Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Đà Nẵng giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 3.842 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Đà Nẵng giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Bán nhanh nền đất Khu đô thị Nam cầu Nguyễn Tri Phương, 100 m2, mặt tiền 5m , giá 3,15 tỷ

      3.15 tỷ 100 m2 31,5 triệu/m2
      Bao rẻ thị trường Hoà Xuân - Nam Nguyễn Tri Phương - Ngay Trung tâm tiện ích tương lai đẳng cấp.block căn hộ B1.119 đường thông Đậu Quang Lĩnh sát góc ngã...
      Dự án Nam cầu Nguyễn Tri Phương, Đường Đậu Quang Lĩnh, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng
      T
      Trương Thị Thanh Thúy Hơn 1 năm trước

      Cần bán đất nền 81 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Bắc tại Sơn Trà - Đà Nẵng, giá 3,7 tỷ

      3.7 tỷ 81 m2 45,68 triệu/m2
      bán nhanh mảnh đất đường Đào Duy Kỳ vị trí đẹp, khu dân trí văn minh P Nại Hiên Đông, Q Sơn Trà.- DT: 81 mét vuông ngang 4m5.- Hướng: hướng Tây ...
      Đường Đào Duy Kỳ, Phường Nại Hiên Đông , Sơn Trà, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay shop house Khu đô thị Lakeside Palace, 4 tầng, giá 5 tỷ tại Liên Chiểu - Đà Nẵng

      5 tỷ 125 m2 40 triệu/m2
      Cần bán căn nhà phố thương mại đẹp nhất dự án Lakeside Bàu Tràm - View hồ Bàu Tràm - giá cả thương lượng.call ngay xem nhà: 0934 797 ***Mr....
      Dự án Lakeside Palace, Đường Mê Linh, Phường Hòa Hiệp Nam, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Bán nền đất 100 m2 tại Phường Hòa Hải - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 100 m2 32 triệu/m2
      Bán mảnh đất MT KĐT Phú Mỹ An đường Nguyễn Quý Anh, Hoà Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng.- DTĐ: 100  mét vuông (5 x 20 m).- Đông Nam. Đường trước nhà...
      Dự án Phú Mỹ An, Đường Nguyễn Quý Anh, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán đất 120 m2, hướng Đông - Nam tại Hòa Thọ Đông - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 120 m2 32,5 triệu/m2
      Cần bán miếng đất trên đường Hoàng Đạo Thúy.Đường 7m5.Đông Nam.DT 120 mét vuông.Giá 3 tỉ 9.liên hệ: 0986 289 ***
      Phố Hoàng Đạo Thúy, Phường Hòa Thọ Đông, Cẩm Lệ, Đà Nẵng
      D
      Nguyễn Thị Bích Diễm Hơn 1 năm trước

      Sở hữu đất 102 m2, mặt tiền 6m, hướng Nam tại Hòa Hải - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 102 m2 34,32 triệu/m2
      Cần bán nhanh nền đất View công viên thuộc Phân khu căn biệt thự ven sông R3 - FPT City giá sập hầm. DT: 6x17=102 (m2)Đường 7.5m vỉa hè 4m, trục thông...
      Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 70 m2 tại An Khê - Thanh Khê - Đà Nẵng, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 70 m2 51,43 triệu/m2
      Bán đất đường Nguyễn Giản Thanh - Thanh Khê- DT 70 mét vuông ( 4x17.5)- Hướng Tây- Đường 5m5 lề 3m gần Nguyễn Công Hãn- miếng đất trống sạch sẽ xây...
      Đường Nguyễn Giản Thanh, Phường An Khê, Thanh Khê, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 100 m2, mặt tiền 5m tại Quận Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 4,55 tỷ

      4.55 tỷ 100 m2 45,5 triệu/m2
      * bán ngay trước tết mảnh đất MT đường Giang Châu 1 sạch đẹp, gần sông thuộc KĐT Nam Việt Á:- DT: 100m2 (5x20m).- Hướng: hướng Tây Nam.- Đường: 7m5 vỉa...
      Dự án Nam Cầu Tuyên Sơn-Nam Việt Á, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng đất nền dự án 120 m2, hướng Đông - Nam tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 3,99 tỷ

