Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Hà Nội giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ năm 2026

      Có 21.129 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Hà Nội giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ

      Cần bán nhanh căn hộ 2 phòng ngủ, 88 m2, giá 2,75 tỷ tại Phố Lạc Trung - Hai Bà Trưng - Hà Nội

      2.75 tỷ 88 m2 31,25 triệu/m2
      Bán căn hộ 27 Lạc Trung, vị trí đầu Lạc Trung tiện ích bạt ngàn, Q. Hai Bà Trưng không có lựa chọn tốt hơn trong tầm tài chính này.DT 88 mét vuông,...
      27, Phố Lạc Trung, Phường Vĩnh Tuy, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Chuyển nhượng chung cư 2 phòng ngủ, 55 m2, giá 2,78 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      2.78 tỷ 55 m2 50,55 triệu/m2
      - Dự án: vin Smart City - P. Đại Mỗ, Q. Nam Từ Liêm, Thủ đô Hà Nội- Toà/Khu: S4.02- DT: 55 m²- PN: 2PN-  nhà vệ sinh: 2 nhà vệ sinh- Hướng...
      Dự án Vinhomes Smart City , Đường Đại lộ Thăng Long, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu ngay chung cư 2 phòng ngủ, 66 m2, giá 3 tỷ tại Đường 70 - An Khánh - Hoài Đức - Hà Nội

      3 tỷ 66 m2 45,46 triệu/m2
      Khám phá không gian sống tinh tế và đẳng cấp tại Ecopark Phía Tây, khu Mỹ Đình mở rộng. Đối mặt với hơn 11.000 cây xanh, ba công viên chủ đề lớn, và 40 tiện...
      Dự án Moonlight 1 - An Lạc Green Symphony, Đường 70, Xã An Khánh, Hoài Đức, Hà Nội

      Bán gấp căn chung cư 2 phòng ngủ, 59 m2, giá 2,3 tỷ tại Đường Định Công - Hoàng Mai - Hà Nội

      2.3 tỷ 59 m2 38,99 triệu/m2
      Bán chung cư 2 ngủ - nội thất đầy đủ - 1 bước chân ngàn tiện ích.+ chung cư nằm trong quần thể khu đô thị Định Công, gần chợ, trường học, BV, siêu...
      Dự án KĐT Định Công, Đường Định Công, Phường Định Công, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhanh căn chung cư 1 phòng ngủ, 45 m2, hướng Đông, giá 2,5 tỷ tại Quận Hai Bà Trưng - Hà Nội

      2.5 tỷ 45 m2 55,56 triệu/m2
      Đừng nhầm lẫn Kiên Nhẫn với sự Chần ChừBán căn hộ chung cư 1  phòng ngủ căn hộ cao cấp Sunshine Garden Minh Khai Q.Hai Bà Trưng- giá: 2 tỉ 570 ...
      Dự án Sunshine Garden, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư 2 phòng ngủ, giá 2,85 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      2.85 tỷ 0 m2
      Do không có nhu càu ở gia đình tôi cần bán ngay căn hộ N2C Trung Hòa Nhân Chính, Thanh Xuân, thành phố Hà Nội.DT: 58.3 mét vuông.Thiết kế 2 PN ,...
      Đường Lê Văn Lương, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà chung cư 2 phòng ngủ, 54 m2, giá 3 tỷ tại Đường Hàm Nghi - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3 tỷ 54 m2 55,56 triệu/m2
      - DT: 54m2. Thiết kế: 2N1VS, nhà có logia.- Tầng trung, view khu liên kế yên tĩnh và đẹp.- Nội thất mới tinh, xịn xò, full đồ.- giá: 3 tỉ. (Cam kết nhà...
      Dự án Mon City - Hải Đăng City, Đường Hàm Nghi, Phường Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 82 m2, giá 2,7 tỷ tại Đường Văn Khê - Hà Đông - Hà Nội

      2.7 tỷ 82 m2 32,93 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán ngay căn hộ góc toà CT5A căn hộ KĐT Văn Khê, Hà Đông:DT 82m2, thiết kế 2 ngủ, 2 vệ sinh, view thoáng đẹp.Nhà đầy đủ nội thất, bìa ...
      Dự án CT5 Văn Khê, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn chung cư 3 phòng ngủ, 74 m2, giá 2,25 tỷ tại Hoàng Mai - Hà Nội

