Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Đà Nẵng giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 3.842 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Đà Nẵng giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Sở hữu ngay căn Khu căn hộ cao cấp Azura, 1 phòng ngủ, 65 m2, giá 3,28 tỷ tại Sơn Trà - Đà Nẵng

      3.28 tỷ 65 m2 50,47 triệu/m2
      Chủ cần tiền ra ngay căn Azura 1 phòng ngủ giá siêu mềm nhất thị trường.Tầng cao.Loại 1 phòng ngủ DT 65m2.đầy đủ nội thất, sạch đẹp.Giá chỉ...
      Dự án Azura, Đường Trần Hưng Đạo, Phường An Hải Bắc, Sơn Trà, Đà Nẵng
      L
      Nguyễn Thị Thảo Linh Hơn 1 năm trước

      Bán gấp nhà chung cư 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 4,33 tỷ tại Quận Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      4.33 tỷ 70 m2 61,86 triệu/m2
      Tập đoàn Sun Group ra mắt siêu phẩm tại TP Đà Nẵng.- Dự án Sun Cosmo Residence Đà Nẵng vị trí đắc địa trung tâm thành phố Đà Nẵng. Đường Trần Thị Lý, Ngũ...
      Dự án Sun Cosmo Residence, Đường Trần Thị Lý, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng
      )
      Lê Nguyên ( Sun Cosmo Đà Nẵng ) Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 3,8 tỷ tại Quận Hải Châu - Đà Nẵng

      3.8 tỷ 75 m2 50,67 triệu/m2
      - CĐT: Công ty CP phát triển BĐS The Filmore.- Quy mô: 25 tầng nổi và 3 tầng hầm.- chung cư: Chỉ 206 chung cư.- Loại hình sp: 1 phòng ngủ,...
      Dự án The Filmore Da Nang, Quận Hải Châu, Đà Nẵng

      Bán nhà chung cư 2 phòng ngủ, 69 m2, hướng Tây - Bắc, giá 4,2 tỷ tại Quận Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      4.2 tỷ 69 m2 60,87 triệu/m2
      căn hộ góc 2 phòng ngủ View 3 trong 1 (Biển Mỹ Khê - Sông Hàn - TP Đà Nẵng) tại "Sun Cosmo Đà Nẵng".căn hộ góc 2 phòng ngủ Duy nhất tại tầng...

      Bán nhanh chung cư 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 4,5 tỷ tại Quận Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      4.5 tỷ 60 m2 75 triệu/m2
      Ra mắt giỏ hàng mới căn hộ chung cư Sun Cosmo Đà Nẵng.Đủ các loại căn hộ chung cư 1 phòng ngủ, 2 phòng ngủ và 3 phòng ngủ.Đủ các tầm...

      Sở hữu nhà chung cư 2 phòng ngủ, 73 m2, giá 4,3 tỷ tại Quận Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      4.3 tỷ 73 m2 58,91 triệu/m2
      Còn duy nhất 2 căn 2 PN tại dự án Sun Cosmo Residence Đà Nẵngcăn hộ chung cư nằm ở tầng trung, view biển Mỹ Khê, Sông Hàn, Cầu Trần Thị Lý, Sun Wheel,...
      Dự án Sun Cosmo Residence, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư 1 phòng ngủ, 49 m2, giá 3,3 tỷ tại Quận Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      3.3 tỷ 49 m2 67,35 triệu/m2
      chung cư view biển Mỹ Khê - TP Đà Nẵng trả trước 780tr (30 phần trăm) sở hữu ngay chung cư 49 mét vuông.---------------------------Dự án "Sun...

      Chuyển nhượng căn hộ 1 phòng ngủ, hướng Tây - Nam, giá 3,3 tỷ tại Quận Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      3.3 tỷ 0 m2
      Hỗ trợ LS 24 tháng cho KH khi mua căn hộ chung cư cao cấp trung tâm thành phố. Đà Nẵng.------------------------------------Tổng quan dự án:- Tên dự...

      Bán căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 62 m2, giá 5 tỷ tại Đường Võ Nguyên Giáp - Sơn Trà - Đà Nẵng

      5 tỷ 62 m2 80,65 triệu/m2
      Bán chung cư 2 phòng ngủ dự án The 6 Nature Đà Nẵng.Vị trí đường Võ Nguyên Giáp, một bước ra bãi tắm Mỹ Khê.chung cư cao cấp 5* view biển Đà Nẵng.DT...
      Dự án The 6Nature Đà Nẵng, Đường Võ Nguyên Giáp, Phường Phước Mỹ, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng căn 2 phòng ngủ, 69 m2, hướng Đông - Bắc, giá 4,4 tỷ tại Quận Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      4.41 tỷ 69 m2 63,77 triệu/m2
      Tháng 7 ưu đãi khủng tới 21 phần trăm khi đăng ký đặt mua chung cư tại The Panoma - Suncosmo Residence Da Nang.---------------------------Căn duy...

      Sở hữu chung cư 3 phòng ngủ, giá 3,3 tỷ tại Đường Trần Thị Lý - Mỹ An - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      3.3 tỷ 0 m2
      Dự án Sun Cosmo Residence, Đường Trần Thị Lý, Phường Mỹ An, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bán lô đất nền 100 m2 tại Đường Phạm Xuân Ẩn - Hòa Xuân - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 100 m2 33 triệu/m2
      Chính chủ cần bán đất đường Phạm Xuân Ẩn đối diện công viên Hòa Xuân, Cẩm Lệ.+ DT: 100m.+ Hướng: hướng Tây Nam.+ Đường 7m5, lề 4m.Vị trí: miếng đất sạch...
      Đường Phạm Xuân Ẩn, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Sở hữu lô đất nền 180 m2, mặt tiền 7m tại Phường Hòa Hải - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 4,15 tỷ

      4.16 tỷ 180 m2 23,06 triệu/m2
      Bảng hàng các sp đất nền nhà mặt tiền, căn biệt thự view sông, căn biệt thự mặt kênh, MT Nam Kỳ Khởi Nghĩa, nhà phố thương mại, lô góc giá cực rẻ...
      Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán nhà phố 3 tầng, 80 m2, hướng Đông - Nam tại Đường Đặng Minh Khiêm - Liên Chiểu, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 80 m2 56,25 triệu/m2
      Cần bán nhà 3 tầng MT đường Đặng Minh Khiêm, P Hòa Minh, Q. Liên Chiểu.- Vị trí: Gần đường Lý Thái Tông và thông ra Hoàng Thị Loan. Gần chợ Phú Lộc và ven ...
      Đường Đặng Minh Khiêm, Phường Hòa Minh, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Sở hữu nhà mặt phố đẹp 2 tầng, 107 m2, hướng Tây - Nam tại Phường Hòa Hải - Ngũ Hành Sơn, giá 3 tỷ

      3 tỷ 107 m2 28,04 triệu/m2
      Bán nhà 2 tầng MT đường Vùng Trung 11, khu đô thị Phú Mỹ An, Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn.- DT: 107m2 (5x21.5m), Tây Nam; Đường 5m5, lề 3m.- Nhà 2 tầng gồm 5...
      Dự án Phú Mỹ An, Đường Vùng Trung 11, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng chung cư 1 phòng ngủ, 49 m2, giá 3,2 tỷ tại Quận Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      3.2 tỷ 49 m2 65,31 triệu/m2
      Chỉ từ 540tr sở hữu ngay chung cư thượng lưu view sông hàn.================Cơ hội vượt trội cho NĐT thức thời.NH hỗ trợ 70 phần trăm, LS 0 phần ...

      Sở hữu chung cư 2 phòng ngủ, 49 m2, giá 3 tỷ tại Đường Trần Thị Lý - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      3 tỷ 49 m2 61,23 triệu/m2
      Chỉ từ 540tr sở hữu ngay chung cư thượng lưu view sông Hàn.================* Cơ hội vượt trội cho NĐT thức thời.1: NH hỗ trợ 70 phần trăm, LS...

      Cần bán gấp căn 2 phòng ngủ, hướng Đông - Nam, giá 3 tỷ tại Quận Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      3 tỷ 0 m2
      08 lý do không thể bỏ lỡ - Sun Cosmo Residence Da Nang.=====================1. Tiềm năng TP. Đà Nẵng: TP. Đáng sống nhất VN(2020), Top 3 TP tốt nhất...
      )
      Lê Nguyên ( Sun Cosmo Đà Nẵng ) Hơn 1 năm trước

      Mua bán nhà đất Đà Nẵng giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Đà Nẵng được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Đà Nẵng ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Đà Nẵng giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Đà Nẵng phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Đà Nẵng, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá