Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Hà Nội giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ năm 2026

      Có 14.933 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Hà Nội giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ

      Cần bán gấp biệt thự siêu đẹp 3 tầng, 110 m2, giá 10 tỷ tại Huyện Hoài Đức - Hà Nội

      10 tỷ 110 m2 90,91 triệu/m2
      - Mật độ xây dựng 18 phần trăm. Tiện ích đầy đủ, cách trường học 100m.Gần công viên trung tâm, khu vui chơi trẻ em, Hồ Cá khôngi 50m, không khí trong...
      Dự án Hà Đô Charm Villas, Huyện Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán liền kề 4 tầng, 55 m2, giá 7,3 tỷ tại Phường Phú La - Hà Đông - Hà Nội

      7.3 tỷ 55 m2 132,73 triệu/m2
      Bán nhà 4 tầng đẹp, dịch vụ Văn Là, Văn Phú Hà Đông, KD tấp nập, dòng tiền lớn, cho thuê vui đc 18tr/tháng_ Vị trí đắc địa, ngay cạnh KĐT văn phú, gần ngã ...
      Phường Phú La, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán ngay chung cư Chung cư Mandarin Garden, 3 phòng ngủ, 172 m2, giá 9,8 tỷ tại Quận Cầu Giấy

      9.81 tỷ 172 m2 57 triệu/m2
      Do không có nhu cầu sử dụng, tôi cần sang nhượng chung cư tại Mandarin Hoàng Minh Giám.- Thiết kế 172 mét vuông, 3 ngủ, 2 toilet.- Nội thất...
      Dự án Mandarin Garden, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu nhà biệt thự, liền kề 4 tầng, 100 m2, giá 10 tỷ tại Phố Lê Trọng Tấn - Hà Đông - Hà Nội

      10 tỷ 100 m2 100 triệu/m2
      Gai đình làm ăn đc lộ chuyển ra ở căn biệt thự nên nhượng lại ngôi nhà 100m2 MT 5m giá chỉ 10 tỉ.- Nhà hai mặt thoáng trước sau, sau nhà là công viên nho...
      Geleximco Lê Trọng Tấn, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp liền kề 6 tầng, 50 m2, giá 8,2 tỷ tại Đường Xa La - Phúc La - Hà Đông - Hà Nội

      8.2 tỷ 50 m2 164 triệu/m2
      View hồ, sân tennis.Tầng 2 phòng, cầu thang giữa.bìa đỏ chính chủ.
      Đường Xa La, Phường Phúc La, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà lk 5 tầng, 45 m2, giá 8,3 tỷ tại Phố Vạn Phúc - Hà Đông - Hà Nội

      8.31 tỷ 45 m2 184,45 triệu/m2
      GIÁ NÀO CŨNG BÁN -- PHÂN LÔ VỈA HÈ -- DV VẠN PHÚC -- NHÀ ĐẸP DÂN XÂY -- NGAY CẠNH HIMLAM Mô tả: + Vị trí nhà thoáng mát, phân lô ô tô vỉa hè, ngay sau KDT...
      Phố Vạn Phúc, Phường Vạn Phúc, Hà Đông, Hà Nội

      Bán liền kề 5 tầng, 95 m2, giá 7,32 tỷ tại Đường Quốc lộ 32 - Di Trạch - Hoài Đức - Hà Nội

      7.32 tỷ 95 m2 77 triệu/m2
      * chính chủ cần tiền bán nhanh vị trí nhà phố thương mại đường 30m (kết nối với vành đai 3.5) tại dự án Hinode Royal Park (Kim Chung, Di Trạch) Hoài...
      Dự án Hinode Royal Park, Đường Quốc lộ 32, Xã Di Trạch, Hoài Đức, Hà Nội

      Bán gấp biệt thự siêu đẹp 48 m2, giá 7 tỷ tại Đường Ngô Thì Nhậm - La Khê - Hà Đông - Hà Nội

      7 tỷ 48 m2 145,84 triệu/m2
      VỊ TRÍ : + Nhà hưởng trọn tiện ích của KĐT ngô thị nhậm Hà Đông, không gian xanh, không khí thoáng mát quanh năm.+ Nằm ngay trục đường KD sầm uất, chợ...
      Đường Ngô Thì Nhậm, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà biệt thự, liền kề 5 tầng, 78 m2, giá 8,8 tỷ tại Huyện Gia Lâm - Hà Nội

      8.81 tỷ 78 m2 112,83 triệu/m2
      Bài viết chỉ dành cho các bác thích tìm HOA HẬU.Siêu phẩm hiếm có khó tìm 78m vin Ocean Park 3 - Giá 8.8 tỉ.- Nằm trên 2 trục đường 20m, MT siêu rộng. Sổ...
      Dự án Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, Huyện Gia Lâm, Hà Nội

      Cần bán nhanh liền kề, biệt thự 3 tầng, 100 m2, giá 7 tỷ tại Hai Bà Trưng - Hà Nội

      7 tỷ 100 m2 70 triệu/m2
      căn biệt thự 3 tầng - ô tô đỗ cửa vào nhà - hàng xóm time city ở hoặc đập đi xây ccmn cho thuê thì hái ra tiền.bán nhanh Minh Khai 100 m2 3 tầng...
      Đường Minh Khai, Phường Minh Khai, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bán gấp căn Chung cư Green Pearl , 4 phòng ngủ, 139 m2, giá 7,1 tỷ tại Hai Bà Trưng - Hà Nội

      7.1 tỷ 139 m2 51,08 triệu/m2
      chính chủ chuyển xuống mặt đất gửi bán căn hộ chung cư 4 phòng ngủ Green Pearl.+ căn hộ chung cư tầng trung trục căn hộ góc.+ DT 139m2.+ chính...
      Dự án Green Pearl 378 Minh Khai, Đường Minh Khai, Phường Vĩnh Tuy, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh biệt thự 5 tầng, 86 m2, giá 9,6 tỷ tại Đường Văn Khê - Hà Đông - Hà Nội

      9.6 tỷ 86 m2 111,63 triệu/m2
      Siêu phẩm liên kế Văn Khê 86 mét vuông, 5 tầng giá nhỉnh 9 tỉ.- Vị trí đắc địa trung tâm khu đô thị Văn Khê, cách trục Tố Hữu chỉ hơn 100m, thông...
      Dự án Văn Khê, Đường Văn Khê, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh liền kề 4 tầng, 110 m2, giá 9,9 tỷ tại Đường 70 - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      9.9 tỷ 110 m2 90 triệu/m2
      1 cơ hội cuối cùng của quí 1 năm 2023 cho những KH yêu thích ở hoặc đầu tư khu vực Mỹ Đình 3 Xuân Phương này, khi giá cả còn rất rẻ, chỉ chưa đầy nửa năm...
      Dự án Xuân Phương Tasco, Đường 70, Phường Xuân Phương, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhanh biệt thự 5 tầng, 58 m2, giá 7,5 tỷ tại Huyện Gia Lâm - Hà Nội

      7.5 tỷ 58 m2 129,32 triệu/m2
      Hưởng ứng 30/4 Khai trương Kinh Đô Ánh Sáng E cần bán căn nhà phố thương mại SB đi bộ 50m ra đến Quảng trường Kinh Đô, giá 7.5 tỉ.- Đi bộ 50m ra đến công...
      Dự án Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, Huyện Gia Lâm, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn Chung cư Times City Park Hill, 3 phòng ngủ, 127 m2, giá 8 tỷ tại Hai Bà Trưng

      8 tỷ 127 m2 63 triệu/m2
      Bán nhà.Gia đình chính chủ cần bán có căn hộ chung cư tầng thấp tại Park Hill 1 phòng 0316 Times City Minh Khai thành phố Hà Nội.DT: 126,6 mét ...
      Dự án Times City - Park Hill, Đường Minh Khai, Phường Vĩnh Tuy, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán gấp chung cư 3 phòng ngủ, 132 m2, giá 8 tỷ tại Phường Việt Hưng - Long Biên - Hà Nội

      8 tỷ 132 m2 60,61 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán 2 căn đập thông vin Symphony.- DT: 132m2.- Full đồ hiện tại.- 3 PN 3 vệ sinh.- giá: 8 tỉ.L/H xem nhà: 0857 599 ***
      Dự án Vinhomes Symphony Riverside, Phường Việt Hưng, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán ngay căn liền kề 85 m2, giá 8,9 tỷ tại Đường 70 - Phương Canh - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      8.9 tỷ 85 m2 104,71 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn hộ chung cư liên kế vigracera Xuân Phương 85m2, view thoáng giá 8.9 tỉ.Nhà đc thiết kế hiện đại, nội thất nhập khẩu sang trọng,...
      Đường 70, Phường Phương Canh, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà biệt thự 4 tầng, 60 m2, giá 9,15 tỷ tại Đường Bằng A - Hoàng Mai - Hà Nội

      9.15 tỷ 60 m2 152,5 triệu/m2
      giá hợp lý - Vỉa hè - oto tránh - Tiện ích khu đô thịM hướng Tây Nam Hồ Linh Đàm - Sát trường học - khu vực phát triển từng ngày.+ Nằm vị trí đẹp, thuộc...
      Dự án Tây Nam Hồ Linh Đàm, Đường Bằng A, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhà đất Hà Nội giá từ 7 - 10 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Hà Nội được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 7 - 10 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Hà Nội ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Hà Nội giá từ 7 - 10 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Hà Nội phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Hà Nội, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 7 - 10 tỷ cho nhà đất tại Hà Nội là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Hà Nội. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.