Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Hà Nội giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ năm 2026

      Có 21.129 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Hà Nội giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ

      Sở hữu chung cư 3 phòng ngủ, 80 m2, giá 2,95 tỷ tại Đường Quang Trung - Hà Đông - Hà Nội

      2.95 tỷ 80 m2 36,88 triệu/m2
      Tôi, chính chủ cần bán căn hộ 418 Quang Trung - Hà Đông, nội thất KTS thiết kế, Mời khách mua đến xem nhà trực tiếp.- DT: 80m2 - 3 phòng ngủ,...
      FLC Star Tower, 418, Đường Quang Trung, Phường Quang Trung, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán lô đất sổ riêng 88 m2, mặt tiền 5m, hướng Nam tại Thạch Thất - Hà Nội, giá 2,11 tỷ

      2.12 tỷ 88 m2 24 triệu/m2
      Chỉ 2 tỉ sở hữu ngay miếng đất trong khu căn biệt thự Đồng Trúc.- Khu căn biệt thự Đồng Trúc.- Cách Đại Lộ Thăng Long 300m.- Cách TP Hà Nội...
      Đường Đại lộ Thăng Long, Xã Đồng Trúc, Thạch Thất, Hà Nội

      Sở hữu nhà chung cư 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 2,32 tỷ tại Đường Vĩnh Hồ - Đống Đa - Hà Nội

      2.32 tỷ 80 m2 29 triệu/m2
      Chính chủ bán căn hộ chung cư tập thể Vĩnh Hồ - Đống Đa 80 mét vuông, 2 ngủ 2  phòng vệ sinh, giá chỉ 2,32 tỉ.- Nhà rất thoáng, có sân chơi,...
      Đường Vĩnh Hồ, Phường Ngã Tư Sở, Đống Đa, Hà Nội

      Sở hữu căn 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 2,15 tỷ tại Phố Văn Miếu - Văn Miếu - Đống Đa - Hà Nội

      2.15 tỷ 60 m2 35,84 triệu/m2
      Chính chủ cần bán tập thể Văn Miếu 60m2, T2, 2 thoáng, 2 ngủ, 2 logia, 2.15 tỉ.- Vị trí đẹp, kề sát Văn Miếu Quốc Tử Giám, oto đỗ chân cầu thang, thông...
      Phố Văn Miếu, Phường Văn Miếu, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán chung cư 3 phòng ngủ, 82 m2, giá 2,86 tỷ tại Phố Kim Mã - Kim Mã - Ba Đình - Hà Nội

      2.86 tỷ 82 m2 34,88 triệu/m2
      Bán tập thể Liễu Gia - Ba Đình.- oto chạy xung quanh, view mặt phố.- Gần hồ Tây, lotte.- Nhà 2 mặt thoáng tự nhiên một mặt view khu phân lô, một mặt view...
      Phố Kim Mã Thượng, Phường Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán căn hộ 3 phòng ngủ, 85 m2, giá 2,79 tỷ tại Phố Kim Mã - Kim Mã - Ba Đình - Hà Nội

      2.79 tỷ 85 m2 32,83 triệu/m2
      hot! TT Kim Mã Thượng - Ba Đình - view phố - sổ to - 85m2 - 3 phòng ngủ - full NT - nhà đẹp chỉ 2,79 tỉ.Bán tập thể Liễu Giai, Ba Đình - Tầng 3/ 85m2...
      Phố Kim Mã Thượng, Phường Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn hộ 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 2,05 tỷ tại Đường Giải Phóng - Thanh Xuân - Hà Nội

      2.05 tỷ 80 m2 25,63 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư Tâp Thể đường Giải Phóng - Thanh Xuân, 80m2, 2 ngủ, tầng 2, giá chỉ 2,050 tỉ.- Vị trí đẹp gần BV bạch mai, trường đại học Bách -...
      Đường Giải Phóng, Phường Khương Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán ngay chung cư 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 2,69 tỷ tại Đường Tố Hữu - La Khê - Hà Đông - Hà Nội

      2.69 tỷ 74 m2 36,36 triệu/m2
      Nhà có 2 căn giờ ông bà không ở nữa nên vợ chồng quyết định bán đi một căn. Nhà ở từ lúc nhận nhà chưa biết cho thuê bao giờ nên cực kỳ giữ gìn và sạch sẽ....
      Dự án The Pride, Đường Tố Hữu, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Bán căn hộ 2 phòng ngủ, 73 m2, giá 2,65 tỷ tại Đường Tố Hữu - La Khê - Hà Đông - Hà Nội

      2.65 tỷ 73 m2 36,31 triệu/m2
      Bán căn hộ The Pride, DT 73 mét vuông căn hộ góc, gồm 2 phòng ngủ, 2vs. Tầng trung đẹp. Full đồ, giá 2.65 tỉ. call ngay E Tiến: 0968 595 ***

      Bán gấp căn hộ 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 2,58 tỷ tại Đường Tố Hữu - La Khê - Hà Đông - Hà Nội

      2.58 tỷ 75 m2 34,4 triệu/m2
      Gia đình em chuyển công tác sang cầu giấy công tác nên muốn sang nhượng lại căn 2 ngủ tòa The Pride.Nhà 75m2, thiết kế cực kỳ thoáng.Nhà mình thực sự về...

