Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Đà Nẵng giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 3.842 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Đà Nẵng giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Cần bán nền đất 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Bắc tại Hòa Xuân - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 4 tỷ

      4 tỷ 100 m2 40 triệu/m2
      Bán đất đường Bùi Trang Chước, P. Hoà Xuân, Đà Nẵng - Hình ảnh thực tế.- DT: 100 mét vuông.- Hướng: hướng Đông Bắc.- Vị trí: Lên số nhà 324 Bùi...
      324, Đường Bùi Trang Chước, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng
      T
      Trương Thị Thanh Thúy Hơn 1 năm trước

      Bán đất nền 6 m2, mặt tiền 15m, hướng Tây - Bắc tại Xã Hòa Ninh - Hòa Vang - Đà Nẵng, giá 3 tỷ

      3 tỷ 6 m2 500 triệu/m2
      Cần bán gấp mảnh đất vườn Hoà Ninh tổng DT: 5600 mét vuông trong sổ 3000 mét vuông. Còn lại đất viết tay ngoài sổ đã xây dựng khung viên tường...
      Xã Hòa Ninh, Hòa Vang, Đà Nẵng

      Bán nhanh nhà shr 2 tầng, 105 m2 tại Đường Hồ Xuân Hương - Mỹ An - Ngũ Hành Sơn, giá 4,1 tỷ

      4.1 tỷ 105 m2 39,05 triệu/m2
      Bán Nhà 2 Tầng 105 mét vuông Phố Hồ Xuân Hương, Ngay KDL Biển Mỹ Khê Phố Tây, Khu Vực Toàn Resort, hotel, Nhà Hàng Đắt Đỏ, Cách Biển Chỉ 200m Đi Bộ....
      Đường Hồ Xuân Hương, Phường Mỹ An, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 3 tầng, 75 m2, mặt tiền 5m tại Đường Lê Văn Thứ, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 75 m2 46,67 triệu/m2
      GẤP BÁN NHÀ 03 TẦNG KIỆT LÊ VĂN THỨ SƠN TRÀ + Nhà 3 tầng, chủ 1 đời xây chắc chắn. + Vị trí sát bãi tắm du lịch Mân Thái, gần đường Võ Nguyên Giáp, Hải sản...
      Đường Lê Văn Thứ, Phường Mân Thái, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Cần bán gấp nhà mặt phố đẹp 2 tầng, 80 m2, mặt tiền 5m tại Đường Lê Thanh Nghị - Cẩm Lệ, giá 4 tỷ

      4 tỷ 80 m2 50 triệu/m2
      - Khu vực cư dân sầm uất, văn minh, dân trí cao nên ở rất an ninh. Trung tâm của TP Đà Nẵng, tiện ích an sinh xã hội không thiếu gì. liên kế với các...
      Phố Lê Thanh Nghị, Phường Khuê Trung, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Bán gấp nền đất 300 m2, mặt tiền 15m, hướng Đông - Nam tại Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 3,66 tỷ

      3.66 tỷ 300 m2 12,2 triệu/m2
      - DT 300 mét vuông/lô (15x20m), mua cặp 600 mét vuông.- Đặc biệt: Xây dựng tự do, không quá 3 tầng + tum là đc.- Đường quy hoạch 5.5m(lề 3m),...
      Dự án Lakeside Palace, Phường Hòa Hiệp Nam, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh đất nền 105 m2, mặt tiền 7m, hướng Nam tại Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 105 m2 31,43 triệu/m2
      Cần bán nền đất đường 7m5 Nguyễn Hiến Lê, hướng Nam mát mẻ, sát cầu Nguyễn Tri Phương, sát ngã 4 sân bóng mini, đối diện đường lớn Võ Chí Công. Giá 3.3 tỉ.
      Dự án KĐT Nam cầu Nguyễn Tri Phương, Quận Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Bán đất dự án 300 m2, mặt tiền 15m, hướng Bắc tại Quận Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 3,7 tỷ

      3.7 tỷ 300 m2 12,34 triệu/m2
      Chính chủ cần ra hàng lô căn biệt thự nằm tại dự án Lake Side Place.Lô vuông vắn sạch đẹp.MT rộng thoáng 15m.Nằm liên kế chuỗi Shop House Infinity.Giá...
      Dự án Lakeside Palace, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Cần bán ngay nhà sổ hồng riêng 3 tầng, 45 m2 tại Đường Nguyễn Hữu Thọ - Hải Châu, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 45 m2 80 triệu/m2
      - Nhà 3 tầng, kiệt ô tô đậu đổ thoải mái, kiệt thông trung tâm TP đường Nguyễn Hữu Thọ, sát sân bay, BV. Vv.- Kiệt trước nhà 7m.+ Công năng: 3 PN, Phòng...
      Đường Nguyễn Hữu Thọ, Phường Hòa Cường Bắc, Hải Châu, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng nhà sổ hồng riêng 3 tầng, 50 m2 tại Đường Mai Lão Bạng - Hải Châu, giá 3,4 tỷ

      3.4 tỷ 50 m2 68 triệu/m2
      Bán 3 ngôi nhà 3 tầng kiệt Mai Lão Bạng.Công năng: 3 phòng ngủ, 3 phòng vệ sinh, phòng thờ, sân phơi, giếng trời rộng thoáng.1. DT:...
      Đường Mai Lão Bạng, Phường Thuận Phước, Hải Châu, Đà Nẵng

      Bán nhanh căn nhà đẹp 3 tầng, mặt tiền 5m, hướng Tây - Nam tại Đường Hưng Hóa - Hải Châu, giá 5 tỷ

      5 tỷ 0 m2
      Bán nhà 3 tầng 3 mê đường Hưng Hoá, Hoà Cường Nam, Hải Châu.- DT đất: 72.5m2 (5x14,5m) Dts: 209m2, - Tây Nam.- Đường 5,5m lề 3m.- Kết cấu 3 tầng, 3 mê nhà...
      Đường Hưng Hoá 5, Phường Hòa Cường Nam, Hải Châu, Đà Nẵng

      Cần bán ngay nhà 2 tầng, 75 m2 tại Đường Lỗ Giáng 5 - Hòa Xuân - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 3,75 tỷ

      3.75 tỷ 75 m2 50 triệu/m2
      Nhà thiết kế 2 tầng đường Lỗ Giáng 5, gần trường Trần Đại Nghĩa, gần Văn Tiến Dũng.* Tầng 1: Gồm PK, cầu thang, bếp, PK phía sau,  toilet.* Tầng 2:...
      Đường Lỗ Giáng 5, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Bán nhanh nhà chung cư 3 phòng ngủ, 82 m2, giá 4,9 tỷ tại Đường Phạm Kiệt - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      4.91 tỷ 82 m2 59,76 triệu/m2
      căn hộ view biển Mỹ Khê The Sang Residence là dự án căn hộ hàng đầu tại Đà Nẵng, đc nhiều KH lựa chọn để an cư, nghỉ dưỡng và đầu tư cho thuê.Ưu điểm nổi...
      Dự án The Sang Residence, Đường Phạm Kiệt, Phường Khuê Mỹ, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán nhà mặt phố đẹp 2 tầng, 80 m2 tại Đường Huy Cận - Hòa Cường Bắc - Hải Châu, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 80 m2 56,25 triệu/m2
      - Vị trí đắc địa, nhà mặt phố đường lề bài bản, KD mua bán sầm uất ngày đêm. Sát ngay trường Đại học Ngoại Ngữ Đà Nẵng, đại học Đông Á, đại học Kiến...
      Đường Huy Cận, Phường Hòa Cường Bắc, Hải Châu, Đà Nẵng

      Bán nhà 3 tầng, 70 m2 tại Đường Chế Lan Viên - Mỹ An - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 4,9 tỷ

      4.91 tỷ 70 m2 70 triệu/m2
      - Nhà ngay vị trí đắc địa, ven biển, gần các Resort 5*. Cách biển và resort 5* Premier và resort Furama đường Võ Nguyễn Giáp, Hồ Xuân Hương chưa tới 300m....
      Đường Chế Lan Viên, Phường Mỹ An, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh nhà 90 m2 tại Đường Nguyễn Đăng Tuyển - Sơn Trà, giá 3,4 tỷ

      3.4 tỷ 90 m2 37,78 triệu/m2
      Cần bán đất tặng nhà Mt Nguyễn Đăng Tuyển,Thọ Quang,Sơn Trà,Đà nẵng.Khu Đầu Tuyến Sơn Trà , cách biển 200MDTĐ : 90m ( Đông Nam )Giá : 3Tỷ4 có thỏa ...
      Đường Nguyễn Đăng Tuyển, Phường Thọ Quang, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Bán nhanh căn nhà mặt phố 3 tầng, 70 m2, mặt tiền 5m tại Đường Lê Văn Sỹ - Liên Chiểu, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 70 m2 68,58 triệu/m2
      🔥 mở bán Nhà 3 Tầng Mt Đường Lê Văn SỹVị trí KDC văn minh toàn nhà đẹp--------------------------Đường : 5,5m - Vỉa hè : 3mDt đất : 70 mét vuông,...
      Đường Lê Văn Sỹ, Phường Hòa Minh, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Sở hữu miếng đất 87 m2, hướng Đông - Bắc tại Mân Thái - Sơn Trà - Đà Nẵng, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 87 m2 35,64 triệu/m2
      Cần bán nhà cấp 4 kiệt oto 6m Ngô Quyền, Thọ quang,Sơn trà, Đà Nẵng.DTĐ : 87M ( Đông Bắc )Giá : 3Tỷ1 có tlcontact : 0782 794 ***
      Đường Ngô Quyền, Phường Mân Thái, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Mua bán nhà đất Đà Nẵng giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Đà Nẵng được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Đà Nẵng ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Đà Nẵng giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Đà Nẵng phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Đà Nẵng, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá