Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Đà Nẵng giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 3.842 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Đà Nẵng giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Cần bán nhà mặt phố đẹp 1 tầng, 100 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Lâm - Sơn Trà, giá 3,85 tỷ

      3.85 tỷ 100 m2 38,5 triệu/m2
      Bán nhà 1 mê MT 7m5 Nguyễn Lâm, P. Thọ Quang, Q. Sơn Trà, Đà Nẵng.Vị trí gần núi & biển, khu đầu tuyến Sơn Trà.DTĐ: 100 mét vuông (Tây Bắc).Giá:...
      Đường Nguyễn Lâm, Phường Thọ Quang, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Cần bán nhà shr 1 tầng, 100 m2 tại Đường Lê Phụ Trần - An Hải Bắc - Sơn Trà - Đà Nẵng, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 100 m2 48 triệu/m2
      Bán nhà Lê Phụ Trần, Sơn Trà, TP Đà Nẵng 100 mét vuông, 2.5 tầng, 5m MT, 4.8 tỉ.+ Ra biển 700m gần nút ngã 4 với Lý Đạo Thành,- Vị trí: Đường Lê Phụ...
      Đường Lê Phụ Trần, Phường An Hải Bắc, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Bán căn nhà 3 tầng, 45 m2, mặt tiền 4m, hướng Tây tại Đường Đinh Tiên Hoàng - Hải Châu, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 45 m2 71,12 triệu/m2
      Bán nhà 3 tầng nhà xây mới 100 phần trăm kiệt Đinh Tiên Hoàng,P Thanh Bình,Hải Châu. Công năng 3 Tầng cách đường 30m Kiệt thẳng Diên tích: 45m2...
      Đường Đinh Tiên Hoàng, Phường Thanh Bình, Hải Châu, Đà Nẵng

      Cần bán ngay nhà phố 3 tầng, 75 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Chích - Liên Chiểu, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 75 m2 64 triệu/m2
      Nhà 3 tầng 3 mê đúc kiên cố MT Hoà Minh, Liên Chiểu, Đà Nẵng.Nhà thiết kế hiện đại, thoáng mát bằng khí trời rất dễ chịu.DT đất 75m2, DT sàn 215m2.Đường...
      Đường Nguyễn Chích, Phường Hòa Minh, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh nhà mặt phố đẹp 2 tầng, 100 m2, mặt tiền 5m tại Đường Võ Chí Công, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 100 m2 43 triệu/m2
      Bán ngôi nhà 2 tầng giá hơn 4 tỉ xíu rẻ nhất khu vực Thanh Lương (thuộc KĐT sinh thái Hòa Xuân). Nhà nằm cách công viên chỉ vài chục mét đi bộ ra tập thể...
      Dự án Nam cầu Nguyễn Tri Phương, Đường Võ Chí Công, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt tiền 2 tầng, 72 m2, mặt tiền 4m tại Phố Hoa Lư - Sơn Trà, giá 3,7 tỷ

      3.7 tỷ 72 m2 51,39 triệu/m2
      bán ngay nhà 2 tầng đẹp mới sạch sẽ vào ở luôn MT đường Hoa Lư, Nại Hiên Đông, Sơn Trà.DT 72m2 ngang 4m.Công năng 3 phòng ngủ + 2 toilet + 1...
      Phố Hoa Lư, Phường Nại Hiên Đông , Sơn Trà, Đà Nẵng

      Cần bán gấp nhà phố 2 tầng, 100 m2 tại Đường Lê Phụ Trần - Phước Mỹ - Sơn Trà, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 100 m2 48 triệu/m2
      Khoảnh khắc sở hữu căn nhà MT đường Lê Phụ Trần, Sơn Trà, Đà Nẵng - 100m2 đầy tiện ích và phong cảnh tuyệt vời.Nhà 2 tầng, 1 lửng có DT 5x20m (100m2), tạo...
      Đường Lê Phụ Trần, Phường Phước Mỹ, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh nhà mặt tiền 2 tầng, 100 m2 tại Đường Lê Phụ Trần - Phước Mỹ - Sơn Trà, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 100 m2 48 triệu/m2
      Khoảnh khắc sở hữu ngôi nhà phố đường Lê Phụ Trần, Sơn Trà, Đà Nẵng - DT 100 mét vuông - tiện ích đa dạng, sổ hồng riêng cận kỳ.Nhà 2 tầng, 1 lửng...
      Đường Lê Phụ Trần, Phường Phước Mỹ, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Bán nhanh nền đất Khu đô thị sinh thái Hòa Xuân, 120 m2, mặt tiền 5m tại Cẩm Lệ, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 120 m2 35 triệu/m2
      Tìm đâu ra mảnh đất ngay bên tay trái cầu Hòa Xuân khu Đảo 1 chỉ chưa đến 35 tr/ mét vuông, vị trí lại cực đẹp đối diện dãy căn biệt thự cao cấp,...
      Dự án Dream Home, Đường Trung Lương 18, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh đất Khu đô thị Kim Long City, 93 m2 tại Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 3,35 tỷ

      3.35 tỷ 93 m2 36,03 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán đất Kim Long khu E.Vị trí ngay đối diện ủy ban nhân dân Q. Liên Chiểu.Đường 7.5m.Cách biển Nguyễn Tất Thành chỉ 300m.KDC hiện đại, hậ...
      Dự án Kim Long City, Đường Nguyễn Sinh Sắc, Phường Hòa Minh, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Sở hữu nhà shr 4 tầng, 100 m2, mặt tiền 5m tại Phường Thọ Quang - Sơn Trà - Đà Nẵng, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 100 m2 45 triệu/m2
      Cần tiền bán nhanh nhà Nguyễn Phan Vinh -Thọ QuangNhà mới đẹp long lanh ,nội thất xịn nhập khẩuNhà DT 100m vuông vức ,4 tầng kiên cố Chỉ 2 ph xe là tắm...
      Phường Thọ Quang, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Cần bán ngay căn 2 phòng ngủ, giá 3,8 tỷ tại Đường Phạm Kiệt - Khuê Mỹ - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      3.8 tỷ 0 m2
      căn hộ ở Đà Nẵng với view tuyệt vời ra biển Mỹ Khê, sở hữu bìa đỏ và nằm tại trung tâm TP Đà Nẵng.Ưu đãi:- Quà tặng tân gia lên đến 73 tr đồng cùng pql...
      Dự án The Sang Residence, Đường Phạm Kiệt, Phường Khuê Mỹ, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán nhà shr 3 tầng, 52 m2, hướng Tây tại Đường Tống Phước Phổ - Hải Châu, giá 4,4 tỷ

      4.41 tỷ 52 m2 84,62 triệu/m2
      Bán nhà 3 tầng kiệt oto 5m Tống Phước Phổ cách đường chỉ 100m.Công năng: 3  phòng ngủ - 3  phòng vệ sinh - 1 phòng thờ - 1 sân phơi đồ, full ...
      Đường Tống Phước Phổ, Phường Hòa Cường Bắc, Hải Châu, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay nhà đẹp 3 tầng, 75 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Cẩm Lệ, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 75 m2 64 triệu/m2
      Bán nhà 3 tầng An Hòa 6 đối diện công viên sát chợ Cẩm Lệ.- DT: 75 mét vuông (5m x 15m). Kết cấu nhà 3 tầng, 3 mê xây hết.- Gồm 3  phòng ngủ 4...
      Đường An Hòa 6, Phường Khuê Trung, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng nhà shr 2 tầng, 76 m2 tại Đường Chế Lan Viên - Mỹ An - Ngũ Hành Sơn, giá 4,6 tỷ

      4.6 tỷ 76 m2 60,53 triệu/m2
      Nhà đẹp dạng homestay ở ngay, 3 PN  toilet khép kín.+ Kiệt trước nhà 5m, cách Võ Nguyên Giáp chỉ 50m.+ Thông Chế Lan Viên, Võ Nguyên Giáp, Hồ Xuân...
      Đường Chế Lan Viên, Phường Mỹ An, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán ngay nhà sổ hồng riêng 2 tầng, 100 m2, mặt tiền 5m tại Đường Lê Phụ Trần, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 100 m2 48 triệu/m2
      căn nhà đẹp MT 19 Lê Phụ Trần, Sơn Trà, Đà Nẵng - Đầu tư tuyệt vời!Bước vào khu vực này, bạn sẽ gặp một ngôi nhà với vẻ đẹp tinh tế và sự rộng rãi hiếm...
      19 Lê Phụ Trần, Phường An Hải Bắc, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Bán căn nhà đẹp 2 tầng, 92 m2 tại Đường Huỳnh Ngọc Huệ - Hòa Khê - Thanh Khê, giá 3,05 tỷ

      3.05 tỷ 92 m2 33,16 triệu/m2
      liên hệ:0901.972 .hoặc 0905.8723 năm hai gặp Ngọc Nc mở bán nhà 2 tầng DT lớn kiệt xe tải HUỲNH NGỌC HUỆ Thanh Khê, Đà Nẵng Kiệt 2.5m cách đường chính 70m...
      Đường Huỳnh Ngọc Huệ, Phường Hòa Khê, Thanh Khê, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng căn nhà riêng 2 tầng, 63 m2, mặt tiền 5m tại Đường Phạm Văn Nghị, giá 4 tỷ

      4 tỷ 63 m2 63,5 triệu/m2
      Nhà 2 tầng 2 mặt kiệt oto Phạm Văn Nghị.DT: 63m2 (ngang 5m6).Công năng đầy đủ.Giá chỉ 4 tỉ thỏa thuận chính chủ.hotline Mr Hưng xem nhà vs làm việc chính chủ.
      Đường Phạm Văn Nghị, Phường Thạc Gián, Thanh Khê, Đà Nẵng

      Mua bán nhà đất Đà Nẵng giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Đà Nẵng được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Đà Nẵng ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Đà Nẵng giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Đà Nẵng phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Đà Nẵng, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà đất tại Đà Nẵng là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Đà Nẵng. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.