Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Đà Nẵng năm 2026

      Có 18.039 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Đà Nẵng

      Bán gấp căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 59 m2, giá 944 tr tại Quận Liên Chiểu - Đà Nẵng

      944 triệu 59 m2 16 triệu/m2
      The Ori Garden: Trao món quà cho tuổi thơ con trọn vẹn.Không chỉ là 1 căn hộ, The Ori Garden còn là tổ ấm nơi bố mẹ dành tặng cho con một tuổi thơ mơ...
      Dự án The Ori Garden, Quận Liên Chiểu, Đà Nẵng
      Q
      Nguyễn Thị Tố Quyên Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay biệt thự 5 tầng, 350 m2, thỏa thuận tại Đường Song Hào - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      Thỏa thuận 350 m2
      Siêu căn biệt thự nghỉ dưỡng mặt sông, cạnh biển - cam kết cho thuê với LN 60 tr/tháng.Đẳng cấp không gian sống hiện đại - sang trọng - vvip.- Vị trí hoàn...
      Dự án One River, Đường Song Hào, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay nhà chung cư 2 phòng ngủ, 52 m2, giá 1,15 tỷ tại Đường Vân Đồn - Sơn Trà - Đà Nẵng

      1.15 tỷ 52 m2 22,12 triệu/m2
      - Vị trí: Khu căn hộ Vicoland - P. Nại Hiên Đông - Q. Sơn Trà - Đà Nẵng.- căn hộ 2 PN, 1 phòng khách, 1 Bếp, 1  phòng vệ sinh.- DT: 52m2, có thang...
      Đường Vân Đồn, Phường Nại Hiên Đông , Sơn Trà, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay căn biệt thự 5 tầng, 120 m2, giá 13,5 tỷ tại Quận Hải Châu - Đà Nẵng

      13.5 tỷ 120 m2 112,5 triệu/m2
      "Nếu a/c đang tìm kiếm một căn nhà vừa ở, vừa KD dòng tiền tốt.- Vị trí trung tâm thành phố Đà Nẵng.- Khí hậu ven sông trong lành, mát mẻ.- Tiện ích đầy...
      Dự án Regal Pavillon Đà Nẵng, Quận Hải Châu, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng căn 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 1,6 tỷ tại Đường Võ Chí Công - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      1.6 tỷ 70 m2 22,86 triệu/m2
      Tọa Độ vàng - đa kết nối - đa tiện ích.- MT Đường Võ Chí Công: Trục huyết mạch kết nối từ bãi biển du lịch - Sân bay - phố cổ Hội An dễ dàng.- Nằm trong hệ...
      Đường Võ Chí Công, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh căn biệt thự 3 tầng, 300 m2, giá 21,5 tỷ tại Phường Hòa Xuân - Cẩm Lệ - Đà Nẵng

      21.5 tỷ 300 m2 71,67 triệu/m2
      Bán căn biệt thự Euro Village 2 - 300 mét vuông - Hoà Xuân - Đà Nẵng | K.property Việt Nam---+ DT đất: 300 mét vuông, ngang 12m+ Tổng DT sàn:...
      Dự án Euro Village 2, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh nhà biệt thự Khu biệt thự Furama Villas, giá 25 tỷ tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      25 tỷ 320 m2 78,13 triệu/m2
      Thiện chí bán Villa Furama Resort Đà Nẵng, giá 25 tỉ thỏa thuận.Thông tin cơ bản:- DT đất 320m2. Xây villa chuẩn 5* Furama (2 tầng + 1 tum: 3 phòng ...
      Dự án Furama Villas, Đường Võ Nguyên Giáp, Phường Khuê Mỹ, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh chung cư 3 phòng ngủ, hướng Tây - Bắc, giá rẻ tại Quận Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      Thỏa thuận 0 m2
      Mã căn: P1.1903 (tòa P1, tầng 19, căn số 03).Vị trí: căn hộ góc.Loại căn: 3BR (3 PN, 2  nhà vệ sinh).DT: 99,1 mét vuông.logia: hướng Đông ...
      Dự án Sun Cosmo Residence, Đường Trần Thị Lý, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng.

