Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Hà Nội giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ năm 2026

      Có 14.936 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Hà Nội giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ

      Cần bán ngay nhà biệt thự Khu đô thị mới Văn Phú, 4 tầng, giá 9,5 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      9.5 tỷ 90 m2 105,56 triệu/m2
      + Chính chủ thiện chí bán liên kế thấp tầng khu đô thị Văn Phú, Hà Đông 2 Thoáng vỉa hè Trung tâm khu đô thị tương lai rực sáng.+ cư dân ổn định xung...
      Dự án KĐT Văn Phú, Đường Văn Khê, Phường Phú La, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ Chung cư Times City Park Hill, 4 phòng ngủ, 133 m2, giá 7,1 tỷ

      7.1 tỷ 133 m2 53,39 triệu/m2
      chính chủ quá thiện chí bán chung cư 04 ngủ Park Hill.căn hộ góc view cực thoáng đẹp.DT 133m2 thiết kế có bàn đảo hợp lý.bìa đỏ đầy đủ.Có lot oto.Giá...
      Dự án Vinhomes Times City - Park Hill, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn liền kề Khu đô thị Geleximco, 80 m2, giá 8,1 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      8.1 tỷ 80 m2 101,25 triệu/m2
      Cần bán căn liên kế 80m2 tại khu C Geleximco Lê Trọng Tấn, nhà hướng Nam cực mát, ngay gần trường quốc tế HAS, đường 13.5m rất rộng, giao thông thuận tiện,...
      Dự án Geleximco Lê Trọng Tấn, Đường Lê Trọng Tấn, Phường Dương Nội, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu biệt thự 5 tầng, 75 m2, giá 8,5 tỷ tại Phường Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội

      8.5 tỷ 75 m2 113,34 triệu/m2
      + Nhà mình nằm trong khu vip nhất khu Luxyry Kiến Hưng, Vỉa hè rộng oto dừng đỗ ngày đêm, nhà vừa ở và kết hợp KD văn phòng.+ Giao thông thuận tiện di...
      Dự án Kiến Hưng Luxury, Đường Phúc La, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp liền kề, biệt thự 4 tầng, 50 m2, giá 7,5 tỷ tại Đường Nam Cường - Hà Đông - Hà Nội

      7.5 tỷ 50 m2 150 triệu/m2
      Cần bán ngay nhà DV - LK Dương Nội, DT 50 mét vuông, 4 tầng, MT 4.4m, nhà để xe oto, phân lô vỉa hè, oto đỗ tránh.- Vị trí đẹp, đối diện trung tâm...
      Đường Nam Cường, Phường Dương Nội, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn Chung cư Hateco La Roma, 4 phòng ngủ, 112 m2, giá 10 tỷ tại Đống Đa - Hà Nội

      10 tỷ 112 m2 89,29 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay căn hộ chung cư Hoa Hậu tại Hateco Laroma Láng Thượng.DT: 111.5m2, chia làm 3 PN, 1 kho, 2 vệ sinh.Nội thất full đồ, chỉ việc đến...
      Dự án Hateco Laroma, Phường Láng Thượng, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư Vinhomes Metropolis, 2 phòng ngủ, 82 m2, giá 7 tỷ

      7 tỷ 82 m2 85,37 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn 2 phòng ngủ rẻ nhất dự án vin Metropolis.+ DT 82 mét vuông 2 phòng ngủ 2 toilet.+ View công viên nội khu siêu...
      Dự án Vinhomes Metropolis - Liễu Giai, Phố Liễu Giai, Phường Ngọc Khánh, Ba Đình, Hà Nội.

      Cần bán nhanh căn chung cư Chung cư Eco Dream, 160 m2, giá 9 tỷ tại Thanh Trì - Hà Nội

      9 tỷ 160 m2 56,25 triệu/m2
      - Dự án Eco Dream.- căn hộ chung cư Penthouse duplex.- 1 sàn 78m2.- Full nội cao cấp nhập khẩu từ Châu Âu.- Cửa hướng Tây Bắc; logia: ĐN.Giá 9tỉ Bao Phí.
      Dự án Eco Dream, Xã Tân Triều, Thanh Trì, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn biệt thự Khu đô thị Geleximco, 120 m2, giá 10 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      10 tỷ 120 m2 83,34 triệu/m2
      🌹Mua nhà không chỉ để ở mà còn là TS sinh lời, kênh trú ẩn an toàn , dòng tiền đều phục vụ lại chủ nhân.🌍KĐT mới Geleximco nằm hai bên đường Lê Trọng Tấn...
      Geleximco Lê Trọng Tấn, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ Khu đô thị Khai Sơn City, 3 phòng ngủ, 200 m2, giá 8 tỷ