      2.25 tỷ 74 m2 30,41 triệu/m2
      căn hộ dự án Kim Văn Kim Lũ, mặt đường Vành Đai 3, đi các kiểu ngã 4 Sở, bến xe Nước Ngầm, các trung tâm lớn, các trường học, BV... Chỉ trong 1 nốt...
      Dự án Kim Văn Kim Lũ, Đường Vành Đai 3, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhanh nhà chung cư 2 phòng ngủ, 63 m2, giá 2,75 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      2.75 tỷ 63 m2 43,66 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư X2 Nguyễn Cơ Thạch toà bàn giao 2016, có thang máy.DT 63  mét vuông, 2 PN, 2 vệ sinh.nội thất đầy đủ, nhà đẹp vào ở luôn.Giá...
      Dự án X2 Mỹ Đình, Đường Nguyễn Cơ Thạch, Phường Mỹ Đình 1, Nam Từ Liêm, Hà Nội.
      T
      Nguyễn Thị Thanh Thúy Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh căn hộ 3 phòng ngủ, 77 m2, giá 2,45 tỷ tại Đường Linh Đường - Hoàng Mai - Hà Nội

      2.46 tỷ 77 m2 31,82 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán chung cư 3 PN DT 77 mét vuông tại HH1 Linh Đàm - Hoàng Mai - TP Hà Nội.- chung cư có thiết kế 3 ngủ 2  phòng vệ sinh, 1...
      Dự án HH1 Linh Đàm, Đường Linh Đường, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán căn 3 phòng ngủ, 80 m2, giá 2,45 tỷ tại Xã Dương Xá - Gia Lâm - Hà Nội

      2.46 tỷ 80 m2 30,63 triệu/m2
      * Thông tin căn hộ chung cư:- DT: 80  mét vuông.- Thiết kế căn hộ chung cư bao gồm 3 phòng ngủ sáng có view thoáng, mát 2 ban công,...
      Dự án Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, Xã Dương Xá, Gia Lâm, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư 58 m2, giá 2,19 tỷ tại Đường Nghiêm Xuân Yêm - Hoàng Mai - Hà Nội

      2.19 tỷ 58 m2 37,76 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhà SĐCC tầng 14, Đông Nam DT 58m, giá 37,8 tr/m2 = 2 tỉ một trăm chín mươi hai tr đồng. căn hộ chung cư mới khang trang sạch sẽ,...
      Dự án KĐT Đại Kim, Đường Nghiêm Xuân Yêm, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu căn 59 m2, giá 2,45 tỷ tại Phố Lê Trọng Tấn - Phúc La - Hà Đông - Hà Nội

      2.46 tỷ 59 m2 41,53 triệu/m2
      Quỹ căn K Park giá siêu rẻ.59m2 giá từ 2,450 tỉ.68m2 giá từ 2,9x tỉ.83m2 giá từ 3,8x tỉ.93m2 giá từ 4,1x tỉ.
      Dự án The K Park, Đường Lê Trọng Tấn, Phường Phúc La, Hà Đông, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn chung cư 2 phòng ngủ, 94 m2, giá 2,7 tỷ tại Đường Nguyễn Trãi - Hà Đông - Hà Nội

      2.7 tỷ 94 m2 28,73 triệu/m2
      bán ngay căn 2 ngủ 2 vệ sinh tại Sông Đà 131 Trần Phú.DT 94 mét vuông.Hướng cửa hướng Đông Bắc, logia hướng Đông Nam.View văn quán.bìa đỏ chính...
      Sông Đà Hà Đông Tower, 131, Đường Nguyễn Trãi, Phường Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán ngay căn hộ 3 phòng ngủ, 77 m2, giá 2,16 tỷ tại Đường Linh Đường - Hoàng Mai - Hà Nội

      2.16 tỷ 77 m2 28,06 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư 3 PN vew hồ tòa HH1B giá 2 tỉ 160 tr nhà nội thất đầy đủ.- DT: 77 mét vuông.- Thiết kế: 3 PN, 2 vệ sinh.- Nội thất: Sàn gỗ,...

      Cần bán nhanh chung cư 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 2,7 tỷ tại Huyện Thanh Trì - Hà Nội

      2.7 tỷ 70 m2 38,58 triệu/m2
      Tôi chính chủ bán căn Eco Green City DT: 70m2 ( Thông thuỷ 65m2 )Thiết kế : 2 ngủ 2 vệ sinhTầng trung, view thoáng nội thất đầy đủ đẹpGiá 2tỷ7 có thỏa ...
      Dự án Eco Green City, Huyện Thanh Trì, Hà Nội

      Bán gấp căn 2 phòng ngủ, 90 m2, giá 2,7 tỷ tại Đường Nguyễn Huy Tưởng - Thanh Xuân - Hà Nội

      2.7 tỷ 90 m2 30 triệu/m2
      Nhanh mới còn! Chỉ 2,7 tỉ - Bán chung cư 2 PN tại Mỹ Sơn Tower - 62 Nguyễn Huy Tưởng.- Thiết kế: 2 ngủ, 2 vs, 1 khách, 1 bếp, 1 logia rộng.- Ngay ngã ba...
      Mỹ Sơn Tower, 62, Đường Nguyễn Huy Tưởng, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhà đất Hà Nội giá từ 2 - 3 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Hà Nội được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 2 - 3 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Hà Nội ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Hà Nội giá từ 2 - 3 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Hà Nội phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Hà Nội, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá