Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Đà Nẵng giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 3.842 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Đà Nẵng giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Cần bán nhà riêng sổ đỏ 3 tầng, 60 m2, mặt tiền 4m tại Đường Huỳnh Lý - Hải Châu, giá 4,99 tỷ

      4.99 tỷ 60 m2 83,17 triệu/m2
      Chủ cần bán gấp nhà MT Huỳnh Lý đường 5,5m. Ngay Hải Châu thuận tiện mọi mặt.Cách vài bước đi bộ ra đường Như Nguyệt - Bạch Đằng.Nhà 3 tầng mới cứng - có...
      Đường Huỳnh Lý, Phường Thuận Phước, Hải Châu, Đà Nẵng

      Cần bán gấp căn nhà mặt phố 3 tầng, 180 m2 tại Đường Trịnh Hoài Đức - Cẩm Lệ, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 180 m2 23,34 triệu/m2
      Cần Bán Nhà 3 Tầng MT Gần Xô Viết Nghệ Tĩnh, Công Viên Đường Xuân Thuỷ, Giá hơn 4 tỉ Còn thỏa thuận. liên hệ ngay: 0377 771 ***- Công Năng: sân xe, oto...
      Đường Trịnh Hoài Đức, Phường Khuê Trung, Cẩm Lệ, Đà Nẵng
      P
      Nhà Đất Đà Nẵng - Lộc Phát Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay nhà mặt phố 3 tầng, 56 m2, mặt tiền 4m tại Đường Hải Sơn - Hải Châu, giá 4,7 tỷ

      4.7 tỷ 56 m2 83,93 triệu/m2
      + Chủ cần tiền bán nhanh nhà mới 3 tầng tâm huyết tại MT đường 6m, Hải Châu - Đà Nẵng.DT: 55,4 mét vuông ngang 4m1.- diện tích sử dụng:...
      Đường Hải Sơn, Phường Thanh Bình, Hải Châu, Đà Nẵng
      N
      Bất Động Sản Đà Nẵng Hơn 1 năm trước

      Bán gấp nhà mặt tiền 2 tầng, 90 m2, mặt tiền 5m tại Phố Trần Quốc Hoàn - Ngũ Hành Sơn, giá 4,45 tỷ

      4.45 tỷ 90 m2 49,45 triệu/m2
      Nhà có vị trí cực kì đẹp, ngay đường ra Biển Sơn Thuỷ, đầu đường KDC, vừa ở vừa KD lý tưởng.+ Nhà thuộc P. Khuê Mỹ, Q. Ngũ Hành Sơn, ngay trung tâm, đầy đủ...
      Phố Trần Quốc Hoàn, Phường Khuê Mỹ, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán gấp căn hộ 2 phòng ngủ, giá 4,44 tỷ tại Đường Trần Thị Lý - Mỹ An - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      4.45 tỷ 0 m2
      Em Hồng kính gửi quý a/c KH căn hộ chung cư 2 phòng ngủ.5 yếu tố vàng dân cư sở hữu căn 2  phòng ngủ.Siêu dự án cao cấp Sun Cosmo Residence...
      Dự án Sun Cosmo Residence, Đường Trần Thị Lý, Phường Mỹ An, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh nhà 2 tầng, hướng Tây - Nam tại Đường Chu Lai - Hòa Hải - Ngũ Hành Sơn, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 0 m2
      - DT: 5x22.5= 112.5m2. diện tích sử dụng: 154m2.- Hướng: hướng Tây Bắc.- Đường: 5m5. Vỉa hè: 3m. Đường Hỏa Sơn, Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn.- Nhà 2 tầng gồm...
      Đường Chu Lai, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng
      N
      Thủy Thổ Cư Đà Nẵng Hơn 1 năm trước

      Sở hữu nhà shr 3 tầng, 50 m2 tại Đường Nguyễn Phước Nguyên - An Khê - Thanh Khê, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 50 m2 70 triệu/m2
      Bán nhà 3 tầng kiệt 4m đường Nguyễn Phước Nguyên.Công năng: Phòng Khách, bếp, 3 phòng ngủ (có  phòng ngủ dưới), 2 toilet, sân phơi, phòng...
      Đường Nguyễn Phước Nguyên, Phường An Khê, Thanh Khê, Đà Nẵng
      Â
      Nguyễn Thị Thảo Ân Hơn 1 năm trước

      Bán gấp căn nhà đẹp 2 tầng, 100 m2 tại Đường Phạm Thận Duật - Hòa Hải - Ngũ Hành Sơn, giá 3 tỷ

      3 tỷ 100 m2 30 triệu/m2
      Cần bán nhà 2 tầng Đúc đt 100 mét vuông,nhìn xéo công viên,đường Phạm Thận Duật giá 3ty có tl.
      Đường Phạm Thận Duật, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bán nhà mặt phố 2 tầng, 80 m2 tại Phường Khuê Trung - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 80 m2 56,25 triệu/m2
      HƠN 4 tỉ SỞ HỮU nhà phố 2 TẦNG trung tâm TPChính chủ chuyển chỗ ở bán ngay nhà 2 tầng MT ngay TT Hội chợ Triển lãm, Cách Mạng Tháng 8, Đà Nẵng.- Nhà...
      Phường Khuê Trung, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Bán gấp nền đất Khu đô thị Kim Long City, 100 m2, mặt tiền 5m tại Quận Liên Chiểu, giá 3,45 tỷ

