Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Hà Nội giá từ 40 tỷ đến 60 tỷ năm 2026

      Có 4.992 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Hà Nội giá từ 40 tỷ đến 60 tỷ

      Bán liền kề 4 tầng, 154 m2, giá 41,5 tỷ tại Đường Lê Trọng Tấn - La Khê - Hà Đông - Hà Nội

      41.5 tỷ 154 m2 269,49 triệu/m2
      Em cần bán nhanh căn liên kế The Mansion Đông Nam, nhà mới nguyên bản CĐT.- Thiết kế 4 PN, 4 WC.- Nhà mới nguyên bản CĐT.- Có thang máy thiết kế.- DT đất...
      Dự án The Mansions, Đường Lê Trọng Tấn, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhanh biệt thự siêu đẹp 3 tầng, 270 m2, giá 42 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      42 tỷ 270 m2 155,56 triệu/m2
      Bán căn biệt thự Mỹ Đình khu vip - căn hộ góc mặt hồ 3 thoáng - ngay công viên - siêu hiếm.- Chính chủ bán căn biệt thự Mỹ Đình, căn hộ góc 3...
      Dự án Mỹ Đình II, Đường Lê Đức Thọ, Phường Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà lk 3 tầng, 255 m2, giá 41 tỷ tại Đường Lê Trọng Tấn - La Khê - Hà Đông - Hà Nội

      41 tỷ 255 m2 160,79 triệu/m2
      - chính chủ cần tiền KD nên cần bán ngay căn hộ góc đầu hồi DT 255m2.+ Xây dựng 3 tầng, thiết kế 4 PN, 3  toilet.+ Nhà mới tinh nguyên bản CĐT chưa...
      Dự án ParkCity Hà Nội, Đường Lê Trọng Tấn, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán ngay căn biệt thự 5 tầng, 165 m2, giá 43 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      43 tỷ 165 m2 260,61 triệu/m2
      Chính chủ cần tiền bán hạ giá rẻ hơn 20 phần trăm so với thị trường căn biệt thự Imperia Garden hướng ĐN DT 165m2 thiết kế 4 tầng - 1 hầm, DTSD...
      Dự án Imperia Garden, Đường Nguyễn Huy Tưởng, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhanh liền kề 340 m2, giá 46 tỷ tại Đường Linh Đàm - Hoàng Liệt - Hoàng Mai - Hà Nội

      46 tỷ 340 m2 135,3 triệu/m2
      Bán căn biệt thự lô góc Linh Đàm, Hoàng Mai.DT 340 mét vuông, 2 MT tổng 40m.Vị trí tiếp giáp trung tâm, không gian yên tĩnh, trong lành, khỏe...
      Đường Linh Đàm, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán ngay biệt thự siêu đẹp 3 tầng, 264 m2, giá 44 tỷ tại Đường Lê Trọng Tấn - Hà Đông - Hà Nội

      44 tỷ 264 m2 166,67 triệu/m2
      - Em cần bán ngay biệt thự đơn lập duy nhất tại dự án ParkCity.+ DT 264 mét vuông, hoàn thiện mặt ngoài và bàn giao thô bên trong, thiết kế sang...

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 5 tầng, 303 m2, mặt tiền 10m tại Phố Việt Hưng - Long Biên, giá 60 tỷ

      60 tỷ 303 m2 198,02 triệu/m2
      Toà nhà văn phòng đã xây 5 tầng 1 tum.DT đất trên sổ hơn 300m2 vuông vức tại phố Việt Hưng, Q. Long Biên, đường rộng xe oto đi lại thoải mái, cư dân xung...
      Phố Việt Hưng, Phường Việt Hưng, Long Biên, Hà Nội

      Bán nhanh nhà sổ riêng 7 tầng, 100 m2 tại Đường Duy Tân - Dịch Vọng Hậu - Cầu Giấy, giá 42 tỷ

      42 tỷ 100 m2 420 triệu/m2
      - Phố Duy Tân, trung tâm văn phòng, KD tại Cầu Giấy, 7 tầng thang máy, ngõ to như phố, thông các ngả, vỉa hè siêu rộng.- Vị trí quá đẹp để ở, làm văn phòng,...
      Đường Duy Tân, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhà mặt phố đẹp 1 tầng, 218 m2, mặt tiền 9m tại Phố Vũ Tông Phan - Thanh Xuân, giá 50 tỷ

      50 tỷ 218 m2 229,36 triệu/m2
      Mô tả:lô đất rộng 218 m² với 9 mét MT tọa lạc tại mặt phố Vũ Tông Phan, đây là cơ hội đầu tư không thể bỏ lỡ. Với lợi thế lô góc và 3 MT, lô đất này có...
      Phố Vũ Tông Phan, Phường Khương Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà mặt tiền 6 tầng, 96 m2, mặt tiền 6m tại Đường Nguyễn Tuân - Thanh Xuân, giá 48 tỷ

