Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Đà Nẵng giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 3.842 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Đà Nẵng giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Chuyển nhượng đất nền dự án 100 m2, mặt tiền 5m tại Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 3,05 tỷ

      3.05 tỷ 100 m2 30,5 triệu/m2
      - Em Bình đc chủ thân thương gửi bán nền đất view 6 tòa căn hộ The Ori Garden, Khu vực hiện nay đang và sắp tập trung dân cư về đông nhất Q. Liên Chiểu....
      Dự án HomeLand Central Park, Đường Số 5, Phường Hòa Hiệp Nam, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố đẹp 2 tầng, 72 m2, mặt tiền 4m tại Đường Khúc Hạo, giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 72 m2 54,17 triệu/m2
      Nhà 2 tầng mới đẹp MT đường quy hoạch nhà 5.5m và lề mỗi bên 3m sát đường Khúc Hạo.+ Nhà vừa vừa xây năm đc vài năm nên còn rất mới đẹp, thiết kế hiện đại...
      Đường Khúc Hạo, Phường Nại Hiên Đông , Sơn Trà, Đà Nẵng

      Cần bán ngay đất 102 m2, mặt tiền 6m tại Hòa Hải - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 102 m2 31,38 triệu/m2
      CĐT mở giỏ hàng suất ngoại giao phân khu R3 đẹp nhất KĐT FPT Đà Nẵng giá giảm gần 30 phần trăm so với giá gốc đã chào bán.Vị trí chào bán sát sông...
      Dự án FPT City Đà Nẵng, Đường Võ Chí Công, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng.

      Cần bán ngay nhà riêng sổ đỏ 3 tầng, 66 m2 tại Đường Phan Châu Trinh - Hải Châu, giá 4,89 tỷ

      4.89 tỷ 66 m2 74,1 triệu/m2
      Mô tả:Mang một phong cách châu âu, thêm chút tân cổ điển vào đó. Sang trọng và hiện đại.- Vị trí cực đẹp, trước nhà 3m, cách 10m ra Nguyễn Văn Linh, Phan...
      Đường Phan Châu Trinh, Phường Nam Dương, Hải Châu, Đà Nẵng

      Bán nhanh lô đất nền 100 m2, hướng Tây - Bắc tại Hòa Xuân - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 100 m2 32 triệu/m2
      Bán đất đường Đậu Quang Lĩnh, Hòa Xuân - Đà Nẵng.- Vị trí: KĐT Hòa Xuân, cư dân đông đúc sầm uất, xung quanh nhiều tiện ích ...- DT : 100m2- Hướng đất:...
      Đường Đậu Quang Lĩnh, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán ngay nhà sổ riêng 2 tầng, 95 m2, mặt tiền 5m tại Đường Trần Cao Vân, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 95 m2 36,85 triệu/m2
      Chủ thiện chí bán ngay nhà 2 tầng kiên cố trung tâm thành phố -liên kế CoopMart Đà Nẵng-oto đỗ trong sân nhà- Trần Cao Vân Giá chỉ hơn 3.5 tỉ tí- Chủ...
      Đường Trần Cao Vân, Phường Thanh Khê Đông, Thanh Khê, Đà Nẵng

      Cần bán gấp nền đất 100 m2 tại Đường Thanh Hóa - Hòa Xuân - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 100 m2 35 triệu/m2
      Bán đất P. Hòa Xuân, Q. Cẩm Lệ, TP.Đà Nẵng giá siêu mềm1. Cần bán Thanh Hóa 10m5 sát sân vận động giá 3.5 tỉ- DT: 100m2- Gần chợ Hòa Xuân đi bộ ~ 2 ph,...
      Đường Thanh Hóa, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 120 m2, hướng Tây - Nam tại Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 4,7 tỷ

      4.7 tỷ 120 m2 39,17 triệu/m2
      * tòa căn hộ B1.36 khu sinh thái ven sông Hòa Xuân.* nền đất nằm sát ngã 4 đường Trung Lương 20.* Song song đường lớn Nguyễn Phước Lan, rất thuận lợi...
      Dự án Dream Home, Phố Hoàng Thế Thiện, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng nhà mặt tiền 3 tầng, 56 m2 tại Đường Bùi Lâm - An Hải Bắc - Sơn Trà, giá 3,15 tỷ

      3.15 tỷ 56 m2 56,25 triệu/m2
      Cần bán trước tết - nhà 3 tầng đường Bùi Lâm - gần chợ An Hải Bắc & Nại Hiên Đông.+ Vị trí đẹp, cư dân đông đúc, gần Trần Thánh Tông, Trần Hưng Đạo. Ra...
      Đường Bùi Lâm, Phường An Hải Bắc, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất 115 m2, mặt tiền 5m tại Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 4,7 tỷ

      4.7 tỷ 115 m2 40,87 triệu/m2
      - Bán nền đất 2 mặt trước sau Hồ Phi Tích & Đinh Văn Chấp,Hòa Xuân,Cẩm Lệ- DT : 115 mét vuông Đông Bắc & hướng Tây Nam- giá : 4 tỉ 7====- Bán nền ...
      Đường Hồ Phi Tích, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán ngay miếng đất mặt tiền 7m, hướng Tây - Bắc tại Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 4,6 tỷ

      4.6 tỷ 0 m2
      Chủ cần tiền bán mảnh đất MT đường Phú Lộc 22. ven biển nguyễn tất thành chỉ 100m.Vị trí đẹp để xây nhà nghỉ, homestay với MT rộng 7m đường 7,5m thông...
      Đường Phú Lộc 22, Phường Hòa Minh, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Cần bán ngay nhà riêng sổ đỏ 3 tầng, 110 m2 tại Đường Lê Đình Lý - Hải Châu, giá 3,55 tỷ

      3.55 tỷ 110 m2 32,28 triệu/m2
      Nhà 3 Tầng ( 3 Mê Kiên Cố ) Kiệt ô tô - Lê Đình Lý - Q.Hải Châu - diện tích sử dụng : 110m2- Ngang : 4,6m - Hướng : Bắc và Nam- Nhà 2 Mặt Kiệt Thoáng...
      Đường Lê Đình Lý, Phường Hòa Thuận Tây, Hải Châu, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đẹp 3 tầng, 45 m2, mặt tiền 6m tại Đường Điện Biên Phủ, giá 3,7 tỷ

      3.7 tỷ 45 m2 82,23 triệu/m2
      Cần bán nhanh nhà 2 tầng + lững kiệt 5m có lề Điện Biên Phủ, ngang 6.2m chỉ 3.7 tỉ. hotline Tú: 0931 923 ***- Vị trí: Kiệt oto 5m, nhà cách đường chính...
      Đường Điện Biên Phủ, Phường Chính Gián, Thanh Khê, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 100 m2, giá 4,7 tỷ tại Quận Sơn Trà - Đà Nẵng

      4.7 tỷ 100 m2 47 triệu/m2
      Tổng quan dự ánAzura nằm ở bên kia sông Hàn từ Đà Nẵng CBD, và từ đây chỉ mất 5 ph lái xe để đến sân bay quốc tế TP. Nằm ở trung tâm TP nên rất gần với...
      Dự án Căn hộ cao cấp Azura, Quận Sơn Trà, Đà Nẵng

      Bán nhà riêng sổ đỏ 3 tầng, 45 m2 tại Đường Hải Phòng - Hải Châu I - Hải Châu, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 45 m2 77,78 triệu/m2
      - Bán nhà 3 tầng đường Hải Phòng - Hải Châu.- Kiệt ô tô 4 m - Gần đường chính.- Công năng: Gồm 4 PN (có PN dưới)và 3  nhà vệ sinh, sân phơi, phòng...
      Đường Hải Phòng, Phường Hải Châu I, Hải Châu, Đà Nẵng

      Bán gấp đất 100 m2, mặt tiền 5m tại Nại Hiên Đông - Sơn Trà - Đà Nẵng, giá 4,85 tỷ

      4.85 tỷ 100 m2 48,5 triệu/m2
      Hạ giá bán gấp đất MT Trần Thánh Tông ngay ngã tư Khúc Hạo, 100 mét vuông, ngang 5m chỉ 4.85 tỉ.liên hệ ngay Tú: 0931 923 ***- mảnh đất nằm vị...
      Đường Trần Thánh Tông, Phường Nại Hiên Đông , Sơn Trà, Đà Nẵng

      Cần bán gấp đất nền 100 m2, mặt tiền 7m, hướng Tây tại Hòa Xuân - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 3,02 tỷ

      3.02 tỷ 100 m2 30,2 triệu/m2
      Cần tiền bán ngay nền đất đường 7m5 Hoàng Đình Ái, hướng tây, dt 100m sát ngã 4, gần căn hộ Văn Tiến Dũng, gần trường Tiểu học &2 kẹp giữa 2 nhà, cư ...
      Dự án Nam cầu Nguyễn Tri Phương, Đường Hoàng Đình Ái, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Sở hữu mảnh đất 504 m2, mặt tiền 22m, hướng Đông - Nam tại Hòa Vang - Đà Nẵng, giá 3,25 tỷ

      3.25 tỷ 504 m2 6,45 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán lô căn biệt thự nhà vườn Hòa Ninh.- Vị trí: Cổng chào thôn kiểu mẫu An Sơn (dưới chân Bà Nà đi vào 500m).- Khu quy hoạch đất căn biệt ...
      Đường 602, Xã Hòa Ninh, Hòa Vang, Đà Nẵng

      Mua bán nhà đất Đà Nẵng giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Đà Nẵng được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Đà Nẵng ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Đà Nẵng giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Đà Nẵng phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Đà Nẵng, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà đất tại Đà Nẵng là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Đà Nẵng. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.