Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Hà Nội giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ năm 2026

      Có 14.935 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Hà Nội giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ

      Chuyển nhượng căn Tổ hợp dịch vụ thương mại căn hộ Roman Plaza, 270 m2, giá 7,02 tỷ

      7.02 tỷ 270 m2 26 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán sàn văn phòng vị trí cực đẹp tại Hà Đông.- Ngay cạnh ngã ba đường lớn, cạnh BRT, tàu điện trên cao thuận lợi di chuyển.- Khu vực sầm uất,...
      Dự án Roman Plaza, Đường Tố Hữu, Phường Đại Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu nhà biệt thự 6 tầng, 50 m2, giá 8,6 tỷ tại Phường Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội

      8.6 tỷ 50 m2 172 triệu/m2
      BÁN NHÀ MẬU LƯƠNG KIẾN HƯNG HÀ ĐÔNG BÁN NHÀ KHU PHÂN LÔ VỈA HÈ KD oto TRÁNH THANG MÁYGIÁ NHỈNH 8 tỉ mô tảnhà dt 50m 6 tầng thang máy nhập khẩu tâng...
      Đường Hoàng Công, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu nhà lk 5 tầng, 68 m2, giá 7,9 tỷ tại Đường Quang Trung - Phú La - Hà Đông - Hà Nội

      7.9 tỷ 68 m2 116,18 triệu/m2
      PHÂN LÔ VỈA HÈ khu đô thịM PHÚ LƯƠNG -- CẠNH khu đô thị VĂN PHÚ -- NHÀ HOÀN THIỆN 2 tỉ -- GIÁ ĐẸP+ Vị Trí : *+ Nhà thuộc khu đô thị mới phú lương tiếp...
      Đường Quang Trung, Phường Phú La, Hà Đông, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ D’. Le Roi Soleil Quảng An, 3 phòng ngủ, 146 m2, giá 9,5 tỷ tại Quận Tây Hồ

      9.5 tỷ 146 m2 65,07 triệu/m2
      Gia đình không có nhu cầu sử dụng. Cần bán lại căn hộ chung cư 3 PN tại căn hộ cao cấp D'.Le Roi Soleil.- căn hộ chung cư có DT 146m, thiết kế 3 PN,...
      Dự án D’. Le Roi Soleil , Tây Hồ, Hà Nội

      Sở hữu liền kề, biệt thự 5 tầng, 50 m2, giá 9,8 tỷ tại Phường Ngã Tư Sở - Đống Đa - Hà Nội

      9.81 tỷ 50 m2 196 triệu/m2
      Bán nhà phân lô phố Nguyễn Trãi Đống Đa TP Hà Nội.DT 50m2 xây 5 tầng 6 PN.MT 4,2m.+ Phân lô.+ KD, vp.+ Nội thất xịn sò.+ oto đỗ cửa ngày đêm.+ Gần phố.+...
      Đường Nguyễn Trãi, Phường Ngã Tư Sở, Đống Đa, Hà Nội

      Bán nhanh chung cư 3 phòng ngủ, 107 m2, giá 7,4 tỷ tại Đường Phạm Văn Đồng - Cầu Giấy - Hà Nội

      7.4 tỷ 107 m2 69,16 triệu/m2
      DT: 106,6  mét vuông. logia hướng Tây. Cửa hướng Nam.Đã sửa nội thất luxury.- Thay toàn bộ cửa của CĐT thành cửa gỗ xịn, lắp khóa và bản lề Hafele...
      The Nine, số 9, Đường Phạm Văn Đồng, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhà biệt thự liền lề 3 tầng, 260 m2, giá 8,71 tỷ tại Huyện Thạch Thất - Hà Nội

      8.72 tỷ 260 m2 33,5 triệu/m2
      Bán căn biệt thự view suối KĐT Xanh Villass Hòa Lạc giá mềm. Tiện ích đầy đủ: Bể bơi, nhà hàng, phòng gym, golf, khu vui chơi trẻ em, bar...liên lạc...
      Dự án Xanh Villas, Thạch Thất, Hà Nội

      Bán chung cư Khu đô thị Trung Hòa - Nhân Chính, 5 phòng ngủ, 274 m2, giá 8,75 tỷ tại Cầu Giấy

      8.75 tỷ 274 m2 31,94 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư 273.5 mét vuông tại tòa 24T Hoàng Đạo Thúy, KĐT Trung Hòa - Nhân Chính, Q. Cầu Giấy, Thủ đô Hà NộiDT 273.5m + thiết kế và bố...
      Dự án Trung Hòa Nhân Chính, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh biệt thự Khu đô thị Geleximco, 4 tầng, giá 8,9 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      8.9 tỷ 100 m2 89 triệu/m2
      liên kế HAI MẶT THOÁNG NƠI RẤT ĐÁNG SỐNG - VỈA HÈ RỘNG - oto VÀO NHÀ - NGAY THIÊN ĐƯỜNG BẢO SƠN. Mô tả: - Khu B Geleximco nằm ngay cạnh khu vui chơi Thiên...
      Dự án Geleximco Lê Trọng Tấn, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà lk 6 tầng, 50 m2, giá 8,3 tỷ tại Phường Láng Hạ - Đống Đa - Hà Nội