      3.99 tỷ 120 m2 33,25 triệu/m2
      🧧Bán lô góc chu lai - quán khái 4, khu chợ non nước.🧧👉6x20.4 = 120 mét vuông. Đông Nam. 👉cách chợ non nước 300m. Cách công viên 70m. 💰 giá 4 tỉ...
      Đường Chu Lai, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bán lô đất nền 105 m2 tại Phường Hòa Quý - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 3,25 tỷ

      3.25 tỷ 105 m2 30,96 triệu/m2
      Đường thông nam hoà xuân.B2.73 lô 2x sạch đẹp Dt: 105m²(5x21m) Đường 7m5 lề 3m5. Trục thông suốt từ trục đường Quảng Nam( còn gọi là Nguyễn Phước Lan kéo ...
      Phường Hòa Quý, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng
      Đ
      Nguyễn Thị Thanh Đào Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh đất 107 m2 tại Đường Trần Lê - Hòa Xuân - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 107 m2 39,26 triệu/m2
      Cần bán lô góc 2 MT đường Trần Lê, P. Hòa Xuân đằng sau BV y học, cạnh chợ hoà xuân, bệnh cạnh là khuôn viên sân chơi rất rộng, gần trường gần BV, thuận...
      Đường Trần Lê, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán đất nền 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Bắc tại Sơn Trà - Đà Nẵng, giá 3,45 tỷ

      3.45 tỷ 100 m2 34,5 triệu/m2
      Cần bán đất đường Ngô Thì Hương, P. Nại Hiên Đông, Q. Sơn Trà.- DT: 5x20m= 100m2.- Hướng: hướng Đông Bắc.- Đường rộng: 7.5m, vỉa hè 4.5m.- Vị trí: Song...
      Đường Ngô Thì Hương, Phường Nại Hiên Đông , Sơn Trà, Đà Nẵng

      Cần bán gấp đất 120 m2 tại Phường Hòa Quý - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 3 tỷ

      3 tỷ 120 m2 25 triệu/m2
      mảnh đất KĐT Hòa Quý Của Công Ty CP Đầu tư Tài chính Bảo hiểm Dầu Khí đc: P. Hòa Quý, Q. Ngũ Hành Sơn, Đà NẵngDT: 120m (6x20m)/1lôHướng: hướng Tây ...
      Phường Hòa Quý, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Sở hữu lô đất nền 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 100 m2 35 triệu/m2
      Bán đất MT đường Hoàng Hiệp gần cầu Nguyễn Tri Phương - Hòa Xuân - Cẩm Lệ.- Vị trí mảnh đất thuộc block căn hộ B1.45.- Nằm song song với đường Vũ Đình...
      Đường Hoàng Hiệp, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Bán nhanh nền đất 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Bắc tại Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 100 m2 35 triệu/m2
      Cần bán đất MT Thanh Lương 15, sát lô góc.DT 100m2 Tây Bắc sạch sẽ.giá 3.5 tỉ, hotline 0901 509 ***
      Dự án Dream Home, Đường Thanh Lương 15, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Bán nhanh đất 81 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông - Nam tại Mỹ An - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 4 tỷ

      4 tỷ 81 m2 49,39 triệu/m2
      Bán đất kiệt oto Chế Lan Viên, Mỹ An, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng.Đông Nam.DT: 4,5 * 18m = 81 mét vuông.Đường kiệt 5m, kiệt thông các đương, nhà gần đường...
      Đường Chế Lan Viên, Phường Mỹ An, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán ngay lô đất nền 193 m2, mặt tiền 7m tại Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 5 tỷ

      5 tỷ 193 m2 25,91 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay nền đất 2 MT đường Huỳnh Thị Bảo Hòa và Phạm Thị Lam Anh, Liên Chiểu, Đà Nẵng- Vị trí góc ngã ba, đối lưng đường Hoàng Văn Thái-...
      Đường Huỳnh Thị Bảo Hòa, Phường Hòa Khánh Nam, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh đất nền 100 m2, hướng Đông - Nam tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 3,68 tỷ

      3.68 tỷ 100 m2 36,8 triệu/m2
      Bán đất KĐT Phú Mỹ An đường Nguyễn Quý Anh block căn hộ B1.2 gần sông, Hoà Hải, Ngũ Hành Sơn.- DT: 100m (5x20m). Đất sạch đẹp.- Hướng: hướng Đông Nam.-...

      Mua bán nhà đất Đà Nẵng giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Đà Nẵng được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Đà Nẵng ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Đà Nẵng giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Đà Nẵng phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Đà Nẵng, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà đất tại Đà Nẵng là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Đà Nẵng. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.