Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Đà Nẵng năm 2026

      Có 18.039 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Đà Nẵng

      Cần bán gấp liền kề 150 m2, giá 20 tỷ tại Đường Thăng Long - Hòa Cường Nam - Hải Châu - Đà Nẵng

      20 tỷ 150 m2 133,34 triệu/m2
      căn biệt thự MT Đường Thăng Long, View Sông mát mẻ, kênh mương sắp đc cải tạo đẹp.+ Thiết kế trên DT 150m2, (7,5x20).+ Gồm 4 PN tân cổ điển,  nhà vệ...
      Đường Thăng Long, Phường Hòa Cường Nam, Hải Châu, Đà Nẵng

      Cần bán căn biệt thự 3 tầng, 400 m2, thỏa thuận tại Đường Song Hào - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      Thỏa thuận 400 m2
      Duy nhất căn biệt thự sở hữu mặt sông Đà Nẵng - Nhận nhà full hồ bơi, nội thất - CK lên đến 28 phần trăm.- Mỗi biệt thự có vị trí như một ốc đảo,...
      Dự án One River, Đường Song Hào, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Sở hữu chung cư 3 phòng ngủ, thỏa thuận tại Đường Phạm Kiệt - Khuê Mỹ - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      Thỏa thuận 0 m2
      Sở hữu căn hộ chung cư cao cấp The Sang Residence - giá chỉ bằng 1/2 thị trường. CK hơn 20 phần trăm.Tặng ngay 100 tr trừ thẳng vào giá! Độc quyền...
      Dự án The Sang Residence, Đường Phạm Kiệt, Phường Khuê Mỹ, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh nhà lk 3 tầng, 300 m2, giá tốt tại Đường Song Hào - Hòa Hải - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      Thỏa thuận 300 m2
      Chính chủ cần bán biệt thự trong khu villa Regal One River đẳng cấp 5*, view trực sông Cổ Cò, gần chợ Non Nước.Thiết kế nội thất theo phong cách "thiền...

      Cần bán gấp nhà chung cư Khu đô thị FPT City Đà Nẵng, 2 phòng ngủ, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 0 m2
      * Thông tin chung cư:- DT: 71.6m - Số PN: 2- Số  nhà vệ sinh: 2 - Phòng khách: 1 - View biển: 1 logia rộng rãi để chiêm ngưỡng toàn cảnh biển xanh,...
      Dự án FPT City Đà Nẵng, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bán nhanh nhà lk 3 tầng, 300 m2, thỏa thuận tại Đường Song Hào - Hòa Hải - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      Thỏa thuận 300 m2
      * Vị trí vàng, mang vượng khí cho gia chủ:- Sở hữu MT sông Cổ Cò dài hơn 1.2 kilomet - cách bãi tắm Tân Trà 500m.- Lưng tựa núi Ngũ Hành Sơn, mặt hướng...

      Cần bán gấp bán nhanh nhà lk 3 tầng, 300 m2, thỏa thuận tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      Thỏa thuận 300 m2
      Chào a/c!Đỗ Duyên thuộc Đất Xanh Miền Trung, hỗ trợ Quý KH 24/24, vui vẻ, nhiệt tình.liên lạc: 0787 543 ***Đỗ Duyên, zalo, viber, tiktok).Thông tin dự...

      Sở hữu liền kề, biệt thự 3 tầng, 400 m2, thỏa thuận tại Phường Hòa Hải - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      Thỏa thuận 400 m2
      * Vượng khí chủ nhân sở hữu - Cơ hội sở hữu với chính sách tất toán dự án khủng từ chủ đầu tư.Nằm trong tổ hợp đô thị mới trên quỹ đất mặt sông - danh lam...
      Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Sở hữu nhà biệt thự, liền kề 3 tầng, 300 m2, thỏa thuận tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      Thỏa thuận 300 m2
      * Chỉ Từ 1x tỉ Sở Hữu Ngay căn biệt thự Đáng Sống Nhất Đà Nẵng - Nhận Nhà Hoàn Thiện Full Hồ Bơi và Sân Vườn. Kiến Trúc Hiện Đại 2 MT View Sông Có Phố Đi...

      Bán nhanh căn 2 phòng ngủ, 49 m2, hướng Tây - Bắc, thỏa thuận tại Quận Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      Thỏa thuận 49 m2
      CĐT: Sun Group.Tên dự án: Sun Cosmo Residence Da Nang.Đưa tới KH sp căn hộ chung cư DT 49,4m2 - Căn 1 phòng ngủ.Hướng ban công: Đông Nam trực...
      Dự án Sun Cosmo Residence, Quận Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán ngay liền kề Khu đô thị Nam Cầu Tuyên Sơn - Nam Việt Á, giá 39,5 tỷ tại Ngũ Hành Sơn

      39.5 tỷ 646 m2 61,15 triệu/m2
      Cần bán biệt thự tại Nam Việt Á, Ngũ Hành Sơn.DT: 646 mét vuông, 2 tầng, MT 11m.pháp lí sạch, bìa đỏ sẵn chờ Công chứng.Giá 39,5 tỉ ra lộc cho...
      Dự án Nam Cầu Tuyên Sơn-Nam Việt Á, Đường Mỹ Đa Tây 6, Phường Khuê Mỹ, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Sở hữu căn hộ chung cư Căn hộ Monarchy Đà Nẵng, 2 phòng ngủ, 64 m2, giá 2,5 tỷ tại Sơn Trà

      2.5 tỷ 64 m2 39,07 triệu/m2
      Chính chủ cần rao bán chung cư 2 phòng ngủ tầng cao, view cầu Rồng.full nội thất.2 phòng ngủ vuông vắn siêu rộng.Có phòng giặt phơi riêng...
      Dự án The Monarchy, Đường An Trung 2, Phường An Hải Tây, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Cần bán ngay căn chung cư Khu đô thị FPT City Đà Nẵng, 2 phòng ngủ, giá rẻ tại Ngũ Hành Sơn

      Thỏa thuận 0 m2
      Cần sang nhượng lại chung cư ở FPT Plaza 2, cách TTTP Đà Nẵng chỉ 10p di chuyển, đi tắm biển chỉ 3p.- DT: 70,25 mét vuông.- Đông Nam, đón gió biển...
      Dự án FPT City Đà Nẵng, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh căn hộ 3 phòng ngủ, 99 m2, hướng Tây - Bắc, giá rẻ tại Quận Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      Thỏa thuận 99 m2
      Quỹ chung cư cao cấp tại "Sun Cosmo Residence Đà Nẵng".* Vị trí đắc địa ngay mặt sông Hàn trung tâm thành phố Đà Nẵng đoạn cầu Trần Thị Lý, sở hữu 2 MT...
      Dự án Sun Cosmo Residence, Quận Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng
      N
      Lê Nguyên - Sun Cosmo Residenco Đà Nẵng Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh nhà biệt thự liền lề Khu đô thị Nam Cầu Tuyên Sơn - Nam Việt Á

      27.5 tỷ 270 m2 101,86 triệu/m2
      Nằm trên đường Nguyễn Lữ.Cách sông 100m, yên tĩnh, gió sông thổi vào cực mát, lộ giới đường nhựa 7,5m bằng phẳng, khu vực cư dân gồm nhiều dự án căn biệt ...
      Dự án Nam Cầu Tuyên Sơn-Nam Việt Á, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Sở hữu căn liền kề 3 tầng, 300 m2, giá rẻ tại Đường Song Hào - Hòa Hải - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      Thỏa thuận 300 m2
      Sở hữu căn biệt thự trực diện sông Đà Nẵng với giá mềm nhất thị trường!- MT đường 33m.- 1 mặt giáp công viên siêu thoáng!- Mặt sau nhà là đường đi bộ MT...

      Bán nhà lk Premier Village Danang Resort, 2 tầng, 450 m2, giá rẻ tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      Thỏa thuận 450 m2
      Chính chủ gửi bán gấp căn villa biển Premier Village Đà Nẵng.Thông tin chi tiết:- DT: 450 mét vuông - 500 mét vuông.- pháp lí: Đã có bìa đỏ -...
      Dự án Premier Village, Đường Võ Nguyên Giáp, Phường Mỹ An, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh nhà chung cư 10 phòng ngủ, 90 m2, giá rẻ tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      Thỏa thuận 90 m2
      Chính chủ - Chủ xịn cần bán 2 tòa Apartment, cho thuê full 100 phần trăm. Doanh thu ổn định 30 - 40tr/tháng/tòa.Căn 1 - An Thượng 38 khu phố tây P. Mỹ...
      Đường An Thượng 38, Phường Mỹ An, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Đà Nẵng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Đà Nẵng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.