Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Đà Nẵng giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 3.842 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Đà Nẵng giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Cần bán lô đất nền 107 m2, mặt tiền 6m tại Phường Hòa Hải - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 107 m2 29,91 triệu/m2
      Chào đón 2023 bằng một siêu phẩm đường lớn thuộc KĐT Công nghệ FPT Đà NẵngDT: 6x17.8=106.8 ( mét vuông) có kẹp vệt cây xanh 4mĐường 10.5m vỉa hè mỗi...
      Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh đất 95 m2, hướng Đông - Bắc tại Quận Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 95 m2 44,22 triệu/m2
      Bán lô Nguyễn Thế Kỷ khu Nam Việt Á.Đường 7m5 lề 4m.DT 95m2 (5x19m).Đông Bắc.Vị trí mảnh đất nằm đoạn đầu đường Nước Mặn 1, xung quanh nhà cửa đông đúc,...
      Nam Cầu Tuyên Sơn-Nam Việt Á, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng lô đất nền 104 m2, mặt tiền 6m tại Quận Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 104 m2 29,81 triệu/m2
      Bán đất gần sông Cổ Cò, cạnh trường Mần non FPT- giá tốt DT 104m2 MT ngang 6mĐường 7.5m lề 3mgiá bán 3.x tỉ (x mần non)Gần trường Mần non FPT, siêu thị và...
      Dự án FPT City Đà Nẵng, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng đất nền 121 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Bắc tại Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 121 m2 39,67 triệu/m2
      Chính chủ cần bán miếng đất siêu đẹp đường Huỳnh Văn Gấm - đảo vip Đông Bắc.- miếng đất nằm trên trục đường thông dài thoáng mát nhất khu đảo vip, vị trí...
      Đường Huỳnh Văn Gấm, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Bán gấp lô đất nền 216 m2, mặt tiền 9m tại Phường Hòa Hải - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 4,85 tỷ

      4.85 tỷ 216 m2 22,46 triệu/m2
      Đất FPT lô 216m2 (9mx24m) hướng nam sạch đẹp sát trường đại học. Giá 4,85 tỉ. liên lạc: 0905 889 ***
      Dự án FPT City Đà Nẵng, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bán nhanh đất nền 98 m2, hướng Đông tại Hòa Hải - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 98 m2 42,86 triệu/m2
      Cần bán mảnh đất Nguyễn Xiển Khu Phố Sơn Thuỷ City (Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng).- DT đất: 98 mét vuông.- Đường: 7m5; vỉa hè 4m.- Hướng: Đông.- bìa đỏ...
      Đường Nguyễn Xiển, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán đất 81 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông - Bắc tại Khuê Trung - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 81 m2 51,86 triệu/m2
      Bán nền đất đẹp vị trí siêu đẹp:- đc: MT số 21 Hóa Mỹ, P. Khuê Trung, Q. Cẩm Lệ - Tiếp giáp Q. Hải Châu - giá rẻ hơn nhiều so với khu vực Khuê Trung phía...
      21 Đường Hóa Mỹ, Phường Khuê Trung, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán nền đất 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 100 m2 45 triệu/m2
      Bán miếng đất đẹp MT đường Đa Phước 6 - Đông Nam, GĐ 2 - khu Nam Việt Á giá siêu mềm.- DT: 100m2 (5x20).- Hướng: hướng Đông Nam.- Đường 7m5 lề 4m.-...
      Dự án Nam Cầu Tuyên Sơn-Nam Việt Á, Đường Đa Phước 6, Phường Khuê Mỹ, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán ngay đất dự án 100 m2 tại Phường Hòa Xuân - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 3,85 tỷ

      3.85 tỷ 100 m2 38,5 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán lô Phan Thao gần góc Hoàng Đình Ái -hướng bắc -DT 100m²- Đường 10m5 ,vỉa hè 5m KDC đông đúc - Đặc biệt đang mở thông ,kéo dài qua dự án...
      Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Bán lô đất nền 104 m2, mặt tiền 6m, hướng Nam tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 104 m2 29,81 triệu/m2
      Đất nền FPT City Đà Nẵng- Khu V5 B2.22 - Hướng Nam- View Công Viên trường mầm non DT: 104 mét vuông (6x17,38m) Sạch đẹp Đường 7m5- Vỉa hè 4m- Hạ tầng...
      Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng
      T
      Trương Thị Thanh Thúy Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay lô đất nền 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Bắc tại Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 4,75 tỷ

