Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Đà Nẵng giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 3.842 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Đà Nẵng giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Sở hữu ngay đất nền 105 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Bắc tại Sơn Trà - Đà Nẵng, giá 3,25 tỷ

      3.25 tỷ 105 m2 30,96 triệu/m2
      Bán miếng đất 105m2 MT đường Lý Nhật Quang, P. Nại Hiên Đông, Q. Sơn Trà, Đà Nẵng.- DT: 105m2 (5m x 21m).- Tây Bắc.- Đường trước nhà 5m5, lề mỗi bên 3m.-...
      Đường Lý Nhật Quang, Phường Nại Hiên Đông , Sơn Trà, Đà Nẵng

      Bán gấp lô đất nền 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Bắc tại Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 5 tỷ

      5 tỷ 100 m2 50 triệu/m2
      BÁN ĐẤT NỀN ĐƯỜNG BÙI TRANG CHƯỚC 10m5, HOÀ XUÂN, CẨM LỆ, ĐÀ NẴNGDT: 100m (20m x 5m)Hướng đất nền: hướng Đông BắcĐường Bùi Trang Chước 10m5, vỉa hè...
      Đường Bùi Trang Chước, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh đất dự án 100 m2, mặt tiền 5m tại Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 4,15 tỷ

      4.16 tỷ 100 m2 41,5 triệu/m2
      Bán miếng đất đảo vip đường Trung Lương 15, Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng.- DT: 100m2.- Vị trí block căn hộ: B1.16 - Hướng: hướng Đông Nam- miếng đất...
      Đường Trung Lương 15, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Sở hữu đất nền 100 m2, hướng Đông - Bắc tại Phường Hòa Xuân - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 5 tỷ

      5 tỷ 100 m2 50 triệu/m2
      Cần bán mảnh đất đường 10m5 Bùi Trang Chước, Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng- Vị trí: B1.37 - lô gần góc đường 10m5 Lê Quảng Chí- Hướng: hướng Đông Bắc - DT:...
      Đường 10, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán gấp đất nền dự án 87 m2, hướng Tây - Nam tại Thanh Khê - Đà Nẵng, giá 4,6 tỷ

      4.6 tỷ 87 m2 52,88 triệu/m2
      Bán miếng đất đường DŨNG SĨ THANH KHÊDt 87m2Tây Nam - đường 7m5Vị trí KD buôn bán tốt Giá 4ty6hotline 0961 151 *** Tuyên
      Đường Dũng Sĩ Thanh Khê, Phường Thanh Khê Tây, Thanh Khê, Đà Nẵng

      Cần bán đất dự án 120 m2, mặt tiền 6m, hướng Tây - Nam tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 3,05 tỷ

      3.05 tỷ 120 m2 25,42 triệu/m2
      Bán bán đất đối diện nhà phố thương mại Võ Chí Công, đường 5,5m KĐT Dầu Khí gần cầu Khuê Đông, ngang 6m dài 20m, DT 120m2, điện âm.
      Đường Võ Chí Công, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Sở hữu nền đất 120 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Bắc tại Hòa Xuân - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 120 m2 35 triệu/m2
      Cần bán đất đường Mẹ Thứ thuộc Hoà Xuân, Cẩm Lệ Đà Nẵng.- Đường 10,5m thông dài, Tây Bắc DT 120m2 (5 x 24).- Vị trí gần toà nhà trung tâm hành chính các...
      Đường Mẹ Thứ, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay đất dự án 90 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Bắc tại Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 90 m2 40 triệu/m2
      Bán đất MT đường Đinh Đức Thiện, P. Hòa Minh, Q. Liên Chiểu- DT: 90m2- Ngang: 5m- Hướng: hướng Đông Bắc- Đường trước nhà: 7.5 m, vỉa hè: 4.5 m- KDC đông...
      Đường Đinh Đức Thiện, Phường Hòa Minh, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 100 m2, mặt tiền 5m tại Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 5 tỷ

