Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Đà Nẵng giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 3.842 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Đà Nẵng giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Cần bán nhà mặt tiền 3 tầng, 76 m2 tại Đường Hoàng Thị Loan - Hòa Minh - Liên Chiểu, giá 4,6 tỷ

      4.6 tỷ 76 m2 60,53 triệu/m2
      NHÀ 3 TẦNG MT ĐƯỜNG 5,5m LỀ 3m HOÀNG THỊ LOAN, GIÁ NHỈNH 4 tỉ (TRẢ LÀ BÁN) sân đỗ oto trong nhà, phòng khách, bếp, 3 PN khép kín, 4 phòng vệ sinh,...
      Đường Hoàng Thị Loan, Phường Hòa Minh, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh nhà shr 3 tầng, 78 m2, mặt tiền 5m tại Liên Chiểu, giá 3,4 tỷ

      3.4 tỷ 78 m2 43,59 triệu/m2
      Nhà 3 tầng 3 mê đúc mới 90 phần trăm . vì muốn chuyển đi nơi khác nên nhượng lại với giá thấp nhất so với căn MT ở Hoà Minh Liên Chiểu cánh biểnNhà...
      Phường Hòa Minh, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Cần bán gấp lô đất sổ riêng 90 m2, mặt tiền 4m tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 3,4 tỷ

      3.4 tỷ 90 m2 37,78 triệu/m2
      bán gấp lô Sơn Thuỷ Đông 1 - Bãi tắm Sơn Thuỷ:- DT 90m2 ngang 4,5m.- Hướng: Nam.- Đường: 5m5 vỉa hè 3m.- giá 3,4 tỉ thỏa thuận.- Vị trí gần đường Nguyễn...
      Đường Sơn Thủy Đông 1, Phường Khuê Mỹ, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán gấp lô đất nền 300 m2, mặt tiền 15m tại Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 3,85 tỷ

      3.85 tỷ 300 m2 12,84 triệu/m2
      Duy nhất 1 lô 300m2 đất ngang 15 dài 20m vỉa hè 3,5m đường 5,5m hướng Đông NamĐất sạch đẹp gần trục đường lớn 10,5m Gần các dãy nhà căn biệt thự xây...
      Phường Hòa Hiệp Nam, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Bán nhanh nhà phố 1 tầng, 74 m2, mặt tiền 4m tại Đường Cao Xuân Huy - Cẩm Lệ, giá 4,1 tỷ

      4.1 tỷ 74 m2 55,41 triệu/m2
      ❌Bán nhà c4 lửng đường 5m5 Cao Xuân Huy Khuê Trung-DT 74m2. Ngang 4m5-2 phòng ngủ 1 nhà vệ sinh. Nằm gần Tố Hữu, đại học Ngoại Ngữ, Phan Đăng...
      Đường Cao Xuân Huy, Phường Khuê Trung, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Sở hữu căn nhà mặt phố 3 tầng, mặt tiền 4m tại Đường Hòa Minh 7 - Liên Chiểu, giá 3,65 tỷ

      3.65 tỷ 0 m2
      Chủ gởi bán nhà tâm huyết Hoà Minh 7 ven biển Nguyễn Tất Thành, Uỷ Ban Q. Liên Chiểu- Nhà 3 tầng mới, kiên cố mua dọn vào ở không cần sơn sửa gì thêm-...
      Đường Hòa Minh 7, Phường Hòa Minh, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Bán nhanh nhà mặt phố 3 tầng, 80 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Liên Chiểu, giá 4,1 tỷ

      4.1 tỷ 80 m2 51,25 triệu/m2
      Nhà 3 mê mới đẹp MT đường Hoà Phú 4 . Liên chiểu - Đà Nẵng- Dt: 80m2 ngang 5m- Đông Nam- Đường 5m5- Nhà 3 mê xây dựng kiên cố, full nội thất rất tiện...
      Đường Hòa Phú 4, Phường Hòa Minh, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố đẹp 1 tầng, mặt tiền 4m tại Đường Hóa Mỹ - Cẩm Lệ, giá 3,95 tỷ

      3.95 tỷ 0 m2
      🔥🔥🔥giá mềm cuối năm-Nhà gác lửng MT 5m5 Hoá Mỹ-DT 72.5m2. Ngang 4m5-2 phòng ngủ 1 phòng vệ sinh. Phòng thờ, sân xe máy... phù hợp vợ chồng...
      Đường Hóa Mỹ, Phường Khuê Trung, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng nhà đất 1 tầng, 65 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Tri Phương, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 65 m2 47,7 triệu/m2
      🔥🔥🔥Chủ thiện chí giảm giá bán ngay-Nhà gác đúng kiệt 3m5 Nguyễn Tri Phương-DT 65m2 ngang 4m8-2 phòng ngủ 2 toilet. Kiệt thông cách đường 5...
      Đường Nguyễn Tri Phương, Phường Thạc Gián, Thanh Khê, Đà Nẵng

