Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Hà Nội giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ năm 2026

      Có 14.911 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Hà Nội giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 36 m2 tại Đường Đa Sỹ - Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội, giá 7 tỷ

      7 tỷ 36 m2 194,45 triệu/m2
      NHÀ ĐẸP – Ở NGAY – BA BƯỚC RA PHỐ – giá mềm HÀ ĐÔNGBạn đang tìm một ngôi nhà đẹp – tiện nghi – vị trí trung tâm thì đây chính là lựa chọn không thể bỏ...
      Đưong Đa Sỹ, Phường Kiến Hưng, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhanh nhà sổ riêng 48 m2 tại Đường Kim Ngưu - Thanh Lương - Hai Bà Trưng - Hà Nội, giá 8,7 tỷ

      8.7 tỷ 48 m2 181,25 triệu/m2
      NHÀ ĐẸP KIM NGƯU HAI BÀ TRƯNG HAI THOÁNG TRƯỚC SAU đầy đủ nội thất GIÁ CHÀO 8.7 tỉ CÓ thỏa thuậnVị trí; Thuộc Kim Ngưu , Hai Bà Trưng. Tiếp giáp Thanh...
      Đường Kim Ngưu, Phường Thanh Lương, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà shr 32 m2 tại Đường Kim Ngưu - Vĩnh Tuy - Hai Bà Trưng - Hà Nội, giá 9,6 tỷ

      9.6 tỷ 32 m2 300 triệu/m2
      - NHÀ ĐẸP LÔ GÓC GẦN oto nội thất đầy đủ 9.6 tỉ CÓ thỏa thuận.- Vị trí nhà đẹp oto đỗ gần vài bước ra ra Minh Khai lên cầu Vĩnh Tuy. Chỉ vài ph lên phố...
      Đường Kim Ngưu, Phường Vĩnh Tuy, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bán nhanh nhà 30 m2 tại Đường Đê La Thành - Ô Chợ Dừa - Đống Đa - Hà Nội, giá 8 tỷ

      8 tỷ 30 m2 266,67 triệu/m2
      Gia đình tôi bán nhà Đê La Thành, 30m 5 tầng, 2 thoáng, nhà dân xây, gần phố, hơn 8 tỉ+ vị trí : cách mặt phố Đê La Thành Nhỏ 20m , ngõ trước nhà ba gác...
      Đường Đê La Thành, Phường Ô Chợ Dừa, Quận Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán nhà phố 99 m2 tại Đường Nghiêm Xuân Yêm - Đại Kim - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 7,9 tỷ

      7.9 tỷ 99 m2 79,8 triệu/m2
      Gia đình cần bán chung cư tâm huyết tại KĐT Kim Văn Kim Lũ, tòa B Vinaconex 2. Đây là tòa nhà có chất lượng xây dựng và quản lý tốt nhất khu...
      Đường Nghiêm Xuân Yêm, Phường Đại Kim, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà chung cư 95 m2, giá 7,2 tỷ tại Phường Việt Hưng - Long Biên - Hà Nội

      7.2 tỷ 95 m2 75,79 triệu/m2
      Bán căn 95 mét vuông thiêt kế 3 phòng ngủ +2vs căn hộ chung cư Northern Diamond đối diện Aeon Long Biên giá 7.2 tỉ+ căn hộ chung cư...
      Đầu cầu Vĩnh Tuy, Ngã 4 Cổ Linh, Quận Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà riêng 25 m2 tại Đường Yết Kiêu - Yết Kiêu - Hà Đông - Hà Nội, giá 8,95 tỷ

      8.95 tỷ 25 m2 358 triệu/m2
      ngôi nhà phố tại Yết kiêu Hà đông.chỉ 8,95 ty, ô tô đỗ cách 20m đỗ ngày đêm.MT rộng :6m. đầy đủ nội thất dọn tới ở ngay.nhà 5 tầng. DT: 25 mét ...
      Đường Yết Kiêu, Phường Yết Kiêu, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu nhà đẹp 61 m2 tại Đường Lương Yên - Vĩnh Tuy - Hai Bà Trưng - Hà Nội, giá 9,2 tỷ

      9.2 tỷ 61 m2 150,82 triệu/m2
      👑 siêu hiếm - nhà Lương Yên  – HBT - HN  61/70 mét vuông – 5TẦNG - 9,2 tỉ  ✨ Vị trí VIP - Vài bước ra mặt phố ô tô tránh nhau , tiện...
      Đường Lương Yên, Phường Vĩnh Tuy, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bán nhanh căn nhà riêng 27 m2 tại Đường Nguyễn Cao - Bạch Đằng - Hai Bà Trưng, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 27 m2 277,78 triệu/m2
      - Gia đình chuyển vào Hồ Chí Minh nên bán lại ngôi nhà mặt ngõ Chợ Phố Nguyễn Cao KD sầm uất.- Ngõ thông các Phố: Lê Quý Đôn, Trần Khát Chân & Lương...
      Đường Nguyễn Cao, Phường Bạch Đằng, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán gấp căn 86 m2, giá 9,29 tỷ tại Đường Phạm Văn Đồng - Cổ Nhuế 1 - Bắc Từ Liêm - Hà Nội

      9.3 tỷ 86 m2 108,05 triệu/m2
      *** Chính chủ cần bán căn hộ chung cư 3 PN tại KĐT An Bình City – vị trí đẹp, không gian sống xanh, tiện ích đầy đủ.-DT:86m²  rộng rãi, thiết kế hợp...
      Đường Phạm Văn Đồng, Phường Cổ Nhuế 1, Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhà đẹp 36 m2 tại đường Thụy Khuê - Thụy Khuê - Tây Hồ - Hà Nội, giá 9 tỷ

      9 tỷ 36 m2 250 triệu/m2
      Vị trí rất đẹp ngõ thông Võng Thị, lô góc gần oto, vài bước ra Hồ Tây thể dục hàng ngày.Khu vực xung quanh là công viên, chợ, hệ thống trường học và BV đạt...
      đường Thụy Khuê, Phường Thụy Khuê, Quận Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đẹp 35 m2 tại Đường Xuân Đỉnh - Xuân Đỉnh - Bắc Từ Liêm, giá 10 tỷ

      10 tỷ 35 m2 285,72 triệu/m2
      Vị trí đẹp oto đỗ cổng, gần trường Đại học Nội Vụ và trường cấp 1,2,3, rất gần Hồ Tây.Xung quanh là hàng xóm các khu BĐS cao cấp như; Ngoại Giao Đoàn,...
      Đường Xuân Đỉnh, Phường Xuân Đỉnh, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Bán gấp nhà 55 m2 tại Đường Xuân Đỉnh - Xuân Đỉnh - Bắc Từ Liêm - Hà Nội, giá 9 tỷ

      9 tỷ 55 m2 163,64 triệu/m2
      Giảm chào nhanh, chỉ 9 tỉ nhà mặt tiền Xuân Đỉnh, gần oto, nội thất đầy đủ, vài ph vào trung tâm, nói không với quy hoạch.- Vị trí đẹp nằm giữa 2 KĐT...
      Đường Xuân Đỉnh, Phường Xuân Đỉnh, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán ngay căn nhà đẹp 36 m2 tại Xã Xuân Đỉnh - Bắc Từ Liêm - Hà Nội, giá 8,3 tỷ

      8.31 tỷ 36 m2 230,56 triệu/m2
      Vị trí đẹp nhà gần phố, ngõ thông thoáng, oto đỗ cửa nằm giữa 2 KĐT cao cấp là Ngoại Giao Đoàn - Ciputra.Hưởng trọn tiện ích KĐT cao cấp, gần khối trường ...
      Phường Xuân Đỉnh, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà riêng 34,900001525878906 m2 tại Đường Kim Giang - Hoàng Mai, giá 8,6 tỷ

      8.6 tỷ 34,91 m2 246,42 triệu/m2
      Bán nhà Hoàng Mai phố Kim Giang 8.6 tỉ, 34.9 mét vuông. Lô gócNhà xây mới 4 tầng chắc chắn. Đông NamĐủ nội thất cơ bản-cạnh sân chơi,bãi đỗ xe otobìa...
      Đường Kim Giang, Phường Đại Kim, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 38 m2, hướng Tây-Nam tại Đường Kim Giang - Hoàng Mai, giá 9,68 tỷ

      9.68 tỷ 38 m2 254,74 triệu/m2
      Bán nhà Hoàng Mai, phố Kim Giang 9,68 tỉ, 38m2-khu đô thị Đại Kim-dân trí caoNhà dân xây 5 tầng rất mới. Tây NamĐủ nội thất cơ bản-cách 70m oto đỗkhu đô...
      Đường Kim Giang, Phường Đại Kim, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà 55 m2 tại Phường Khương Trung - Thanh Xuân - Hà Nội, giá 9,5 tỷ

      9.5 tỷ 55 m2 172,73 triệu/m2
      Bán nhà phân lô cán bộ phố Khương Hạ, vài ph ra đường ô tô tránh, hàng xóm Royal City Thông tin cơ bản:DT: 55m2Kết cấu: 2 tầng chắc chắnpháp lí: bìa ...
      Phường Khương Trung, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà 31 m2, hướng Đông-Bắc tại Đường Định Công Thượng - Hoàng Mai, giá 8,98 tỷ

      8.98 tỷ 31 m2 289,68 triệu/m2
      Bán nhà Hoàng Mai, phố Định Công Thượng 8.98 tỉ, 31m². Ngõ oto VF3Nhà mới 5 tầng,full đồ xịn xòNgõ nông, cách phố 150m. Đông Bắcbìa đỏ chính chủ- công...
      Đường Định Công Thượng, Phường Định Công, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhà đất Hà Nội giá từ 7 - 10 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Hà Nội được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 7 - 10 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Hà Nội ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Hà Nội giá từ 7 - 10 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Hà Nội phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Hà Nội, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 7 - 10 tỷ cho nhà đất tại Hà Nội là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Hà Nội. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.