Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Đà Nẵng năm 2026

      Có 18.039 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Đà Nẵng

      Cần bán nhà mặt phố 7 tầng, 80 m2, mặt tiền 4m tại Đường An Thượng 29 - Ngũ Hành Sơn, giá 13,2 tỷ

      13.2 tỷ 80 m2 165 triệu/m2
      bán ngay nhà An Thượng 29 P. Mỹ An Q. Ngũ Hành Sơn Đà Nẵng. Khu vực trung tâm du lịch, kết nối ngay Trần Bạch Đằng, Võ Nguyên Giáp, vài bước chân ra biển...
      Đường An Thượng 29, Phường Mỹ An, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh nhà mặt phố đẹp 3 tầng, 80 m2, mặt tiền 5m tại Đường Hoàng Diệu, giá 15 tỷ

      15 tỷ 80 m2 187,5 triệu/m2
      Siêu phẩm KD đường Hoàng Diệu.3 tầng, sẵn dòng tiền KD.- Đang cho thuê 30tr/tháng.DT: 80m2 ngang 5,5m.Đường 10m5 đoạn 2 chiều.Hướng Tây.Thích hợp KD mọi...
      Đường Hoàng Diệu, Phường Bình Thuận, Hải Châu, Đà Nẵng

      Cần bán căn Khu đô thị FPT City Đà Nẵng, 2 phòng ngủ, giá tốt tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      Thỏa thuận 0 m2
      Cần nhượng lại căn hộ chung cư FPT PLaza 2, view biển, tầng cao cách Biển chỉ 800m, TTTP chỉ mấy 10p di chuyển, hệ thống giáo dục từ mầm non đến ĐH ngay...
      Dự án FPT City Đà Nẵng, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán gấp căn hộ Chung cư khách sạn Mường Thanh Đà Nẵng, 2 phòng ngủ, 66 m2, giá 1,95 tỷ

      1.95 tỷ 66 m2 29,55 triệu/m2
      Cần bán căn hộ Mường Thanh Sơn Trà.Số 51 Trần Bạch Đằng, cách biển vài bước chân.Cạnh khu phố tây.căn hộ chung cư 66m2, 2 phòng ngủ, 2 phòng ...
      Dự án Mường Thanh Sơn Trà, Đường Võ Nguyên Giáp, Phường Phước Mỹ, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Cần bán ngay liền kề, biệt thự Khu đô thị Nam Cầu Tuyên Sơn - Nam Việt Á, giá 8 tỷ

      8 tỷ 131 m2 61,07 triệu/m2
      Bán nhà tặng kèm gói nội thất 200tr cho chính chủ mới.- Tặng kèm combo Sơn nhà, chấm thấm xịn sò thêm nữa.- DT: 131 mét vuông ngang 7,3m góc 2MT đường...
      Dự án Nam Cầu Tuyên Sơn-Nam Việt Á, Đường Mỹ Đa Tây 5, Phường Khuê Mỹ, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh nhà biệt thự, liền kề 3 tầng, 500 m2, giá 30 tỷ tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      30 tỷ 500 m2 60 triệu/m2
      Tôi bán căn biệt thự Ocean Villa Đà Nẵng. căn biệt thự full hồ bơi sát biển TP Đà Nẵng sổ hồng riêng lâu dài.- gọi ngay:...
      Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bán nhà biệt thự, liền kề Khu đô thị mới Vịnh Thuận Phước, giá 12,5 tỷ tại Sơn Trà - Đà Nẵng

      12.5 tỷ 180 m2 69,45 triệu/m2
      căn biệt thự view tiếp giáp mặt vịnh đang ở vừa xây dựng 2022.Dt sàn sử dụng 400 m2 (3 tầng).Có tích hợp sẵn thang máy chờ.Công năng 5 phòng ngủ,...
      Dự án KĐT Vịnh Thuận Phước, Đường Nguyễn Hữu An, Phường Nại Hiên Đông , Sơn Trà, Đà Nẵng

      Cần bán ngay căn chung cư Khu đô thị FPT City Đà Nẵng, 2 phòng ngủ, giá 1,7 tỷ tại Ngũ Hành Sơn

      1.7 tỷ 0 m2
      * Thông tin căn hộ chung cư:- DT: 71.6 mét vuông.- Số PN: 2.- Số WC: 2.- Phòng khách: 1.- logia: 1.- Sân phơi: 1.- Vị trí: căn hộ chung cư nằm...
      Dự án FPT City Đà Nẵng, Đường Võ Chí Công, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh căn Khu đô thị FPT City Đà Nẵng, 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 1,8 tỷ tại Ngũ Hành Sơn

