Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Hà Nội giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ năm 2026

      Có 14.926 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Hà Nội giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ

      Chuyển nhượng nhà riêng 5 tầng, 47 m2, mặt tiền 4m tại Cầu Giấy, giá 9,65 tỷ

      9.65 tỷ 47 m2 205,32 triệu/m2
      SIÊU PHẨM - Q. CẦU GIẤY - 2 MẶT NGÕ - oto ĐỖ CỬA - NHÀ ĐẸP - nội thất đầy đủ HÀNG TUYỂN. ̣̂ ̂́ ̣ ̣. S 47M - MT 4M MÔ TẢ:+ Vị trí: Nhà 2 mặt ngõ to rộng...
      Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn nhà đẹp 60 m2 tại Đường Quang Trung - La Khê - Hà Đông - Hà Nội, giá 8 tỷ

      8 tỷ 60 m2 133,34 triệu/m2
      Bán nhà phân lô La Khê Hà Đông, 60m2, giá rẻ đầu tư , chủ cần bán nhanh.- Vị trí:+ Trước cửa oto tránh nhau, đỗ trước nhà, có vỉa hè.+ Là 1 trong những khu...
      Đường Quang Trung, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội.

      Cần bán căn nhà 4 tầng, 50 m2 tại Đường Tân Mai - Tân Mai - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 50 m2 150 triệu/m2
      Nhà phân lô Tân Mai ngay đường đôi, gần Kim Đồng, Giải Phóng 50 mét vuông, 4T, 7.5 tỉ.+ Ngõ ôtô tránh, gần NH Công Thương CN Hoàng Mai, song song...
      Đường Tân Mai, Phường Tân Mai, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà sổ hồng riêng 5 tầng, 55 m2, mặt tiền 3m tại Đường Hoàng Quốc Việt, giá 7,3 tỷ

      7.3 tỷ 55 m2 132,73 triệu/m2
      NHÀ ĐẸP ĐÓN TẾT HOÀNG QUỐC VIỆT CẦU GIẤY- NGÕ NÔNG- CHỦ TỰ XÂY- 2 THOÁNG- 55M, 5 TẦNG, 7.3 tỉ.- Vị trí cực đẹp, ngõ nông gần phố. Khu vực dân trí cao, hàng...
      Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 50 m2 tại Đường Bồ Đề - Bồ Đề - Long Biên - Hà Nội, giá 7 tỷ

      7 tỷ 50 m2 140 triệu/m2
      - Nhà đẹp anh Vinh tự xây - oto đỗ cửa - lô góc thoáng - cách mặt phố 10 m - khu bồ đề, Lâm du, Long biên.+ 50 m² - 5 tầng - 7 tỉ x.+ Vị trí víp 10m ra phố....
      Đường Bồ Đề, Phường Bồ Đề, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà đẹp 6 tầng, 42 m2 tại Đường Vĩnh Phúc - Vĩnh Phúc - Ba Đình, giá 8,6 tỷ

      8.6 tỷ 42 m2 204,77 triệu/m2
      Trung tâm Ba Đình - phân lô oto - thang máy - nhà mới thang máy - giá siêu tốt.DT 42m2, 6 tầng, MT 4.8m, giá 8.6 tỉ (có thỏa thuận).- Nhà phân lô xây mới...
      Đường Vĩnh Phúc, Phường Vĩnh Phúc, Ba Đình, Hà Nội

      Bán gấp nhà 7 tầng, 50 m2 tại Phố Xã Đàn - Ô Chợ Dừa - Đống Đa - Hà Nội, giá 7,15 tỷ

      7.15 tỷ 50 m2 143 triệu/m2
      hot hot! Nhà đẹp giá rẻ ngon nhất Đống Đa 50 mét vuông 7 tầng Ngõ cực đẹp chỉ 7.15 tỉ Đê La Thành, Xã Đàn.Mô tả:+ Nhà ngay đầu phố Đê La Thành, Ô Chợ...
      Phố Xã Đàn, Phường Ô Chợ Dừa, Đống Đa, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn nhà 5 tầng, 40 m2, mặt tiền 4m tại Đường Đội Cấn - Đội Cấn - Ba Đình, giá 7,3 tỷ

      7.3 tỷ 40 m2 182,5 triệu/m2
      Vị trí gần Lăng Bác, hồ Tây, Chợ Ngọc Hà, BV Xanh Pon, tiện ích giao thông thuận tiện đi Vaj Phúc, Vạn Bảo, Văn Cao, Liễu Giai, Vạn... Cách trung tâm ...
      Đường Đội Cấn, Phường Đội Cấn, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 7 tầng, 55 m2, mặt tiền 4m tại Đường Láng - Đống Đa, giá 9,9 tỷ

      9.9 tỷ 55 m2 180 triệu/m2
      Toà căn hộ dịch vụ Đường Láng 55 mét vuông 7T MT 4.5m 9.9 tỉ - căn hộ dịch vụ dòng tiền 7 tầng thang máy, với 10 phòng khép kín full đồ đang kín...
      Đường Láng, Phường Ngã Tư Sở, Đống Đa, Hà Nội

      Bán gấp căn nhà mặt phố 4 tầng, 40 m2 tại Đường Đại An - Văn Quán - Hà Đông - Hà Nội, giá 8,3 tỷ

      8.31 tỷ 40 m2 207,5 triệu/m2
      - Sở hữu ngay ngôi nhà đẹp toạ lạc vị trí vàng phố Đại An, giao thông thuận tiện ra các tuyến đường lớn như Văn Quán, Chiến Thắng, Trần Phú,- Nhà xây dựng...
      Đường Đại An, Phường Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà mặt phố 4 tầng, 60 m2, mặt tiền 4m tại Đường Phú Viên, giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 60 m2 141,67 triệu/m2
      Bán nhà mặt phố Phú Viên Long Biên 60m2 4T MT 4.5m chỉ 8.5 tỉ, KD sầm uất, oto tránh, vài ph sang phố cổ.Mặt phố - KD sầm uất - oto dừng dỗ ngày đêm - gần...
      Đường Phú Viên, Phường Bồ Đề, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn nhà 3 tầng, 40 m2, mặt tiền 4m tại Phố Lý Thường Kiệt - Hà Đông, giá 7,2 tỷ

      7.2 tỷ 40 m2 180 triệu/m2
      - Nhà đẹp 40m2 - 3T - phố Lý Thường Kiệt - Cạnh Q. uỷ Hà Đông - Gần Siêu thị Mê Linh Plaza.- Giá: 7,2 tỉ (có thỏa thuận) - MT 4m - hướng TB - giá cực rẻ...
      Phố Lý Thường Kiệt, Phường Quang Trung, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp căn nhà 5 tầng, 50 m2 tại Phố Linh Lang - Cống Vị - Ba Đình - Hà Nội, giá 8 tỷ

      8 tỷ 50 m2 160 triệu/m2
      - Vị trí đắc địa, ngõ to hơn phố, sáng, thẳng tắp, vỉa hè, đường nhựa đẹp, oto chạy vòng quanh, quay đầu thoải mái.- Chủ tự xây 2021, tỉ mỉ, tâm huyết,...
      Phố Linh Lang, Phường Cống Vị, Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu nhà phố 4 tầng, 35 m2, mặt tiền 3m tại Đường Tô Hiệu - Hà Đông, giá 8,4 tỷ

      8.4 tỷ 35 m2 240 triệu/m2
      Cần bán nhà 4 tầng, mặt phố Tô Hiệu, hợp đồng, KD đỉnh SĐCC S 35 m2, 8.4 tỉ.Tôi cần bán ngôi nhà mặt phố Tô Hiệu, Hà Đông, vị trí KD đỉnh, nhà 4 tầng xây...
      Đường Tô Hiệu, Phường Nguyễn Trãi, Hà Đông, Hà Nội

      Bán gấp nhà phố 4 tầng, 58 m2 tại Phố Bà Triệu - Nguyễn Trãi - Hà Đông - Hà Nội, giá 8 tỷ

      8 tỷ 58 m2 137,94 triệu/m2
      - Sở hữu ngay ngôi nhà đẹp toạ lạc vị trí vàng phố Bà tr, giao thông thuận tiện ra các tuyến đường lớn như Tô Hiệu, Lê Hồng Phong, Văn Phú,- Nhà xây dựng...
      Phố Bà Triệu, Phường Nguyễn Trãi, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhà đẹp 64 m2 tại Phường Dịch Vọng Hậu - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 7,8 tỷ

      7.8 tỷ 64 m2 121,88 triệu/m2
      DT CỰC RỘNG, Ở SƯỚNG, GÀ ĐẺ TRỨNG, SỔ vuông vức, NGÕ THOÁNG RỘNG, MỘT VÀI BƯỚC CHÂN RA PHỐ Tôi cần bán ngôi nhà tâm huyết phố Xuân Thủy, Cầu Giấy, DT...
      Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà mặt phố đẹp 4 tầng, 49 m2, mặt tiền 4m tại Đường Hoa Lâm - Long Biên, giá 9,8 tỷ

      9.81 tỷ 49 m2 200 triệu/m2
      + Vị trí trí nhà mặt phố Hoa Lâm, trung tâm khu vực Việt Hưng, gần trung tâm hành chính Q., Vincom Riverside, TTTM Big C. Vị trí kính doanh, văn phòng, vừa...
      Đường Hoa Lâm, Phường Việt Hưng, Long Biên, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà sổ hồng riêng 7 tầng, 45 m2 tại Đường Ngọc Hà - Ngọc Hà - Ba Đình, giá 7,9 tỷ

      7.9 tỷ 45 m2 175,56 triệu/m2
      PHỐ VIP NGỌC HÀ- GẦN LĂNG BÁC-TIỆN ÍCH BẠT NGÀN-DÂN TRÍ CAOVị trí: Cách mặt phố Ngọc Hà 30m- Đi bộ ra lăng Bác, Vườn Bách Thảo hay Bảo Tàng cách vài...
      Đường Ngọc Hà, Phường Ngọc Hà, Ba Đình, Hà Nội

      Bán nhà đất Hà Nội giá từ 7 - 10 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Hà Nội được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 7 - 10 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Hà Nội ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Hà Nội giá từ 7 - 10 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Hà Nội phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Hà Nội, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 7 - 10 tỷ cho nhà đất tại Hà Nội là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Hà Nội. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.