      Cần bán gấp căn nhà 2 tầng, 69 m2, mặt tiền 5m tại Đường Trường Chinh - Cẩm Lệ, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 69 m2 50,73 triệu/m2
      Chuyển Công tác nên bán ngay Cần bán nhà 2 tầng tâm huyết của vợ chồng chúng tôi, MT Trường Chinh, Đà Nẵng.* đc: MT Trường Chinh, Hòa Phát, Q. Cẩm Lệ, TP...
      Đường Trường Chinh, Phường Hòa Phát, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán căn nhà đẹp 3 tầng, 80 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Liên Chiểu, giá 4,09 tỷ

      4.09 tỷ 80 m2 51,13 triệu/m2
      THÔNG TIN CƠ BẢN:- DT Đất 80m²(5x16)- Đường 5.5m, vỉa hè 3m- Đông Nam; Kết cấu 3 tầng- Công Năng: 3 phòng ngủ, 3 nhà vệ sinh, p.Khách,...
      Đường Hòa Phú 4, Phường Hòa Minh, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà đẹp 3 tầng, 7 m2 tại Đường Nguyễn Văn Linh - Hải Châu, giá 4,89 tỷ

      4.89 tỷ 7 m2 698,58 triệu/m2
      Ngày đăng: Hôm naySIÊU VIP NGUYỄN VĂN LINH CỰC ĐẸP SẦM UẤT - TIỆN ÍCH NGÚT NGÀNô tô 7 CHỖ ĐẬU, VÔ NHÀ - HẺM THÔNG - XE TẢI RA VÔ ĐẬU ĐỖ - KD TỐT- GẦN MT -...
      Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Nam Dương, Hải Châu, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố đẹp 1 tầng, 61 m2 tại Đường An Thượng, giá 4,95 tỷ

      4.95 tỷ 61 m2 81,15 triệu/m2
      Bán nhà c4 MT khu An Thượng_Vị trí: ngay trung tâm phố Tây, sát biển, trường đại học kinh tế_DT: 61m2_Hướng Nam _giá: 4 tỉ 950liên hệ ngay: 0931 981...
      Đường An Thượng, Phường Mỹ An, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay nhà phố 3 tầng, 75 m2 tại Đường Nguyễn Nho Túy - Khuê Trung - Cẩm Lệ, giá 4,75 tỷ

      4.75 tỷ 75 m2 63,34 triệu/m2
      Bán nhà 3 tầng đường Nguyễn Nho Tuý P. Khuê Trung Q. Cẩm Lệ, Đà Nẵng.- Cách Nguyễn Hữu Thọ 300m, KDC công nhân viên chức, an toàn, dân trí cao.- DT: 75m...
      Đường Nguyễn Nho Túy, Phường Khuê Trung, Cẩm Lệ, Đà Nẵng
      N
      Nguyễn Thị Cẩm Nhung Hơn 1 năm trước

      Bán nhà phố 2 tầng, 118 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nại Hiên Đông - Sơn Trà, giá 3,95 tỷ

      3.95 tỷ 118 m2 33,48 triệu/m2
      Cần bán miếng đất có căn nhà phố Nại Hiên Đông 11, P. Nại Hiên Đông, Sơn Trà, Đà Nẵng.Đường 5m5 lề 4m5 DT đất 118 mét vuông ngang 5m.Tây Nam.Vị...
      Đường Nại Hiên Đông 11, Phường Nại Hiên Đông , Sơn Trà, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh nhà mặt phố 2 tầng, 76 m2 tại Đường Huy Cận - Khuê Trung - Cẩm Lệ, giá 4,35 tỷ

      4.35 tỷ 76 m2 57,24 triệu/m2
      Chủ cần bán ngay khách có nhu cầu hotline 0904 577 ***Vị trí sát Xô Viết Nghệ Tĩnh, đầy đủ tiện ích, trường đại học, BV, chợ đầu mối, công viên...- DT:...
      Đường Huy Cận, Phường Khuê Trung, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Bán gấp nền đất 70 m2, mặt tiền 4m, hướng Tây - Nam tại Sơn Trà - Đà Nẵng, giá 3,4 tỷ

      3.4 tỷ 70 m2 48,58 triệu/m2
      Cần bán đất MT 7m5 Vũ Đình Long P. Thọ Quang _ Q. Sơn Trà _ TPĐNDTĐ : 70M ( Tây Nam )GIÁ : 3Tỷ4 gọi ngay : 0935 271 *** lvcc
      Đường Vũ Đình Long, Phường Thọ Quang, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Cần bán gấp nhà đẹp 2 tầng, 42 m2 tại Phường Tân Chính - Thanh Khê - Đà Nẵng, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 42 m2 73,81 triệu/m2
      Kiệt oto đậu đỗ Mà Giá Cực Hợp LýSiêu Phẩm 2 Tầng Kiệt 6m Điện Biên Phủ 130 thông thông ra Thái Thị Bôi Tặng fuul nội thất cao cấpTiện ích : gần chợ ,...
      Phường Tân Chính, Thanh Khê, Đà Nẵng
      P
      Trần Thị Hoài Phương Hơn 1 năm trước

      Bán nhà đất Đà Nẵng giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Đà Nẵng được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Đà Nẵng ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Đà Nẵng giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Đà Nẵng phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Đà Nẵng, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà đất tại Đà Nẵng là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Đà Nẵng. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.