Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Hà Nội giá từ 20 tỷ đến 30 tỷ năm 2026

      Có 10.753 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Hà Nội giá từ 20 tỷ đến 30 tỷ

      Cần bán ngay căn Chung cư Diamond Flower Tower, 3 phòng ngủ, 126 m2, giá 20 tỷ tại Quận Thanh Xuân

      20 tỷ 126 m2 158,74 triệu/m2
      Cực nóng Cho thuê chung cư 3 PN rộng 126m2 Dự án: Central fieldđc tại: Hoàng Đạo Thúy Thiết kế full nội thất, mới đẹpView siêu đẹp, chill, thoáng mát ...
      Dự án Diamond Flower Tower, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu căn Chung cư 90 Nguyễn Tuân, 4 phòng ngủ, 71 m2, giá 24 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      24 tỷ 71 m2 338,03 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay Lô liên kế 90 Nguyễn Tuân - DT 71 mét vuông xây 4 tầng + 1 tum- MT 5m đường trước nhà rộng 10m - Thiết kế 4 phòng ngủ...
      Dự án Khu nhà ở 90 Nguyễn Tuân, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư Khu đô thị Vinhomes Royal City, 4 phòng ngủ, 220 m2, giá 21 tỷ

      21 tỷ 220 m2 95,46 triệu/m2
      Chào anh/chị. Long đc chính chủ ủy quyền bán căn siêu phẩm đập thông 21 tỉ tại Royal City. ( Ngoài căn trong hình còn các căn siêu Vip khác ) -Hình thật...
      Dự án Royal City, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhanh căn hộ Chung cư Sun Grand City, 2 phòng ngủ, 170 m2, giá 27 tỷ tại Quận Tây Hồ - Hà Nội

      27 tỷ 170 m2 158,83 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn Dulpex căn hộ chung cư Sun Grand City Thụy Khuê. View Hồ Tây:- Thiết kế: 2 PN, 2 vệ sinh, phòng khách và bếp. - Tầng 1: 92 mét...
      Dự án Sun Grand City, Quận Tây Hồ, Hà Nội

      Bán nhanh căn hộ chung cư Khu đô thị Vinhomes SkyLake, 3 phòng ngủ, 178 m2, giá 23 tỷ

      23 tỷ 178 m2 129,22 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán Penthouse ở căn hộ vin Sky Lake -Phạm Hùng DT 178m2 hotline:0387 896 ***DT 178m2, setup full đồ nội thấtView keangnam + nội thất đầy ...
      Dự án Vinhomes Skylake, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán căn chung cư Khu đô thị Vinhomes SkyLake, 4 phòng ngủ, 200 m2, giá 20 tỷ tại Nam Từ Liêm

      20 tỷ 200 m2 100 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán chung cư Penthouse đẳng cấp vin Skylake.DT: 200m2.Thiết kế 4 PN 1 phòng thờ, hoàn thiện nội thất luxury, chính chủ ở giữ gìn nhà còn...
      Dự án Vinhomes Skylake, Đường Phạm Hùng, Phường Mỹ Đình 1, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Bán nhanh căn Khu đô thị Vinhomes SkyLake, 3 phòng ngủ, 178 m2, giá 20 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm

      20 tỷ 178 m2 112,36 triệu/m2
      Bán căn Penthouse vin Skylake Đường Phạm Hùng - Thủ đô Hà Nội.DT: 178,5m2View: Keangnam.Cửa chính: hướng Tây Bắc.logia: hướng Đông Nam.Giá: 2x tỉ.
      Dự án Vinhomes Skylake, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhà chung cư Khu đô thị Trung Yên, 112 m2, giá 30 tỷ tại Đường Trung Yên - Cầu Giấy - Hà Nội

      30 tỷ 112 m2 267,86 triệu/m2
      - Khu vực gần như cực kì hiếm nhà tại vị trí đẹp, phong thủy, pháp tốt, KD sầm uất đang bán, a/c cân nhắc kĩ.- Nhà nằm tại mặt phố Trung Yên, cách mặt phố...
      Dự án Khu đô thị Trung Yên, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp căn Khu đô thị Vinhomes SkyLake, 4 phòng ngủ, 179 m2, giá 22 tỷ tại Nam Từ Liêm

      22 tỷ 179 m2 122,91 triệu/m2
      Chính chủ bán sky villa & penthouse vin Skylake Phạm Hùng.1. penthouse 179 - 239 mét vuông.Hoàn thiện nội thất đẹp, nhà mới.Bán 22 tỉ.2. Penthouse DT...
      Dự án Vinhomes Skylake, Đường Phạm Hùng, Phường Mỹ Đình 1, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán căn chung cư Khu đô thị Vinhomes SkyLake, 178 m2, giá 22 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      22 tỷ 178 m2 123,6 triệu/m2
      Cần bán nhanh căn Penthouse đẳng cấp tại dự án vin Skylake.DTTT 178 mét vuông.Đã thiết kế full nội thất đẹp xịn, nhà ở giữ gìn còn mới.bìa đỏ vĩnh...

      Cần bán nhanh chung cư Chung cư D’. Le Pont D’or Hoàng Cầu, 4 phòng ngủ, 420 m2, giá 28,14 tỷ

      28.14 tỷ 420 m2 67 triệu/m2
      Chính chủ cần bán do không sử dụng đến.Cần tìm người thiện chí và yêu kiến trúc tân cổ điển.chung cư tầng 22 tòa A hướng ban công: TN - TB view Trọn hồ...
      Dự án D’. Le Pont D’or - Hoàng Cầu, Phố Hoàng Cầu, Phường Ô Chợ Dừa, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán gấp căn chung cư Chung cư D’. Le Pont D’or Hoàng Cầu, 4 phòng ngủ, giá 28,14 tỷ

      28.14 tỷ 420 m2 67 triệu/m2
      Chính chủ cần bán do không sử dụng đến.Cần tìm người thiện chí và yêu kiến trúc tân cổ điển.căn hộ chung cư tầng 22 tòa A hướng ban công: TN - TB view...

      Bán gấp căn Khu đô thị Vinhomes SkyLake, 178 m2, giá 22 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      22 tỷ 178 m2 123,6 triệu/m2
      Cần bán ngay căn Penthouse đẳng cấp tại dự án vin Skylake.DTTT 178m2.Đã thiết kế full nội thất đẹp xịn, nhà ở giữ gìn còn mới.bìa đỏ vĩnh viễn.

      Sở hữu căn chung cư Chung cư Dolphin Plaza, 1 phòng ngủ, 673 m2, giá 27 tỷ tại Nam Từ Liêm

      27 tỷ 673 m2 40,12 triệu/m2
      (penthouse) DTSD 673m2 - tại Dolphine Plaza - full nội thất - pháp lí rõ ràng - giá 27 tỉ.DT 473m2.DTSD 673m2.giá thương lượng.Bể bơi trong nhà.Quý KH...
      Dự án Dolphin Plaza, Phố Trần Bình, Phường Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà mặt phố 115 m2 tại Đường Yên Hòa - Mai Dịch - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 29 tỷ

      29 tỷ 115 m2 252,18 triệu/m2
      Cần bán nhanh nền đất đấu giá vị trí VIP đường Nguyễn Hoàng, Lê Đức Thọ.- DT 115m2, MT 7,5m, đường oto tải chạy qua, vỉa hè rộng 3m.- Khu vực hiếm người...
      Đường Nguyễn Hoàng, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn hộ Khu đô thị Vinhomes SkyLake, 5 phòng ngủ, 200 m2, giá 22,2 tỷ

      22.2 tỷ 200 m2 111 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn penthouse CC vin Skylake Phạm Hùng. chung cư DT 200m, nội thất đầy đủ cao cấp (Do xác định làm để ở)chung cư gồm 4 PN, 1 phòng...
      Dự án Vinhomes Skylake, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu ngay chung cư Khu đô thị Vinhomes SkyLake, 4 phòng ngủ, 179 m2, giá 22 tỷ

      22 tỷ 179 m2 122,91 triệu/m2
      Chính chủ bán sky villa & penthouse vin Skylake Phạm Hùng.1. penthouse 179 - 239m2.Hoàn thiện nội thất đẹp, nhà mới.Bán 22 tỉ.2. Penthouse DT 170m2.Hoàn...

      Sở hữu ngay căn hộ D’. Le Roi Soleil Quảng An, 4 phòng ngủ, 234 m2, giá 21 tỷ tại Tây Hồ

      21 tỷ 234 m2 89,75 triệu/m2
      Bán căn hộ cao cấp D'. Le Roi Soleil căn 4 phòng ngủ 234m2 21 tỉ siêu rẻ cực hấp dẫn. 0914 772 ***.Hiện nay do quỹ hàng chung cư còn ít, Những...
      D’. Le Roi Soleil , 59, Đường Xuân Diệu, Phường Quảng An, Tây Hồ, Hà Nội

      Mua bán nhà đất Hà Nội giá từ 20 - 30 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Hà Nội được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 20 - 30 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Hà Nội ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Hà Nội giá từ 20 - 30 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Hà Nội phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Hà Nội, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 20 - 30 tỷ cho nhà đất tại Hà Nội là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.