Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Đà Nẵng năm 2026

      Có 18.039 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Đà Nẵng

      Bán nhanh chung cư 3 phòng ngủ, 99 m2, hướng Tây - Bắc, thỏa thuận tại Quận Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      Thỏa thuận 99 m2
      căn hộ góc hoa hậu dự án Sun Cosmo Đà Nẵng sở hữu tầm View tr Đô.Vị trí: Ngay cầu Trần Thị Lý đi về biển Mỹ Khê.Thiết kế tối ưu: 3 phòng ngủ - DT:...
      Dự án Sun Cosmo Residence, Đường Trần Thị Lý, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay liền kề 3 tầng, giá 12,5 tỷ tại Phường Hòa Quý - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      12.5 tỷ 0 m2
      mở bán villas Nam Hoà Xuân, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng cách sông 50m ngay Cầu Trung Lương.DT: 266,3m2 (10*26) nở hậu.Đông Nam.Công năng 3 phòng ngủ,...
      Dự án Han River Village (Nam Hòa Xuân), Phường Hòa Quý, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán gấp căn biệt thự 3 tầng, 300 m2, thỏa thuận tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      Thỏa thuận 300 m2
      Bán căn biệt thự mặt sông duy nhất đà nẵng - hoàn thiện đầy đủ nội thất, cam kết cho thuê 60tr/tháng.pháp lí: Đã có sổ nhà - Sở hữu lâu dài.DT đất:...
      Dự án One River, Đường Võ Nguyên Giáp, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay chung cư Khu đô thị FPT City Đà Nẵng, 2 phòng ngủ, giá 1,91 tỷ tại Ngũ Hành Sơn

      1.91 tỷ 0 m2
      FPT Plaza 2 đang chào bán đợt ngoại giao cuối cùng - view biển siêu đẹp - nhận bàn giao ngay.- Giỏ hàng "Da Nang By Night" với tầm view TP biển về đêm thơ...
      Dự án FPT City Đà Nẵng, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh liền kề Khu biệt thự Làng Châu Âu Đà Nẵng , giá rẻ tại Quận Sơn Trà

      Thỏa thuận 300 m2
      Cần sang nhượng sp có vị trí rất đặc biệt thuộc khu Làng Châu Âu ven sông Hàn.* Có vị trí rất đặc biệt 2 MT trước sau và view trực diện sông Hàn.* đc xây...
      Dự án Euro Village, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng căn 1 phòng ngủ, 29 m2, giá 1,4 tỷ tại Đường Trần Thị Lý - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      1.4 tỷ 29 m2 48,28 triệu/m2
      Sun Cosmo Residence có vị trí tọa lạc tại tuyến đường Trần Thị Lý, P. Bắc Mỹ Phú, Q. Ngũ Hành Sơn, TP Đà Nẵng.Dự án sở hữu hệ thống giao thông thuận lợi khi...
      Dự án Sun Cosmo Residence, Đường Trần Thị Lý, Phường Mỹ An, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bán liền kề 3 tầng, 300 m2, thỏa thuận tại Đường Song Hào - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      Thỏa thuận 300 m2
      + Chính chủ cần bán căn " căn biệt thự sang trọng " View đẹp nhất sát biển Đà Nẵng. Nhận nhà sở hữu ngay, SHR lâu dài vĩnh viễn trao tay. Cam kết giá ...
      One River, Song Hào, p. Hoà Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bán căn liền kề 3 tầng, 300 m2, giá rẻ tại Đường Song Hào - Hòa Hải - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      Thỏa thuận 300 m2
      DT: 300m2 đất.Xây dựng 3 tầng.Tổng DTSD: 591m2.Hoàn thiện vật liệu cao cấp nhập ngoại, chống thấm và ốp đá tường, hệ kính 2 lớp phủ low - E chống tia UV bảo...
      Dự án One River, Đường Song Hào, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bán gấp nhà lk 3 tầng, 430 m2, giá 12,2 tỷ tại Đường Trường Sa - Hòa Hải - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      12.2 tỷ 430 m2 28,38 triệu/m2
      căn biệt thự cạnh Ocean Villas sát biển Đà Nẵng. Chỉ từ 12,2 tỉ sở hữu ngay biệt thự 430m sổ hồng riêng lâu dài view sông kênh sinh thái, để ở hoặc...
      Dự án The Ocean Villas, Đường Trường Sa, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 99 m2, giá tốt tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      Thỏa thuận 99 m2
      Vốn chỉ từ 800tr sở hữu ngay căn hộ chung cư trung tâm Đà Nẵng view sông Hàn, biển Mỹ Khê.CK khủng tháng 7 lên đến 21 phần trăm.chào bán GĐ một ...

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư 1 phòng ngủ, 35 m2, giá 750 tr tại Đường 2/9 - Hải Châu - Đà Nẵng

      750 triệu 35 m2 21,43 triệu/m2
      Bán cắt lỗ căn hộ giá rẻ Đà Nẵng - Hải Châu, 35m2 - 45m2 ở ngay - sở hữu vĩnh viễn.1. Vị trí căn hộ Đà Nẵng.- Ngay đường lớn: 2/9, Xô Viết Nghệ Tĩnh, CM...
      Đường 2/9, Phường Hòa Cường Nam, Hải Châu, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay căn 2 phòng ngủ, giá 3,65 tỷ tại Đường Phạm Kiệt - Khuê Mỹ - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      3.65 tỷ 0 m2
      Do vợ chồng cùng chuyển công tác nên chính chủ cần bán căn hộ chung cư 02  phòng ngủ.Vị trí: Kim cương, đắc địa ở Đà Nẵng.- 3 MT trục đường chính...
      Dự án The Sang Residence, Đường Phạm Kiệt, Phường Khuê Mỹ, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán gấp nhà biệt thự liền lề 2 tầng, 607 m2, giá 28 tỷ tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      28 tỷ 607 m2 46,13 triệu/m2
      The Ocean Villas là một khu nghỉ dưỡng quyến rũ nằm ngay tại bãi biển. Với đầy đủ thiết bị và nội thất hiện đại sang trọng. Là một khu quần thể phức hợp...

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 112 m2, mặt tiền 7m tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 112 m2 32,15 triệu/m2
      Cần bán ngay mảnh đất sát đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa cạnh trường FPT.DT 112m2 ngang 7.5m.Đường rộng 7.5m.sổ hồng riêng lâu dài, có sẵn công chứng...

      Sở hữu ngay miếng đất 240 m2, mặt tiền 12m, hướng Đông tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 11 tỷ

      11 tỷ 240 m2 45,84 triệu/m2
      - Lô căn biệt thự FPT MT sông.DT: 325m2 (15m x 22m) hướng Đông.Giá 4x tr /m2.- Lô 240m2 (12m x 20m).MT Nam Kỳ Khởi Nghĩa đối diện FPT Complex.Giá 11...
      Dự án FPT City Đà Nẵng, Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh nhà mặt phố đẹp 3 tầng, 90 m2 tại Đường Đặng Huy Tá - Liên Chiểu, giá 5,7 tỷ

      5.7 tỷ 90 m2 63,34 triệu/m2
      Bán nhà 3 tầng đường Đặng Huy Tá sau lưng đường Hoàng Thị Loan Hòa Minh Liên Chiểu.Nhà 3 tầng Đặng Huy Tá Hoà Minh Q. Liên Chiểu Đà Nẵng.- DT 90 mét ...
      Đường Đặng Huy Tá, Phường Hòa Minh, Liên Chiểu, Đà Nẵng
      N
      Nguyễn Thị Cẩm Nhung Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh nhà mặt phố 3 tầng, 95 m2, mặt tiền 5m tại Đường Trần Cao Vân, giá 12,9 tỷ

      12.9 tỷ 95 m2 135,79 triệu/m2
      Tôi cần bán ngay nhà mặt phố Trần Cao Vân Q. Thanh Khê Đà Nẵng.- Nhà 3 tầng, lô góc, nhà xây còn mới, nội thất xịn.- Sổ 95 mét vuông, vuông vức, cất...
      Đường Trần Cao Vân, Phường Xuân Hà, Thanh Khê, Đà Nẵng

      Sở hữu nhà mặt phố đẹp 3 tầng, mặt tiền 5m tại Đường Ngô Huy Diễn - Cẩm Lệ, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 0 m2
      Cần bán nhà 3 tầng MT Ngô Huy Diễn - Đảo 1 - Hoà Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng.- DT đất: 112,5 mét vuông ngang 5m.- Hướng: hướng Tây Nam.- Công năng: 3...
      Dự án Dream Home, Đường Ngô Huy Diễn, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Đà Nẵng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Đà Nẵng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Đà Nẵng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Đà Nẵng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!