Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Đà Nẵng năm 2026

      Có 18.039 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Đà Nẵng

      Sở hữu ngay biệt thự siêu đẹp Biệt thự nghỉ dưỡng Vinpearl Premium Đà Nẵng, giá 12 tỷ

      12 tỷ 450 m2 26,67 triệu/m2
      chính chủ gửi bán ngay biệt thự tiêu chuẩn 5* Vinpearl Đà Nẵng giá thấp, dự án cách sân bay Đà Nẵng 25 ph lái xe và phố cổ Hội An 18 kilomet sẽ đem...
      Dự án Vinpearl Premium Đà Nẵng, Đường Trường Sa, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Sở hữu nhà biệt thự, liền kề 2 tầng, 345 m2, giá rẻ tại Đường Song Hào - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      Thỏa thuận 345 m2
      Chỉ 29 - 35tr/ mét vuông cả nhà và đất, sở hữu căn biệt thự kề sông, cạnh biển - SHR lâu dài trên cung đường kết nối Đà Nẵng Hội An!Khu villa khép...
      Dự án One River, Đường Song Hào, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng căn liền kề 2 tầng, 616 m2, giá 31 tỷ tại Quận Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      31 tỷ 616 m2 50,33 triệu/m2
      Cần bán lại biệt thự Ocean Villa view biển ĐN, DT 616m, giá chỉ 31 tỉ - call ngay 0903 407 **** Chi tiết căn biệt thự bán.- DT: 616m.- Thiết kế: 2...
      Dự án The Ocean Villas, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Sở hữu liền kề, biệt thự 3 tầng, 300 m2, giá rẻ tại Đường Trường Sa - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      Thỏa thuận 300 m2
      Sở hữu villas hạng sang view sông tại Đà Nẵng - Chính sách CK đặc biệt.- ngôi nhà nằm uốn lượng quanh mặt kênh sinh thái.- Ôm trọn mặt sông Cổ Cò 800m,...
      Đường Trường Sa, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bán chung cư 2 phòng ngủ, 72 m2, giá rẻ tại Đường Nguyễn Tri Phương - Thanh Khê - Đà Nẵng

      Thỏa thuận 72 m2
      Chính chủ chào bán căn hộ Thanh Khê - Nguyễn Tri Phương - Phan Thanh, ở ngay, đầy đủ nội thất.Siêu phẩm! Mua nhà tặng vàng 9999 - combo nội thất xịn,...
      Đường Nguyễn Tri Phương, Phường Thạc Gián, Thanh Khê, Đà Nẵng
      N
      Chung Cư Mini Đà Nẵng Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng liền kề, biệt thự 12 tầng, giá 75 tỷ tại Đường Trường Sa - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      75 tỷ 0 m2
      DT 258.6m2.12 tầng - 51 phòng.Vị trí cực đẹp, cách khu vực lễ hội Pháo hoa Quốc tế Đà Nẵng 1 kilomet.Xem lễ hội pháo hoa quốc tế trực tiếp từ phòng...
      Dự án Aria Đà Nẵng Hotel And Resort, Đường Trường Sa, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Sở hữu căn biệt thự 3 tầng, 300 m2, giá 19 tỷ tại Đường Song Hào - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      19 tỷ 300 m2 63,34 triệu/m2
      căn biệt thự đáng sống nhất Đà Nẵng. căn biệt thự full hồ bơi sát biển TP Đà Nẵng SHR lâu dài.- gọi ngay: 0937 594 ***...

      Bán gấp biệt thự siêu đẹp 2 tầng, 350 m2, giá 13,5 tỷ tại Phường Hòa Xuân - Cẩm Lệ - Đà Nẵng

      13.5 tỷ 350 m2 38,58 triệu/m2
      Sở hữu khu villa đáng sống nhất phía Nam Đà Nẵng.Là mong ước của rất nhiều quý KH, vì vậy Regal Homes vừa tung ra chính sách mới trong tháng 8 này có rất...
      Dự án Euro Village 2, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Bán nhanh căn chung cư 3 phòng ngủ, giá tốt tại Đường Phạm Kiệt - Khuê Mỹ - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      Thỏa thuận 0 m2
      - Vị trí nằm ngay trung tâm nơi có nhiều tiềm năng phát triển trong tương lai.- View biển (từ dự án ra biển cách nhau ~ 300m).- So với những dự án khác, dự...
      Dự án The Sang Residence, Đường Phạm Kiệt, Phường Khuê Mỹ, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay căn Căn hộ Monarchy Đà Nẵng, 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 2,5 tỷ tại Sơn Trà - Đà Nẵng

