Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Hà Nội giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ năm 2026

      Có 14.911 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Hà Nội giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ

      Chuyển nhượng nhà mặt phố 6 tầng, 54 m2, mặt tiền 6m, hướng Tây tại Bắc Từ Liêm, giá 7,8 tỷ

      7.8 tỷ 54 m2 144,45 triệu/m2
      Lô góc 6 tầng MT 6m oto tránh đỗ KD sầm uất 54 mét vuông.Vị trí cực đẹp khu phân lô toàn dân trí thức ở xung quanh nhà.Cách 20m ra 8 làn đường oto...
      Đường Cầu Noi, Phường Cổ Nhuế 2, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhà biệt thự, liền kề 5 tầng, 80 m2, giá 10 tỷ tại Huyện Thường Tín - Hà Nội

      10 tỷ 80 m2 125 triệu/m2
      - Vị trí: Mặt đường ĐT 427B, đối diện BV đa khoa Thường Tín. Gần Cảnh Sát phòng cháy chữa cháy, cạnh trường cấp 2 Nguyễn Trãi A - Thường Tín.- Đơn vị...
      Dự án Him Lam Thường Tín, Đường Trần Phú, Thị trấn Thường Tín, Thường Tín, Hà Nội

      Bán nhà lk 5 tầng, 60 m2, giá 9,5 tỷ tại Đường Định Công - Hoàng Mai - Hà Nội

      9.5 tỷ 60 m2 158,34 triệu/m2
      Bán liên kế tổng cục 8, Bộ công an ngõ 175 Định Công, mặt đường 2.5.- DT 52 mét vuông, MT 04m, thiết kế 05 tầng.- Đường trước nhà, vỉa hè rộng.- Xây...
      KĐT Định Công, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà lk 5 tầng, 80 m2, giá 10 tỷ tại Huyện Thường Tín - Hà Nội

      10 tỷ 80 m2 125 triệu/m2

      Cần bán nhanh nhà biệt thự, liền kề 5 tầng, 84 m2, giá 8 tỷ tại Huyện Hoài Đức - Hà Nội

      8 tỷ 84 m2 95,24 triệu/m2
      - LK 84m2 Giá 8 tỉ ( View nội khu - Đường thông vs trục chính và đường 30m - Gần vườn hoa vs khu vui chơi ngoài trời )- NV 144m2 Song lập Giá 12,x tỉ ( Kết...
      Dự án Khu đô thị mới Lideco - Bắc Quốc lộ 32, Huyện Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà biệt thự liền lề 5 tầng, 50 m2, giá 7,1 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      7.1 tỷ 50 m2 142 triệu/m2
      ✅ NHÀ MỚI Ở LUÔN_PHÂN LÔ ô tô VÀO NHÀ_ KHU VỰC PHÁT TRIỂN_ DÂN TRÍ CAO_ an ninh đảm bảo------------------------⏩ Vị trí: Nhà Khu Phân Lô Ngô Thị Nhậm...
      Đường Ngô Thì Nhậm, Phường Hà Cầu, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu căn biệt thự 4 tầng, 200 m2, giá 8 tỷ tại Xã Đan Phượng - Đan Phượng - Hà Nội

      8 tỷ 200 m2 40 triệu/m2
      Đỉnh đồi- đất vượng khí- vị trí đẹp- Vip- Cần tiền bán nhanh căn biệt thự The Phoenix Garden Đan Phượng. DT 200 mét vuông hiện tại chưa xây thô.-...
      Xã Đan Phượng, Đan Phượng, Hà Nội

      Bán gấp nhà biệt thự liền lề 4 tầng, 84 m2, giá 8,2 tỷ tại Huyện Hoài Đức - Hà Nội

      8.2 tỷ 84 m2 97,62 triệu/m2
      Cần bán gấp nhà liên kế KĐT Bắc 32 - Lideco:- DT 84m, MT 7m.- Đường 13m, Đông Bắc.- Nhà xây 4 tầng, đã hoàn thiện mặt ngoài.- Vị trí đẹp gần đường 32 và...

      Cần bán gấp nhà biệt thự, liền kề 5 tầng, 100 m2, giá 10 tỷ tại Đường Tố Hữu - Hà Đông - Hà Nội

      10 tỷ 100 m2 100 triệu/m2
      LÔ GÓC 100 mét vuông - 5 TẦNG THANG MÁY - RẺ NHẤT - khu đô thị VĂN KHÊ - TẶNG đầy đủ nội thất. liên lạc Hà My 0855 000 *** Duy nhất một căn LK...
      Đường Tố Hữu, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhanh liền kề 5 tầng, 90 m2, giá 10 tỷ tại Đường Văn Phú - Phú La - Hà Đông - Hà Nội

