Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Đà Nẵng giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 3.842 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Đà Nẵng giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Cần bán nhanh căn nhà mặt phố 3 tầng, 131 m2 tại Đường Tô Hiệu - Liên Chiểu, giá 3,95 tỷ

      3.95 tỷ 131 m2 30,16 triệu/m2
      Bán nhà 3 tầng MT đường Tô Hiệu.Công năng: 1 phòng khách, 1 phòng thờ, 3 PN, 3 nhà vệ sinh, bếp rộng sân phơi thoáng, sân để xe thỏa mái, sân chill...
      Đường Tô Hiệu, Phường Hòa Minh, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh nhà mặt phố đẹp 2 tầng, 78 m2, mặt tiền 6m tại Đường Cẩm Bắc 4 - Cẩm Lệ, giá 3,99 tỷ

      3.99 tỷ 78 m2 51,16 triệu/m2
      Bán nhà 2 tầng đường Cẩm Bắc 4, Hoà Thọ Đông, Cẩm Lệ Đà Nẵng.DT 78m2, ngang 6m.Đông Bắc.Đường 5,5m.Nhà vừa xây kiêng cố rất đẹp.Giá 3,99 tỉ thỏa thuận...
      Đường Cẩm Bắc 4, Phường Hòa Thọ Đông, Cẩm Lệ, Đà Nẵng
      N
      Nguyễn Thị Cẩm Nhung Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh đất nền dự án Khu đô thị Nam Cầu Tuyên Sơn - Nam Việt Á, 95 m2 , giá 3,75 tỷ

      3.75 tỷ 95 m2 39,48 triệu/m2
      bán ngay mảnh đất Tùng Thiện Vương, Nam Việt Á, Khuê Mỹ, gần sông.- DT: 95 mét vuông (5x19m).- Đường 7m5.- Vị trí đẹp gần sông, mát mẻ, phù hợp xây...
      Dự án Nam Cầu Tuyên Sơn-Nam Việt Á, Đường Tùng Thiện Vương, Phường Khuê Mỹ, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh nhà mặt phố đẹp 1 tầng, 65 m2, hướng Tây tại Đường Tô Hiệu - Liên Chiểu, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 65 m2 73,85 triệu/m2
      Nhà số 64A Tô Hiệu, MT ngang gần 5m, sâu 15m, công nhận 65m2. Xây dựng mới 1 trệt 1 lầu, sổ hồng riêng hoàn công đầu năm 2020, trước cho thuê làm showroom...
      Đường Tô Hiệu, Phường Hòa Minh, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng đất nền Khu đô thị Nam Cầu Tuyên Sơn - Nam Việt Á, 100 m2 , giá 5 tỷ

      5 tỷ 100 m2 50 triệu/m2
      Bán miếng đất đường Nghiêm Xuân Yêm - trục thông sông khu đô thị Nam Việt Á.DT: 100 mét vuông.Hướng: hướng Đông Bắc.Đường: 10m5 vỉa hè 5m.giá: 5...
      Dự án Nam Cầu Tuyên Sơn-Nam Việt Á, Đường Nghiêm Xuân Yêm, Phường Khuê Mỹ, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bán nhanh đất dự án Khu đô thị Lakeside Palace, 300 m2, mặt tiền 15m , giá 3,75 tỷ

      3.75 tỷ 300 m2 12,5 triệu/m2
      ☘️Đất căn biệt thự tại khu đô thị Lakeside Palace Đà Nẵng, giá chỉ hơn 12 tr/m2👉 Nằm trong khu đô thị Bàu Tràm Lakeside liên kế với dãy nhà phố ...
      Lakeside Palace, Liên Chiểu, Đà Nẵng
      N
      Đất nền Liên Chiểu Đà Nẵng Hơn 1 năm trước

      Bán đất nền dự án Khu đô thị FPT City Đà Nẵng, 90 m2, mặt tiền 6m tại Ngũ Hành Sơn, giá 3 tỷ

      3 tỷ 90 m2 33,34 triệu/m2
      KĐT FPT City Đà Nẵng P. Hòa Hải Q. Ngũ Hành Sơn TP Đà Nẵng+ Vị trí lô đối lưng với đường Nam Kỳ Khởi NghĩaDT 90m2 ngang 6m dài 15mĐường 7m5 Giá 3 tỉ+ Lô Gần...
      Dự án FPT City Đà Nẵng, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán nhà riêng sổ đỏ 1 tầng, mặt tiền 4m, hướng Bắc tại Hải Châu, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 0 m2
      CC Bán nhà cấp 3. DT đất : 58 mét vuông (4.5 x 13 )DTSD: 88m2Gác lửng đúc, 02 PN, 02  phòng vệ sinh, 01 sân phơi, 01 phòng thờ, 01 bếp, 01...
      Phường Hòa Cường Bắc, Quận Hải Châu, Đà Nẵng