      2.5 tỷ 80 m2 31,25 triệu/m2
      Bán chung cư Monarchy nội thất xịn xò chỉ cần xách va li tới ở, không gian sang trọng, tiện nghi.Vị trí: View sông hàn - view biển Mỹ Khê.Tiện ích:-...
      Dự án The Monarchy, Đường An Trung 2, Phường An Hải Tây, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Cần bán căn hộ 2 phòng ngủ, 48 m2, giá 2,5 tỷ tại Đường Trần Thị Lý - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      2.5 tỷ 48 m2 52 triệu/m2
      chung cư cao cấp ven sông Hàn căn 1  phòng ngủ + 1.chung cư 1 phòng ngủ + 1 là loại chung cư đầy đủ chức năng: Một  phòng ngủ chính,...
      Dự án Sun Cosmo Residence, Đường Trần Thị Lý, Phường Mỹ An, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 48 m2, hướng Bắc, giá rẻ tại Quận Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      Thỏa thuận 48 m2
      Chỉ 888tr sở hữu căn hộ chung cư ven sông Hàn TP Đà Nẵng tại "Sun Cosmo Residence".Đăng ký ngay để sở hữu những căn 1B + 1 view sông Hàn view Biển - Suất...
      Dự án Sun Cosmo Residence, Đường Trần Thị Lý, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh nhà biệt thự liền lề 3 tầng, 300 m2, giá rẻ tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      Thỏa thuận 300 m2
      * Chính chủ cần bán biệt thự trong khu villa Regal One River đẳng cấp 5*, view trực sông Cổ Cò mát mẻ, gần Non Nước, giá * khu vực.* Thông tin sơ bộ:- pháp...

      Sở hữu ngay liền kề, biệt thự 2 tầng, 738 m2, giá rẻ tại Đường Trường Sa - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      Thỏa thuận 738 m2
      Bán căn biệt thự biển, sổ hồng riêng lâu dài, Ocean Villa Đà Nẵng, 783m2, 3 phòng ngủ, Công Bình Real Estate.đc uỷ quyền bán căn biệt thự tại...
      Dự án The Ocean Villas, Đường Trường Sa, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay nhà biệt thự liền lề 3 tầng, 400 m2, giá 15 tỷ tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      15 tỷ 400 m2 37,5 triệu/m2
      căn biệt thự NAM ĐÀ NẴNG Phải nói là ở villa này đúng nghĩa đi "nghỉ dưỡng" - Một nơi yên tĩnh, thanh tịnh, nhẹ nhàng, không khí mát mẻ, hiền hòa giữa...
      Đường Trường Sa, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bán gấp biệt thự Biệt thự sân Golf The Point Đà Nẵng, giá 12,2 tỷ tại Quận Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      12.2 tỷ 430 m2 28,38 triệu/m2
      * Chính chủ cần bán biệt thự rất tâm huyết 2 MT view kênh nước sinh thái ngay sát sông.- giá chỉ 12,2 tỉ bao gồm cả đất + nhà----------------- Nằm giữa...
      Dự án The Point, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ Khu đô thị FPT City Đà Nẵng, 2 phòng ngủ, 73 m2, giá 1,85 tỷ

      1.85 tỷ 73 m2 25,35 triệu/m2
      Dính nợ nhiều nên cần cắt lỗ bán căn căn hộ cao cấp mới 100 phần trăm chưa qua sử dụng tại tòa FPT PLAZA 2 Q. Ngũ Hành Sơn Đà Nẵng** Sở hữu MT biển...
      Dự án FPT City Đà Nẵng, Quận Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư Khu đô thị FPT City Đà Nẵng, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá rẻ

      Thỏa thuận 70 m2
      - Nằm trên MT tuyến đường Võ Chí Công, cách trung tâm 10 ph, biển Tân Trà 1 kilomet.- Gần chuỗi hệ thông trường học từ mẫu giáo đến ĐH Quốc tế như:...
      Dự án FPT City Đà Nẵng, Đường Võ Chí Công, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Đà Nẵng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Đà Nẵng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Đà Nẵng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Đà Nẵng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!