Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Đà Nẵng giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 3.842 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Đà Nẵng giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Sở hữu ngay chung cư 2 phòng ngủ, hướng Tây - Bắc, giá 3,2 tỷ tại Quận Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      3.2 tỷ 0 m2
      Căn 2 phòng ngủ View biển Mỹ Khê - chung cư cao cấp Sun Cosmo Residence Da Nang.- DT: 49,4m2 (công năng 2 phòng ngủ, 1 phòng vệ sinh) -...
      Dự án Sun Cosmo Residence, Đường Trần Thị Lý, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng
      )
      Lê Nguyên ( Sun Cosmo Đà Nẵng ) Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay căn 2 phòng ngủ, 49 m2, giá 3,4 tỷ tại Quận Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      3.4 tỷ 49 m2 69,39 triệu/m2
      căn hộ chung cư view biển Mỹ Khê - TP Đà Nẵng trả trước 780tr (30 phần trăm) sở hữu ngay căn hộ chung cư 49m2.---------------------------- Dự án...
      )
      Lê Nguyên ( Sun Cosmo Đà Nẵng ) Hơn 1 năm trước

      Bán gấp nhà mặt phố đẹp 3 tầng, 80 m2, mặt tiền 5m tại Đường Đặng Minh Khiêm, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 80 m2 56,25 triệu/m2
      Chủ đang gặp vấn đề về tài chính cần bán nhanh. Chỉ duy nhất 1 lô giá siêu mềm.- Vị trí đắc địa thoáng mát, gần chợ và các trường học rất, cách biển...
      Đường Đặng Minh Khiêm, Phường Hòa Minh, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Bán gấp căn nhà mặt phố 4 tầng, 65 m2, mặt tiền 4m tại Đường Ngô Quyền - Sơn Trà, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 65 m2 73,85 triệu/m2
      Bán nhà 4 tầng MT đường 48m Ngô Quyền.Kẹp kiệt P. Thọ Quang, Sơn Trà.DTĐ: 65m2 * 4 tầng ngang 4m57.Đông Nam.Công năng 2  phòng ngủ, 3  toilet...
      Đường Ngô Quyền, Phường Thọ Quang, Sơn Trà, Đà Nẵng
      8
      Kim Phụng Batdongsan 888 Hơn 1 năm trước

      Sở hữu căn Khu căn hộ cao cấp Azura, 1 phòng ngủ, 65 m2, giá 3,1 tỷ tại Sơn Trà - Đà Nẵng

      3.1 tỷ 65 m2 47,7 triệu/m2
      Bán căn hộ cao cấp Azura 1 phòng ngủ, khoảng65m2, giá 3ty1- 3ty2. Toà nhà Azura, 339 Trần Hưng Đạo, An Hải Bắc, Sơn Trà, Đà Nẵng. Tọa lạc tại trung...
      Dự án Azura, Đường Trần Hưng Đạo, Phường An Hải Bắc, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh chung cư 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 4,5 tỷ tại Đường Võ Nguyên Giáp - Sơn Trà - Đà Nẵng

      4.5 tỷ 70 m2 64,29 triệu/m2
      The 6Nature - quỹ căn ngoại giao cuối cùng của CĐT tặng kèm nội thất và cam kết mua lại.+ Vị trí: Số 122 Võ Nguyên Giáp, Sơn Trà, Đà Nẵng - trục đường biển...
      The 6Nature Đà Nẵng, Số 122, Đường Võ Nguyên Giáp, Phường Phước Mỹ, Sơn Trà, Đà Nẵng
      C
      Hoàng Nhung Bđs Cao Cấp Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 49 m2, giá 3,4 tỷ tại Quận Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      3.4 tỷ 49 m2 69,39 triệu/m2
      Dự án "Sun Cosmo Residence Da Nang" - chủ đầu tư Sun Group vị trí ngay Cầu Trần Thị Lý, TP Đà Nẵng.- căn hộ chung cư 1 phòng ngủ + 1. DT 49m2 tại...
      )
      Lê Nguyên ( Sun Cosmo Đà Nẵng ) Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh căn hộ 2 phòng ngủ, 826 m2, giá 4,33 tỷ tại Quận Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      4.33 tỷ 826 m2 5,25 triệu/m2
      Khách cần tiền cần bán lại căn hộ chung cư 2 phòng ngủ view biển Mỹ Khê Đà Nẵng, tòa The Sang ResidenceVị trí căn 09, tầng 15, logia Đông Nam mát...
      Dự án The Sang Residence, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh căn nhà mặt phố 3 tầng, 75 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Chích, giá 4,95 tỷ

      4.95 tỷ 75 m2 66 triệu/m2
      Cần bán nhà vừa xây đẹp 3 tầng mt Nguyễn Chích, Hòa Minh Liên Chiểu.- Khu dân trí cao ven biển, gần Phùng Hưng vị trí thuận lợi, có thể vừa KD hoặc cho...
      Đường Nguyễn Chích, Phường Hòa Minh, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Cần bán gấp chung cư 2 phòng ngủ, 49 m2, giá 3,2 tỷ tại Quận Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      3.2 tỷ 49 m2 65,31 triệu/m2
      Bán căn 1 phòng ngủ + 1 The Panoma - Sun Cosmo Residence Da Nang ngay sông Hàn Đà Nẵng vốn chỉ từ 750 tr.- Công Năng: 1  phòng ngủ Master và 1...

