Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Đà Nẵng giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 3.842 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Đà Nẵng giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Cần bán nhà chung cư 2 phòng ngủ, 89 m2, giá 4,2 tỷ tại Đường Trần Thị Lý - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      4.2 tỷ 89 m2 47,2 triệu/m2
      Độc quyền căn hộ chung cư P21505.Tiện ích nội khu: phòng gym, spa, thể thao trong nhà, Kid club, bể bơi, Sky Garden vườn ngoài trời, shop tiện lợi, công...
      Dự án Sun Cosmo Residence, Đường Trần Thị Lý, Phường Mỹ An, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán ngay căn hộ chung cư Khu căn hộ Đà Nẵng Plaza, 3 phòng ngủ, 130 m2, giá 3,85 tỷ

      3.85 tỷ 130 m2 29,62 triệu/m2
      Làm việc chính chủ.chung cư Đà Nẵng plaza - căn hộ góc 3 PN cần bán ngay trong tháng này.DT: 130m2.Công năng gồm: 3 PN, 2 vệ sinh, phòng khách, logia...
      Đà Nẵng Plaza, 06, Đường Nguyễn Du, Phường Thạch Thang, Hải Châu, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng nhà chung cư 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 4,3 tỷ tại Sơn Trà - Đà Nẵng

      4.3 tỷ 80 m2 53,75 triệu/m2
      Giỏ hàng 10 căn giá gốc từ chủ đầu tư căn hộ chung cư cao cấp 5*, đầy đủ nội thất, vô ở ngay đường Võ Nguyên Giáp, mặt biển Mỹ Khê - Đà Nẵng còn...
      Dự án À La Carte Hotel, Đường Võ Nguyên Giáp, Phường Phước Mỹ, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Sở hữu căn Khu căn hộ nghỉ dưỡng Alphanam Luxury Apartment Đà Nẵng, 2 phòng ngủ, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 76 m2 56,58 triệu/m2
      Chủ cần bán căn 2 phòng ngủ 76 mét vuông tầng 30 view biển Mỹ Khê chung cư cao cấp 5* Altara Suites - Alphanam Luxury đường Võ Nguyên Giáp,...
      Dự án Alphanam Luxury Apartment, Đường Võ Nguyên Giáp, Phường Phước Mỹ, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư Khu căn hộ nghỉ dưỡng Alphanam Luxury Apartment Đà Nẵng

      3.4 tỷ 65 m2 52,31 triệu/m2
      Giỏ hàng từ chủ đầu tư 10 căn giá gốc dự án chung cư cao cấp Altara Suites Đà Nẵng mặt biển Mỹ Khê sở hữu lâu dài, vô ở ngay, chỉ từ 3,5 tỉ/căn bàn...

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư 80 m2, giá 3,2 tỷ tại Đường Mê Linh - Liên Chiểu - Đà Nẵng

      3.2 tỷ 80 m2 40 triệu/m2
      căn hộ góc vip khối đế toà nhà thương mại CT1 The Ori Garden, mua KD ngay hoặc cho thuê 10 - 11 tr/tháng.- 2 MT cực thoáng view cổng chào, hồ bơi.- DT sử...
      Dự án The Ori Garden, Đường Mê Linh, Phường Hòa Hiệp Nam, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Bán nhà đất 3 tầng, 71 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Phong Sắc - Hải Châu, giá 3,7 tỷ

      3.7 tỷ 71 m2 52,12 triệu/m2
      Siêu phẩm nhà 3 tầng - 5 phòng đang cho thuê - dòng tiền 16 tr - kiệt oto 7 chỗ Nguyễn Phong Sắc - vị trí đắc địa - vừa ở vừa cho thuê có dòng tiền đều...
      Đường Nguyễn Phong Sắc, Phường Hòa Cường Nam, Hải Châu, Đà Nẵng

      Cần bán gấp nhà 3 tầng, 100 m2, mặt tiền 5m tại Đường Lỗ Giáng 24 - Hòa Xuân - Cẩm Lệ, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 100 m2 38 triệu/m2
      Nhà 3 tầng - đầy đủ nội thất tại Hoà Xuân, Đà Nẵng - vị trí đẹp - giá chỉ hơn 3 tỉ.DT 100 mét vuông, đường 5,5m, lề 3m, vị trí đẹp tại Hoà Xuân, Đà...
      Đường Lỗ Giáng 24, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Bán nhanh nhà chung cư Khu phức hợp Indochina Riverside Towers, 1 phòng ngủ, 60 m2, giá 3 tỷ

      3 tỷ 60 m2 50 triệu/m2
      Cần bán chung cư 1 phòng ngủ DT 60 mét vuông.View sông Hàn.nội thất đầy đủ.sổ hồng riêng công chứng.Giá 3 tỉ.thỏa thuận cho a/c thiện...
      Dự án Indochina Riverside, Đường Bạch Đằng, Phường Bình Hiên, Hải Châu, Đà Nẵng

