Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Đà Nẵng giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 3.842 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Đà Nẵng giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Cần bán ngay đất Khu đô thị FPT City Đà Nẵng tại Hòa Hải - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 3 tỷ

      3 tỷ 0 m2
      Bán lô FPT V5 | đối lưng nhà phố thương mại.DT: 101.3 mét vuông (6x16.9m) Hướng Đông.Đường 7m5, Lề 3m - Hạ Tầng điện m.Hạ tầng ổn định - cư dân...
      Dự án FPT City Đà Nẵng, Đường Võ Chí Công, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay nhà shr 2 tầng, 100 m2 tại Phường Hòa Xuân - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 3,85 tỷ

      3.85 tỷ 100 m2 38,5 triệu/m2
      Bán nhà 2 tầng đường 7m5.+ Nhà nằm trên trục đường thông, xung quanh nhà cửa siêu đẹp.+ DT 100m2 (5 x 20m).+ Đường 7m5, lề 4m.+ Giá 3tỷ85.
      Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng nhà đẹp 100 m2, hướng Bắc tại Phường Hòa Xuân - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 100 m2 48 triệu/m2
      Bán nhà đường Hoàng Hiệp (7,5m) DT 5 x 20m = 100m2 hướng Bắc, đất vị trí đẹp, KDC đông đúc, gần trường, gần chợ thuận tiện KD buôn bán. Cách sân bay quốc tế...
      Đường Hoàng Hiệp, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán ngay nhà mặt phố 2 tầng, 90 m2 tại Đường Hồ Huân Nghiệp - Mỹ An - Ngũ Hành Sơn, giá 4,1 tỷ

      4.1 tỷ 90 m2 45,56 triệu/m2
      DT đất: 90m2, đường 5m5, lề 3m.Ngang 5m - dài 18m.Xây dựng 2 tầng, có sân để oto.Gia đình cần bán nên gả lại giá siêu mềm.4 ty1.Tiếp khách thiện chí.
      Đường Hồ Huân Nghiệp, Phường Mỹ An, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng 2 tầng, 72 m2 tại Đường Bùi Huy Bích - Sơn Trà, giá 3,7 tỷ

      3.7 tỷ 72 m2 51,39 triệu/m2
      Cần bán nhà 2 tầng 3 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh đường Bùi Huy Bích nhà đẹp chỉ việc vào ở gần chợ, trường học, đồn công an khu đông cư dân rất...
      Đường Bùi Huy Bích, Phường Nại Hiên Đông , Sơn Trà, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh nhà riêng 3 tầng, 44 m2 tại Đường Nguyễn Hữu Thọ - Hải Châu, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 44 m2 79,55 triệu/m2
      Bán nhà 3 tầng kiệt 5m đường Nguyễn Hữu Thọ, Hải Châu, Đà Nẵng.DT 44 mét vuông.Công năng đầy đủ 3 phòng ngủ và 3 toilet.Kiệt 5m hai oto...
      Đường Nguyễn Hữu Thọ, Phường Hòa Thuận Đông, Hải Châu, Đà Nẵng
      N
      Nguyễn Thị Cẩm Nhung Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh miếng đất 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Bắc tại Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 100 m2 36 triệu/m2
      bán ngay giá mềm nên xem trực tiếp thỏa thuận.DT 5x20m.Giá mua 4.2 tỉ, giá hiện tại 3.6 tỉ.Thích hợp ở, xây cho thuê (có vận hành và mô hình KD sẵn).0905...
      Đường Chế Viết Tấn, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán nhà mặt phố 4 tầng, 25 m2, mặt tiền 5m tại Đường Hà Huy Tập - Thanh Khê, giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 25 m2 156 triệu/m2
      BÁN NHÀ 4 TẦNG MT HÀ HUY TẬP - VỊ TRÍ KD SIÊU ĐỈNH - ĐANG CHO THUÊ KD 10TR/T - GIÁ CHỈ 3,9 tỉ TL🎀Nhà nằm ngay vị trí ngã ba Hà Huy Tập và Trần Cao Vân,...
      Đường Hà Huy Tập, Phường Xuân Hà, Thanh Khê, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay đất dự án Khu đô thị Nam Cầu Tuyên Sơn - Nam Việt Á, 85 m2 , giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 85 m2 41,18 triệu/m2
      Bán Đất 5x17 (85m2) đường 7,5 mét lề 4 mét khu Nam Việt Á giá 3,5 tỉ gọi 0974 327 ***.Cuối năm cần tiền gia đình cần bán nhanh mảnh đất thông số như sau.-...
      Dự án Nam Cầu Tuyên Sơn-Nam Việt Á, Phố Phạm Tuấn Tài, Phường Khuê Mỹ, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh đất 112 m2 tại Phường Hòa Quý - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 3 tỷ

      3 tỷ 112 m2 26,79 triệu/m2
      Chủ gấp lắm rồi!!Bất chấp!!! cắt lỗ 1.2 tỉ chủ bán ngay 125 mét vuông siêu đẹp ngay công viên Nam Hoà Xuân giá 3.2 tỉ bao thuế thu nhập cá nhân cho...
      Đường Nguyễn Phước Lan, Phường Hòa Quý, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán gấp lô đất sổ riêng 124 m2 tại Hòa Hải - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 124 m2 25,81 triệu/m2
      Chính chủ bán lô góc đường Hoàng Thiều Hoa bãi tắm Tân Trà gần sông.- DT 124m2 ngang 7m, Tây Bắc.- Vị trí đẹp gần sông, thích hợp đầu tư.- Giá 3.2 tỉ.liên ...
      Đường Hoàng Thiều Hoa, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh nhà sổ hồng riêng 3 tầng, 50 m2 tại Đường Nguyễn Phước Nguyên, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 50 m2 70 triệu/m2
      - Bán 3 ngôi nhà liên kế 3 tầng 3 mê vị trí cực đẹp sau căn nhà phố đường Nguyễn Phước Nguyên.- Tiện ích: Gần chợ, gần trường, kiệt rộng 3.5m KD đc....
      Đường Nguyễn Phước Nguyên, Phường Hòa Khê, Thanh Khê, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 123 m2, mặt tiền 5m tại Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 3,7 tỷ

      3.7 tỷ 123 m2 30,09 triệu/m2
      Cần bán dãy trọ MT đường Hòa Nam 5,P Hoà An,Q. Cẩm Lệ.Đà Nẵng Vị trí: Ngay sau lưng bến xe trung tâm Đà Nẵng và gần chợ.cư dân đông đúc đầy đủ tiện ích...
      Đường Hòa Nam 5, Phường Hòa An, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán lô đất nền 100 m2, hướng Tây - Bắc tại Hòa Xuân - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 3,7 tỷ

      3.7 tỷ 100 m2 37 triệu/m2
      Bán miếng đất đường Cồn Dầu 16 - P. Hoà Xuân - Cẩm Lệ - tòa căn hộ B1.136 gần Cầu Hoà Xuân, gần sông thoáng mát - Đường 7m5 lề 4m khu vực đông cư dân,...
      Đường Cồn Dầu 16, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng căn nhà đẹp 3 tầng tại Phường Khuê Trung - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 4,65 tỷ

      4.66 tỷ 0 m2
      bán nhanh nhà đẹp 3 tầng 2 MT đường Trần Huy Liệu, 67.5 mét vuông, MT 6m, giá chỉ hơn 4 tỉ. liên hệ ngay Tú: 0931 923 ***- Nhà lô góc 2 MT đường...
      Phường Khuê Trung, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Sở hữu căn chung cư 2 phòng ngủ, giá 3,5 tỷ tại Đường Phạm Kiệt - Khuê Mỹ - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      3.5 tỷ 0 m2
      * Chính sách đặc biệt khi sở hữu chung cư The Sang.+ TT nhanh CK cao nhất: 20 phần trăm.+ Đặt chỗ ưu tiên: 1 phần trăm.+ KH cũ: 1 phần ...
      Dự án The Sang Residence, Đường Phạm Kiệt, Phường Khuê Mỹ, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bán nhanh nhà sổ riêng 1 tầng tại Đường Bùi Hữu Nghĩa - Phước Mỹ - Sơn Trà - Đà Nẵng, giá 4,1 tỷ

      4.1 tỷ 0 m2
      - Cần tiền bán căn nhà đường Bùi Hữu Nghĩa ,Phước Mỹ , Đà Nẵng.- DT 65,5 mét vuông (4,5x13m); hiện trạng nhà c4, có thể cải tạo ( đang cho thuê...
      Đường Bùi Hữu Nghĩa, Phường Phước Mỹ, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Bán nhanh nhà đẹp 4 tầng, 55 m2 tại Đường Lê Duẩn - Tân Chính - Thanh Khê - Đà Nẵng, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 55 m2 60 triệu/m2
      cực hiếm - TOÀ chung cư 4 TẦNG LÔ GÓC 2 MẶT KIỆT LÊ DUẨN - DÒNG TIỀN 18TR/T- GIÁ CHỈ 3,4 tỉ TL🏘️Vị trí đắc địa nằm trên con đường sầm uất TP Đà Nẵng,...
      Đường Lê Duẩn, Phường Tân Chính, Thanh Khê, Đà Nẵng

      Bán nhà đất Đà Nẵng giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Đà Nẵng được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Đà Nẵng ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Đà Nẵng giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Đà Nẵng phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Đà Nẵng, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà đất tại Đà Nẵng là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Đà Nẵng. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.