      1.8 tỷ 71 m2 25,36 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán căn hộ chung cư FPT Plaza 2 - Đã nhận bàn giao - đóng tiến độ 97 phần trăm.Tầng 21 - Căn 2 phòng ngủ - DT: 71 mét ...
      T
      Trương Thị Thanh Thúy Hơn 1 năm trước

      Cần bán chung cư Khu đô thị FPT City Đà Nẵng, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 570 tr tại Ngũ Hành Sơn

      570 triệu 70 m2 8,15 triệu/m2
      - Dự án nằm kế bên dòng sông Cổ Cò, dân cư chỉ mất 5' đi bộ là đến sông Cổ Cò - một trong những dự án Giao thương - Du lịch trọng điểm của 2 tỉnh Đà Nẵng -...

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư giá 2,1 tỷ tại Quận Sơn Trà - Đà Nẵng

      2.1 tỷ 0 m2
      block căn hộ căn hộ mặt biển Alacarte Đà Nẵng cần bán 1 vài căn hộ chung cư giá siêu mềm:- Vị trí: số 200 Võ Nguyên Giáp, vị trí trung tâm của biển...
      Dự án À La Carte Hotel, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Cần bán gấp nhà chung cư 30 m2, giá rẻ tại Quận Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      Thỏa thuận 30 m2
      Hấp lực khó cưỡng của Sun Cosmo Residence Da Nang không chỉ là là vị trí độc tôn giữa trung tâm Đà Nẵng mà còn bởi tầm view đắt giá. Nhờ quy hoạch độc đáo,...
      Dự án Sun Cosmo Residence, Quận Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bán gấp căn liền kề giá 16 tỷ tại Đường Nguyễn Thành Ý - Hòa Cường Nam - Hải Châu - Đà Nẵng

      16 tỷ 0 m2
      Cần bán lô căn biệt thự Nguyễn Thành Ý - Hải Châu gần đường Thăng Long.DT: 272,8 mét vuông ngang 11m.Tây Nam.Vị trí gần trường học Sky - Line...
      Đường Nguyễn Thành Ý, Phường Hòa Cường Nam, Hải Châu, Đà Nẵng

      Bán nhanh căn hộ 3 phòng ngủ, 99 m2, giá tốt tại Đường Trần Thị Lý - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      Thỏa thuận 99 m2
      Quỹ căn hộ chung cư cao cấp tại "Sun Cosmo Residence Đà Nẵng".* Vị trí đắc địa ngay mặt sông Hàn trung tâm thành phố Đà Nẵng đoạn cầu Trần Thị Lý, sở...
      Dự án Sun Cosmo Residence, Đường Trần Thị Lý, Phường Mỹ An, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bán căn chung cư 2 phòng ngủ, 69 m2, giá rẻ tại Đường Trần Thị Lý - Mỹ An - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      Thỏa thuận 69 m2
      Vị trí: Sun Cosmo Residence, đường Trần Thị Lý, Q. Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng.Mã căn: P1.12A15 (tòa P1, tầng 12A, căn số 15).Loại căn: 2BR.DT: 69 mét ...

      Bán gấp căn hộ Khu đô thị FPT City Đà Nẵng, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 1,7 tỷ tại Ngũ Hành Sơn

      1.7 tỷ 70 m2 24,29 triệu/m2
      Sống sang ưu đãi ngập tràn tại FPT Plaza 2.Chỉ với 570 tr (30 phần trăm) sở hữu căn 2 phòng ngủ FPT Plaza 2 Đà Nẵng, nhận nhà ngay trong hôm...

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ 2 phòng ngủ, giá 6,9 tỷ tại Đường Trường Sa - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      6.9 tỷ 0 m2
      Suất đặc biệt, người Việt hoặc người nước ngoài đều có thể sở hữu - Hàng hiếm - giá mềm.Chủ người Mỹ cần bán nhanh 1 hoặc cả 2 căn hộ chung cư liên ...
      Dự án The Ocean Suites, Đường Trường Sa, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán ngay căn 2 phòng ngủ, 55 m2, giá 830 tr tại Đường Mê Linh - Liên Chiểu - Đà Nẵng

      830 triệu 55 m2 15,1 triệu/m2
      đc: KĐT xanh Bàu Tràm, P. Hòa Hiệp Nam, Q. Liên Chiểu, TP Đà Nẵng.Tổng quan dự án:- Tên dự án: The Ori Garden.- Quy mô: 4,03 héc - ta - 6 tòa căn hộ.-...
      Dự án The Ori Garden, Đường Mê Linh, Phường Hòa Hiệp Nam, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Đà Nẵng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Đà Nẵng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Đà Nẵng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Đà Nẵng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!