      8 tỷ 200 m2 40 triệu/m2
      Vị trí tầng 20 và 21 tòa nhà K1, K2, K3.+ Tổng thể tất cả các căn đều có view hồ hoặc view sông Hồng, view TP.+ Thiết kế rất cao cấp, có tầm nhìn panorama,...
      Dự án Khai Sơn City, Phường Ngọc Thụy, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu nhà biệt thự Khu đô thị Vân Canh, 100 m2, giá 10 tỷ tại Xã Vân Canh - Hoài Đức - Hà Nội

      10 tỷ 100 m2 100 triệu/m2
      - Do nhu cầu mua nhà to hơn nên gia đình tôi cần bán ngay căn liên kế 100 mét vuông đã hoàn thiện đẹp để ở. Nhà vừa xây 2 năm mt 5 m Đông Nam mát...
      Dự án Khu đô thị Vân Canh, Xã Vân Canh, Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán ngay căn hộ chung cư Chung cư The Golden Armor (B6 Giảng Võ), 3 phòng ngủ, giá 7,1 tỷ

      7.1 tỷ 93 m2 76,3 triệu/m2
      Dự án căn hộ chung cư cao cấp B6 Giảng Võ dự án Golden Armor, vị trí siêu đẹp ngay cạnh hồ Giảng Võ, cạnh dự án Dát Vàng Dolce Hanoi Golden Lake, vị trí...
      Dự án The Golden Armor, Phố Nam Cao, Phường Giảng Võ, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán ngay căn Khu đô thị Vinhomes SkyLake, 3 phòng ngủ, 112 m2, giá 7,8 tỷ tại Nam Từ Liêm

      7.8 tỷ 112 m2 69,65 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh chung cư cao cấp vin Skylake Phạm Hùng, Nam Từ Liêm, Thủ đô Hà Nội.căn hộ góc DT 112 mét vuông, có 3 PN, 2 phòng ...
      Dự án Vinhomes Skylake, Đường Phạm Hùng, Phường Mỹ Đình 1, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán ngay chung cư Chung cư Hoàng Cầu Skyline, 3 phòng ngủ, 105 m2, giá 8,3 tỷ tại Đống Đa

      8.31 tỷ 105 m2 79,05 triệu/m2
      Chị mình gửi bán căn hộ chung cư 3 phòng ngủ - căn hộ chung cư Hoàng Cầu SKyline tầng trung view hồ hoàng cầu nội khu cây xanh, pháo hoa dịp...
      Dự án Hoàng Cầu Skyline, Phố Hoàng Cầu, Phường Ô Chợ Dừa, Đống Đa, Hà Nội.

      Cần bán căn chung cư Chung cư Mandarin Garden, 3 phòng ngủ, 168 m2, giá 9,58 tỷ tại Cầu Giấy

      9.58 tỷ 168 m2 57 triệu/m2
      bán nhanh căn 168 mét vuông tầng trung đẹp - view cây xanh - Mandarin Garden - Hoàng Minh Giám.- Thiết kế 3 ngủ + 1 phòng chức năng.- full nội ...
      Dự án Mandarin Garden, Đường Hoàng Minh Giám, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh nhà biệt thự liền lề 4 tầng, 81 m2, giá 10 tỷ tại Đường Văn Quán - Hà Đông - Hà Nội

      10 tỷ 81 m2 123,46 triệu/m2
      Vị trí Tọa lạc trong KĐT Văn Quán khu vực hot nhất Q. Hà Đông, phân lô vỉa hè oto tránh, 50m ra mặt đường đôi Nguyễn Khuyến, khu vực an sinh xã hội đỉnh...
      Đường Văn Quán, Phường Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn biệt thự 2 tầng, 60 m2, giá 8,6 tỷ tại Hoàng Mai - Hà Nội

      8.6 tỷ 60 m2 143,34 triệu/m2
      MÔ TẢ:+ bìa đỏ đẹp, chuẩn 60 mét vuông.+ khu đô thị Linh Đàm là khu đô thị kiểu mẫu, với hạ tầng phát triển đồng bộ, nhiều tiện ích nhà hàng,...
      Đường Linh Đàm, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn chung cư Chung cư Lancaster Núi Trúc, 2 phòng ngủ, 120 m2, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 120 m2 62,5 triệu/m2
      Thông tin mô tả.Tôi cần bán nhanh căn hộ cao cấp tại dự án Lancaster thành phố Hà Nội, P. Giảng Võ, Q. Ba Đình, thành phố Hà Nội.căn hộ chung cư...
      Lancaster Hà Nội, 20, Đường Núi Trúc, Phường Giảng Võ, Ba Đình, Hà Nội

      Bán nhà đất Hà Nội giá từ 7 - 10 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Hà Nội được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 7 - 10 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Hà Nội ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Hà Nội giá từ 7 - 10 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Hà Nội phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Hà Nội, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 7 - 10 tỷ cho nhà đất tại Hà Nội là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Hà Nội. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.