Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Hà Nội giá từ 20 tỷ đến 30 tỷ năm 2026

      Có 10.753 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Hà Nội giá từ 20 tỷ đến 30 tỷ

      Chuyển nhượng nhà phố 87 m2 tại Phường Quan Hoa - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 25,5 tỷ

      25.5 tỷ 87 m2 293,11 triệu/m2
      (Hiếm). Bán nhà Cầu Giấy - tặng nội thất đầy đủ 8.9 tỉ - MT quyền lực - thiên đường của dân thượng lưu - 87m2 chỉ 25.5 tỉ.Cực phẩm Cầu Giấy - Phân khúc...
      Phường Quan Hoa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu căn nhà mặt phố 5 tầng, 37 m2, mặt tiền 7m tại Đường Phan Huy Ích - Ba Đình, giá 22 tỷ

      22 tỷ 37 m2 594,6 triệu/m2
      Trung tâm phố cổ 5 tầng MT rộng KD sầm uất.LH: Tôi - Liên căn nhà phố: 0977 097 ***- Phố Phan Huy Ích thông Nguyễn Trường Tộ, Hàng Bún, Trung Tâm Ba Đình,...
      Đường Phan Huy Ích, Phường Quán Thánh, Ba Đình, Hà Nội

      Bán gấp nhà mặt phố đẹp 6 tầng, 92 m2, mặt tiền 5m tại Đường Đội Cấn - Ba Đình, giá 25 tỷ

      25 tỷ 92 m2 271,74 triệu/m2
      + Vị trí mặt phố, 2 MT một mặt phố một mặt ngõ oto. Phố Đội Cấn KD đc nhiều ngành hàng, văn phòng, NH...+ Vỉa hè rộng, xây dựng sẵn 6 tầng, chủ đang cho...
      Đường Đội Cấn, Phường Đội Cấn, Ba Đình, Hà Nội

      Bán gấp nhà mặt tiền tại Đường Vũ Phạm Hàm - Dịch Vọng - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 26 tỷ

      26 tỷ 0 m2
      Chính chủ cần bán ngay căn nhà phố Vũ Phạm Hàm (khu phố vip siêu hiếm nhà bán) 90.2 mét vuông có 26 tỉ.Đôi khi đắn đo của người này là cơ hội cho...
      Đường Vũ Phạm Hàm, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố đẹp 8 tầng, 60 m2, mặt tiền 4m tại Phố Hoàng Sâm, giá 27 tỷ

      27 tỷ 60 m2 450 triệu/m2
      Chính chủ bán nhà mặt phố Hoàng Sâm, Cầu Giấy, thành phố Hà Nội.DT 60 mét vuông.Xây 8 tầng nhà xây rất chắc chắn có thang máy.MT 4m6 nở hậu.Vị trí...
      Phố Hoàng Sâm, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà mặt phố đẹp 5 tầng, 150 m2, mặt tiền 7m tại Nam Từ Liêm, giá 25 tỷ

      25 tỷ 150 m2 166,67 triệu/m2
      Nhà nằm ngay mặt phố, 2 thoáng trước sau đều oto dừng đỗ, mặt trước 4 làn xe vỉa hè đá bóng KD mọi loại hình.- Đây cũng là khu vực sẽ phát triển lớn mạnh...
      Đường Trịnh Văn Bô, Phường Phương Canh, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà mặt tiền 5 tầng, 80 m2, mặt tiền 6m tại Đường Hàm Nghi - Nam Từ Liêm, giá 30 tỷ

      30 tỷ 80 m2 375 triệu/m2
      Bán tòa nhà mặt phố Hàm Nghi, Mỹ Đình, DT: 80m2, 5 tầng, MT: 6m, 30 tỉ.Khách mua về làm văn phòng, trụ sở công ty, KD, vừa ở vừa cho thuê.+ Vị trí mặt phố...
      Đường Hàm Nghi, Phường Mỹ Đình 1, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu ngay liền kề, biệt thự 6 tầng, 114 m2, giá 26,5 tỷ tại Đường Hoàng Như Tiếp - Hà Nội

      26.5 tỷ 114 m2 232,46 triệu/m2
      Gia đình tôi cần bán lô căn biệt thự 114m2 xây thô 6 tầng tại dự án liên kế Minh Nhựa phố Lâm Hạ - Hoàng Như Tiếp.- DT: 114m2.- MT: 6m.- Xây thô 6 tầng.-...
      Đường Hoàng Như Tiếp, Phường Long Biên, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà biệt thự 4 tầng, 120 m2, giá 21,9 tỷ tại Huyện Gia Lâm - Hà Nội

      21.9 tỷ 120 m2 182,5 triệu/m2
      Bán căn nhà phố thương mại shophouse mặt đường 20m, góc thoáng đc phép KD sổ lâu dài DT : 120 mét vuông Xây 4 tầng 1 tum giá ký mới CĐTliên hệ ...
      Dự án Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, Huyện Gia Lâm, Hà Nội