      4.75 tỷ 100 m2 47,5 triệu/m2
      CHÍNH CHỦ CẦN BÁN nền đất ĐƯỜNG DIÊN HỒNG Đông Bắc - VỊ TRÍ ĐẦU TƯ TIỀM NĂNG NHẤT HOÀ XUÂN- nền đất nằm trên trục đường 2 làn 33m, nên đường xá rất...
      Đường Diên Hồng, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Bán nhanh nền đất 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Bắc tại Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 3,69 tỷ

      3.69 tỷ 100 m2 36,9 triệu/m2
      Thông tin miếng đất:- Vị trí miếng đất: Đường Phú Xuân 2, Hòa Minh, Liên Chiểu, Đà Nẵng.- DT: 100 mét vuông (5x20).- Hướng: hướng Đông Bắc.- Đường...
      Đường Phú Xuân 2, Phường Hòa Minh, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Cần bán ngay đất dự án 138 m2, mặt tiền 8m, hướng Đông tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 138 m2 30,44 triệu/m2
      nền đất Kề góc View kênh sinh thái Hướng Đông mát mẻ, cách Công viên 50m gần các trục đường lớn liên khu FPTDT: 8x17=138 ( mét vuông)Đường 7.5m vỉa...
      Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bán gấp đất nền 81 m2 tại Phường Khuê Mỹ - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 3,15 tỷ

      3.15 tỷ 81 m2 38,89 triệu/m2
      -DT: 80 mét vuông, (4.5x17.8m), Hướng: hướng Tây Nam-Vị trí: MT Nguyễn Hữu Hào, gần ngã tư, song song Đoàn Khuê, cư dân hiền lành, tiện ích xung...
      Đường Nguyễn Hữu Hào, Phường Khuê Mỹ, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh đất nền dự án 121 m2, mặt tiền 5m tại Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 121 m2 39,67 triệu/m2
      Bán nền đất đường Huỳnh Văn Gấm, khu đảo vip , Gần 29/3- Khu ĐTST Hòa Xuân, Cẩm lệ, Đà Nẵng- tòa căn hộ B1.3 - 121  mét vuông - Hướng: ĐB - giá:...
      Đường Huỳnh Văn Gấm, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay đất nền 144 m2, mặt tiền 6m, hướng Đông tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 3,15 tỷ

      3.15 tỷ 144 m2 21,88 triệu/m2
      Chính chủ gởi bán mảnh đất nền 144m2 KĐT FPT Đà Nẵng cạnh sông Cổ Cò.- MT 6m xây tối đa đc 5 tầng gần trường đại học FPT. Rất thuận lợi với anh chị có...

      Sở hữu ngay đất nền dự án 105 m2, hướng Đông - Nam tại Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 105 m2 34,29 triệu/m2
      Tôi cần bán ngay miếng đất MT đường 7m5 KĐT Kim Long ngay biển Đà nẵng, ngay trung tâm UB Q. Liên Chiểu.Vị trí cực kỳ đắc địa để vừa an cư, vừa đâu tư KD,...
      Đường Nguyễn Sinh Sắc, Phường Hòa Minh, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Bán đất nền dự án 150 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 150 m2 25,34 triệu/m2
      Tin chấn động!mở bán lô đường Nguyễn Phan Chánh, đường 7m5 vỉa hè 4m. KĐT Phú Mỹ An, Hoà Hải, Ngũ Hành Sơn.DT: 150m2.Hướng: hướng Đông Nam.Giá sập hầm...
      Đường Nguyễn Phan Chánh, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bán nhà đất Đà Nẵng giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Đà Nẵng được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Đà Nẵng ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Đà Nẵng giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Đà Nẵng phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Đà Nẵng, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà đất tại Đà Nẵng là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.