Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Đất tại Hà Nội năm 2026

      Có 5.332 Đất đang giao dịch mua bán tại Hà Nội

      Cần bán lô đất sổ riêng 195 m2 tại Đường Nhật Tảo - Đông Ngạc - Bắc Từ Liêm - Hà Nội, giá 24,38 tỷ

      24.38 tỷ 195 m2 125 triệu/m2
      Bán nền đất nền tại Nhật Tảo, P. Đông Ngạc, Bắc Từ Liêm, TP Hà Nội,Cách Sunshine City – 200m , Cạnh Khu đô thi Ciputra Tây HồThông tin chi tiết:- DT:...
      Đường Nhật Tảo, Phường Đông Ngạc, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu ngay đất nền 62,20000076293945 m2, hướng Tây tại Long Biên - Hà Nội, giá 8,09 tỷ

      8.09 tỷ 62,21 m2 130 triệu/m2
      Bán 62,2 mét vuông đất tổ 8 Thạch Bàn, Long Biên. oto con chạy tới, cách 20m ra bãi đỗ xe.+ DT: 62,2 mét vuông, MT 3,82m, nở hậu 4m, dài 14,6m,...
      Ngõ 541 Bát Khối, Phường Thạch Bàn, Quận Long Biên, Hà Nội

      Cần bán nhanh mảnh đất 272 m2 tại Đường Lạc Long Quân - Nhật Tân - Tây Hồ - Hà Nội, giá 60 tỷ

      60 tỷ 272 m2 220,59 triệu/m2
      Mặt ngõ, DT rộng, MT siêu khủng, khổ đất vuông không tì vết, chỉ cách mặt Hồ Tây 2 ph đi bộ. Phù hợp xây anpartment, hoặc căn biệt thự.- DT: 275m2.- MT:...
      Đường Lạc Long Quân, Phường Nhật Tân, Quận Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán đất nền 164 m2 tại Phố Phùng Chí Kiên - Nghĩa Đô - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 55 tỷ

      55 tỷ 164 m2 335,37 triệu/m2
      nền đất hiếm Phùng Chí Kiên, MT siêu rộng, vị trí cực đẹp. oto tránh, đỗ, vào nhà. Xây căn biệt thự, apartment rất phù hợp.- DT: 164 mét vuông.-...
      Phố Phùng Chí Kiên, Phường Nghĩa Đô, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu nền đất 240 m2 tại Đường Tô Ngọc Vân - Quảng An - Tây Hồ - Hà Nội, giá 85 tỷ

      85 tỷ 240 m2 354,17 triệu/m2
      nền đất hiếm phố Tô Ngọc Vân, cách mặt phố đúng 10m. ô tô qua nhà, phù hợp xây căn biệt thự, anpartment cho người nước ngoài thuê.- DT: 240 mét ...
      Đường Tô Ngọc Vân, Phường Quảng An, Quận Tây Hồ, Hà Nội

      Sở hữu ngay miếng đất 195 m2 tại Đường Lạc Long Quân - Thụy Khuê - Tây Hồ - Hà Nội, giá 50 tỷ

      50 tỷ 195 m2 256,42 triệu/m2
      nền đất hiếm sát mặt phố Lạc Long Quân, khổ đất vuông vức, 2 thoáng. giá siêu mềm nhất thị trường. Phù hợp xây căn biệt thự, anpartment.- DT:...
      Đường Lạc Long Quân, Phường Thụy Khuê, Quận Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán nhanh đất 220 m2 tại Đường Võ Chí Công - Xuân La - Tây Hồ - Hà Nội, giá 34 tỷ

      34 tỷ 220 m2 154,55 triệu/m2
      miếng đất cực đẹp ở Võ Chí Công, vị trí đẹp, KD, MT rộng, khổ đất vuông vức.- DT: 220 mét vuông.- MT: 10m.- Đường trước đất: 8 - 9 m.- bìa đỏ: (Chủ...
      Đường Võ Chí Công, Phường Xuân La, Quận Tây Hồ, Hà Nội

      Sở hữu mảnh đất 50 m2, hướng Tây-Nam tại Phường Phúc Lợi - Long Biên - Hà Nội, giá 6,4 tỷ

      6.4 tỷ 50 m2 128 triệu/m2
      Cần bán 50,1 mét vuông nhà c4 ngõ 197 Phúc Lợi. Cách 20m ra đường thông oto, gần chợ & trường các cấp.+ DT: 50,1 mét vuông, MT và hậu...
      Phường Phúc Lợi, Quận Long Biên, Hà Nội

      Cần bán ngay mảnh đất 266 m2 tại Đường Nguyễn Văn Linh - Thạch Bàn - Long Biên - Hà Nội, giá 25 tỷ

      25 tỷ 266 m2 93,99 triệu/m2
      🔥 CẦN BÁN nền đất 266 mét vuông – THỔ CƯ FULL – XE TẢI TRÁNH – LONG BIÊN, TP Hà Nội – CHỈ 25 tỉ👉 DT: 266 mét vuông | Giá: 25 tỉ (Chưa tới...
      Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Thạch Bàn, Quận Long Biên, Hà Nội

      Bán đất 247 m2, hướng Bắc tại Xã Bát Tràng - Gia Lâm - Hà Nội, giá 24,7 tỷ

      24.7 tỷ 247 m2 100 triệu/m2
      Bán lô góc 247m² đất xóm 4 Đông Dư, Gia Lâm. Đường 5m oto tránh, cạnh hai hồ điều hòa.+ DT: 247m², MT rộng 28m, sâu 13m, tọa hướng Bắc và Tây.+ giá: 24.7 tỉ...
      Đường Đông Dư, Xã Bát Tràng, Huyện Gia Lâm, Hà Nội

      Chuyển nhượng lô đất 100 m2 tại Đường 422 - Trạm Trôi - Hoài Đức - Hà Nội, giá 12,7 tỷ

      12.7 tỷ 100 m2 127 triệu/m2
      Siêu đỉnh - cực hot - đất MT Tỉnh Lộ 422 "bom tấn" LN không nên bỏ lỡ!Tọa lạc "vàng" Ngay trục KD sầm uất nhất khu vực, đắc địa không thể chê!100m đẹp lung...
      Đường 422, Trạm Trôi

      Sở hữu ngay đất nền 74 m2 tại Đường Quốc lộ 32 - Hát Môn - Phúc Thọ - Hà Nội, giá 2,3 tỷ

      2.3 tỷ 74 m2 31,09 triệu/m2
      🏡 BÁN ĐẤT "HIẾM" LÀNG NGHỀ HÁT MÔN – 74.2 mét vuông – CHỈ HƠN 2tỉ - ĐẦU TƯ SIÊU LỜI!🔥 Vị trí đắc địa – Ngõ thông rộng rãi, oto đỗ tận cửa, cách mặt...
      Đường Quốc lộ 32, Hát Môn

      Bán miếng đất 85 m2, hướng Đông-Nam tại Phường Phúc Đồng - Long Biên - Hà Nội, giá 13 tỷ

      13 tỷ 85 m2 152,95 triệu/m2
      Bán 84 mét vuông đất mặt ngõ 66 Nguyễn Lam. Cách 30m ra phố chính, ngay cạnh là 5 tòa CC Hope và 4 tòa Sunshine.+ DT: 84 mét vuông, MT và hậu...
      Đường Nguyễn Lam, Phường Phúc Đồng, Quận Long Biên, Hà Nội

      Bán gấp đất 85 m2, hướng Đông-Nam tại Phường Phúc Đồng - Long Biên - Hà Nội, giá 13 tỷ

      13 tỷ 85 m2 152,95 triệu/m2
      Bán 84m² đất mặt ngõ 66 Nguyễn Lam. Cách 30m ra phố chính, ngay cạnh là 5 tòa CC Hope và 4 tòa Sunshine.+ DT: 84m², MT và hậu 4,5m, dài 18,10m, đường rộng...
      Đường Nguyễn Lam, Phường Phúc Đồng, Quận Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu ngay lô đất sổ riêng 46,79999923706055 m2 tại Xã Xuân Nộn - Đông Anh - Hà Nội, giá 3,28 tỷ

      3.28 tỷ 46,8 m2 70,01 triệu/m2
      Đất nền ở Đường Nhạn, Xuân Nộn, Đông Anh, Thủ đô Hà Nội đang chờ chủ mới.*cực kỳ hợp lý cho ai muốn xây dựng tổ ấm hoặc đầu tư*- MT rộng 4m, lý tưởng cho...
      Đường Nhạn, Xã Xuân Nộn, Huyện Đông Anh, Hà Nội

      Bán nhanh nền đất 128 m2 tại Xã Quảng Bị - Chương Mỹ - Hà Nội, giá 4,6 tỷ

      4.6 tỷ 128 m2 35,94 triệu/m2
      BÁN ĐẤT ĐẸP TẠI THÔN 2, QUẢNG BỊ – GIÁ CHỈ 4,3 tỉ• DT: 128m²• Cách tỉnh lộ 419 chỉ 50m• Vị trí cực đẹp: Mặt trước là chợ Quảng Bị, đường rộng rãi, oto đỗ...
      Đường 419, Xã Quảng Bị, Huyện Chương Mỹ, Hà Nội

      🌺 🌺 🌺 BÁN ĐẤT DT SỬ DỤNG 80M – CHỈ 3.3 TỶ TẠI ĐA TỐN – Ô TÔ 7 CHỖ ĐẬU CỬA – CẠNH VIN – Ở SƯỚNG

      3.3 tỷ 80 m2 41,25 triệu/m2
      🔥 Diện tích sử dụng 80m,  mặt tiền 4.8m, sổ đẹp nở hậu☑️ Ngõ thông ô tô 7 chỗ đậu cửa, ô tô tải 1.5 tấn đậu cửa☑️ Vị trí trung tâm,  gần sân...
      Đường Đường Đa Tốn, Xã Xã Đa Tốn, Huyện Huyện Gia Lâm, Hà Nội

      ĐẤT HIẾM CÓ – Ô TÔ VÀO ĐẤT – 2 MẶT THOÁNG – GẦN VIN SAFARI – 52M CHỈ 3.68 TỶ

      3.68 tỷ 62 m2 59,36 triệu/m2
      👉  Mảnh đất dáng đẹp 62m mặt tiền 4.5m+ Vuông vắn, diện tích vừa đủ để xây nhà đẹp + Ô tô vào đất, đường sạch đẹp, trải nhựa tận cửa+ Rất gần...

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!