      Chuyển nhượng nhà mặt tiền 3 tầng, 75 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Chích, giá 4,95 tỷ

      4.95 tỷ 75 m2 66 triệu/m2
      - Kết Cấu: 3 PN, 3  phòng vệ sinh, 1 phòng giặt, 1 phòng thờ, 1 sân để xe, sân thượng nhìn view đẹp.- Vị trí đắc địa thoáng mát, gần chợ và các...
      Đường Nguyễn Chích, Phường Hòa Minh, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Cần bán ngay căn 3 phòng ngủ, 50 m2, giá 3 tỷ tại Phường An Hải Tây - Sơn Trà - Đà Nẵng

      3 tỷ 50 m2 60 triệu/m2
      Tầm view tuyệt phẩm 3 trong 1.- Sông Hàn thơ mộng.- Biển Mỹ Khê tuyệt sắc.- TP Đà Nẵng nhộn nhịp ban ngày, rực rỡ về đêm.Tiện ích thời thượng như:- Dãy...
      Phường An Hải Tây, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Cần bán căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 69 m2, giá 4,2 tỷ tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      4.2 tỷ 69 m2 60,87 triệu/m2
      căn hộ chung cư 1 phòng ngủ + view 360 tổ hợp dự án "Sun Cosmo Residence Đà Nẵng" dành cho giới thượng lưu chỉ từ 750...
      Dự án Sun Cosmo Residence, Đường Trần Thị Lý, Phường Mỹ An, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh chung cư 2 phòng ngủ, 49 m2, giá 3 tỷ tại Đường Trần Thị Lý - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      3 tỷ 49 m2 61,23 triệu/m2
      1. CĐT:Sun Group là một trong những tập đoàn đầu tư lớn nhất tại Việt Nam về bất động sản, du lịch và giải trí. Nổi tiếng về nhiều bất động sản cao cấp...

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 69 m2, giá 4,2 tỷ tại Quận Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      4.2 tỷ 69 m2 60,87 triệu/m2
      căn hộ chung cư 1 phòng ngủ + view 360 tổ hợp dư án "Sun Cosmo Residence Đà Nẵng" dành cho giới thượng lưu chỉ từ 750...

      Cần bán căn Căn hộ Hiyori Garden Tower, 2 phòng ngủ, 66 m2, giá 3,9 tỷ tại Sơn Trà - Đà Nẵng

      3.9 tỷ 66 m2 59,1 triệu/m2
      chính chủ chuyển công tác cần bán gấp căn hộ chung cư:Thông tin cụ thể như sau, 2 phòng ngủ DT 66 mét vuông góc hướng view nhìn ra sông Hàn...
      Dự án Hiyori Garden Tower, Đường Võ Văn Kiệt, Phường An Hải Đông, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Bán gấp căn 2 phòng ngủ, giá 3,6 tỷ tại Đường Dương Đình Nghệ - Phước Mỹ - Sơn Trà - Đà Nẵng

      3.6 tỷ 0 m2
      Chính chủ gửi bán lại căn 2 PN tầng 24.- Giá ưu đãi nhất thị trường.- Sở hữu lâu dài.- View: Biển + TP + chùa Linh Ứng.- DT: 82.5 mét vuông.- Hoàn...
      Dự án À La Carte Hotel, Đường Dương Đình Nghệ, Phường Phước Mỹ, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng căn chung cư 2 phòng ngủ, giá 3,4 tỷ tại Đường Phạm Kiệt - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      3.4 tỷ 0 m2
      * Chính sách đặc biệt khi sở hữu chung cư The Sang.+ TT nhanh CK cao nhất: 20 phần trăm.+ KH cũ: 1 phần trăm.+ CK mua sỉ: 1 - 3 phần ...
      Dự án The Sang Residence, Đường Phạm Kiệt, Phường Khuê Mỹ, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bán nhà đất Đà Nẵng giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Đà Nẵng được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Đà Nẵng ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Đà Nẵng giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Đà Nẵng phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Đà Nẵng, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá