Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Hà Nội giá từ 20 tỷ đến 30 tỷ năm 2026

      Có 10.752 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Hà Nội giá từ 20 tỷ đến 30 tỷ

      Cần bán nhà phố 5 tầng, mặt tiền 8m tại Đường Lê Quang Đạo - Mỹ Đình 1 - Nam Từ Liêm, giá 28,2 tỷ

      28.2 tỷ 0 m2
      - Nhà có vị trí đẹp nhất Lê Đức Thọ, ngay gần sân vận động Mỹ Đinhf.- Thiết kế toà văn phòng, thông sàn, đăng cấp, sang xịn mịn.- Nhà đang cho thuê làm nhà...
      Đường Lê Quang Đạo, Phường Mỹ Đình 1, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhanh shophouse 6 tầng, 124 m2, giá 26,5 tỷ tại Huyện Thanh Trì - Hà Nội

      26.5 tỷ 124 m2 213,71 triệu/m2
      Chính chủ cần sang nhượng ngôi nhà phố 2 MT đường Lương Thế Vinh nối dài.- DT đất: 124m.- bìa đỏ lâu dài.- MT nhà 8m.- Xây 5,5 tầng có sẵn chờ thang...
      Dự án Rue De Charme, Huyện Thanh Trì, Hà Nội

      Bán nhanh nhà phố 7 tầng, 150 m2, mặt tiền 7m tại Đường Xuân Đỉnh - Bắc Từ Liêm, giá 23,8 tỷ

      23.8 tỷ 150 m2 158,67 triệu/m2
      Bán nhà Đường Xuân Đỉnh, Q. Bắc Từ Liêm, Thủ đô Hà Nội - DT: 150m2, xây dựng 7 tầng, có thang máy - Thiết kế: + T1: Phòng khách, kho, vệ sinh, phòng nhỏ...
      Đường Xuân Đỉnh, Phường Xuân Đỉnh, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà mặt tiền 5 tầng, 70 m2 tại Phường Trung Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 21,5 tỷ

      21.5 tỷ 70 m2 307,15 triệu/m2
      Chủ nhờ bán nhanh nhà mặt tiền Trung Kính, Trung Hoà, Cầu Giấy, vỉ hè lớn, KD sầm uất- DT 70m, 5 tầng, MT 5.5m- Nhà nằm tuyến phố lớn, Trung tâm của Q....
      Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu biệt thự 4 tầng, 216 m2, giá 28,73 tỷ tại Xã Vân Canh - Hoài Đức - Hà Nội

      28.73 tỷ 216 m2 133 triệu/m2
      chào bán quỹ biệt thự An Lạc Green Symphony view hồ và công viên, giá gốc chủ đầu tư.- DT: 126m2 - 135m2 - 200m2 - 300m2.- bìa đỏ lâu dài.- Bàn giao...
      Dự án An Lạc Green Symphony, Xã Vân Canh, Hoài Đức, Hà Nội

      Chuyển nhượng liền kề, biệt thự 4 tầng, 136 m2, giá 22,8 tỷ tại Long Biên - Hà Nội

      22.8 tỷ 136 m2 167,65 triệu/m2
      liên kế vip KĐT đẹp nhất Long Biên - thành phố Hà Nội.* DT đất: 136 m (MT 8m x 17m).+ Tổng DTXD và phụ trợ: 423m.DT sàn 1: 101m.DT sàn 2: 103m.DT sàn 3:...
      Dự án Elegant Park Villa Thạch Bàn, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà biệt thự, liền kề 4 tầng, 130 m2, giá 21,9 tỷ tại Xã Dương Xá - Gia Lâm - Hà Nội

      21.9 tỷ 130 m2 168,47 triệu/m2
      chính chủ định cư nước ngoài cần bán ngay căn biệt thự song lập San Hô 128m2 giá 21,x tỉ view hồ 24,5ha vin Ocean Park Gia Lâm.- DT đất: 128m2.- MT:...
      Dự án Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, Xã Dương Xá, Gia Lâm, Hà Nội

      Cần bán gấp liền kề, biệt thự 5 tầng, 75 m2, giá 23,9 tỷ tại Hoàng Mai - Hà Nội

      23.9 tỷ 75 m2 318,67 triệu/m2
      DT 75m2 x 5 tầng x MT 5m.nhà phố thương mại - ngôi nhà phố THƯƠNG MẠI 4 TRONG 1 - SANG XỊN MỊN - ĐẲNG CẤP KD - Ô CHỜ THANG MÁY.oto TRÁNH - VỈA HÈ -...
      Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán liền kề 6 tầng, 202 m2, giá 30 tỷ tại Đường 70 - Đại Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      30 tỷ 202 m2 148,52 triệu/m2
      - Chủ cần tiền đầu tư KD nên bán biệt thự liên kế KDT Louis Đại Mỗ, lô góc siêu thoáng, MT bề thế, view vườn hoa.- Nằm trên trục chính của khu đô thị,...
      Dự án Louis City, Đường 70, Phường Đại Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Sở hữu ngay liền kề, biệt thự 5 tầng, 70 m2, giá 28 tỷ tại Đường Nguyễn Tuân - Thanh Xuân - Hà Nội

      28 tỷ 70 m2 400 triệu/m2
      VỊ TRÍ SIÊU VIP KHU VỰC THANH XUÂN - TẦM TIỀN - MUA Ở HAY ĐẦU TƯ QUÁ NGON - HIẾM CÓ CĂN THỨ 2.+ Khu vực dân trí cao, KD sầm uất. Khách mua để ở hay đầu tư...
      Dự án Khu nhà ở 90 Nguyễn Tuân, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán gấp biệt thự 5 tầng, 70 m2, giá 28,2 tỷ tại Đường Nguyễn Tuân - Thanh Xuân - Hà Nội

      28.2 tỷ 70 m2 402,86 triệu/m2
      VỊ TRÍ SIÊU VIP KHU VỰC THANH XUÂN - TẦM TIỀN QUÁ NHIỀU KHÁCH - MUA Ở HAY ĐẦU TƯ QUÁ NGON - HIẾM CÓ CĂN THỨ 2.+ Khu vực dân trí cao, KD sầm uất. Khách mua...
      Đường Nguyễn Tuân, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhà biệt thự liền lề 4 tầng, 350 m2, giá 27 tỷ tại Phố Lê Trọng Tấn - Hà Đông - Hà Nội

      27 tỷ 350 m2 77,15 triệu/m2
      Gấp gấp gấp...! bán gấp nhà khu đô thị Gelexomco, Q. Hà Đông. Vị trí đắc địa, lô góc, vỉa hè 3m, đường 4 làn ô tô, khu vực phát triển từng ngày, tiện...
      Đường Lê Trọng Tấn, Phường Dương Nội, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhà biệt thự liền lề 5 tầng, 301 m2, giá 26,9 tỷ tại Xã Tây Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      26.9 tỷ 301 m2 89,37 triệu/m2
      Siêu căn biệt thự nhà vườn trung tâm thành phố Hà Nội301 mét vuông, 5 tầng, mt 12m, lô góc 3 thoáng, mặt đường đôiTặng thiết kế hoàn hảo trị giá...
      Đường 32, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất 100 m2, mặt tiền 6m tại Hoàng Mai - Hà Nội, giá 22,9 tỷ

      22.9 tỷ 100 m2 229 triệu/m2
      Bán đất mặt phố Bùi Huy Bích, Hoàng Mai, TP Hà Nội - 100 mét vuông - MT 6,5m - giá 22,9 tỉ.Vị trí mặt phố gần UB Q. ủy Hoàng Mai, đường lớn, vỉa hè...
      Đường Bùi Huy Bích, Phường Thịnh Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán gấp căn nhà riêng 5 tầng, 81 m2, mặt tiền 5m tại Đường Văn Cao - Ba Đình, giá 23,2 tỷ

      23.2 tỷ 81 m2 286,42 triệu/m2
      Bán ngôi nhà phố Văn Cao, P. Liễu Giai, Q. Ba Đình, thông tin chi tiết:- Vị trí siêu đẹp, cách 1 nhà ra mặt phố, ~ 10m.- ngõ tương đối rộng oto tránh,...
      Đường Văn Cao, Phường Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội

      Bán nhanh nhà sổ riêng 6 tầng, 80 m2, mặt tiền 5m tại Phố Phố Vọng - Hai Bà Trưng, giá 21,5 tỷ

      21.5 tỷ 80 m2 268,75 triệu/m2
      Cần bán ngay nhà mới khu phân lô cán bộ VP chính phủ Phố Vọng. Dân trí cao, an ninh đảm bảo, khu vip, oto đỗ cửa. Nội thất tiền tỉ gia chủ sang tận nước...
      Phố Phố Vọng, Phường Đồng Tâm, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà đất 6 tầng, 110 m2 tại Đường Lạc Long Quân - Xuân La - Tây Hồ, giá 28 tỷ

      28 tỷ 110 m2 254,55 triệu/m2
      Siêu phẩm liên kế, vỉa hè, oto tránh, hàng xóm TTTM Lotte gần Q. ủy Tây Hồ, 3 bước chân ra Hồ Tây, giao thông thuận tiện, tiện ích ngập tràn, KD tốt.Nhà...
      Đường Lạc Long Quân, Phường Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội

      Bán nhanh nhà sổ riêng 7 tầng, 72 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Thị Định, giá 22,3 tỷ

      22.3 tỷ 72 m2 309,73 triệu/m2
      Nhà hiếm vị trí quá đẹp khu vực toàn Nhật Hàn - KD siêu đỉnh.Bán nhà Nguyễn Thị Định - Đỗ Quang - Q. Cầu Giấy, ngõ thông, oto tránh, KD đỉnh DT 72m2, xây 7...
      Đường Nguyễn Thị Định, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Mua bán nhà đất Hà Nội giá từ 20 - 30 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Hà Nội được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 20 - 30 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Hà Nội ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Hà Nội giá từ 20 - 30 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Hà Nội phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Hà Nội, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 20 - 30 tỷ cho nhà đất tại Hà Nội là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Hà Nội. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.