      10 tỷ 90 m2 111,12 triệu/m2
      giá cực rẻ khu đô thị VĂN PHÚ- HÀ ĐÔNG - PHẬP NHANH THÌ CÒN- 90 mét vuông - 5 TẦNG - TRÊN 10 tỉ .call ngay để biết thêm chi tiết Hà My 0855 000...
      Đường Văn Phú, Phường Phú La, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp căn biệt thự 4 tầng, 60 m2, giá 7,6 tỷ tại Đường Cầu Bươu - Thanh Trì - Hà Nội

      7.6 tỷ 60 m2 126,67 triệu/m2
      Phân lô - oto tránh - hưởng trọn tiện ích khu đô thị xala, cầu bươu - toàn căn biệt thự đẹp - hiếm.- ngôi nhà chúng ta bán nằm trong khu tập thể thuỷ...
      Dự án KĐTM Cầu Bươu, Xã Tân Triều, Thanh Trì, Hà Nội

      Bán gấp nhà lk 7 tầng, 50 m2, giá 9,8 tỷ tại Phường Dương Nội - Hà Đông - Hà Nội

      9.81 tỷ 50 m2 196 triệu/m2
      Cần bán ngay liên kế Dương Nội, 50  mét vuông, 7 tầng, thang máy, thông sàn, garage oto, phân lô vỉa hè, sát Aeon Mall Hà Đông, vừa ở vừa KD cực...
      Đường An Khang, Phường Dương Nội, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhanh biệt thự siêu đẹp 4 tầng, 73 m2, giá 8,9 tỷ tại Đường Thịnh Liệt - Hoàng Mai - Hà Nội

      8.9 tỷ 73 m2 121,92 triệu/m2
      liên kế 89 THỊNH LIỆT HOÀNG MAI, an sinh xã hội KD ĐỈNH LUÔN, PHÂN LÔ nhà để xe oto, Ô CHỜ THANG MÁY, CHỦ MỚI TỰ THIẾT KẾ NỘI THẤT- liên hệ : Em...
      Đường Thịnh Liệt, Phường Thịnh Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu căn hộ 3 phòng ngủ, 116 m2, giá 7 tỷ tại Đường Cầu Giấy - Dịch Vọng - Cầu Giấy - Hà Nội

      7 tỷ 116 m2 60,35 triệu/m2
      căn hộ CAO CẤP FLC - MẶT PHỐ CẦU GIẤY - TẦNG CAO VIEW ĐẸP - TẶNG TOÀN BỘ NỘI THẤT - 3 phòng ngủ GIÁ 7,1 tỉ CÓ thỏa thuận.+ Vị trí mặt đường Cầu...
      Đường Cầu Giấy, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư 2 phòng ngủ, hướng Đông - Nam, giá 9,3 tỷ tại Quận Ba Đình - Hà Nội

      9.31 tỷ 0 m2
      chung cư cuối cùng trực tiếp chủ đầu tư tại dự án Grandeur Palace, 138B Giảng VõVới thiết kế hiện đại 22 tầng nổi và 4 tầng hầm Vị tri đỉnh cao 138 B...
      Grandeur Palace, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà chung cư 3 phòng ngủ, 140 m2, giá 7,3 tỷ tại Quận Thanh Xuân - Hà Nội

      7.3 tỷ 140 m2 52,15 triệu/m2
      Nhà tôi cần bán gấp căn hộ chung cư ở HapulicoToà 21T1DT: 140mTK: 3 phòng ngủ,2wcfull đồ đẹpGiá: 7,3 tỉ xem nhà liên hệ ngay: 0971 864 ***
      Dự án Hapulico Complex, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp chung cư 3 phòng ngủ, 112 m2, hướng Đông - Bắc, giá 8 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      8 tỷ 112 m2 71,43 triệu/m2
      Gia đình cần bán chung cư cao cấp The Matrix One, đường Lê Quang Đạo, Nam Từ Liêm, TP Hà Nội+ chung cư tầng trung tháp B DT 112m thiết kế Dualkey 2...
      Dự án The Matrix One, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp căn chung cư 165 m2, giá 8,5 tỷ tại Quận Cầu Giấy - Hà Nội

      8.5 tỷ 165 m2 51,52 triệu/m2
      Gia đình không có nhu cầu sang nhượng căn hộ chung cư giá mềm nhất Home city DT : 165 mét vuông Toà : v3 Là căn hộ góc, đã có sổ Cửa vào :...
      Home City - Trung Kính Complex, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhà đất Hà Nội giá từ 7 - 10 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Hà Nội được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 7 - 10 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Hà Nội ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Hà Nội giá từ 7 - 10 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Hà Nội phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Hà Nội, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 7 - 10 tỷ cho nhà đất tại Hà Nội là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Hà Nội. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.
      • Kiểm tra pháp lý: Trước khi quyết định chọn bán nhà đất, yếu tố pháp lý là không thể bỏ qua. Đảm bảo rằng người bán nhà đất Hà Nội giá từ 7 - 10 tỷ cung cấp đầy đủ giấy tờ hợp lệ về quyền sở hữu và các văn bản liên quan, tránh rủi ro tranh chấp về sau.