Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Hà Nội giá từ 40 tỷ đến 60 tỷ năm 2026

      Có 4.992 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Hà Nội giá từ 40 tỷ đến 60 tỷ

      Cần bán gấp biệt thự siêu đẹp 238 m2, giá 55 tỷ tại Phường Dương Nội - Hà Đông - Hà Nội

      55 tỷ 238 m2 231,1 triệu/m2
      - căn biệt thự 4 tầng xây thô khu ĐTM An Hưng, Dương Nội, Hà Đông, TP Hà Nội.- DT238m, MT 12m, khu vực chia lô, vỉa...
      Phố Nguyễn Thanh Bình, Phường Dương Nội, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà biệt thự liền lề 180 m2, giá 43,5 tỷ tại Phường Dương Nội - Hà Đông - Hà Nội

      43.5 tỷ 180 m2 241,67 triệu/m2
      - căn biệt thự 4 tầng Thang máy An Vượng, Dương Nội, Hà Đông, Thủ đô Hà Nội.- DT180m, MT 9m, khu vực chia lô, vỉa...
      Phường Dương Nội, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt tiền 91 m2 tại Phố Bạch Mai - Bách Khoa - Hai Bà Trưng, giá 41 tỷ

      41 tỷ 91 m2 450,55 triệu/m2
      🔥 MẶT PHỐ BẠCH MAI – VỈA HÈ CỰC RỘNG – 91m2 – KD ĐỈNH💎 Hàng hiếm mặt phố Bạch Mai – Hai Bà Trưng, khu vực KD cực kỳ sầm uất.✅ Vỉa hè trước nhà cực rộng –...
      Phố Bạch Mai, Phường Bách Khoa, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán biệt thự 198 m2, giá 41,8 tỷ tại Đường Văn Khê - Phú La - Hà Đông - Hà Nội

      41.8 tỷ 198 m2 211,12 triệu/m2
      - Bán căn biệt thự 3 tầng Thang máy Khu ĐTM Văn Phú, Hà Đông. DT1980m, MT 10m, đường phân lô vỉa hè rộng, gần khu công viên,...
      Đường Văn Khê, Phường Phú La, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố 98 m2 tại Phố Bạch Mai - Bách Khoa - Hai Bà Trưng, giá 57 tỷ

      57 tỷ 98 m2 581,64 triệu/m2
      🔥 SIÊU PHẨM MẶT PHỐ BẠCH MAI – 7 TẦNG THANG MÁY – 98 mét vuông – DÒNG TIỀN 100TR/THÁNG – GIÁ HIẾM KHU LÕI HAI BÀ TRƯNG💎 Hàng siêu hiếm mặt phố...
      Phố Bạch Mai, Phường Bách Khoa, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bán căn nhà đẹp 172 m2 tại Đường Phan Chu Trinh - Phan Chu Trinh - Hoàn Kiếm - Hà Nội, giá 50 tỷ

      50 tỷ 172 m2 290,7 triệu/m2
      🚨 QUỸ ĐẤT VÀNG PHAN CHU TRINH – 172 mét vuông – MT 12M – XÂY hotel ĐỈNH • Vị trí trung tâm của trung tâm Hoàn Kiếm, vài bước ra Hồ Gươm – Nhà Hát Lớn...
      Đường Phan Chu Trinh, Phường Phan Chu Trinh, Quận Hoàn Kiếm, Hà Nội

      Bán nhanh nhà mặt phố 56 m2 tại Đường Phan Chu Trinh - Phan Chu Trinh - Hoàn Kiếm, giá 41 tỷ

      41 tỷ 56 m2 732,15 triệu/m2
      🔥 MẶT PHỐ PHAN CHU TRINH – VỈA HÈ ĐÁ BÓNG – 3 THOÁNG – TRUNG TÂM HOÀN KIẾM • Vị trí cực đẹp mặt phố Phan Chu Trinh, trung tâm Q. Hoàn Kiếm. • 5 ph lên phố...

      Sở hữu ngay nhà mặt phố đẹp 89 m2 tại Đường Nguyễn Hoàng - Mỹ Đình 2 - Nam Từ Liêm, giá 47 tỷ

      47 tỷ 89 m2 528,09 triệu/m2
      Bán nhà mặt phố Nguyễn Hoàng, 89m3, 8 tầng thang máy, giá 47 tỉVị trí đắc địa, mặt phố đường đôi, KD sầm uất bậc nhất, khu vực hiếm nhà bán.. dòng tiền cao,...
      Đường Nguyễn Hoàng, Phường Mỹ Đình 2, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhà biệt thự 375 m2, giá 54 tỷ tại Phố Lê Trọng Tấn - Dương Nội - Hà Đông - Hà Nội

      54 tỷ 375 m2 144 triệu/m2
      Chỉ 14Xtr/m  Bán căn biệt thự vị trí view bể bơi,cạnh căn hộ chung cư,dãy D32 Geleximco Bán lô căn biệt thự vị trí view bể bơi, cạnh căn hộ ...
      Đường Lê Trọng Tấn, Phường Dương Nội, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Bán gấp nhà mặt phố đẹp 90 m2 tại Phường Ngọc Khánh - Ba Đình - Hà Nội, giá 60 tỷ