      48 tỷ 96 m2 500 triệu/m2
      Chủ ủy quyền bán, cần bán ngôi nhà mặt phố Nguyễn Tuân trung tâm Q. Thanh Xuân.- ngôi nhà có DT 96m2 đc thiết kế hiện đại 6 tầng thang máy trong đó có 5...
      Đường Nguyễn Tuân, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà mặt phố đẹp 7 tầng, 63 m2 tại Đường Võ Văn Dũng - Đống Đa, giá 42 tỷ

      42 tỷ 63 m2 666,67 triệu/m2
      Hiếm nhà bán phố Võ Văn Dũng, Đống Đa, DT 63 mét vuông, 7T thang máy, vỉa hè KD đỉnh.+ Giá: 42 tỉ.+ Nhà nằm khu Hoàng Cầu, Võ Văn Dũng, Trần Quang...
      Đường Võ Văn Dũng, Phường Ô Chợ Dừa, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán nhà mặt tiền 7 tầng, 130 m2 tại Phố Đốc Ngữ - Ngọc Hà - Ba Đình - Hà Nội, giá 55,5 tỷ

      55.5 tỷ 130 m2 426,93 triệu/m2
      Bán nhà mặt phố Số 95 Phố Đốc Ngữ KBT 6,5 tầng.MB: 120m2, xây mới, diện tích xây dựng: 130m2x 6 tầng + 1 hầm để xe, thang máy + thang bộ giấy phép XD...
      95, Phố Đốc Ngữ, Phường Ngọc Hà, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố 7 tầng, 74 m2, mặt tiền 6m tại Phố Thái Hà, giá 47,5 tỷ

      47.5 tỷ 74 m2 641,9 triệu/m2
      chính chủ ở Tp TP.HCM không có thời gian, ủy quyền cho tôi bán hộ ngôi nhà mặt phố Thái Hà, Q. Đống Đa, TP Hà Nội.DT 74 mét vuông, MT 6.3m, xây...
      Phố Thái Hà, Phường Trung Liệt, Đống Đa, Hà Nội

      Bán gấp nhà mặt tiền 7 tầng, 93 m2 tại Đường Nguyễn Xiển - Thanh Xuân Bắc - Thanh Xuân, giá 40 tỷ

      40 tỷ 93 m2 430,11 triệu/m2
      - Vị trí đắc địa, mặt phố Nguyễn Xiển giáp đường Nguyễn Trãi.Vỉa hè 10m, oto dừng đỗ, KD sầm uất.- DT 93 mét vuông, xây 7 tầng, MT gần 5.5m.- Thiết kế...
      Đường Nguyễn Xiển, Phường Thanh Xuân Bắc, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhà mặt phố 9 tầng, 130 m2, mặt tiền 6m tại Đường Trần Văn Lai - Nam Từ Liêm, giá 45 tỷ

      45 tỷ 130 m2 346,16 triệu/m2
      - Vị trí trung tâm khu vui chơi giải trí và ẩm thực Hàn Quốc - Mỹ Đình Sông Đà.- DT 130  mét vuông xây 9 tầng thang máy xịn, thiết kế hiện đại, mới...
      Đường Trần Văn Lai, Phường Mỹ Đình 1, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán gấp bán nhanh nhà phố 6 tầng, 40 m2, mặt tiền 4m tại Phố Hàng Bài - Hoàn Kiếm, giá 48 tỷ

      48 tỷ 40 m2 1200 triệu/m2
      Bán nhà mặt phố Hàng Bài nằm vị trí cực đẹp và vip, cách Hồ Hoàn Kiếm chỉ 200m, vỉa hè rộng, vừa ở vừa KD quá đẳng cấp. Ưng từ số nhà đến con phố.+ Thiết...
      Phố Hàng Bài, Phường Hàng Bài, Hoàn Kiếm, Hà Nội

      Cần bán nhà mặt phố 7 tầng, 70 m2, mặt tiền 5m tại Phố Hoàng Cầu - Đống Đa, giá 42 tỷ

      42 tỷ 70 m2 600 triệu/m2
      - Chủ cần tiền bán ngay MP Hoàng Cầu - Võ Văn Dũng - Trần Quang Diệu. DT 70 mét vuông x 7T. Thang máy. MT 5m. Giá 42 tỉ.- Vị trí trung tâm, đẹp nhất...
      Phố Hoàng Cầu, Phường Ô Chợ Dừa, Đống Đa, Hà Nội

      Bán nhà mặt tiền 6 tầng, 105 m2, mặt tiền 7m tại Đường Trần Khát Chân - Hai Bà Trưng, giá 49,5 tỷ

      49.5 tỷ 105 m2 471,43 triệu/m2
      Mặt phố lớn - MT rộng - vỉa hè rộng - 6 tầng thang máy có hầm KD VP và ở - sổ nở hậu.+ Vị trí gần ngay ngã 3 Lò Đúc Kim Ngưu, vỉa hè rộng bát ngát KD vô...
      Đường Trần Khát Chân, Phường Minh Khai, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bán nhà đất Hà Nội giá từ 40 - 60 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Hà Nội được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 40 - 60 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Hà Nội ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Hà Nội giá từ 40 - 60 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Hà Nội phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Hà Nội, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 40 - 60 tỷ cho nhà đất tại Hà Nội là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Hà Nội. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.