      8.31 tỷ 50 m2 166 triệu/m2
      Nhà liên kế sân vườn Yên LãngNhà DT rộng 50m xây 6 tầng đều nhauMT cực đẹp 4,5mNhà dân xây ở cực chắc chắn, nhiều ngủ, mỗi tầng 2 PN cực đẹp thoáng đãngNhà...
      Phường Láng Hạ, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn liền kề Khu đô thị Kim Chung - Di Trạch, giá 7 tỷ tại Huyện Hoài Đức - Hà Nội

      7 tỷ 90 m2 77,78 triệu/m2
      chính chủ đáo hạn NH cần bán ra 1 lô liên kế đường 17m tại dự án Hinode Royal Park Kim Chung Hoài Đức TP Hà Nội.- Xây mới 4 tầng- MT 5m- Đường trước nhà...
      Dự án Hinode Royal Park, Huyện Hoài Đức, Hà Nội

      Sở hữu liền kề, biệt thự 5 tầng, 75 m2, giá 7,8 tỷ tại Huyện Gia Lâm - Hà Nội

      7.8 tỷ 75 m2 104 triệu/m2
      Dự án Highway 5 Residences đối diện ủy ban nhân dân huyện Gia Lâm, cạnh đường đi vin Ocean Park 1, EuroWindow, nhà phố thương mại shophouse Hải Phát,...
      Dự án Highway 5 Residences Gia Lâm, Đường Nguyễn Mậu Tài, Thị trấn Trâu Quỳ, Gia Lâm, Hà Nội

      Cần bán ngay liền kề, biệt thự Khu đô thị Văn Khê, 7 tầng, giá 8,8 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      8.81 tỷ 50 m2 176 triệu/m2
      PHÂN LÔ VỈA HÈ VĂN PHÊ 50m2 - 7 TẦNG THANG MÁY - GIÁ 8,8 tỉ. NHÀ 2 MẶT ĐƯỜNG - 3 VỈA HÈ - DÂN XÂY MỚI đc 3 NĂM CÒN RẤT MỚI. CHỦ THIỆN CHÍ BÁN. TẶNG...
      Dự án Văn Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Chuyển nhượng biệt thự Vinhomes Ocean Park , 5 tầng, 80 m2, giá 7,3 tỷ tại Huyện Gia Lâm - Hà Nội

      7.3 tỷ 80 m2 91,25 triệu/m2
      LH xem căn 0988 494 ***- Do cần vốn KD nên tôi cần bán biệt thự tại dự án vin Ocean Park Văn Giang - Hưng Yên.- CL5 - XX DT đất 80 mét vuông.- Tôi...
      Dự án Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, Huyện Gia Lâm, Hà Nội

      Cần bán nhà biệt thự, liền kề 4 tầng, 100 m2, giá 8,9 tỷ tại Xã Vân Canh - Hoài Đức - Hà Nội

      8.9 tỷ 100 m2 89 triệu/m2
      Bán nhà 100 mét vuông - 4 tầng - liên kế khu đô thị HUD Vân Canh phân lô vỉa hè rộng 3,5m - KD tải tránh!DT 100 mét vuông *MT 5m - giá chào...
      Xã Vân Canh, Hoài Đức, Hà Nội

      Bán gấp nhà biệt thự, liền kề Vinhomes Ocean Park , 2 tầng, giá 9,5 tỷ tại Gia Lâm - Hà Nội

      9.5 tỷ 98 m2 96,94 triệu/m2
      căn biệt thự liên kế xẻ khe thoáng vĩnh viễn nằm tại phân khu đẹp nhất của dự án VHOCP 2.+ Nhận đc nhiều ưu đãi: free 5 năm dịch vụ, nếu hoàn thiện trong...
      Dự án Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, Xã Dương Xá, Gia Lâm, Hà Nội

      Sở hữu nhà biệt thự liền lề Chung cư Ngô Thì Nhậm, 5 tầng, giá 7,35 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      7.35 tỷ 45 m2 163,34 triệu/m2
      QUÁ RẺ ĐÂY Ạ...liên kế NGÔ THÌ NHẬM - PHÂN LÔ VỈA HÈ - 5 TẦNG - garage Ô TO 7 CHỖ - ĐƯỜNG 15M - VỊ TRÍ SIÊU ĐẸP THOÁNG SÁNG - CẠNH NHÀ DỪNG ĐỖ CHỤC XE oto...
      Dự án Ngô Thì Nhậm, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà chung cư D’. Le Roi Soleil Quảng An, 3 phòng ngủ, 146 m2, giá 9,8 tỷ

      9.81 tỷ 146 m2 67,13 triệu/m2
      Gia đình không có nhu cầu sử dụng. Cần bán lại chung cư 3 PN tại căn hộ cao cấp D'.Le Roi Soleil.- chung cư có DT 146m, thiết kế 3 PN, 2  nhà vệ ...
      Dự án D’. Le Roi Soleil , Quận Tây Hồ, Hà Nội

      Mua bán nhà đất Hà Nội giá từ 7 - 10 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Hà Nội được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 7 - 10 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Hà Nội ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Hà Nội giá từ 7 - 10 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Hà Nội phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Hà Nội, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 7 - 10 tỷ cho nhà đất tại Hà Nội là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Hà Nội. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.