Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Đất tại Hà Nội năm 2026

      Có 5.332 Đất đang giao dịch mua bán tại Hà Nội

      Bán gấp nền đất 80 m2 tại Đường 6 - Phú Nghĩa - Chương Mỹ - Hà Nội, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 80 m2 43,75 triệu/m2
      🌟 CHÍNH CHỦ BÁN LÔ GÓC SIÊU ĐẸP – NGAY CHỢ PHÚ HỮU, PHÚ NGHĨA – GIÁ CHỈ 3,5 tỉ 🌟📍 Vị trí cực đẹp:• Cách chợ Phú Hữu chỉ vài bước chân• Gần QL 6 (chỉ...
      Đường 6, Xã Phú Nghĩa, Huyện Chương Mỹ, Hà Nội

      Bán gấp lô đất nền 30 m2, hướng Tây-Nam tại Giang Biên - Long Biên - Hà Nội, giá 3,95 tỷ

      3.95 tỷ 30 m2 131,67 triệu/m2
      Hiếm có! DT nhỏ 30 mét vuông đất ngõ 14 Kẻ Tạnh, Giang Biên. Gần đường lớn và trường chợ.+ DT: 30 mét vuông, MT 3,4m, sâu 9m, đường rộng 2m, tọa...
      Phố Kẻ Tạnh, Phường Giang Biên, Quận Long Biên, Hà Nội

      Bán lô đất 47,099998474121094 m2, hướng Tây tại Xã Đông Dư - Gia Lâm - Hà Nội, giá 4 tỷ

      4 tỷ 47,1 m2 84,93 triệu/m2
      Bán đất xóm 7 Đông Dư, Bát Tràng: 47,1m², ngõ oto vào đất, giá rất hợp lý!+ DT: 47,1m², MT 5,2m, dài 10,1m, khổ vuông đẹp, tọa hướng Tây.+ giá: 4 tỉ Việt ...
      Xã Đông Dư, Huyện Gia Lâm, Hà Nội

      Bán nhanh mảnh đất 52 m2 tại Xã Đa Tốn - Gia Lâm - Hà Nội, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 52 m2 73,08 triệu/m2
      CHÍNH CHỦ BÁN ĐẤT SIÊU ĐẸP TẠI KHOAN TẾ - ĐA TỐN - GIA LÂMDT: 51.8m²MT = Hậu: 4m vuông vứcNgõ vào rộng: 2m, sạch sẽ, thông thoángVị trí: Thôn Khoan Tế, xã...
      Xã Đa Tốn, Huyện Gia Lâm, Hà Nội

      Sở hữu lô đất sổ riêng 60 m2, hướng Đông tại Phường Phúc Lợi - Long Biên - Hà Nội, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 60 m2 125 triệu/m2
      Đất Phúc Lợi 60 mét vuông: Khổ đất đẹp, ngõ thông, đường oto vào đất, gần trường, xung quanh tiện ích ngập tràn.+ DT: 60 mét vuông, MT và hậu...
      Phường Phúc Lợi, Quận Long Biên, Hà Nội

      Bán đất nền 150 m2, hướng Đông-Bắc tại Thị trấn Trâu Quỳ - Gia Lâm - Hà Nội, giá 24,75 tỷ

      24.75 tỷ 150 m2 165 triệu/m2
      Lô Góc Vàng khu đô thị 31ha Trâu Quỳ: 150m² đối diện nhà văn hóa, MT rộng, KD đỉnh cao!+ DT: 150m², MT 25,65m, dài 20,35m, tọa hướng ĐB và TB.+ giá:...
      Phố Nguyễn Khiêm Ích, Thị trấn Trâu Quỳ, Huyện Gia Lâm, Hà Nội

      Bán gấp lô đất sổ riêng 44 m2, hướng Bắc tại Giang Biên - Long Biên - Hà Nội, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 44 m2 170,46 triệu/m2
      Cần bán đất 2 mặt thoáng 43,7m² đất ngõ Kẻ Tạnh, Giang Biên. Đường oto thông, gần trường chợ.+ DT: 43,7m², MT và hậu 4m, dài 11m, đường 3,5m, tọa hướng...
      Phố Kẻ Tạnh, Phường Giang Biên, Quận Long Biên, Hà Nội

      Bán nhanh lô đất 51 m2 tại Đường 6 - Đông Phương Yên - Chương Mỹ - Hà Nội, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 51 m2 35,3 triệu/m2
      🔥 Nhỉnh 1 tỉ tại Đông Phương Yên 🔥- DT: 51,1m - Đường rộng ô tô 🚗 tránh xe máy- Cách chợ, trường  học,UB xã chỉ 500m khu vực cư dân đông đúc...
      Đường 6, Xã Đông Phương Yên, Huyện Chương Mỹ, Hà Nội

      Sở hữu nền đất 154 m2, hướng Đông-Bắc tại Xã Bát Tràng - Gia Lâm - Hà Nội, giá 15,86 tỷ

      15.87 tỷ 154 m2 103,02 triệu/m2
      Bán mảnh đất đẹp 154m² tại Đông Dư, Gia Lâm. Đường oto tránh, ngay cạnh cầu Thanh Trì và đường Ecopark.+ DT: 154m², MT rộng 7m, hậu rộng 7m, đất vuông đẹp...
      Đường Đông Dư Thượng, Xã Bát Tràng, Huyện Gia Lâm, Hà Nội

      Cần bán nhanh mảnh đất 136 m2, hướng Tây-Nam tại Gia Lâm - Hà Nội, giá 20,81 tỷ

      20.81 tỷ 136 m2 153 triệu/m2
      Đất khu đô thị 31ha, 136 mét vuông, đường 13m - Tiềm năng tăng giá cạnh Nguyễn Khiêm Ích - Tiện ích ngập tràn!+ DT: 136 mét vuông, MT 6,8m,...

