Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Đà Nẵng giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 3.842 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Đà Nẵng giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Cần bán gấp đất nền dự án 125 m2, mặt tiền 6m tại Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 3,95 tỷ

      3.95 tỷ 125 m2 31,6 triệu/m2
      Lô góc 2 MT với nhiều ưu điểm phát triển mặt bằng KD:- DT 6.5*20m có thể xây đc 5 Kiốt cho thuê.- Đường Nguyễn Văn Xuân 21m 2 làn có kênh sinh thái ở giữa,...
      Đường Nguyễn Văn Xuân, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 100 m2 tại Phường Hòa Xuân - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 3,15 tỷ

      3.15 tỷ 100 m2 31,5 triệu/m2
      Cần bán ngay lô Lê Thận Giá Rẻ Sát ChợHoà Xuân _Cẩm Lệ Đông Bắc DT 100m²Đường 5m5 ,vỉa hè 3m miếng đất k vướng vống và trụ Đối lưng chợ Hoà Xuân ,đối...
      Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán ngay lô đất nền 78 m2, mặt tiền 5m tại Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 3,4 tỷ

      3.4 tỷ 78 m2 43,59 triệu/m2
      Bán miếng đất MT Nguyễn Chích (đoạn gần Lý Thái Tông) - Đường 5m5 lề 3m tặng 3 phòng trọ có gác lửng còn mới thu nhập đều tháng 7 tr trục đường thông ra...
      Đường Nguyễn Chích, Phường Hòa Minh, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Bán nhanh đất nền dự án 152 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Bắc tại Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 5 tỷ

      5 tỷ 152 m2 32,9 triệu/m2
      - Cần bán 152 m2 đất đường Lạc Long Quân ngay khuc công nghiệp Hoà Khánh.- Đường 10m5. KD gần trường đại học cơ quan.- Tây Bắc.- DT 152 m2 (5x30).- Già...
      Đường Lạc Long Quân, Phường Hòa Khánh Bắc, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Bán gấp đất 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 3,7 tỷ

      3.7 tỷ 100 m2 37 triệu/m2
      Chính chủ gởi bán Hoà Xuân mở rộng!* Đường Bích Khê.B1.73 lô 1x (Trụ).* DT: 100 mét vuông, lề: 4m, đường 7m5.* Đông Nam, kẹp giữa 2 nhà, cư dân ổn...
      Dự án KĐT Hòa Xuân mở rộng, Đường Bích Khê, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán ngay đất 100 m2, hướng Đông - Nam tại Phường Hòa Xuân - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 4,05 tỷ

      4.05 tỷ 100 m2 40,5 triệu/m2
      Bán đất đường Trung Lương 9 Đảo VIP B1.10 Đông Nam , Đà Nẵng -Vị trí thuộc trục đường song song với đường Hàng dừa -block căn hộ B1.10 -Dt 100 mét...
      Đường Trung Lương 10, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán gấp đất nền dự án 77 m2 tại Chính Gián - Thanh Khê - Đà Nẵng, giá 3,95 tỷ

      3.95 tỷ 77 m2 51,3 triệu/m2
      Bán đất 2mt Hà Xuân 1 - Thanh KhêDt 77m2 - ngang 4.5mHướng BắcĐường 5m5 lề 1m KDC đôg đúc , thân thiện. Gần chợ Chính Gián , gần trường học , BV .......Bán...
      Đường Hà Xuân 1, Phường Chính Gián, Thanh Khê, Đà Nẵng

      Bán đất nền dự án 70 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông - Bắc tại Thanh Khê - Đà Nẵng, giá 3,65 tỷ

      3.65 tỷ 70 m2 52,15 triệu/m2
      Cần bán ngay miếng đất MT Phần Lăng 5 - Thanh Khê - Đà Nẵng.DT CN: 70m2 (4 x 17.5m).Hướng: hướng Đông Bắc.Đất vuông vắn sạch đẹp, nằm trong KDC vip...
      Đường Phần Lăng 5, Phường An Khê, Thanh Khê, Đà Nẵng
      H
      Phạm Thị Nguyên Hương Hơn 1 năm trước

      Cần bán đất nền 125 m2, mặt tiền 6m, hướng Đông - Bắc tại Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 3,95 tỷ

      3.95 tỷ 125 m2 31,6 triệu/m2
      Lô góc 2 MT với nhiều ưu điểm phát triển mặt bằng KD:- DT 6.5*20m có thể xây đc 5 kiốt cho thuê.- Đường Nguyễn Văn Xuân 21m 2 làn có kênh sinh thái ở giữa,...
      Đường Nguyễn Văn Xuân, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Sở hữu nền đất 140 m2, mặt tiền 9m, hướng Đông - Nam tại Hòa Xuân - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 5 tỷ