      Cần bán ngay căn hộ Căn hộ Hiyori Garden Tower, 2 phòng ngủ, 67 m2, giá 3,9 tỷ tại Sơn Trà

      3.9 tỷ 67 m2 58,21 triệu/m2
      Chính chủ bán căn hộ góc 2 phòng ngủ, 2 toilet DT 67m2.đầy đủ nội thất.Cho thuê tháng 15 tr.Giá 3,9 tỉ có thỏa thuận mạnh cho khách thiện...
      Dự án Hiyori Garden Tower, Đường Võ Văn Kiệt, Phường An Hải Đông, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Bán nhà vườn nghỉ dưỡng rộng gần 17.000m2 như hình

      4.66 tỷ 17 m2 273,53 triệu/m2
      Em mở bán nhà vườn nghỉ dưỡng rộng gần 17.000 mét vuông.Như hình.Có hơn 9.000 mét vuông đất trong sổ + 6.000 mét vuông đất viết tay có...
      Đường 14B, Xã Hòa Ninh, Hòa Vang, Đà Nẵng

      Cần bán gấp chung cư Khu căn hộ nghỉ dưỡng Alphanam Luxury Apartment Đà Nẵng, 1 phòng ngủ

      3.5 tỷ 65 m2 53,85 triệu/m2
      Cần sang nhượng chung cư cao cấp Altara Suite - Four Point Đà Nẵng - chung cư để ở mặt biển hiếm hoi đc sở hữu lâu dài giá chỉ 3.5 tỉ/căn.- Altara Suite...

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư Khu căn hộ nghỉ dưỡng Alphanam Luxury Apartment Đà Nẵng

      3.83 tỷ 75 m2 51 triệu/m2
      chung cư để ở mặt biển sở hữu lâu dài đặc biệt ở ngay mà giá chỉ 51 tr/m2. Cam kết rẻ nhất thị trường.- chung cư măt biển Đà Nẵng để ở pháp lí sở hữu lâu...

      Bán nhanh nền đất Khu đô thị FPT City Đà Nẵng, 111 m2, mặt tiền 6m , giá 3,25 tỷ

      3.25 tỷ 111 m2 29,28 triệu/m2
      Chủ cần tiền nên bán ngay lô FPT City Đà Nẵng.Vị trí nền đất siêu đẹp MT kênh sinh thái - view sông Cổ Cò view sân gofl cực kỳ thoáng mát.Cách đường Nam...
      Dự án FPT City Đà Nẵng, Đường Võ Chí Công, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bán căn nhà 1 tầng, 114 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Văn Thoại - Ngũ Hành Sơn, giá 4,19 tỷ

      4.2 tỷ 114 m2 36,76 triệu/m2
      Bán nhà c4. Kiệt Nguyễn Văn Thoại P. Mỹ An, Q. Ngũ Hành Sơn.- DT: 114m2 (5m x 23m).- Tây Nam, kiệt trước nhà 3m5.- Vị trí đẹp, gần cầu Trần Thị Lý biển Mỹ...
      Đường Nguyễn Văn Thoại, Phường Mỹ An, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà riêng 3 tầng tại Đường Nguyễn Tri Phương - Thanh Khê, giá 4,75 tỷ

      4.75 tỷ 0 m2
      Bán nhà 3 tầng kiệt oto Nguyễn Tri Phương gần sân bay quốc tế Đà Nẵng. Dt đất 88,5 mét vuông, DT sàn 247 mét vuông, hướng Đông. Thiết kế hiện...
      Đường Nguyễn Tri Phương, Phường Thạc Gián, Thanh Khê, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 1 tầng, 208 m2, mặt tiền 8m tại Đường Nguyễn Chánh, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 208 m2 15,39 triệu/m2
      Nhà kèm dãy trọ 5 phòng giá mềm nhất Hoà Khánh Bắc.Chính chủ thiện chí bán nhà kèm dãy trọ 5 phòng kiệt 02 Nguyễn Chánh.DT tổng: 208m2 ngang 8,5m Đông ...
      Đường Nguyễn Chánh, Phường Hòa Khánh Bắc, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 3 tầng, 80 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Dữ - Cẩm Lệ, giá 5 tỷ

      5 tỷ 80 m2 62,5 triệu/m2
      + Đường rộng.+ Gần khu nhiều cây rất mát 1 bên cây 1 bên phố.+ Nhà mới cao cấp.+ trung tâm thành phố.+ Chính chủ.+ pháp lí rõ ràng, nhanh lẹ.+ Rẻ nhất...
      Đường Nguyễn Dữ, Phường Khuê Trung, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Bán nhà đất Đà Nẵng giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Đà Nẵng được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Đà Nẵng ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Đà Nẵng giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Đà Nẵng phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Đà Nẵng, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà đất tại Đà Nẵng là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Đà Nẵng. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.