Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Đà Nẵng giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 3.842 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Đà Nẵng giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Chuyển nhượng căn nhà 2 tầng, 100 m2, mặt tiền 5m tại Đường Lê Thiết Hùng - Cẩm Lệ, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 100 m2 45 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhà 2 tầng 2 mê đúc đường 7,5m Lê Thiết Hùng thuộc Hoà Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng . - DT đất 100m - hướng nhà hướng Tây Bắc - Nhà kẹp cống...
      Đường Lê Thiết Hùng, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Sở hữu nhà đất 4 tầng, 44 m2, mặt tiền 6m tại Đường Nguyễn Hữu Thọ - Hải Châu, giá 4,39 tỷ

      4.39 tỷ 44 m2 99,78 triệu/m2
      Cần bán nhà 4 tầng đường Nguyễn Hữu Thọ thiết kế hiện đại, sang trọng, chỉ xách va li vô ở ngay.- Thông tin cụ thể:Vị trí: Kiệt 12 Nguyễn Hữu Thọ chỉ...
      Đường Nguyễn Hữu Thọ, Phường Hòa Thuận Tây, Hải Châu, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay nhà sổ riêng 2 tầng, 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Bắc tại Quận Cẩm Lệ, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 100 m2 45 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhà 2 tầng đường Lê Thiết Hùng thuộc Hoà Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng giá rẻ- Đường 7.5m DT đất 100m2 hướng nhà hướng Tây Bắc- Nhà kẹp cống với...
      Dự án KĐT Hòa Xuân mở rộng, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay nhà riêng sổ đỏ 3 tầng, 56 m2, mặt tiền 4m tại Hải Châu, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 56 m2 80,36 triệu/m2
      ngôi nhà phố 2.5 TẦNG TRUNG TÂM HẢI CHÂU, ĐÀ NẴNG RẺ NHẤT LÚC NÀY ! NGAY CHỢ HÒA CƯỜNG VÀ BV VINMEC, ngã 4 Nguyễn Hữu Thọ giao 30/4.- DT nhà 56m2, nhà...
      Đường Bình An 7, Phường Hòa Cường Bắc, Hải Châu, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 2 tầng, 90 m2 tại Đường Thích Thiện Chiếu - Sơn Trà, giá 4,1 tỷ

      4.1 tỷ 90 m2 45,56 triệu/m2
      Nhỉnh ngay 4 tỉ có ngay nhà 2 tầng mt đường 5m5 Thích Thiện Chiểu - bán đảo Sơn TràĐường 5m5 vỉa hè 3mDT 90m2 ngang 4,5m- 3 PN- Nhà do chính chủ tự xây...
      Đường Thích Thiện Chiếu, Phường Thọ Quang, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Cần bán ngay nhà mặt phố đẹp 2 tầng, 95 m2, mặt tiền 4m tại Phường Mân Thái - Sơn Trà, giá 3,75 tỷ

      3.75 tỷ 95 m2 39,48 triệu/m2
      Bán ngôi nhà 2 tầng MT Cổ Mân 8 view công viên - Gần Trần Nhân Tông - Đà Nẵng- Gần trục đường lớn 15m Trần Nhân Tông.- Gần các chợ hải sản tươi ngon giá rẻ...
      Đường Cổ Mân 8, Phường Mân Thái, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay nhà chung cư 2 phòng ngủ, giá 3,7 tỷ tại Đường Phạm Kiệt - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      3.7 tỷ 0 m2
      - Chính chủ cần sang nhượng chung cư 2 phòng ngủ tầng 24 view sông hàn và trung tâm TP dự án The Sang Residence.- Vị trí dự án nằm trên đường Phạm...
      Dự án The Sang Residence, Đường Phạm Kiệt, Phường Khuê Mỹ, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng chung cư 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 3,2 tỷ tại Quận Sơn Trà - Đà Nẵng

      3.2 tỷ 60 m2 53,34 triệu/m2
      căn hộ chung cư view trực diện biển Fusion Suite 62m, sổ hồng riêng lâu dài, giá cực rẻ thị trường.căn hộ chung cư MT biển Mỹ Khê.Tên dự án:...
      Dự án Fusion Suites Da Nang Beach, Quận Sơn Trà, Đà Nẵng

      Sở hữu căn hộ 2 phòng ngủ, 69 m2, hướng Tây - Bắc, giá 4,2 tỷ tại Quận Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      4.2 tỷ 69 m2 60,87 triệu/m2
      ĐẲNG CẤP 10 CĂN NGOẠI GIAO SUNCOSMO VIEW SÔNG HÀN ĐÀ NẴNG Chỉ Với 1,6 tỉ - TT trong vòng 24 tháng CK lên Đến 19 phần trăm Tập Đoàn SUN GROUP Ra Mắt...
      Dự án Sun Cosmo Residence, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán ngay căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 69 m2, giá 3,62 tỷ tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      3.62 tỷ 69 m2 52,47 triệu/m2
      Sun Cosmo Residence đc quy hoạch với tổng DT 8,5 ha, đc thiết kế xây dựng với mô hình tòa tháp căn hộ chung cư cao tầng và khu nhà ở thấp tầng.Khu cao...
      Dự án Sun Cosmo Residence, Đường Trần Thị Lý, Phường Mỹ An, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ 2 phòng ngủ, giá 4,81 tỷ tại Đường Phạm Kiệt - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      4.81 tỷ 0 m2
      Chỉ còn rất ít cơ hội để sở hữu:căn hộ chung cư biển - The Sang Residence - ngôi nhà mơ ước view trực diện biển Mỹ Khê ngay trung tâm.Đà Nẵng.An cư xứng...

      Sở hữu căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, giá 3,5 tỷ tại Đường Phạm Kiệt - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      3.5 tỷ 0 m2
      - Chính chủ cần sang nhượng căn 2 phòng ngủ tầng 22 view Sông Hàn và trung tâm TP Đà Nẵng, dự án The Sang Residennce.- Thông tin căn 2 phòng ...

      Chuyển nhượng căn chung cư 2 phòng ngủ, hướng Đông, giá 3,8 tỷ tại Quận Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      3.8 tỷ 0 m2
      Độc quyền chung cư View sông Hàn tầng 24 căn 07 Panoma Sun Cosmo Residence Đà Nẵngchào bán độc quyền chung cư 07 tầng 24 View sông Hàn, Cầu Rồng, Cầu...
      Dự án Sun Cosmo Residence, Quận Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng
      K
      Nguyễn Hoàng Trọng Khánh Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh căn nhà riêng 3 tầng, 250 m2, mặt tiền 5m, hướng Bắc tại Quận Cẩm Lệ, giá 4,4 tỷ

      4.41 tỷ 250 m2 17,61 triệu/m2
      Cần bán nhà chính chủ dt 5x20. 3 tầng dt sử dụng 250 mét vuông. Ngay TTHC Q. Cẩm lệ, gần trường cấp 1,2,3, gần bv , gần chợ. Chính chủ , không qua...
      Dự án Green Lake, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Bán gấp nhà riêng 3 tầng, 60 m2, hướng Nam tại Đường Phan Chu Trinh - Hải Châu, giá 4,69 tỷ

      4.7 tỷ 60 m2 78,17 triệu/m2
      Nhà Phan Châu Trinh gần cầu Rồng thiết kế theo phong cách Châu Âu.căn nhà có DT gần 60 mét vuông - Xây dựng đủ độ thoáng vì bề ngang nhà lên đến...
      Đường Phan Chu Trinh, Phường Hải Châu II, Hải Châu, Đà Nẵng

      Cần bán nhà mặt phố 2 tầng, 72 m2, hướng Nam tại Đường Bùi Huy Bích - Sơn Trà, giá 3,7 tỷ

      3.7 tỷ 72 m2 51,39 triệu/m2
      Bán nhà 2 tầng MT đường Bùi Huy Bích.Công năng: 3 PN, phòng khách, 2 WC, nội thất đầy đủ,...1 DT: 72 mét vuông.2 Giá: 3tỉ XXXtr (TL).3 Hướng: Nam.4...
      Đường Bùi Huy Bích, Phường Nại Hiên Đông , Sơn Trà, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay nhà đẹp 3 tầng, 58 m2, mặt tiền 4m tại Đường Hoàng Diệu - Hải Châu, giá 4,4 tỷ

      4.41 tỷ 58 m2 75,87 triệu/m2
      ngôi nhà với đc K408 Hoàng Diệu, Hải Châu, Đà Nẵng_ Nhà nằm vị trí trung tâm Hải Châu, kiệt ô tô 3m5 kiệt xe tải nhỏ, khu dân trí cao, nhà cao tầng sạch...
      Đường Hoàng Diệu, Phường Nam Dương, Hải Châu, Đà Nẵng

      Cần bán ngay căn nhà 3 tầng, 57 m2, mặt tiền 8m tại Đường Phan Châu Trinh - Hải Châu, giá 4,69 tỷ

      4.7 tỷ 57 m2 82,29 triệu/m2
      Nhà là nơi để về, nơi giải toả những áp lực của cuộc sống.Bán căn nhà có DT gần 60 mét vuông - Xây dựng đủ độ thoáng vì bề ngang nhà lên đến 9m.Thông...
      Đường Phan Châu Trinh, Phường Nam Dương, Hải Châu, Đà Nẵng

      Bán nhà đất Đà Nẵng giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Đà Nẵng được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Đà Nẵng ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Đà Nẵng giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Đà Nẵng phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Đà Nẵng, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà đất tại Đà Nẵng là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Đà Nẵng. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.