Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Hà Nội giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ năm 2026

      Có 21.129 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Hà Nội giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ

      Bán gấp miếng đất 45 m2, mặt tiền 4m tại Đường Phúc Lợi - Phúc Lợi - Long Biên - Hà Nội, giá 2 tỷ

      2 tỷ 45 m2 44,45 triệu/m2
      ĐẤT PHÚC LỢI - LONG BIÊN - TP Hà Nội NHỎ NHỎ - XINH XINH - Giá Đầu tư - Bay NhanhPhục vụ nhu cầu ở Thực - Xây Nhà theo ý muốn ĐẸPDT 45 mét vuông -...
      Đường Phúc Lợi, Phường Phúc Lợi, Long Biên, Hà Nội

      Bán nhanh căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, giá 2,05 tỷ tại Đường Giải Phóng - Hoàng Mai - Hà Nội

      2.05 tỷ 0 m2
      Vị trí gần bến xe Giáp Bát, DT sổ 32,5m2, đã cơi nới thành 60m2, gồm pk, 2  phòng ngủ, 1 VS khép kín, oto đỗ chân cầu thang, nhà đã sửa sang sạch đẹp...
      Đường Giải Phóng, Phường Giáp Bát, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhanh mảnh đất tại Xã Uy Nỗ - Đông Anh - Hà Nội, giá 2,08 tỷ

      2.08 tỷ 0 m2
      Bán Đất Khu 382, Uy Nỗ - ĐA - HN.Ngày nhà văn hoá tổ 35 Thị Trấn.DT: 41.7m2, vuông vức.Rộng: 3.90m.Dài: 11m.Hướng: hướng Tây Bắc.Đường rộng: 5m, thông...
      Tổ 35, Xã Uy Nỗ, Đông Anh, Hà Nội

      Sở hữu căn 2 phòng ngủ, 67 m2, giá 3 tỷ tại Đường Hàm Nghi - Mỹ Đình 2 - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3 tỷ 67 m2 44,78 triệu/m2
      Chính chủ không có nhu cầu sử dụng chuyển nhà xuống khu liên kế nên cần bán lại căn hộ chung cư 67 mét vuông tại CC Mon City - Hải Đăng City.căn ...
      Dự án Mon City - Hải Đăng City, Đường Hàm Nghi, Phường Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán chung cư 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 2,55 tỷ tại Đường Xuân La - Bắc Từ Liêm - Hà Nội

      2.55 tỷ 60 m2 42,5 triệu/m2
      căn hộ nằm trên đường Xuân La cạnh khu Ngoại Giao Đoàn và ĐH Nội Vụ xung quanh nhiều tiện ích. Gần đường Võ Chí Công, Nguyễn Hoàng Tôn, Xuân Đỉnh, Nguyễn...
      Đường Xuân La, Phường Xuân Tảo, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán căn hộ chung cư 1 phòng ngủ, 52 m2, giá 3 tỷ tại Đường Cầu Giấy - Cầu Giấy - Hà Nội

      3 tỷ 52 m2 57,7 triệu/m2
      GIa đình tôi đang ở chung cư 1 PN ở căn hộ Cầu Giấy Center Point thành phố Hà Nội số 110 Cầu Giấy. Do nhu cầu chuyển chỗ ở nên cần nhượng lại chung cư...
      Dự án Cầu Giấy Center Point, Đường Cầu Giấy, Phường Quan Hoa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 171 m2, mặt tiền 6m tại Thạch Thất - Hà Nội, giá 2,14 tỷ

      2.14 tỷ 171 m2 12,51 triệu/m2
      Bán 171m2 đất tại thôn Sen Trì, Bình Yên, Thạch Thất.- Bán lô đất ở vị trí đẹp tại thôn Sen Trì, Bình Yên, Thạch Thất.- lô đất có DT 171m2, MT 6m, đất...
      Đường 420, Thôn Sen Trì, Xã Bình Yên, Thạch Thất, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà riêng 3 tầng, 36 m2 tại Phố Khâm Thiên - Thổ Quan - Đống Đa - Hà Nội, giá 3 tỷ

      3 tỷ 36 m2 83,34 triệu/m2
      - Bán nhà ngõ Trung Tả, Khâm thiên Q. Đống đa.- Vị trí đẹp, ngõ thông hồ Văn chương, Tôn Đức Thắng.- Nhà gần trường Trung học cơ sở Huy văn, ủy ban ...
      Phố Khâm Thiên, Phường Thổ Quan, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà riêng sổ đỏ 4 tầng, 50 m2 tại Phường Ngọc Thụy - Long Biên - Hà Nội, giá 2,8 tỷ

      2.8 tỷ 50 m2 56 triệu/m2
      Nhà đẹp Ngọc Thụy, Long Biên, thành phố Hà Nội, DT 50 mét vuông, giá bay nhanh 2,8 tỉ.- Bán nhà đẹp phố Ngọc Thụy. Vị trí đẹp, cách phố chỉ 40m,...
      Phường Ngọc Thụy, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà riêng 3 tầng, 45 m2 tại Phường Việt Hưng - Long Biên - Hà Nội, giá 3 tỷ

      3 tỷ 45 m2 66,67 triệu/m2
      Bán nhà 45  mét vuông x 3 tầng, 4 PN, 5 vệ sinh. Nhà mới, thiết kế đẹp, không gian thoáng. Gần đường to ô tô tránh về ở luôn ngay trung tâm P. Việt...
      Phường Việt Hưng, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà sổ riêng 5 tầng, 33 m2 tại Đường Cổ Linh - Thạch Bàn - Long Biên, giá 2,85 tỷ

      2.85 tỷ 33 m2 86,37 triệu/m2
      BÁN NHÀ 33M 5 TẦNG NGÕ TRƯỚC NHÀ 3M CỔ LINH THẠCH BÀN - Nhà xây mới năm 2022 như mới để lại toàn bộ nội thất gắn tường. - Tầng 1 phòng khách và bếp- Tầng...
      Đường Cổ Linh, Phường Thạch Bàn, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đẹp 2 tầng, 36 m2, mặt tiền 6m tại Hà Đông, giá 2,1 tỷ

      2.1 tỷ 36 m2 58,34 triệu/m2
      Bán nhà căn hộ góc 2 tầng 36m2 P. Phú Lương - Hà Đông.Ngõ thông thoáng, xe 5 tạ vào tận nơi, cách vị trí đỗ oto ngày đêm chỉ 40m. Ngay sát khu đấu giá Phú...
      Đường Phú Cường, Phường Phú Lương, Hà Đông, Hà Nội.

      Cần bán gấp nhà riêng 30 m2 tại Phường Phúc Đồng - Long Biên - Hà Nội, giá 2,35 tỷ

      2.35 tỷ 30 m2 78,34 triệu/m2
      Bán nhà Nguyễn Lam, Phúc Đồng.Giá 2.35 tỉ.DT 30m2.liên hệ ngay: 0943 670 ***
      Đường Nguyễn Lam, Phường Phúc Đồng, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 30 m2, mặt tiền 3m tại Đường Phúc Lợi, giá 2,7 tỷ

      2.7 tỷ 30 m2 90 triệu/m2
      Còn căn duy nhất mới quá rẻ Hạ cần bán lỗ giá chỉ còn 2,700 tỉ.- Bán nhà ngõ 145/26/7 Phúc Lợi, Q. Long Biên nhà xây mới 4,5 tầng hàng xóm của vin Long...
      Ngõ 145/26/7, Đường Phúc Lợi, Phường Phúc Lợi, Long Biên, Hà Nội

      Bán gấp nhà sổ hồng riêng 2 tầng, 52 m2, mặt tiền 3m tại Huyện Gia Lâm, giá 2,9 tỷ

      2.9 tỷ 52 m2 55,77 triệu/m2
      Bán nhà 2 tầng DT 52 mét vuông. Tại thị trấn Yên Viên - Gia Lâm - HN. Giảm giá từ 3.2 tỉ xuống 2.9 tỉ.Nhà gồm 3 PN - vệ sinh. Đường oto vào tận cửa....
      Thị trấn Yên Viên, Gia Lâm, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà sổ riêng 4 tầng, 30 m2 tại Đường Mai Động - Mai Động - Hoàng Mai, giá 2,6 tỷ

      2.6 tỷ 30 m2 86,67 triệu/m2
      + Bán nhà gần Time City gần trung tâm Q. Hoàng mai, vị trí thuận lợi, gần trường học, bến xe.+ DT: 30m2.+ Số tầng: 4 tầng.+ pháp lí: bìa đỏ chính chủ.+...
      Đường Mai Động, Phường Mai Động, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán gấp nhà riêng sổ đỏ 3 tầng, 85 m2 tại Xã Đại Thành - Quốc Oai - Hà Nội, giá 2,35 tỷ

      2.35 tỷ 85 m2 27,65 triệu/m2
      - Cần bán căn biệt thự mini ở Xã Đại Thành - Quốc Oai.- DT 85 mét vuông.- Thiết kế cực sang trọng, theo phong cách châu âu có sân vườn riêng.- Nhà 3...
      Xã Đại Thành, Quốc Oai, Hà Nội

      Cần bán đất nền dự án 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Bắc tại Huyện Mê Linh - Hà Nội, giá 2,1 tỷ

      2.1 tỷ 100 m2 21 triệu/m2
      CC bán 100m²(5m X20m) Đất nền đã đc cấp phép xây dựng-Đường Trước Nhà 15,5m-Hướng Bắc bìa đỏ Lâu Dài( kí trực tiếp từ Chủ gốc)-giá siêu mềm nhất thị...
      Dự án Cienco 5 Mê Linh, Mê Linh, Hà Nội

      Mua bán nhà đất Hà Nội giá từ 2 - 3 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Hà Nội được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 2 - 3 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Hà Nội ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Hà Nội giá từ 2 - 3 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Hà Nội phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Hà Nội, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 2 - 3 tỷ cho nhà đất tại Hà Nội là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Hà Nội. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.