      5 tỷ 100 m2 50 triệu/m2
      Cần bán đất vị trí KD buôn bán sầm uất đường Bùi Trang Chước - sát ngã 4 Lê Quảng Chí Đông Bắc.- mảnh đất nằm trên vị trí đẹp KD sầm uất nhất con đường,...
      Đường Bùi Trang Chước, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Bán gấp lô đất nền 81 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông - Bắc tại Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 81 m2 51,86 triệu/m2
      Bán mảnh đất đẹp vị trí siêu đẹp:- đc: MT số 21 Hóa Mỹ, P. Khuê Trung, Q. Cẩm Lệ - Tiếp giáp Q. Hải Châu - giá rẻ hơn nhiều so với khu vực Khuê Trung phía...
      21 Đường Hóa Mỹ, Phường Khuê Trung, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh đất dự án 85 m2 tại Đường Trần Can - Hòa Khê - Thanh Khê - Đà Nẵng, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 85 m2 50,59 triệu/m2
      - Cần Tiền bán nhanh miếng đất Đường 7m5 Trần Can - Sát Trần Xuân Lê - Thanh Khê- Khu Dân Trí Cao - Toàn Nhà To Đẹp - Đường Rộng oto Đậu Đỗ Rất Ok- DT :...
      Đường Trần Can, Phường Hòa Khê, Thanh Khê, Đà Nẵng

      Cần bán gấp đất dự án 100 m2 tại Quận Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 3,65 tỷ

      3.65 tỷ 100 m2 36,5 triệu/m2
      Em bán nhanh mảnh đất đẹp khu HXMRVị trí víp rất đẹp gần trục chính Nguyễn Phước Lan và 29/3 đường thông dài của dự án KD mua bán chi cũng đcgiá:...
      Dự án KĐT Hòa Xuân mở rộng, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay đất 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Nam tại Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 3,55 tỷ

      3.55 tỷ 100 m2 35,5 triệu/m2
      MT đường Quách Thị Trang, Cẩm Lệ.DT: 100m2 (20m x 5m).Tây Nam.pháp lí: SHR.Chủ mua đầu năm 2022 3 tỉ 9 hiện tại giá khu vực 3 tỉ 7 nhưng khách chỉ bán giá...
      Đường Quách Thị Trang, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Sở hữu nền đất 100 m2 tại Đường Thanh Hóa - Hòa Xuân - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 4,4 tỷ

      4.41 tỷ 100 m2 44 triệu/m2
      Cần bán nền đất MT Thanh Hóa, số nhà lộc phát, trục đường 10m5 KD sầm uấtDT đất: 100m2, lề rộng 5mbìa đỏ sẵn két sẵn sàng giao dịchHướng Đông mát mẻgiá:...
      Đường Thanh Hóa, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán ngay đất nền 95 m2, hướng Đông - Bắc tại Hòa Xuân - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 3,55 tỷ

      3.55 tỷ 95 m2 37,37 triệu/m2
      Bán đất đường 7m5 Đô Đốc Lộc đường 7m5, gần chợ Hoà Xuân giá rẻ.- Mình bán ngay Đô Đốc Lộc, vị trí đẹp.- Đường 7m5.- Đông Bắc.- Dt 95m2.- Vị trí KD buôn...
      Đường Đô Đốc Lộc, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng đất nền 125 m2, mặt tiền 6m, hướng Đông - Bắc tại Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 3,95 tỷ

      3.95 tỷ 125 m2 31,6 triệu/m2
      - DT 6.5*20m có thể xây đc 5 Kiốt cho thuê.Lô góc 2 MT với nhiều ưu điểm phát triển mặt bằng KD:- Đường Nguyễn Văn Xuân 21m 2 làn có kênh sinh thái ở giữa,...
      Đường Nguyễn Văn Xuân, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh nền đất 102 m2 tại Quận Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 3,7 tỷ

      3.7 tỷ 102 m2 36,28 triệu/m2
      Bán đất Nam Hòa Xuân, đường 10m5, gần công viên Đầm Sen, B2.84-Nhận kí gửi bất động sản- DT 102,5m2 (5x20.5)-Đường 10m5,vỉa hè 5m. Tây Nam.- Vị trí:...
      Dự án Han River Village (Nam Hòa Xuân), Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng
      N
      Thủy Thổ Cư Đà Nẵng Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh đất dự án 70 m2 tại Đường Phần Lăng 5 - An Khê - Thanh Khê - Đà Nẵng, giá 3,65 tỷ

      3.65 tỷ 70 m2 52,15 triệu/m2
      Cần bán nhanh mảnh đất MT Phần Lăng 5 - Thanh Khê - Đà Nẵng.DT: 70 mét vuông.Đất vuông vắn sạch đẹp, nằm trong KDC vip nhất Thanh Khê, dân trí cao,...
      Đường Phần Lăng 5, Phường An Khê, Thanh Khê, Đà Nẵng

      Bán nhà đất Đà Nẵng giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Đà Nẵng được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Đà Nẵng ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Đà Nẵng giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Đà Nẵng phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Đà Nẵng, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà đất tại Đà Nẵng là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Đà Nẵng. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.