Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Hà Nội giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ năm 2026

      Có 14.926 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Hà Nội giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ

      Sở hữu căn hộ Cầu Giấy Center Point, 3 phòng ngủ, 127 m2, giá 7,4 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      7.4 tỷ 127 m2 58,27 triệu/m2
      Cần bán chung cư tòa 110 Cầu Giấy gần công viên cầu giấy.DT: 127 mét vuông.Tk: 3 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh phòng khách, bếp.Nhà đẹp full...
      Cầu Giấy Center Point, 110, Đường Cầu Giấy, Phường Quan Hoa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà chung cư Chung cư Chelsea Park, 3 phòng ngủ, 118 m2, giá 7,5 tỷ tại Cầu Giấy

      7.5 tỷ 118 m2 63,56 triệu/m2
      Bán căn CC cao cấp lô góc Chelsea Residences - 48 Trần Kim Xuyến - Yên Hoà, Cầu Giấy - 3 ngủ + 1 - có slot oto.118m2, thông thuỷ.3 ngủ, 2 vs.1 kho đa năng...
      Chelsea Residences, 48, Đường Trần Kim Xuyến, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhà shr 6 tầng, 50 m2 tại Đường Dương Quảng Hàm - Dịch Vọng - Cầu Giấy, giá 7,9 tỷ

      7.9 tỷ 50 m2 158 triệu/m2
      Bán nhà dòng tiền 60 tr 1 tháng.Nhà ngõ oto vào, có đầy đủ tiêu lệnh chữa cháy.Ngõ thông ra ngõ 3 Nguyễn Văn Huyên.Gần phố, nơi tập trung nhiều trường đại ...
      Đường Dương Quảng Hàm, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhà đất 5 tầng, 40 m2, mặt tiền 3m tại Đường Chiến Thắng - Văn Quán - Hà Đông, giá 7,85 tỷ

      7.85 tỷ 40 m2 196,25 triệu/m2
      Phân lô văn quán - vỉa hè rộng - oto tránh - kdvp - an sinh xã hội đỉnh - tiện ích vô vàn.- Nhà gần khu ĐT Văn Quán, xung quanh tiện ích đầy đủ, gần các...
      Đường Chiến Thắng, Phường Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhà sổ hồng riêng 3 tầng, 58 m2, mặt tiền 4m tại Đường Trần Phú - Hà Đông, giá 7,2 tỷ

      7.2 tỷ 58 m2 124,14 triệu/m2
      oto qua nhà ngõ thông nhà chủ tự xây.+ Đường trước nhà oto 7 chỗ đỗ cửa, oto 4 chỗ vào nhà luôn, ngõ thông, chủ tự xây chắc chắn.+ Vị trí nhà cách đường...
      Đường Trần Phú, Phường Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà shr 5 tầng, 40 m2, mặt tiền 6m tại Đường Hoàng Đạo Thành - Thanh Xuân, giá 9,2 tỷ

      9.2 tỷ 40 m2 230 triệu/m2
      + Trung Tâm Q. Thanh Xuân giao thông thuận lợi di chuyển, Nguyễn Xiển, Linh Đàm. Kim Giang,... Tiện ích không thiếu thiếu thứ gì.+ Ngõ phân lô oto tránh...
      Đường Hoàng Đạo Thành, Phường Kim Giang, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 7 tầng, 50 m2, mặt tiền 4m tại Đường Văn Khê - Hà Đông, giá 9,5 tỷ

      9.5 tỷ 50 m2 190 triệu/m2
      ** SIÊU PHẨM NHÀ ĐẸP - PHÂN LÔ - VỈA HÈ - ĐƯỜNG 3 ô tô TRÁNH - VỪA Ở VỪA KD. + Vị trí đắc địa, Nhà thuộc khu ĐV Cây Quýt, nằm trong khu đô thị Văn Khê,...
      Đường Văn Khê, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà sổ riêng 5 tầng, 40 m2 tại Đường Hoàng Đạo Thành - Thanh Xuân, giá 8,69 tỷ

      8.69 tỷ 40 m2 217,25 triệu/m2
      DT: 40m Giá: 8.69 tỉThiết kế:Tầng 1: Phòng Khách + Bếp +  nhà vệ sinh.Tầng 2,3,4 : Mỗi tầng 1 phòng +  nhà vệ sinh.Tầng 5: Phòng thờ sân...
      Đường Hoàng Đạo Thành, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà 4 tầng, 82 m2 tại Phường Đức Thắng - Bắc Từ Liêm - Hà Nội, giá 10 tỷ

      10 tỷ 82 m2 121,96 triệu/m2
      BÁN NHÀ ĐỨC THẮNG-VĂN HỘI-LÔ GÓC KD NGÕ THÔNG 82 mét vuông 4 TẦNG+Giao thông thuận tiệng,trung tâm TP,gần nhiều trường đại học. ... tiện ích tràn...
      Phố Văn Hội, Phường Đức Thắng, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 4 tầng, 44 m2, mặt tiền 4m tại Đường Cầu Giấy - Cầu Giấy, giá 8,6 tỷ