      Bán gấp đất nền Khu đô thị Nam Cầu Tuyên Sơn - Nam Việt Á, 100 m2 , giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 100 m2 31 triệu/m2
      *** LÔ ỐNG ***- Đường Mỹ Đa Tây 11 - DT: 76m - Giá 3,1 tỉ- Đường Mỹ Đa Tây 11 - DT: 85m - Giá 3 tỉ 250 tr- Đường Mỹ Đa Tây 10 - DT: 85m - Giá 3,3 tỉ- Đường...
      Dự án Nam Cầu Tuyên Sơn-Nam Việt Á, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bán gấp nhà mặt tiền 2 tầng, 96 m2 tại Đường Mỹ An 2 - Mỹ An - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 96 m2 43,75 triệu/m2
      Bán đất tặng nhà 2 tầng đường Mỹ An 23, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng- DT: 96.3m2 (4.5x21m) - diện tích sử dụng: 87.8m2,hướng Đông- Đường 5.5m vỉa hè 3m- Vị trí...
      Đường Mỹ An 23, Phường Mỹ An, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng nhà shr 3 tầng, 100 m2, mặt tiền 5m tại Đường Đống Công Tường - Cẩm Lệ, giá 3,69 tỷ

      3.69 tỷ 100 m2 36,9 triệu/m2
      Nắm chính chủ 3 tầng 3 mê mới 100 phần trăm đường 5m5 - NCL- Hòa Xuân - DT: 100m(5*20)- Hướng : Đông - Công năng đầy đủ : 3 PN, 4 toilet, bếp....
      Đường Đống Công Tường, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố đẹp 2 tầng, 80 m2 tại Phường Khuê Trung - Cẩm Lệ, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 80 m2 56,25 triệu/m2
      Chính chủ chuyển chổ ở bán nhanh nhà 2 tầng MT ngay TT Hội chợ triển lãm, Cách Mạng Tháng 8, Đà Nẵng- Nhà xây 2 tầng, 1 tum, 3 phòng ngủ,...
      Phường Khuê Trung, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Bán nhanh lô đất 124 m2, mặt tiền 7m, hướng Tây - Bắc tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 124 m2 25,81 triệu/m2
      Bán đất lô góc 2 MT, đường Lê Thị Riêng và Hoàng Thiều Hoa.- Giá 3 tỉ 200 có TL khách thiện chí.- DT: 124m2 7 x 18,5m.- Tây Bắc.- Đường 5,5m và 5,5m.* Vị...
      Đường Lê Thị Riêng, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bán gấp nhà mặt phố đẹp 2 tầng, 115 m2 tại Đường Sơn Thủy 2 - Hòa Hải - Ngũ Hành Sơn, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 115 m2 39,14 triệu/m2
      Bán nhà 2 tầng ngay TTHC Q. Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng.- DT: 115 mét vuông (5*23). diện tích sử dụng: 174 mét vuông. - Đường 5.5m, vỉa hè 3m.-...
      Đường Sơn Thủy 2, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán ngay nhà phố 3 tầng, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Như Hạnh - Liên Chiểu, giá 3,85 tỷ

      3.85 tỷ 0 m2
      📌 📌 Hiện chính chủ đang nợ NH 2 tỉ. Cần bán nhà trước tết để trả nợ !!! căn nhà phố trung tâm TP- Vị trí: Nhà 3 tầng MT đường Nguyễn Như Hạnh - Hoà...
      Đường Nguyễn Như Hạnh, Phường Hòa Minh, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh đất dự án Khu đô thị Nam Cầu Tuyên Sơn - Nam Việt Á, 95 m2 , giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 95 m2 41,06 triệu/m2
      miếng đất có lòng đường 7.5m, lề mỗi bên 4m thuộc khu ĐT Nam Việt Á, Q. Ngũ Hành Sơn, TP. Đà Nẵng- Cạnh góc ngã tư thông thẳng đến sông Hàn, chỉ mất 10 ph...
      Dự án Nam Cầu Tuyên Sơn-Nam Việt Á, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán căn hộ 2 phòng ngủ, giá 3,45 tỷ tại Đường Phạm Kiệt - Khuê Mỹ - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      3.45 tỷ 0 m2
      * Cam kết: giá thấp nhất, CK mức cao nhất. giá ký trực tiếp từ CĐT.* Chính sách ưu đãi hấp dẫn: Tổng giá trị ưu đãi CK lên đến 1,4 tỉ.- CK TT nhanh...
      Dự án The Sang Residence, Đường Phạm Kiệt, Phường Khuê Mỹ, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay căn nhà mặt phố 4 tầng, 67 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Phước Nguyên, giá 4,35 tỷ

      4.35 tỷ 67 m2 64,93 triệu/m2
      - Bán nhà 4 tầng MT Nguyễn Phước Nguyên, An Khê, Thanh Khê, Đà Nẵng.- Gần ngay trục Điện Biên Phủ đông đúc và sầm uất, KD cực kỳ thuận lợi- Cách biển chỉ...
      Đường Nguyễn Phước Nguyên, Phường An Khê, Thanh Khê, Đà Nẵng

      Bán nhà đất Đà Nẵng giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Đà Nẵng được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Đà Nẵng ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Đà Nẵng giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Đà Nẵng phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Đà Nẵng, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà đất tại Đà Nẵng là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Đà Nẵng. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.