      5 tỷ 140 m2 35,72 triệu/m2
      Siêu phẩm lô 2 MT nằm ngay cạnh 2 BV YHCT và TT chỉnh hình Hòa Xuân.+ Mô tả vị trí:Đất 2 MT, ngang gần 9m rất thuận tiện KD mở quán ăn, uống, xây dựng nhà ở...
      Đường Hà Duy Phiên, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Bán nhanh đất nền 200 m2, mặt tiền 10m, hướng Tây - Bắc tại Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 4,45 tỷ

      4.45 tỷ 200 m2 22,25 triệu/m2
      Chính chủ bán cặp đất khu đô thị Lakeside.-----mở bán cặp đất đường 7m5.DT: 200m2.Ngang: 10m.Hướng: hướng Tây Bắc.Giá: 4 tỉ 450.-----liên hệ ngay...
      Dự án Lakeside Palace, Phường Hòa Hiệp Nam, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 100 m2, hướng Đông - Bắc tại Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 100 m2 31 triệu/m2
      Bán miếng đất đường Thanh Lương 12, Hòa Xuân, Đà Nẵng - 3.1 tỉ.- B1. 99 khu sinh thái Hòa Xuân.- giá cực rẻ thị trường.- Đông Bắc.- DT 100 mét ...
      Dự án Dream Home, Đường Thanh Lương 12, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng
      H
      Nguyễn Thị Thiên Hương Hơn 1 năm trước

      Bán đất nền 1000 m2, mặt tiền 12m, hướng Bắc tại Hòa Vang - Đà Nẵng, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 1000 m2 3,5 triệu/m2
      mở bán mảnh đất MT Vành Đai.Tổng DT hơn 1000 mét vuông có 200 mét vuông đất ở.Với lợi thế 2 MT.1 mặt đường 5m5 và mặt đường Vành Đai, Nam Kỳ...
      Đường Vành Đai, Xã Hòa Khương, Hòa Vang, Đà Nẵng

      Bán nhanh đất 100 m2 tại Phường Hòa Xuân - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 3,65 tỷ

      3.65 tỷ 100 m2 36,5 triệu/m2
      mở bán mảnh đất siêu đẹp MT đường Bùi Thiện Ngộ, Hoà Xuân.Hướng hướng Tây NamDT 100m.Vị trí đầu cầu Nguyễn Tri Phương, gần dãy căn biệt thự view sông...
      Đường Bùi Thiện Ngộ, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay đất dự án 100 m2, hướng Tây - Nam tại Phường Hòa Xuân - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 3,65 tỷ

      3.65 tỷ 100 m2 36,5 triệu/m2
      nền đất đẹp, mà lại sát cầu NTP đường Bùi Thiện Ngộ - Hoà Xuân.- Dt: 100 mét vuông.- Thuộc tòa căn hộ b1.40 đường 7m5.- Tây Nam.- Trục đường thông...
      Đường Bùi Thiện Ngộ, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh đất dự án 95 m2, mặt tiền 5m tại Hòa Minh - Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 4 tỷ

      4 tỷ 95 m2 42,11 triệu/m2
      Đất Đà Nẵng Giá Rẻ - TT Liên Chiểu - Tặng 10 chỉ vàng - Đất Sạch Đẹp - Điện Âm - Cần bán nhanh----------------------------chào bán 5 lô liên kế đất Đà...
      Đường Nguyễn Sinh Sắc, Phường Hòa Minh, Liên Chiểu, Đà Nẵng
      K
      Nguyễn Hoàng Trọng Khánh Hơn 1 năm trước

      Bán gấp đất nền dự án 84 m2, mặt tiền 5m tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 4,9 tỷ

      4.91 tỷ 84 m2 58,34 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán miếng đất MT kế lô góc đường 10.5m giá đầu tư.- Hướng: hướng Đông Bắc.- DT: 84 mét vuông (5*16.8m).- Đường: 10.5m, vỉa hè 5m.Vị...
      Dự án Nam Cầu Tuyên Sơn-Nam Việt Á, Đường Nghiêm Xuân Yêm, Phường Khuê Mỹ, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh đất dự án 105 m2 tại Phường Hòa Minh - Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 5 tỷ

      5 tỷ 105 m2 47,62 triệu/m2
      Chính chủ gởi bán 1 lô duy nhất đường Trần Đăng, DT: 105m2, giá 5 tỉ, trục thông vị trí đẹp, cạnh biển.Vị trí thông thoáng sạch đẹp, KDC hiện hữu, thuận...
      Đường Trần Đăng, Phường Hòa Minh, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Bán nhà đất Đà Nẵng giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Đà Nẵng được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Đà Nẵng ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Đà Nẵng giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Đà Nẵng phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Đà Nẵng, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà đất tại Đà Nẵng là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Đà Nẵng. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.