Hoài Đức - Hà Nội, giá 7,8 tỷ

      7.8 tỷ 65 m2 120 triệu/m2
      Đi đâu mà vội mà vàng mà vấp phải đá mà quàng phải dâyNán lại vài giây ngắm ngay lô đá DV An Thượng view hồ nằm trên mặt đường LK8 rộng 50m giá chỉ từ 1xx...
      Xã An Thượng, Hoài Đức, Hà Nội

      Bán lô đất nền 176 m2 tại đường Cầu Vượt Phú Thị - Kim Sơn - Gia Lâm - Hà Nội, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 176 m2 42,62 triệu/m2
      CẦN BÁN miếng đất NGÕ 166/42 LINH QUY BẮC, KIM SƠN, GIA LÂM.oto VÀO ĐẤT. DT176M, Giá 7.5tỷ+ Vị trí trung tâm Thôn Linh Quy, oto vào đất, gần ủy ban nhân ...
      đường Cầu Vượt Phú Thị, Xã Kim Sơn, Gia Lâm, Hà Nội

      Bán nhanh đất dự án 65 m2 tại Đường Nguyễn Xiển - Hạ Đình - Thanh Xuân - Hà Nội, giá 8 tỷ

      8 tỷ 65 m2 123,08 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán mấy nền đất phân lô tại Nguyễn Xiển, Thanh Xuân.Vị trí cực đẹp, phân lô bàn cờ, oto 1.5 tấn chạy vòng quanh, trước nhà 2 oto tải tránh...
      Đường Nguyễn Xiển, Phường Hạ Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nền đất 500 m2 tại Xã Tiến Xuân - Thạch Thất - Hà Nội, giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 500 m2 17 triệu/m2
      Gia đình cần tiền cho con đi du học, cần bán ngay nền đất chỗ nghỉ dưỡng Xanh villas, cổng sau của ĐHQG TP Hà Nội.- DT 500m2, có cắt nhỏ từ 75m2 đến...
      Xã Tiến Xuân, Thạch Thất, Hà Nội

      Mua bán nhà đất Hà Nội giá từ 7 - 10 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Hà Nội được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 7 - 10 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Hà Nội ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Hà Nội giá từ 7 - 10 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Hà Nội phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Hà Nội, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 7 - 10 tỷ cho nhà đất tại Hà Nội là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Hà Nội. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.