      Bán nhanh nhà chung cư 1 phòng ngủ, 45 m2, giá 2,65 tỷ tại Hai Bà Trưng - Hà Nội

      2.65 tỷ 45 m2 58,89 triệu/m2
      Do không có nhu cầu sử dụng nay chính chủ cần bán chung cư 1 phòng ngủ căn hộ chung cư cao cấp Sunshine Garden - Q. Hai Bà Trưng.DT: 45m2 thông...
      Dự án Sunshine Garden, Đường Dương Văn Bé, Phường Vĩnh Tuy, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán nhà chung cư 2 phòng ngủ, 100 m2, giá 2,6 tỷ tại Phố Láng Hạ - Đống Đa - Hà Nội

      2.6 tỷ 100 m2 26 triệu/m2
      Bán nhà tập thể Láng Hạ - Đống Đa 100 mét vuông, tầng 2, 2 ngủ, 2  toilet giá chỉ 2,6 tỉ.- Nhà có logia rất thoáng, ô tô đỗ chân cầu thang, ba...
      Phố Láng Hạ, Phường Láng Hạ, Đống Đa, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ 1 phòng ngủ, 47 m2, giá 2,3 tỷ tại Đường Quốc Lộ 5 - Đa Tốn - Gia Lâm - Hà Nội

      2.3 tỷ 47 m2 48,94 triệu/m2
      Em Tâm số điện thoại 0961 596 *** xin gửi tới anh /chị quỹ chung cư cao cấp có giá cực rẻ thị trường Ocean Park.* chung cư tại phân khu Miami.-Tòa...
      Dự án Masteri Water Front, Đường Quốc Lộ 5B, Xã Đa Tốn, Gia Lâm, Hà Nội

      Bán chung cư 3 phòng ngủ, 101 m2, giá 2,83 tỷ tại Đường Quang Trung - Yên Nghĩa - Hà Đông - Hà Nội

      2.83 tỷ 101 m2 28 triệu/m2
      Bảng hàng sang nhượng toà CT4 Yên Nghĩa Hà Đông:CH 67.54m thiết kế 2 ngủ 1 toilet 1 ban công (2,0x tỉ).CH 78.75m thiết kế 2 ngủ 2 toilet 2 ban ...
      Dự án Chung cư CT4 Yên Nghĩa, Đường Quang Trung, Phường Yên Nghĩa, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhanh nhà đất 5 tầng, 32 m2 tại Đường Ngọc Hồi - Ngọc Hồi - Thanh Trì - Hà Nội, giá 2,75 tỷ

      2.75 tỷ 32 m2 85,94 triệu/m2
      * Tiện ích:Ngõ 298 là ngõ oto, thông với đường Tựu Liệt đi sang bên KĐT Linh Đàm.Đi vài bước chân ra ngõ là chợ họp từ sáng đến chiều, cạnh trường mẫu giáo...
      Ngõ 298, Đường Ngọc Hồi, Xã Ngọc Hồi, Thanh Trì, Hà Nội

      Chuyển nhượng lô đất nền 120 m2 tại Xã Tam Hưng - Thanh Oai - Hà Nội, giá 3 tỷ

      3 tỷ 120 m2 25 triệu/m2
      + nền đất mặt phố ô tô tránh, 120 mét vuông, MT rộng, KĐG Tam Hưng, rộng thoáng, KD, làm văn phòng, tiện ích đấy đủ, ở hay đầu tư đều rất tốt.+ Chỉ...
      Đường ĐT 427B, TT Xã Tam Hưng, Thanh Oai, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 4 tầng, 36 m2 tại Đường Cầu Bươu - Thanh Trì, giá 2,9 tỷ

      2.9 tỷ 36 m2 80,56 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhà tại Cầu Bươu.Nhà 2.9 tỉ, 4 tầng, 36m2, chỉ cách oto 10m, rất gần viện 103, Viện K, Viện 09.Nhà ở rất có lộc.
      Đường Cầu Bươu, Xã Tả Thanh Oai, Thanh Trì, Hà Nội

      Cần bán nhà sổ riêng 5 tầng, 32 m2 tại Đường Quang Trung - Yên Nghĩa - Hà Đông, giá 2,75 tỷ

      2.75 tỷ 32 m2 85,94 triệu/m2
      Em cần bán ngôi nhà xây độc lập tại Đường Quang Trung, ngay gần bến xe Yên Nghĩa.Cách chỉ 200m.Đầu ngõ là bến xe buýt đi lại thuận tiện. Hoặc có thể đi bộ...
      Đường Quang Trung, Phường Yên Nghĩa, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhà đất Hà Nội giá từ 2 - 3 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Hà Nội được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 2 - 3 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Hà Nội ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Hà Nội giá từ 2 - 3 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Hà Nội phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Hà Nội, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 2 - 3 tỷ cho nhà đất tại Hà Nội là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Hà Nội. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.