Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Đà Nẵng giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 3.842 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Đà Nẵng giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Cần bán gấp nền đất 1 m2, mặt tiền 5m tại Xã Hòa Phong - Hòa Vang - Đà Nẵng, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 1 m2 3300 triệu/m2
      Cần bán lô căn biệt thự Khương Mỹ - Hòa Phong.- DT: 1250 mét vuông có 200 mét vuông ONT ngang 17m.- Đường bê tông 5m5.- Đất sạch đẹp đã có...
      Xã Hòa Phong, Hòa Vang, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay nhà sổ riêng 2 tầng, 70 m2 tại Đường Huỳnh Ngọc Huệ - Hòa Khê - Thanh Khê, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 70 m2 54,29 triệu/m2
      trung tâm TP Thanh Khê 3.8 tỉ - MT nhựa 5m.- Nhà 1 lửng full 2/3 DT đất.- MT nhựa 5m lề 3m.- Công Năng: 3 P. Ngủ 2  nhà vệ sinh, khách bếp phòng...
      Đường Huỳnh Ngọc Huệ, Phường Hòa Khê, Thanh Khê, Đà Nẵng

      Bán nhà mặt tiền 2 tầng, 80 m2 tại Đường Bình Hòa - Khuê Trung - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 4,25 tỷ

      4.25 tỷ 80 m2 53,13 triệu/m2
      Bán nhà 2 tầng MT đường Bình Hoà 12 - Khuê Trung - Cẩm Lệ.- Công năng: 3 PN, 2 toilet, phòng khách, bếp.- Vị trí và tiện ích:+ Đối diện BV tâm trí Đà...
      Đường Bình Hòa 12, Phường Khuê Trung, Cẩm Lệ, Đà Nẵng
      N
      Nguyễn Thị Cẩm Nhung Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng nhà phố 3 tầng, mặt tiền 5m tại Đường Hưng Hóa - Hòa Cường Nam - Hải Châu, giá 5 tỷ

      5 tỷ 0 m2
      Bán nhà 3 tầng 3 mê đường Hưng Hoá, Hoà Cường Nam, Hải Châu.- DT đất: 72.5 mét vuông (5x14,5m) diện tích sử dụng: 209 mét vuông - Tây Nam.-...
      Đường Hưng Hóa 6, Phường Hòa Cường Nam, Hải Châu, Đà Nẵng

      Chính chủ cần bán lô đất làm nhà vườn du lịch ven sông Xã Hòa Bắc 12500m2 có 300m2 đất ở đường rộng

      4.2 tỷ 12 m2 350 triệu/m2
      Chính chủ bán miếng đất vườn xã Hòa Bắc rộng khoản 12.500m2 có 300m2 đất ở giá chỉ có 4.2 tỉ có sẵn nhà c4 trong đất hai MT có thể làm khu cắm trại dã...
      Xã Hòa Bắc, Hòa Vang, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh nhà sổ hồng riêng 3 tầng, 44 m2, mặt tiền 7m tại Đường Nguyễn Hữu Thọ, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 44 m2 81,82 triệu/m2
      Bán nhà 3 tầng kiệt 5m đường Nguyễn Hữu Thọ, Hải Châu, Đà Nẵng.Kiệt 5m hai ô tô tránh nhau vô tư.- DT Đất: 44 mét vuông (sử dụng 120 mét ...
      Đường Nguyễn Hữu Thọ, Phường Hòa Thuận Tây, Hải Châu, Đà Nẵng
      N
      Nguyễn Thị Cẩm Nhung Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp căn nhà đẹp 3 tầng, 50 m2, mặt tiền 7m tại Đường Nguyễn Phước Nguyên, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 50 m2 70 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán nhà 3 tầng 3 mê sau lưng MT Nguyễn Phước Nguyên.- DT: 50 mét vuông ngang 7m.- Nhà xây kiên cố thiết kế hiện đại gồm: Phòng khách,...
      Đường Nguyễn Phước Nguyên, Phường An Khê, Thanh Khê, Đà Nẵng

      Cần bán ngay đất nền 660 m2, mặt tiền 30m tại Phường Hòa Nhơn - Hòa Vang - Đà Nẵng, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 660 m2 5 triệu/m2
      Bán: 660 mét vuông Có ONT MT Diêu Phong.- DT: 10x65 (vuông vắn).- MT đường nhựa 7m5.- KDC đông, sạch sẽ k mồ mã.- Phù hợp xây nhà vườn, trồng thêm...
      Thuộc Diêu Phong, Xã Hòa Nhơn, Hòa Vang, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay căn nhà mặt phố 2 tầng, 100 m2, mặt tiền 5m tại Đường Lý Đạo Thành, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 100 m2 42 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhà 2 tầng đường Lý Đạo Thành, Q Sơn Trà.- DT: 5x20m= 100m2.- Hướng: hướng Tây Bắc.- Đường rộng: 7,5m, vỉa hè 3m.- Công năng: Nhà hiện...
      Đường Lý Đạo Thành, Phường Nại Hiên Đông , Sơn Trà, Đà Nẵng

      Cần bán lô đất rộng 1,2ha có đất ở tiện làm du lịch, caping lưu trú giá rẻ tại Xã Hòa Bắc chỉ 4,2tỷ

      4.2 tỷ 13 m2 323,08 triệu/m2
      Bán miếng đất vườn xã Hòa Bắc rộng hơn 12.500 mét vuông có 300 mét vuông đất ở giá chỉ có 4.2 tỉ có sẵn nhà c4 trong đất hai MT có thể làm khu...
      Xã Hòa Bắc, Hòa Vang, Đà Nẵng

      Bán căn nhà đẹp 2 tầng, 128 m2, mặt tiền 5m tại Đường Lư Giang - Cẩm Lệ, giá 3,68 tỷ

      3.68 tỷ 128 m2 28,75 triệu/m2
      - Bán nhà 2 tầng đường 7m5 Lư Giang, Hòa Xuân, Cẩm Lệ.- DT đất: 128m2 ngang 5m.- Tây Bắc.- Đất nở hậu.- Nhà 3 PN + phòng khách + phòng thờ.- Gần Trần Nam...
      Đường Lư Giang, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Bán nhanh nhà mặt tiền 3 tầng, 80 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Liên Chiểu, giá 4,1 tỷ

      4.1 tỷ 80 m2 51,25 triệu/m2
      Danh sách sp Hoà Minh- Liên Chiểu - Đà Nẵng, nhà mới đẹp 3 tầng giá từ 4,x tỉ 1. Lê Văn Sỹ giá 4,8 tỉ hướng Tây Nam 2. Hòa Minh 3 giá 5,15 tỉ hướng Tây ...
      Phường Hòa Minh, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Cần bán nhà riêng sổ đỏ 4 tầng, 72 m2 tại Phường Hòa Thuận Tây - Hải Châu - Đà Nẵng, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 72 m2 58,34 triệu/m2
      Nhà 3 mê 4 tầng xây dựng kiên cố để ở, sau lưng MT đường Trưng Nữ Vương, Q. Hải Châu, TP Đà Nẵng. Kiệt ôtô xe chạy vi vu thông tứ hướng DT đất: 72m x 4 tầng...
      Phường Hòa Thuận Tây, Hải Châu, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh căn nhà đẹp 3 tầng, 71 m2 tại Đường Hải Phòng - Hải Châu I - Hải Châu, giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 71 m2 54,93 triệu/m2
      Bán nhà kiệt 4m Hải Phòng sau lưng BV đa khoa và tim mạch ĐN Q Hải Châu.DT: 71 mét vuông - diện tích sử dụng: 200 mét vuông.Công năng: 3tầng...
      Đường Hải Phòng, Phường Hải Châu I, Hải Châu, Đà Nẵng

      Bán nhanh căn nhà 3 tầng, 50 m2, mặt tiền 6m tại Đường Nguyễn Phước Nguyên - Thanh Khê, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 50 m2 70 triệu/m2
      Bán ngôi nhà 3 tầng 3 mê vị trí cực đẹp đường Nguyễn Phước Nguyên - Q. Thanh Khê - Đà Nẵng.- Kiệt trước nhà gần 4m.- Nằm sát đường chính, cách đường chính...

      Cần bán ngay đất nền 90 m2, mặt tiền 6m, hướng Nam tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 90 m2 34,45 triệu/m2
      Cần nhượng lại miếng đất tâm huyết KDT FPT City Đà Nẵng.Vị trí: Lô tòa căn hộ B2.14.DT 90 mét vuông (ngang 6m dài 15m).Đường: 7m5.Hướng: Nam.pháp ...
      Dự án FPT City Đà Nẵng, Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bán nền đất 100 m2 tại Phường Khuê Mỹ - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 4,6 tỷ

      4.6 tỷ 100 m2 46 triệu/m2
      Hạ giá bán ngay trước tết nền đất view công viên Nam Bùi Tá Hán - KĐT Nam Việt Á.- Chỉ cách sông Hàn thơ mộng vài bước chân.- Đông Nam mát mẻ quanh năm.-...
      Dự án Nam Cầu Tuyên Sơn-Nam Việt Á, Đường Đa Phước 3, Phường Khuê Mỹ, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán ngay nền đất 111 m2, mặt tiền 6m, hướng Bắc tại Quận Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 111 m2 28,83 triệu/m2
      CĐT mở giỏ hàng suất ngoại giao phân khu R3 đẹp nhất FPT GIÁ SALE 25 phần trăm SO VỚI GIÁ GỐC ĐÃ chào bán- Vị trí chào bán sát sông Cổ Cò & sân Golf...
      Dự án FPT City Đà Nẵng, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bán nhà đất Đà Nẵng giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Đà Nẵng được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Đà Nẵng ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Đà Nẵng giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Đà Nẵng phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Đà Nẵng, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà đất tại Đà Nẵng là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Đà Nẵng. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.