      60 tỷ 90 m2 666,67 triệu/m2
      Bán nhà mặt phố Đê La Thành,  Ngọc Khánh, Ba Đình, 90 mét vuông x 8 tầng nổi, 1 tầng hầm, thiết kế hiện đại, đã quy hoạch ổn định vị trí cực đẹp,...
      Đường La Thành, Phường Ngọc Khánh, Quận Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu nhà mặt tiền 120 m2 tại Đường Phạm Văn Đồng - Nghĩa Đô - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 51 tỷ

      51 tỷ 120 m2 425 triệu/m2
      - Bán tòa nhà đẹp mặt phố Phạm Văn Đồng, Cầu Giấy cũ, TP Hà Nội, vị trí đẹp. Giao thông kết nối tứ tung phố Hoàng Quốc Việt, phố Trần...
      Đường Phạm Văn Đồng, Phường Nghĩa Đô, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà mặt phố 65 m2 tại Phố Nguyễn Siêu - Hàng Buồm - Hoàn Kiếm - Hà Nội, giá 50 tỷ

      50 tỷ 65 m2 769,24 triệu/m2
      💎 cực hiếm PHỐ CỔ HOÀN KIẾM• Mặt phố Nguyễn Siêu• 6 tầng thang máy mới• Vỉa hè rộng – oto 2 chiều• KD cực sầm uất• Dòng tiền ổn định📐 65 mét vuông...
      Phố Nguyễn Siêu, Phường Hàng Buồm, Quận Hoàn Kiếm, Hà Nội

      Sở hữu nhà mặt phố đẹp 75 m2 tại đường Yên Phụ - Yên Phụ - Tây Hồ - Hà Nội, giá 48,5 tỷ

      48.5 tỷ 75 m2 646,67 triệu/m2
      Bán nhà mặt phố Yên Phụ, phố chạy từ đường Thanh Niên, Phó Đức Chính đến Nghi Tàm, Xuân Diệu, chạy ven hồ Tây thoáng mát.  Vị trí đẹp KD sầm uất, thuận...
      đường Yên Phụ, Phường Yên Phụ, Quận Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán căn biệt thự 156 m2, giá 55 tỷ tại Phố Kim Mã - Ngọc Khánh - Ba Đình - Hà Nội

      55 tỷ 156 m2 352,57 triệu/m2
      ➤ VỊ TRÍ:+ Phố Kim Mã, Ba Đình.+ Vị trí quá hiếm, toạ lạc ngay trung tâm Q. Ba Đình, Xung quanh toàn Đại Sứ Quán, cạnh bên là trung tâm thương mại Lotte,...
      Phố Kim Mã, Phường Ngọc Khánh, Quận Ba Đình, Hà Nội

      Bán gấp nhà phố 44 m2 tại Phố Chùa Bộc - Phương Mai - Đống Đa - Hà Nội, giá 42 tỷ

      42 tỷ 44 m2 954,55 triệu/m2
      Nhà mặt phố Chùa Bộc, trung tâm Đống Đa, 5 tầng, MT, vỉa hè to, 42 tỉ, hiếm!Nhà mặt phố trung tâm Đống Đa, khu phố thời trang Chùa Bộc, gần học viện NH, các...
      Phố Chùa Bộc, Phường Phương Mai, Quận Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán nhà 70 m2 tại Đường Nguyên Hồng - Láng Hạ - Đống Đa - Hà Nội, giá 46 tỷ

      46 tỷ 70 m2 657,15 triệu/m2
      + Bán tòa nhà phố Nguyên Hồng, Q. Đống Đa cũ, vị trí đẹp, uy phong & đẳng cấp. Siêu phẩm đẹp long lanh trên con phố, tòa nhà VP kết...
      Đường Nguyên Hồng, Phường Láng Hạ, Quận Đống Đa, Hà Nội

      Bán nhanh nhà đẹp 80 m2 tại Phố Thái Hà - Trung Liệt - Đống Đa - Hà Nội, giá 50 tỷ

      50 tỷ 80 m2 625 triệu/m2
      + Bán tòa nhà phố Thái Hà, Q. Đống Đa cũ, vị trí đẹp, uy phong & đẳng cấp. Siêu phẩm đẹp long lanh trên con phố, tòa nhà VP kết hợp...
      Phố Thái Hà, Phường Trung Liệt, Quận Đống Đa, Hà Nội

      Sở hữu nhà sổ riêng 63 m2 tại Phố Phương Mai - Kim Liên - Đống Đa - Hà Nội, giá 42,99 tỷ

      42.99 tỷ 63 m2 682,39 triệu/m2
      BÁN nhà Phương Mai, Đống Đa.DT 63m² 8T MT 6m giá :43 tỉ.gọi ngay 0383426696 Thu phương - Nhà mặt hồ Kim Liên vừa ở vừa KD hoạc cho thuê KD. Xung quanh...
      Phố Phương Mai, Phường Kim Liên, Quận Đống Đa, Hà Nội

      Mua bán nhà đất Hà Nội giá từ 40 - 60 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Hà Nội được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 40 - 60 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Hà Nội ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Hà Nội giá từ 40 - 60 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Hà Nội phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Hà Nội, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 40 - 60 tỷ cho nhà đất tại Hà Nội là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Hà Nội. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.