      3.45 tỷ 100 m2 34,5 triệu/m2
      -Trục thông dài đối diện công viên đường 7,5m lề 4m, DT 100 mét vuông vuông vức đẹp thoáng mát-Đối diện công viên lớn nhất dự án Kim Long City và...
      Kim Long City, Liên Chiểu, Đà Nẵng
      N
      Đất nền Liên Chiểu Đà Nẵng Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng nhà mặt tiền 2 tầng, 90 m2 tại Đường Bàu Năng 2 - Hòa Minh - Liên Chiểu, giá 4,35 tỷ

      4.35 tỷ 90 m2 48,34 triệu/m2
      bán nhanh NHÀ MỚI 2 TẦNG MT BÀU NĂNG . NẰM TRUNG TÂM sát biển NHÀ 2 TẦNG Kiên Cố . Nhà Mới Có Sân Đậu Trong SânDT : 90 mét vuông . Nhà 3 PN , có PN...
      Đường Bàu Năng 2, Phường Hòa Minh, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay nhà đẹp 3 tầng, 50 m2, mặt tiền 4m tại Đường Ông Ích Khiêm - Hải Châu, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 50 m2 70 triệu/m2
      Chủ gửi.Nhà 3 tầng - Chỉ 3.5 tỉ - Hải Châu.- Nằm trục đường Ông Ích Khiêm.+ Nhà mới kiên cố 3 tầng: 3 PN.+ Ngang 4.5m.+ Nằm cạnh các trường đại học lớn,...
      Đường Ông Ích Khiêm, Phường Thanh Bình, Hải Châu, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay căn nhà 3 tầng, 70 m2 tại Đường Hòa Minh 14 - Hòa Minh - Liên Chiểu, giá 3,55 tỷ

      3.55 tỷ 70 m2 50,72 triệu/m2
      - chính chủ ngộp Bank cần ra nhanh nhà 3 Tầng, Hòa Minh 14, gần Kinh Dương Vương, Nguyễn Sinh Sắc.- Nhà 3 PN, 3 phòng vệ sinh, sân để xe, phòng thờ,...
      Đường Hòa Minh 14, Phường Hòa Minh, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Cần bán ngay căn hộ chung cư Khu căn hộ nghỉ dưỡng Alphanam Luxury Apartment Đà Nẵng

      4.1 tỷ 0 m2
      Cần sang nhượng căn hộ chung cư 2607 Altara Suite - Four Point mặt biển Đà Nẵng mua ở ngay nội thất đầy đủ.* DT 78  mét vuông căn số 07 tầng...
      Dự án Alphanam Luxury Apartment, Đường Võ Nguyên Giáp, Phường Phước Mỹ, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng căn Khu căn hộ nghỉ dưỡng Alphanam Luxury Apartment Đà Nẵng, 2 phòng ngủ

      4.6 tỷ 80 m2 57,5 triệu/m2
      Bán chung cư Altara Suites ngay tòa hotel Four Points by Sheraton Danang.chung cư biển Mỹ Khê đã hoàn thiện và đi vào hoạt động KD.KH lưu trú: 90...
      Dự án Alphanam Luxury Apartment, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay căn Khu căn hộ nghỉ dưỡng Alphanam Luxury Apartment Đà Nẵng, 2 phòng ngủ

      3.25 tỷ 65 m2 50 triệu/m2
      CC cần bán căn hộ SHR lâu dài mặt biển Mỹ Khê, Đà Nẵng.đc 120 Võ Nguyên Giáp, Sơn Trà, Đà Nẵng.Bàn giao nội thất đầy đủ 5* và đã đi vào vận hành.Tiện...
      Dự án Alphanam Luxury Apartment, 120 Đường Võ Nguyên Giáp, Phường Phước Mỹ, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Cần bán gấp nhà riêng sổ đỏ 3 tầng, 75 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Chích, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 75 m2 64 triệu/m2
      Nhà đẹp 3 tầng 3 mê MT Hoà MinhZá nhẹ nhàng chỉ 4tỉ xxx thỏa thuận---------------MT đường 5m5 lề 3m, sát biển mát mẻ, trục thông Lý Thái Tông, Phùng Hưng,...
      Đường Nguyễn Chích, Phường Hòa Minh, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 100 m2, giá 3 tỷ tại Sơn Trà - Đà Nẵng

      3 tỷ 100 m2 30 triệu/m2
      Quy mô tổng thể: 3.5 ha.Hình thức sở hữu: Lâu dài.+ Tòa tháp 2: 27 tầng, 3 tầng hầm và 3 tầng nổi nhà phố thương mại chân đế.+ Loại hình: Studio,...
      Đường Trần Hưng Đạo, Phường An Hải Tây, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Mua bán nhà đất Đà Nẵng giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Đà Nẵng được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Đà Nẵng ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Đà Nẵng giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Đà Nẵng phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Đà Nẵng, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà đất tại Đà Nẵng là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.