      Cần bán gấp nhà chung cư 3 phòng ngủ, hướng Tây - Bắc, giá 7,3 tỷ tại Quận Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      7.3 tỷ 0 m2
      Tập đoàn Sun Group.Chính thức chào bán tổ hợp bất động sản cao cấp Sun Cosmo Residence đa tiện ích."Quỹ đất vàng" trung tâm TP Đà...
      Dự án Sun Cosmo Residence, Đường Trần Thị Lý, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán gấp căn biệt thự Premier Village Danang Resort, giá 52 tỷ tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      52 tỷ 432 m2 120,38 triệu/m2
      căn biệt thự 2 tầng nằm trong khu Resort Premier Village Đà Nẵng, không gian nghỉ dưỡng riêng biệt.+ Nằm trong top các căn biệt thự mặt biển đc sở hữu...
      Dự án Premier Village, Đường Võ Nguyên Giáp, Phường Mỹ An, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán căn chung cư Khu đô thị FPT City Đà Nẵng, 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 1,9 tỷ

      1.9 tỷ 71 m2 26,77 triệu/m2
      Nằm ở trung tâm KĐT FPT, tiện ích xung quanh đầy đủ khép kín, view TP biển siêu đẹp siêu lung linh, hỗ trợ vay NH lên đến 70 phần trăm, LS 0đ trong 12...
      Dự án FPT City Đà Nẵng, Đường Võ Qúy Huân, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh nhà biệt thự, liền kề Khu biệt thự Furama Villas, giá 23 tỷ tại Ngũ Hành Sơn

      23 tỷ 378 m2 60,85 triệu/m2
      - Nằm ngay trên tuyến đường huyết mạch Võ Nguyên Giáp, cách trung tâm 5 ph, Hội An 20 ph.- DT sàn: 322  mét vuông (2 tầng gồm 3 PN đầy đủ nội thất,...

      Bán nhanh nhà chung cư Khu đô thị FPT City Đà Nẵng, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá tốt

      Thỏa thuận 70 m2
      Đi định cư nước ngoài, nên cần chuyển nhượng gấp căn FPT Plaza, 2  phòng ngủ nội thất có sẵn vô ở ngay.- Vị trí: Ngay Hoà Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà...
      Dự án FPT City Đà Nẵng, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bán căn biệt thự Premier Village Danang Resort, 2 tầng, giá 60 tỷ tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      60 tỷ 446 m2 134,53 triệu/m2
      Bán lại biệt thự Premier Village Đà Nẵng, DT 446m2 - contact Hương 0903 407 ***- căn biệt thự view biển nơi ngắm bình minh đẹp nhất ngay tại nhà.- Ngay...

      Cần bán gấp bán nhanh nhà biệt thự 2 tầng, 616 m2, giá 31 tỷ tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      31 tỷ 616 m2 50,33 triệu/m2
      Cần bán lại biệt thự Ocean Villa view biển ĐN, DT 616m2, giá chỉ 31 tỉ - liên hệ 0903 407 ***.* Chi tiết căn biệt thự bán.- DT: 616m2.- Thiết kế: 2...
      Dự án The Ocean Villas, Đường Trường Sa, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng liền kề 3 tầng, 219 m2, giá rẻ tại Đường Nguyễn Bình - Hải Châu - Đà Nẵng

      Thỏa thuận 219 m2
      Bán căn biệt thự 2 MT Khu Thăng Long, 219 mét vuông đất, 3 tầng, căn biệt thự đẹp Đà nẵng.sang nhượng căn biệt thự khu Thăng Long, 2 MT, khu...
      Đường Nguyễn Bình, Phường Hòa Cường Nam, Hải Châu, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng căn hộ 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 4 tỷ tại Đường Võ Nguyên Giáp - Sơn Trà - Đà Nẵng

      4 tỷ 60 m2 66,67 triệu/m2
      Cập nhật quỹ căn cuối cùng kèm chính sách hỗ trợ đặc biệt chưa từng có từ chủ đầu tư The 6Nature Đà Nẵng.CSBH mới nhất áp dụng từ 20/07/2023:+ TT nhanh CK...
      Dự án The 6Nature Đà Nẵng, Đường Võ Nguyên Giáp, Phường Phước Mỹ, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Sở hữu căn chung cư 2 phòng ngủ, 52 m2, giá 1,65 tỷ tại Đường Tiểu La - Hải Châu - Đà Nẵng

      1.65 tỷ 52 m2 31,74 triệu/m2
      căn hộ đã có sổ lâu dài, ngay TT Q. Hải Châu, TP Đà Năng, đầu đường Tiểu La, để lại toàn bộ nội thất, mới làm lại bếp hơn 100 tr, xách va li vô ở ngay.
      Đường Tiểu La, Phường Hòa Cường Bắc, Hải Châu, Đà Nẵng

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Đà Nẵng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Đà Nẵng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Đà Nẵng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Đà Nẵng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!