Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Đà Nẵng giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 3.842 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Đà Nẵng giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Cần bán gấp bán nhanh nhà 60 m2 tại Đường Trần Đình Tri - Hòa Minh - Liên Chiểu, giá 3,79 tỷ

      3.79 tỷ 60 m2 63,17 triệu/m2
      liên lạc☎️:0901.97248 bốn🌸 𝑆𝑖𝑒̂𝑢 𝑝ℎ𝑎̂̉𝑚 𝑏𝑎 𝑡𝑎̂̀𝑛𝑔 𝑠𝑎́𝑡 𝑏𝑖𝑒̂̉𝑛 𝑁𝑔𝑢𝑦𝑒̂̃𝑛 𝑇𝑎̂́𝑡 𝑇ℎ𝑎̀𝑛ℎ - 𝐿𝑖𝑒̂𝑛 𝐶ℎ𝑖𝑒̂̉𝑢 - Đ𝑎̀...
      Đường Trần Đình Tri, Phường Hòa Minh, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Bán nhanh nhà phố 4 tầng, 72 m2, mặt tiền 4m tại Đường Lê Thiệt - Hòa Minh - Liên Chiểu, giá 5 tỷ

      5 tỷ 72 m2 69,45 triệu/m2
      🏠 TÌM ĐÂU RA SIÊU PHẨM BIỂN 4 TẦNG👉GIÁ BẤT NGỜ 💲.KHU NHÀ GIÀU, BAO LA TIỆN ÍCH ĐƯỜNG LÊ THIỆT ♥️HOÀ MINH, LIÊN CHIỂU, ĐÀ NẴNG.🌹🌹🌹Thông tin chi tiết...
      Đường Lê Thiệt, Phường Hòa Minh, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Bán nhà mặt phố 3 tầng, 55 m2, mặt tiền 5m tại Đường Tống Phước Phổ - Hải Châu, giá 4,4 tỷ

      4.41 tỷ 55 m2 80 triệu/m2
      Đường trước nhà 6 m, thông Tống Phước Phổ và 30 tháng 4. Cạnh Toà án và viện kiểm sát Tp, vị trí tổ chức chợ Hoa , Tết âm lịch Nhà 3 tầng, sân xe, phòng...
      Đường Tống Phước Phổ, Phường Hòa Cường Bắc, Hải Châu, Đà Nẵng

      Cần bán gấp nhà mặt phố đẹp 2 tầng, 60 m2, mặt tiền 4m tại Đường Hưng Hóa - Hải Châu, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 60 m2 71,67 triệu/m2
      Nhà 2 tầng, sân xe, phòng khách, bếp, phòng thờ, 3 PN, kẹp cống thoát hiểm phía sau Nhà cạnh ngã 3 Tố Hữu, gần các trường cao đẳng,ĐH, BV Vinmec Thích hợp...
      Đường Hưng Hoá 1, Phường Hòa Cường Nam, Hải Châu, Đà Nẵng

      Cần bán nhà sổ riêng 3 tầng, 118 m2, mặt tiền 8m tại Quận Hải Châu - Đà Nẵng, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 118 m2 29,67 triệu/m2
      Nhà 3 tầng đầy đủ nội thất dọn vào ở.Hẽm lớn ô tô thông Hoàng diệu vài bước chân .Vị trí MT khinh doanh .
      Dự án Blooming Tower, Hải Châu, Đà Nẵng
      N
      Tuấn Nhà Phố BĐS Đà Nẳng Hơn 1 năm trước

      Bán nhà sổ riêng 3 tầng, 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Bắc tại Đường Lỗ Giáng 7 - Cẩm Lệ, giá 4,25 tỷ

      4.25 tỷ 100 m2 42,5 triệu/m2
      Bán nhà 3 tầng 3 mê đầy đủ nội thất đường Lỗ Giáng - Hoà Xuân - DT: 100m(5*20)- Hướng: Bắc- Công năng: 3 PN( có PN tầng 1), 3 phòng vệ sinh,sân...
      Đường Lỗ Giáng 7, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Bán căn 2 phòng ngủ, giá 3,6 tỷ tại Đường Phạm Kiệt - Khuê Mỹ - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      3.6 tỷ 0 m2
      căn hộ The Sang Residence sở hữu bìa đỏ và nằm tại trung tâm TP Đà Nẵng.Ưu đãi:- Quà tặng tân gia lên đến 73 tr đồng cùng pql vận hành free đến 24...
      Dự án The Sang Residence, Đường Phạm Kiệt, Phường Khuê Mỹ, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán gấp nhà riêng sổ đỏ 3 tầng, 50 m2 tại Đường Nguyễn Phước Nguyên - Thanh Khê, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 50 m2 70 triệu/m2
      ❌❌Mình còn 3 căn liên kế sau lưng MT Nguyễn Phước Nguyên_ Thanh Khê.❇️Nhà 3 tầng 3 mê kiệt 376 NGUYỄN PHƯỚC NGUYÊN kiệt trước nhà 4m, cách đường chính tầm...
      Đường Nguyễn Phước Nguyên, Phường An Khê, Thanh Khê, Đà Nẵng

      Cần bán căn 2 phòng ngủ, hướng Tây - Nam, giá 3,8 tỷ tại Quận Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      3.8 tỷ 0 m2
      Dự án The Sang Residence tự hào giới thiệu chung cư 2 phòng ngủ view biển với vị trí VIP nhất trong toàn bộ khu căn hộ.- Giá ưu đãi nhất thị trường...
      Dự án The Sang Residence, Quận Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Sở hữu nhà chung cư 2 phòng ngủ, giá 4,86 tỷ tại Quận Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      4.87 tỷ 0 m2
      LN VƯỢT TRỘI TỪ CHO THUÊ VÀ NƠI Ở LÝ TƯỢNG VEN MỸ KHÊ NGAY TẠI trung tâm thành phố ĐÀ NẴNGThe Sang Residence - Mang đến sự khác biệt- Tận hưởng từng ph...
      Dự án The Sang Residence, Quận Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bán gấp nhà mặt phố đẹp 3 tầng tại Đường Hòa Minh 1 - Hòa Minh - Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 5 tỷ

      5 tỷ 0 m2
      MUA NHÀ ĐÓN TẾT 2024 RƯỚC NGAY RỒNG VÀNG 0938 917 ***- mở bán nhà 3 tầng 3 mê. - Đường Hoà Minh 19, Hoà Minh Liên Chiểu, Đà Nẵng. - Diện đất 84,3m, dt xd...
      Đường Hòa Minh 19, Phường Hòa Minh, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư 2 phòng ngủ, giá 3,5 tỷ tại Quận Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      3.5 tỷ 0 m2
      Tọa lạc tại ví trí đắc địa ngay gần bãi biển Mỹ Khê, chỉ cách bờ biển 100m:- Đây là dự án căn hộ chung cư đầu tiên ở Đà Nẵng có 2 tầng hầm đỗ xe tiện...
      Dự án The Sang Residence, Quận Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán ngay nhà sổ riêng 2 tầng, 65 m2, mặt tiền 9m tại Đường Hoàng Văn Thái, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 65 m2 58,47 triệu/m2
      nhà phố HOÀNG VĂN THÁI , Hoà Minh , Liên Chiểu- Nhà 2 tầng kiên cố , rộng rãi - DT : 65m2 ngang MT 9,2m cực rộng- Tầng 1 trong suốt 1 vệ sinh , Tầng 2 2...
      Đường Hoàng Văn Thái, Phường Hòa Minh, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Cần bán ngay chung cư Khu phức hợp khách sạn Bạch Đằng - Hilton Đà Nẵng , 1 phòng ngủ

      4 tỷ 56 m2 71,43 triệu/m2
      Cơ hội sở hữu chung cư Bạch Đằng Complex Hilton chuẩn 5* quốc tế với tầm view đẹp nhất Sông Hàn Đà Nẵng.View nhìn trực diện sông và toà nhà trái bắp, rất...
      Dự án Hilton Bạch Đằng, Hải Châu, Đà Nẵng

      Cần bán gấp nhà riêng sổ đỏ 90 m2 tại Đường Phan Khoang - Hòa Phát - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 4,45 tỷ

      4.45 tỷ 90 m2 49,45 triệu/m2
      Chính chủ cần bán gấp nhà phố 20m đường Phan Khoang vị trí trung tâm cạnh bến xe trung tâm Tiện ích đầy đủ chỉ trong vòng bán kính 1 kilomet Với MT...
      Đường Phan Khoang, Phường Hòa Phát, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà riêng 3 tầng, 110 m2, mặt tiền 5m tại Đường Lê Đình Lý, giá 3 tỷ

      3 tỷ 110 m2 27,28 triệu/m2
      NHÀ 3 TẦNG-ĐẸP NHƯ MƠ- ĐƯỜNG LÊ ĐÌNH LÝ, Q.HẢI CHÂU, ĐÀ NẴNG - diện tích sử dụng 110M2- NGANG 5M - GIÁ NHỈNH NHẸ 3tỉ.+ Nhà 2 mặt đường thoáng mát, ánh...
      Đường Lê Đình Lý, Phường Thạc Gián, Thanh Khê, Đà Nẵng

      Sở hữu nhà shr 2 tầng, 105 m2, mặt tiền 5m tại Đường Minh Mạng - Ngũ Hành Sơn, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 105 m2 36,2 triệu/m2
      Bán nhà 2 tầng khu Nam Hòa Xuân, Hòa Quý, Ngũ Hành Sơn.DT: 105 mét vuông.Hướng: hướng Tây Bắc.Đường: 7m5.Gồm: 3 phòng ngủ, 2 phòng vệ ...
      Đường Minh Mạng, Phường Hòa Quý, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bán nhanh căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 3,5 tỷ tại Sơn Trà - Đà Nẵng

      3.5 tỷ 65 m2 53,85 triệu/m2
      căn hộ góc Fusion Suites 2 phòng ngủ trực diện biển Mỹ Khê - Võ Nguyên Giáp , Sơn Trà , Đà NẵngCăn Fusion Suite 2 phòng ngủ trực diện biển Mỹ...
      Đường Võ Nguyên Giáp, Phường Mân Thái, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Mua bán nhà đất Đà Nẵng giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Đà Nẵng được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Đà Nẵng ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Đà Nẵng giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Đà Nẵng phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Đà Nẵng, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà đất tại Đà Nẵng là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Đà Nẵng. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.