Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Hà Nội giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ năm 2026

      Có 14.935 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Hà Nội giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ

      Cần bán nhanh căn 2 phòng ngủ, 86 m2, giá 7 tỷ tại Phố Láng Hạ - Láng Hạ - Đống Đa - Hà Nội

      7 tỷ 86 m2 81,4 triệu/m2
      Có 2 căn hộ chung cư đc ngoại giao cần nhượng lại giá mềm:- 2 ngủ 86m tầng cao view 2 hồ giá chỉ 7 tỉ.- 3 ngủ góc 137m tầng cao view hồ 11. X tỉ.Căn...
      Dự án Green Diamond 93 Láng Hạ, Phố Láng Hạ, Phường Láng Hạ, Đống Đa, Hà Nội

      Bán liền kề, biệt thự Vinhomes Ocean Park , 5 tầng, 80 m2, giá 7,5 tỷ tại Huyện Gia Lâm - Hà Nội

      7.5 tỷ 80 m2 93,75 triệu/m2
      chính chủ cần thanh khoản gấp vì muốn định cư nước ngoài nên cần bán ngay căn liên kế thương mại dịch vụ phân khu Hải Âu, vin Ocean Park, Gia Lâm Q....
      Dự án Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, Gia Lâm, Hà Nội

      Chuyển nhượng liền kề 1 tầng, 48 m2, giá 8,45 tỷ tại Đường Ngô Thì Nhậm - Hà Đông - Hà Nội

      8.45 tỷ 48 m2 176,05 triệu/m2
      🔥 PHÂN LÔ VỈA HÈ - oto - KD SẦM UẤT - HÀNG HIẾM - TIỆN ÍCH BẠT NGÀN 🌹🌹🌹🌹💰💰💰Ban nhà mặt chợ bông đỏ Ngô Thì Nhậm DT 48m nhà c4 MT 4m giá 8.5 tỉ...
      Đường Ngô Thì Nhậm, Phường Quang Trung, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn biệt thự 4 tầng, 120 m2, giá 9,7 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      9.7 tỷ 120 m2 80,84 triệu/m2
      bán nhanh nhà liên kế 120m2x4 Tầng MT 7m đường trước nhà 20 m trục chính KD. Hiện nhà đang KD thu nhập tốt.Gia đình cần tài chính bán nhanh .bìa đỏ...
      Đường Lê Trọng Tấn, Phường Dương Nội, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp căn biệt thự Khu đô thị Văn Khê, 5 tầng, 50 m2, giá 7,2 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      7.2 tỷ 50 m2 144 triệu/m2
      - Chính chủ có việc gia đình cần bán gấp căn liên kế thuộc đất DV Văn khê, P. La khê, Q. Hà đông, Thủ đô Hà Nội.- Vị trí trung tâm của dự án, giao...
      Dự án Văn Khê, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư Chung cư Times City Park Hill, 4 phòng ngủ, 145 m2, giá 9,25 tỷ

      9.25 tỷ 145 m2 63,8 triệu/m2
      Gia đình cần tài chính bán ngay trong tuần căn hộ góc 145m2 4 phòng ngủ tòa Vip Park 7 vin Times City - liên hệ ngay: 0962 984 ***- Tổng DT căn ...
      Dự án Times City - Park Hill, Đường Minh Khai, Phường Vĩnh Tuy, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bán căn biệt thự 6 tầng, 50 m2, giá 8,5 tỷ tại Đường Tố Hữu - La Khê - Hà Đông - Hà Nội

      8.5 tỷ 50 m2 170 triệu/m2
      ĐẲNG CẤP, NỘI THẤT XA HOA - KHU VÍP, PHÂN LÔ, HAI MẶT TRƯỚC SAU oto TRÁNH - VỊ TRÍ ĐỐI DIỆN LÀ CÁC TÒA căn hộ SẦM UẤT NÊN Ở HAY KD ĐỀU TUYỆT ĐỈNH - chính...
      Đường Tố Hữu, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Bán căn hộ Khu đô thị Khai Sơn City, 4 phòng ngủ, 167 m2, giá 7,7 tỷ tại Long Biên - Hà Nội

      7.7 tỷ 167 m2 46,11 triệu/m2
      Duy nhất cách Hoàn Kiếm 10p đi xe Penthouse - căn hộ thông tầng căn biệt thự trên không tại khu đô thị Khai Sơn City, Long Biên.căn biệt thự trên...
      Dự án Khai Sơn City, Phường Ngọc Thụy, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán nhanh liền kề 6 tầng, 48 m2, giá 10 tỷ tại Đường Ngô Thì Nhậm - Hà Đông - Hà Nội

      10 tỷ 48 m2 208,34 triệu/m2
      * THANH KHOẢN GẤP liên kế NGÔ THÌ NHẬM - HÀ ĐÔNG - KD - VỈA HÈ - oto TRÁNH - NỘI THẤT NHẤP KHẨU.* VỊ TRÍ ĐẸP NẰM liên kế NGÔ THÌ NHẬM, XUNG QUANH CÂY XANH...
      Đường Ngô Thì Nhậm, Phường Quang Trung, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán ngay liền kề, biệt thự 3 tầng, 250 m2, giá 9 tỷ tại Huyện Thạch Thất - Hà Nội

      9 tỷ 250 m2 36 triệu/m2
      Căn: C8xx DT 250m xây thô 3 tầng hoàn thiện mặt ngoài. giá 9,4 tỉ.- View: Mở cửa sổ ra là thấy vườn hoa rất thơ mộng.- View tr đô Cô Hàng Xóm (xem ở trên...
      Dự án Xanh Villas, Huyện Thạch Thất, Hà Nội

      Cần bán biệt thự siêu đẹp 120 m2, giá 9,6 tỷ tại Đường Thanh Am - Long Biên - Hà Nội

      9.6 tỷ 120 m2 80 triệu/m2
      0907 780 *** BÁN căn biệt thự NHÀ VƯỜN, KHU PHÂN LÔ XÓM LÒ DT 120m² giá 9,6 tỉ ( CÓ thỏa thuận)+ Hiện trạng nhà xây thô chưa hoàn thiện + Vị trí: - Vị...
      Đường Thanh Am, Phường Thượng Thanh, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu liền kề Khu đô thị Kim Chung - Di Trạch, 5 tầng, giá 7,2 tỷ tại Huyện Hoài Đức - Hà Nội

      7.2 tỷ 90 m2 80 triệu/m2
      THÔNG TIN CĂN LK- DT 90m², MT 5M- THIẾT KẾ 5 TẦNG, CÓ HỐ CHỜ THANG MÁY- ĐƯỜNG TRƯỚC NHÀ 16.8M, SAU NHÀ CÓ LỐI ĐI 6M- NHÀ HƯỚNG TÂY TỨ TRẠCH, pháp lý hợp ...
      Dự án Hinode Royal Park, Hoài Đức, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn hộ Khu đô thị Vinhomes Royal City, 155 m2, giá 7,44 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      7.44 tỷ 155 m2 48 triệu/m2
      Văn phòng bán hàng CĐT cần bán shop và sàn văn phòng dự án đẳng cấp nhất Q. Thanh Xuân.Quà tặng cho KH mua trong tháng 5/2023:- free dịch vụ 1 năm.- Hỗ trợ...
      Dự án Royal City, Đường Nguyễn Trãi, Phường Thượng Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Chuyển nhượng chung cư D’. Le Roi Soleil Quảng An, 3 phòng ngủ, 146 m2, giá 9,8 tỷ tại Tây Hồ

      9.81 tỷ 146 m2 67,13 triệu/m2
      Gia đình không có nhu cầu sử dụng. Cần bán lại căn hộ chung cư 3 PN tại căn hộ chung cư cao cấp D'Le Roi Soleil.- căn hộ chung cư có DT...
      Dự án D’. Le Roi Soleil , Đường Xuân Diệu, Phường Quảng An, Tây Hồ, Hà Nội

      Bán gấp căn chung cư Vinhomes Nguyễn Chí Thanh, 3 phòng ngủ, 118 m2, giá 8,05 tỷ tại Đống Đa

      8.06 tỷ 118 m2 68,23 triệu/m2
      Chính chủ bán chung cư số 16 tầng 12 tòa căn hộ chung cư vin số 54A Nguyễn Chí Thanh.DT: 118 mét vuông, thiết kế 3 PN, 2  phòng vệ sinh, 1...
      Vinhomes Nguyễn Chí Thanh, số 54A, Đường Nguyễn Chí Thanh, Phường Láng Hạ, Đống Đa, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ Chung cư Times City Park Hill, 4 phòng ngủ, 135 m2, giá 7,9 tỷ tại Hai Bà Trưng

      7.9 tỷ 135 m2 58,52 triệu/m2
      Bán căn hộ góc 4 phòng ngủ 135m2 giá 7.9 tỉ tại toà vip Park Hill, Times City. Rẻ chưa từng có! liên hệ ngay 0867 646 ***- chung cư thuộc tòa...

      Sở hữu nhà chung cư Chung cư Green Pearl , 3 phòng ngủ, 140 m2, giá 7,5 tỷ tại Hai Bà Trưng

      7.5 tỷ 140 m2 53,58 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay căn hộ góc 3 phòng ngủ Hoa Hậu của dự án Green Pearl- DT : 140m2 - Để lại toàn bộ nội thất nhập khẩu như trong ảnh cho chủ...
      Dự án Green Pearl 378 Minh Khai, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn chung cư Chung cư The Link Ciputra, 3 phòng ngủ, 154 m2, giá 8,1 tỷ

      8.1 tỷ 154 m2 52,6 triệu/m2
      Cần bán nhanh căn hộ chung cư tầng 8 căn hộ chung cư cao cấp L1 Ciputra, logia Đông Nam. DT: 154m2 thiết kế 3 PN, trang bị full nội thất hiện đại,...
      Dự án The Link 345-CT1, Phường Đông Ngạc, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhà đất Hà Nội giá từ 7 - 10 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Hà Nội được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 7 - 10 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Hà Nội ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Hà Nội giá từ 7 - 10 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Hà Nội phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Hà Nội, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 7 - 10 tỷ cho nhà đất tại Hà Nội là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Hà Nội. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.