Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Hà Nội giá từ 20 tỷ đến 30 tỷ năm 2026

      Có 10.753 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Hà Nội giá từ 20 tỷ đến 30 tỷ

      Bán gấp căn nhà mặt phố 5 tầng, 91 m2 tại Đường Hoàng Hoa Thám - Bưởi - Tây Hồ, giá 26,8 tỷ

      26.8 tỷ 91 m2 294,51 triệu/m2
      + Nhà mặt phố đường Hoàng Hoa Thám nói không với quy hoạch 1 mặt phố 1 mặt căn biệt thự ô tô tránh khu vực dân trí cao tiện ích đầy đủ KD đông đúc tấp...
      Đường Hoàng Hoa Thám, Phường Bưởi, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán nhà mặt phố 8 tầng, 80 m2, mặt tiền 6m tại Đường Phạm Hùng - Nam Từ Liêm, giá 29,98 tỷ

      29.98 tỷ 80 m2 374,75 triệu/m2
      Gia chủ cần thanh khoản gấp nhà Mặt phố Phạm Hùng, gần Simco Building. View vườn hoa, đường trước nhà rộng, oto dừng đỗ. Khu vực Kinh tế phát triển như Vũ...
      Đường Phạm Hùng, Phường Mỹ Đình 1, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán gấp nhà mặt phố đẹp 5 tầng, 75 m2 tại Đường Hoàng Văn Thái - Thanh Xuân, giá 20,5 tỷ

      20.5 tỷ 75 m2 273,34 triệu/m2
      - Chính chủ cần bán ngôi nhà mặt phố Hoàng Văn Thái, Q. Thanh Xuân, Thủ đô Hà Nội, Vị trí đẹp nhất phố, KD sầm uất, vỉa hè, Khu phân lô quân đội, an...
      Đường Hoàng Văn Thái, Phường Khương Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà phố 6 tầng, 85 m2, mặt tiền 5m tại Đường Đặng Thùy Trâm - Cầu Giấy, giá 26 tỷ

      26 tỷ 85 m2 305,89 triệu/m2
      bán nhanh Mặt phố Đặng Thùy Trâm Cầu Giấy. DT 85  mét vuông. Mt 4.9m Giá 26 tỉ.Vị trí đẹp nhất phố, đường thông ra Phạm Tuấn Tài,Nghĩa Tân,Phan Văn...
      Đường Đặng Thùy Trâm, Phường Nghĩa Tân, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đất 7 tầng, 75 m2 tại Phố Mai Dịch - Mai Dịch - Cầu Giấy, giá 21 tỷ

      21 tỷ 75 m2 280 triệu/m2
      - bán ngay toà văn phòng lô góc, 3 thoáng, vỉa hè, KD, phố Mai Dịch: 75 mét vuông, 21 tỉ.- Vị trí lô góc, 2 mặt đường oto tránh, vỉa hè 2m, đường...
      Phố Mai Dịch, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp nhà phố 4 tầng, 77 m2, mặt tiền 5m tại Phố Hoàng Cầu - Ô Chợ Dừa - Đống Đa, giá 23,5 tỷ

      23.5 tỷ 77 m2 305,2 triệu/m2
      - Vị trí ngôi nhà nằm cạnh Q. Uỷ Đống Đa, an ninh cực kì đảm bảo. Gần hồ Hoàng Cầu, công viện 1.6, hưởng trọn các tiện ích xung quanh, không gian sống...
      Phố Hoàng Cầu, Phường Ô Chợ Dừa, Đống Đa, Hà Nội

      Sở hữu nhà phố 6 tầng, 70 m2, mặt tiền 4m tại Phố Phố Vọng - Đồng Tâm - Hai Bà Trưng, giá 25 tỷ

      25 tỷ 70 m2 357,15 triệu/m2
      DT: 70m2, 6T, MT 4,3m, chỉ hơn 20tỉ.Nhà ngay gần đại học Kinh Tế Quốc Dân, hiện tại đang cho thuê làm trung tâm dạy học, vỉa hè rộng rãi, KD quá đỉnh cao...
      Phố Phố Vọng, Phường Đồng Tâm, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà mặt phố 4 tầng, 40 m2, mặt tiền 4m tại Phố Hàng Vôi - Hoàn Kiếm, giá 23 tỷ

      23 tỷ 40 m2 575 triệu/m2
      "Độc Quyền Bán - Siêu Phẩm Mặt Phố Cổ Hàng Vôi, Vài Bước Chân Ra Bờ Hồ, KD Bất Chấp, DT 40m2 x 4 Tầng, MT 4.6m, Vỉa Hè 4m, Lô Góc, Giá 23 tỉ (Có thỏa ...
      Phố Hàng Vôi, Phường Lý Thái Tổ, Hoàn Kiếm, Hà Nội

      Bán gấp nhà mặt tiền 6 tầng, 70 m2 tại Đường Quần Ngựa - Ngọc Khánh - Ba Đình, giá 23 tỷ

      23 tỷ 70 m2 328,58 triệu/m2
      💕💕💕QUẦN NGỰA - BA ĐÌNH 💕💕💕💕- DT: 70 mét vuông - 6 TẦNG - GIÁ CHÀO: 23 tỉ PHÂN LÔ - oto TRÁNH - VỈA HÈ - 6 TẦNG THANG MÁY - NHÀ ĐẸP - an sinh ...
      Đường Quần Ngựa, Phường Ngọc Khánh, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà lk 6 tầng, 96 m2, giá 26,9 tỷ tại Phường Vĩnh Phúc - Ba Đình - Hà Nội

      26.9 tỷ 96 m2 280,21 triệu/m2
      Siêu căn biệt thự Ba Đình - lô góc 3 mặt thoáng - thang máy - nội thất đầy đủ cao cấp - nhà để xe 2 ô tô đỗ - ngõ thông khắp nơi - an sinh xã hội...
      Phường Vĩnh Phúc, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà biệt thự 4 tầng, 100 m2, giá 24,5 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      24.5 tỷ 100 m2 245 triệu/m2
      Bán nhà liên kế Lưu Hữu Phước khu đô thị Mỹ Đình 1: 100 mét vuông, mt 7.5m, 24.5 tỉ thông số quá đẹp.- Vị trí nhà nằm trong khu đô thị Mỹ Đình 1...
      Dự án Mỹ Đình I, Đường Lưu Hữu Phước, Phường Cầu Diễn, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhanh liền kề, biệt thự 3 tầng, 90 m2, giá 23,5 tỷ tại Long Biên - Hà Nội

      23.5 tỷ 90 m2 261,12 triệu/m2
      dân cư vin gửi bán căn liên kế khu hồ điều hòa vin The Harmony - Việt Hưng - Long Biên - TP Hà Nội.- Dạng căn biệt thự liên kế 90m.- XD 63 mét ...
      Dự án Vinhomes The Harmony, Đường Nguyệt Quế 3, Phường Việt Hưng, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán nhanh biệt thự siêu đẹp 4 tầng, 225 m2, giá 20 tỷ tại Đường Tố Hữu - Hà Đông - Hà Nội

      20 tỷ 225 m2 88,89 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán 1 số biệt thự cao cấp đơn lập KĐT mới Nam Cường Dương Nội, Tố Hữu, Hà Đông.Phân khu An Khang DT: 351m, 225m, 200m, 198m, 185m.Phân khu An...
      Dự án KĐTM Dương Nội, Đường Tố Hữu, Phường Dương Nội, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu nhà biệt thự, liền kề 5 tầng, 75 m2, giá 27,5 tỷ tại Phố Trung Kính - Cầu Giấy - Hà Nội

      27.5 tỷ 75 m2 366,67 triệu/m2
      Khu phân lô - vỉa hè - KD - oto tránh - ô chờ thang máy - view thoáng vườn hoa - nhà đẹp ở ngay.- Vị trí đẹp, nằm trong khu vực hiếm nhà bán, trước nhà là...
      Ngõ 112, Phố Trung Kính, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay lô đất 360 m2, mặt tiền 14m, hướng Tây - Bắc tại Long Biên - Hà Nội, giá 29,8 tỷ

      29.8 tỷ 360 m2 82,78 triệu/m2
      Cần bán nhanh đất mặt ngõ phố Cổ Linh, P. Thạch Bàn, Q. Long Biên, Thủ đô Hà Nội, gần trường cấp 1 Thạch Bàn A, DT: 360m2, MT 14m, đường rộng 7m, phía...
      Đường Cổ Linh, Phường Thạch Bàn, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà biệt thự, liền kề 6 tầng, 75 m2, giá 22,3 tỷ tại Phố Hoàng Cầu - Đống Đa - Hà Nội

      22.3 tỷ 75 m2 297,34 triệu/m2
      6 TẦNG THANG MÁY - cực hiếm, PHÂN LÔ VIP HOÀNG CẦU - TRẦN QUANG DIỆU - oto TRÁNH, VỈA HÈ - KD TRUNG TÂM Q. ĐỐNG ĐA.- Vị trí: Ngõ 61 Hoàng Cầu là ngõ...
      Phố Hoàng Cầu, Phường Nam Đồng, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà lk 5 tầng, 120 m2, giá 23 tỷ tại Đường Văn Quán - Văn Quán - Hà Đông - Hà Nội

      23 tỷ 120 m2 191,67 triệu/m2
      Chính chủ cần bán Lô góc mặt phố lớn Văn Quán 120m2x5T, MT 15m. Giá 23 tỉ.BT siêu vip khu đô thị Văn Quán - Lô góc - Mặt phố lớn KD - Vị trí giao thông rẽ...
      Dự án KĐT Văn Quán, Đường Văn Quán, Phường Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn biệt thự 5 tầng, 178 m2, giá 22,43 tỷ tại Đường 70 - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      22.43 tỷ 178 m2 126 triệu/m2
      - căn biệt thự: Xuân Phương Quốc Hội - Nam Từ Liêm: DT 178 mét vuông lô góc 2 MT, diện tích xây dựng 105 mét vuông, 5 tầng, xây thô.- giá:...
      Dự án Khu đô thị Xuân Phương, Đường 70, Phường Xuân Phương, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Bán nhà đất Hà Nội giá từ 20 - 30 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Hà Nội được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 20 - 30 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Hà Nội ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Hà Nội giá từ 20 - 30 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Hà Nội phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Hà Nội, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 20 - 30 tỷ cho nhà đất tại Hà Nội là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Hà Nội. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.