Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Hà Nội giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ năm 2026

      Có 13.622 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Hà Nội giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ

      Chuyển nhượng mảnh đất 50 m2 tại Xã Hữu Văn - Chương Mỹ - Hà Nội, giá 1,28 tỷ

      1.28 tỷ 50 m2 25,6 triệu/m2
      Cần bán 2 nền đất hữu văn chương mỹLô số 2 1,350 tỉ Lô số 4,5.  Giá 1,280 số điện thoại/Zalo : 0567894751/p>
      Xã Hữu Văn, Huyện Chương Mỹ, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn 45 m2, giá 1,5 tỷ tại Quận Cầu Giấy - Hà Nội

      1.5 tỷ 45 m2 33,32 triệu/m2
      Chính Chủ bán chung cư CC mini Ngõ 73 Hoàng Ngân - DT 45m² - 1 phòng ngủ 1PK, 1 ban công - Nội thất cơ bản, thang máy sạch sẽ, có trang...
      38 Hoàng Ngân, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư 47 m2, giá 2 tỷ tại Đường Linh Đường - Hoàng Mai - Hà Nội

      2 tỷ 47 m2 42,56 triệu/m2
      👉Ảnh thật, nhà đẹp, mới tinh sạch sẽ, hướng logia hướng Đông Nam thoáng mát 👉Nội thất thiết kế sang xịn y hình chỉ dọn vào ở 👉Tiện ích gần...
      Đường Linh Đường, Phường Hoàng Liệt, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn 50 m2, giá 1,79 tỷ tại Đường Xuân La - Xuân La - Tây Hồ - Hà Nội

      1.79 tỷ 50 m2 35,8 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn hộ chung cư mini  Xuân La - Võ Chí Công -Tây Hồ ( 48  -50 mét vuông) ,nội thất đầy đủ. oto đỗ gần 20mDT ~  ...
      77 Đường Xuân La, Phường Xuân La, Quận Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư 35 m2, giá 1.38 tỷ tại Phố Phố Vọng - Hai Bà Trưng - Hà Nội

      1.38 tỷ 35 m2 39,43 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư mini Phố Vọng - Giải phóng , đầy đủ nội thất , ở ngay- Vị trí toà trên đường Phố Vọng giao cắt với Giải Phóng,Đại La, Trường...
      Phố Phố Vọng, Phường Bách Khoa, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà chung cư 31.1000003814697 m2, giá 1.86 tỷ tại Xã Dương Xá - Gia Lâm - Hà Nội

      1.86 tỷ 31,11 m2 59,81 triệu/m2
      Bán căn Studio 31m2 Phân Khu Zenpark, vin Ocean Park.Tầng trung view thoáng hướng mát nhìn Hồ cá khôngi cực thư giãnBàn giao đầy đủ nội thất đẹp gam màu...
      Đường Đông Dư, Xã Dương Xá, Gia Lâm, Hà Nội

      Cần bán ngay căn chung cư 42 m2, giá 1.4 tỷ tại Đường An Dương Vương - Tây Hồ - Hà Nội

      1.4 tỷ 42 m2 33,34 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán căn ccmn 2 ngủ thang máy, sáng,thoáng.Khu vực trung tâm gần nhiều tiện ích.Phù hợp gia đình nhỏ.
      Đường An Dương Vương, Phường Phú Thượng, Quận Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán ngay chung cư 33 m2, giá 1.75 tỷ tại đường Đông Ngạc - Đông Ngạc - Bắc Từ Liêm - Hà Nội

      1.75 tỷ 33 m2 53,04 triệu/m2
      căn hộ chung cư MINI - SỔ RIÊNG - NHỈNH 1 tỉ👉sổ riêng vay bank thoải mái.👉Chủ cực thiện chí bán trước Tết.5m ra mặt ngõ oto tránh, 15m có bãi gửi xe...
      đường Đông Ngạc, Phường Đông Ngạc, Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nền đất 80 m2 tại Đường Hồ Chí Minh - Thuỷ Xuân Tiên - Chương Mỹ - Hà Nội, giá 1.52 tỷ

      1.52 tỷ 80 m2 19 triệu/m2
      chào bán Quỹ 23 miếng đất Xuân Thủy Tiên - Chương Mỹ - TP Hà Nội.Giá từ 1.520tỉ đến hơn 2 tỉ 1 lô.DT: Từ 80, 110m2.pháp lí: sổ hồng riêng công chứng...
      Đường Hồ Chí Minh, Xã Thuỷ Xuân Tiên, Huyện Chương Mỹ, Hà Nội

      Cần bán gấp căn chung cư 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 1.99 tỷ tại Bắc Từ Liêm - Hà Nội

      1.99 tỷ 70 m2 28,43 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán căn hộ chung cư tập thể tại TT Bê Tông Đông NgạcSd 70m 2 ngủ 1 khách.Giá trc Tết 1,99 tỉ.hotline 0943.869.389
      Đường Thụy Phương, Phường Đông Ngạc, Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư 45 m2, giá 1.9 tỷ tại Đường 70 - Tân Triều - Thanh Trì - Hà Nội

      1.9 tỷ 45 m2 42,23 triệu/m2
      BÁN CĂN HỘ 2 phòng ngủ TẠI khu đô thị ĐẠI THANH • pháp lí: SHR, sang tên nhanh chóng, sở hữu lâu dài.• Tiện ích: Nằm trong khu đô thị...
      Đường 70, Xã Tân Triều, Huyện Thanh Trì, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn chung cư 45 m2, giá 1.6 tỷ tại Phường Khương Trung - Thanh Xuân - Hà Nội

      1.6 tỷ 45 m2 35,54 triệu/m2
      Cần bán chung cư CCMN tầng đẹp, Một ngủ rộng (có thể cải tạo thành 2  phòng ngủ đẹp), 1 VS, 1 phòng khách, 1 bếp & logia thoáng.+ Nội thất cơ...
      Phường Khương Trung, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán căn chung cư 45 m2, giá 1.9 tỷ tại Đường Phan Trọng Tuệ - Tả Thanh Oai - Thanh Trì - Hà Nội

      1.9 tỷ 45 m2 42,23 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư 2 phòng ngủ tại khu đô thị Đại Thanh - Giá chỉ 1.9 tỉ• DT: 45m2, thiết kế thông minh với 2  phòng ngủ, 1  nhà vệ ...
      Đường Phan Trọng Tuệ, Phường Tả Thanh Oai, Huyện Thanh Trì, Hà Nội

      Bán gấp căn 45 m2, giá 1.3 tỷ tại Phường Mễ Trì - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      1.3 tỷ 45 m2 28,89 triệu/m2
      CĐT chào bán 03 block căn hộ chung cư mini tại phố Mễ Trì Hạ và Đình Thôn, Mỹ Đình. Hệ thống phòng cháy chữa cháy tự động, đạt chuẩn.Quỹ căn đa dạng...
      Phường Mễ Trì, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán chung cư 36.5 m2, hướng Tây-Nam, giá 1.64 tỷ tại Đường An Đào - Đa Tốn - Gia Lâm - Hà Nội

      1.64 tỷ 36,5 m2 44,94 triệu/m2
      🔥Rẻ hơn 200 -400 tr so với căn Stu khác cùng toà The Paris - Vin Ocean park 1🥇Căn Studio chỉ 1,7 tỉ view sân vườn cực đẹpGiá vay 1.860tr👉Vốn chỉ 350tr -...
      Đường An Đào, Xã Đa Tốn, Huyện Gia Lâm, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà sổ riêng 20 m2 tại Đường Đông Thiên - Vĩnh Hưng - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 1.58 tỷ

      1.58 tỷ 20 m2 79 triệu/m2
      BÁN NHÀ ĐÔNG THIÊN LĨNH NAM - ngõ tương đối rộng THÔNG THOÁNG - KHÔNG QUY HOẠCH - 20m/ 2 tầng/ nhà chưa sổ - Giá chỉ 1.58 tỉ/ mua bán vi bằng - contact...
      Đường Đông Thiên, Vĩnh Hưng

      Chuyển nhượng căn 40 m2, giá 1.15 tỷ tại Đường Đình Thôn - Mỹ Đình 1 - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      1.15 tỷ 40 m2 28,75 triệu/m2
      CĐT cần bán ngay chung cư mini tại Đình Thôn - Thiên Hiền, Nam Từ Liêm.Tòa nhà xây mới 7 tầng, 1 hầm. Gồm 1 thang máy đời mới và 1 thang bộ.Đất gần 200m,...
      Đường Đình Thôn, Phường Mỹ Đình 1, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhanh căn hộ chung cư 37 m2, giá 1.45 tỷ tại Đường Quốc lộ 21A - Thạch Thất - Hà Nội

      1.45 tỷ 37 m2 39,19 triệu/m2
      Legacy Alpha Valley - căn hộ đầu tiên tại lõi CNC Hòa Lạc, chỉ 5 ph kết nối các công ty công nghệ lớn hàng đầu Việt Nam và Quốc tế, Trường học, BV đã hiện...
      Đường Quốc lộ 21A, Xã Thạch Hòa, Huyện Thạch Thất, Hà Nội

      Bán nhà đất Hà Nội giá từ 1 - 2 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Hà Nội được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 1 - 2 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Hà Nội ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Hà Nội giá từ 1 - 2 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Hà Nội phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Hà Nội, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 1 - 2 tỷ cho nhà đất tại Hà Nội là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Hà Nội. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.