      8.6 tỷ 44 m2 195,46 triệu/m2
      Nhà thiết kết 4 tầng, KCBT kiên cố, nay cô chú chủ muốn bán ngay chỉ tính giá đất.bìa đỏ 44m2 xây full, từ tầng 2 là 48m2.Vị trí nằm trong khu phân lô đại...
      Đường Cầu Giấy, Phường Quan Hoa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh nhà sổ riêng 4 tầng, 40 m2, mặt tiền 5m tại Đường Mạc Thái Tổ - Cầu Giấy, giá 9 tỷ

      9 tỷ 40 m2 225 triệu/m2
      Nhà đất phân lô vuông đẹp.Vị trí an sinh xã hội đỉnh, giao cắt Hạ Yên, Trung Kính, Dương Đình Nghệ, Phạm Văn Bạch.Xung quanh nhiều trường cấp 1,2,3,...
      Đường Mạc Thái Tổ, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn shophouse Chung cư GoldSeason 47 Nguyễn Tuân, giá 7 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      7 tỷ 150 m2 46,67 triệu/m2
      Bán sàn văn phòng thương mại bìa đỏ lâu dài DT từ 137 - 1000 mét vuông giá từ 45tr/ mét vuông.- Vị trí: Tòa N02 dự án GoldSeason 47 Nguyễn...
      GoldSeason, 47, Đường Nguyễn Tuân, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh shophouses 54 m2, giá 7,6 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      7.6 tỷ 54 m2 140,75 triệu/m2
      Duy nhất một căn shop chân đế toà I1, Imperia Smart City:- Mặt view công viên nội khu.- DT 54 mét vuông.- Giá 7.6 tỉ.- Tiềm năng cho thuê 1.2-1.5tr/1...
      Dự án Imperia Smart City, Đường Đại lộ Thăng Long, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà phố 5 tầng, 40 m2, mặt tiền 4m tại Đường Chiến Thắng, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 40 m2 187,5 triệu/m2
      căn nhà phố Văn Quán - phân lô vỉa hè oto tránh - 3 bước ra hồ - an sinh xã hội đỉnh - ở vip - KD.+ Vị trí đẹp phân lô bàn cờ oto chạy vòng quanh,...
      Đường Chiến Thắng, Phường Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn hộ Vinhomes Metropolis, 1 phòng ngủ, giá 7,2 tỷ tại Ba Đình - Hà Nội

      7.2 tỷ 0 m2
      DT tim tường: 76,41m2.DTTT: 69,04m2.Giá 7,2 tỉ chính chủ rao bán.Gia đình chuyển nhà nên cần bán ngay.Đã cải tạo còn 1 PN, 1  nhà vệ sinh, 1 khách...
      Dự án Vinhomes Metropolis - Liễu Giai, Phố Liễu Giai, Phường Ngọc Khánh, Ba Đình, Hà Nội

      Bán gấp chung cư Chung cư Mandarin Garden, 3 phòng ngủ, 120 m2, giá 7,44 tỷ tại Cầu Giấy

      7.44 tỷ 120 m2 62 triệu/m2
      Chính chủ nhờ em bán căn hộ chung cư hơn 120 mét vuông tại căn hộ Mandarin Garden - Hoàng Minh Giám. căn hộ chung cư 2 PN đã sửa thành 3 ngủ,...
      Dự án Mandarin Garden, Đường Hoàng Minh Giám, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư Chung cư Times City Park Hill, 4 phòng ngủ, giá 8,8 tỷ

      8.81 tỷ 136 m2 64,71 triệu/m2
      Gia đình tôi cần bán nhanh căn hộ góc 4 phòng ngủ. DT 136 mét vuông view thoáng tại Park Hill Times City giá cực rẻ 8,8 tỉ 0348 315 ***-...
      Dự án Times City - Park Hill, Đường Minh Khai, Phường Vĩnh Tuy, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ 3 phòng ngủ, 112 m2, giá 7,3 tỷ tại Đường Lê Quang Đạo - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      7.3 tỷ 112 m2 65,18 triệu/m2
      Em Quyết Vũ cam kết không đăng ảo, báo giá chính xác để đỡ mất thời gian của anh/chị. Tư vấn và hỗ trợ anh/chị nhiệt tình 24/7, văn phòng ngay tại dự...
      Dự án The Matrix One, Đường Lê Quang Đạo, Phường Mễ Trì, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Mua bán nhà đất Hà Nội giá từ 7 - 10 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Hà Nội được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 7 - 10 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Hà Nội ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Hà Nội giá từ 7 - 10 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Hà Nội phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Hà Nội, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 7 - 10 tỷ cho nhà đất tại Hà Nội là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Hà Nội. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.