      Sở hữu nền đất 90 m2, hướng Bắc tại Phường Ngọc Thụy - Long Biên - Hà Nội, giá 23 tỷ

      23 tỷ 90 m2 255,56 triệu/m2
      Cần bán 90m² đất TĐC Ngọc Thụy, Long Biên. Hạ tầng đẹp, xung quanh bạt ngàn công viên, không gian xanh.+ DT: 90m², MT và hậu 4,5m, dài 20m, đường 13m, sau...
      Phường Ngọc Thụy, Quận Long Biên, Hà Nội

      Cần bán nhanh mảnh đất 80 m2 tại Đường 6 - Chúc Sơn - Chương Mỹ - Hà Nội, giá 7 tỷ

      7 tỷ 80 m2 87,5 triệu/m2
      BÁN 80m² ĐẤT ĐẤU GIÁ ĐỒNG TÍA - THỊ TRẤN CHÚC SƠN- CHƯƠNG MỸ - TP Hà Nội. Khu đất nằm sát KDC, giao thông thuận tiện. Đường rộng 12m, vỉa hè 2m- Vị trí...
      Đường 6, Thị trấn Chúc Sơn, Huyện Chương Mỹ, Hà Nội

      Sở hữu đất 180,6999969482422 m2, hướng Tây-Nam tại Vân Nội - Đông Anh - Hà Nội, thỏa thuận

      Thỏa thuận 180,7 m2
      SIÊU PHẨM ĐẤT VÂN NỘI – FULL nền thổ cư MẶT ĐƯỜNG VÂN TRÌ, VÂN NỘI, ĐÔNG ANH, thành phố Hà Nội – bìa đỏ CHÍNH CHỦThông tin chi tiết:Vị trí: Mặt đường...
      Đường Vân Trì, Xã Vân Nội, Huyện Đông Anh, Hà Nội

      Bán gấp lô đất sổ riêng 62 m2, hướng Đông-Nam tại Trâu Quỳ - Gia Lâm - Hà Nội, giá 10,8 tỷ

      10.8 tỷ 62 m2 174,2 triệu/m2
      Bán 62,1 mét vuông đất vàng, đường T Trâu Quỳ - KD Phát Lộc - An cư Thịnh Vượng.+ DT: 62,1 mét vuông, MT và hậu 4,6 mét vuông, dài 13,5m,...
      Đường T, Thị trấn Trâu Quỳ, Huyện Gia Lâm, Hà Nội

      Bán mảnh đất 73 m2, hướng Tây-Nam tại Giang Biên - Long Biên - Hà Nội, giá 16,6 tỷ

      16.61 tỷ 73 m2 227,4 triệu/m2
      Bán Đất Giang Biên Chếch Vườn Hoa: 72,67m², MT đẹp, cạnh Trường Chợ, tiện ích bạt ngàn.+ DT: 72,67m², MT 5m, dài 14,6m, đường trước đất rộng 13,5m, hướng...
      Đường Phúc Lợi, Phường Giang Biên, Quận Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu nền đất 59,099998474121094 m2, hướng Đông-Nam tại Xã Đông Dư - Gia Lâm - Hà Nội, giá 8 tỷ

      8 tỷ 59,1 m2 135,37 triệu/m2
      nền thổ cư xóm 4 Đông Dư - DT: 59,1m² - Vị trí KD đỉnh, gần hồ, trường, chợ.+ DT: 59,1m², MT và hậu 5,3m, dài 11m, đường rộng 6m, tọa Đông Nam.+ giá: 8...
      Xã Đông Dư, Huyện Gia Lâm, Hà Nội

      Cần bán mảnh đất 76,80000305175781 m2, hướng Đông tại Long Biên - Hà Nội, giá 10 tỷ

      10 tỷ 76,81 m2 130,21 triệu/m2
      Bán 76,8m² đất đấu giá X3 Đồng Phan, Thạch Bàn. oto tránh đỗ cửa, gần đường quy hoạch đang triển khai.+ DT: 76,8m², MT và hậu 5,3m, dài 14,5m, tọa hướng...
      Phường Thạch Bàn, Quận Long Biên, Hà Nội

      Cần bán nhanh lô đất nền 76,5 m2, hướng Đông tại Phúc Lợi - Long Biên - Hà Nội, giá 13 tỷ

      13 tỷ 76,5 m2 169,94 triệu/m2
      Bán đất mặt đê Phúc Lợi 76,5m²: Vị trí đẹp, đường rộng 10m, oto đỗ, xây tự do.+ DT: 76,5m², MT và hậu 4,51m, dài 17m, tọa hướng Đông.+ giá: 13 tỉ ...
      Đường Đê Vàng, Phường Phúc Lợi, Quận Long Biên, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!