      Bán nhanh nhà biệt thự liền lề 3 tầng, 180 m2, giá 22 tỷ tại Đường Tố Hữu - Hà Đông - Hà Nội

      22 tỷ 180 m2 122,23 triệu/m2
      Bán căn biệt thự khu đô thị Nam Cường DT 180m2 3T MT rộng 9m giá 22 tỉ Hà Đông.căn biệt thự - khu đô thị Nam Cường - Dương Nội - Hà Đông là khu đô ...
      Đường Tố Hữu, Phường Dương Nội, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhanh nhà lk 3 tầng, 166 m2, giá 25 tỷ tại Quận Hà Đông - Hà Nội

      25 tỷ 166 m2 150,61 triệu/m2
      đc : Phố Nguyễn văn Lộc - P. Mộ Lao - Q. Hà Đông - Hà Nội.DT : 166m2 - Xây 3 tầng - MT 10m- căn biệt thự Sân Vườn xây thô Phố Nguyễn Văn Lộc View Vườn...
      Dự án Làng Việt Kiều Châu Âu Euroland, Hà Đông, Hà Nội

      Bán biệt thự 4 tầng, 192 m2, giá 23,6 tỷ tại Đường Lạc Long Quân - Xuân La - Tây Hồ - Hà Nội

      23.6 tỷ 192 m2 122,92 triệu/m2
      oto qua nhà - vài bước ra oto tránh - sát Hồ Tây lộng gió - khu vực đất rất vượng khí - 15 phòng khép kín cho thuê doanh thu gần 70 tr/tháng - chủ cực thiện...
      Đường Lạc Long Quân, Phường Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà biệt thự liền lề 4 tầng, 150 m2, giá 30 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      30 tỷ 150 m2 200 triệu/m2
      Bán căn biệt thự khu đô thị Mỹ Đình 150 mét vuông, lô góc 30tỉ hơn. liên lạc: 0393 447 ***Vị trí lô góc cực đẹp, hướng vừa đông tứ trạch vừa tây...
      Đường Hàm Nghi, Phường Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhanh biệt thự 4 tầng, 160 m2, giá 21,2 tỷ tại Phố Phùng Hưng - Phúc La - Hà Đông - Hà Nội

      21.2 tỷ 160 m2 132,5 triệu/m2
      Bán căn biệt thự Xa La 160 mét vuông, 4 tầng thang máy giá chỉ 21,2 tỉ.+ KĐT mới Xa La thuộc P. Phúc La, Q. Hà Đông là một trong những KĐT hiện đại...
      Dự án KĐT Xa La, Phố Phùng Hưng, Phường Phúc La, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhanh biệt thự siêu đẹp 115 m2, giá 24,15 tỷ tại Đường Hoàng Mai - Hoàng Mai - Hà Nội

      24.15 tỷ 115 m2 210 triệu/m2
      Thông tin chi tiết : - Giá : 210tr/m2 - DT : 115m2 - Mặt đường : 30m hồ Yên sở thông Q. ủy Hoàng Mai, cao tốc CT01 ( đã đi vào hoạt động ) .....- Hướng Nam...
      Dự án Louis City Hoàng Mai, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà lk 75 m2, giá 21 tỷ tại Đường Nghiêm Xuân Yêm - Đại Kim - Hoàng Mai - Hà Nội

      21 tỷ 75 m2 280 triệu/m2
      - Căn liên kế nhà phố thương mại shophouse nằm tại vị trí trung tâm dự án. Đối diện là công viên và đài phun nước.- ngôi nhà 2 MT, trước sau đầu...
      Dự án The Manor Central Park, Đường Nghiêm Xuân Yêm, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán ngay biệt thự siêu đẹp 4 tầng, 260 m2, giá 20 tỷ tại Quận Hà Đông - Hà Nội

      20 tỷ 260 m2 76,93 triệu/m2
      ngôi nhà thuộc khu C D - Geleximco Lê Trọng Tấn - Dương Nội, Hà Đông. Đường trước nhà 13.5m, cách Lê Trọng Tấn 100m, cách thị Aeon Mall 100m. Điện đường...
      Dự án Khu đô thị Geleximco - Lê Trọng Tấn, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Bán biệt thự siêu đẹp 162 m2, giá 29,5 tỷ tại Xã Dương Xá - Gia Lâm - Hà Nội

      29.5 tỷ 162 m2 182,1 triệu/m2
      bán ngay căn biệt thự đơn lập khu Ngọc Trai đảo lớn, vin Ocean Park Gia Lâm, TP Hà Nội.- View vườn hoa.- View Bể bơi 4 mùa.giá 29. X tỉ.hotline: Em...
      Dự án Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, Xã Dương Xá, Gia Lâm, Hà Nội

      Bán nhà đất Hà Nội giá từ 20 - 30 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Hà Nội được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 20 - 30 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Hà Nội ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Hà Nội giá từ 20 - 30 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Hà Nội phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Hà Nội, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 20 - 30 tỷ cho nhà đất tại Hà Nội là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Hà Nội. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.