Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Đất tại Hà Nội giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 461 Đất đang giao dịch mua bán tại Hà Nội giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Chuyển nhượng mảnh đất 108 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Bắc tại Hoài Đức - Hà Nội, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 108 m2 53,71 triệu/m2
      Siêu Phẩm 108m2 đất La Tinh Đông La full thổ cư mặt đường trải nhựa vỉa hè rộng 3m mặt đường trục chính đi thẳng ra đường vành đai 4 cách đường vành đai 4...
      Đường La Tinh, Xã Đông La, Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán nhanh lô đất 50 m2, mặt tiền 4m, hướng Nam tại La Khê - Hà Đông - Hà Nội, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 50 m2 130 triệu/m2
      Hiếm có KĐT Cổng Đồng, La Khê, Hà Đông, HN - KD siêu đỉnh, đường ô bàn cờ 3 bước ra đường Lê Văn Lương nối dài và trung tâm thương mại Aeon Hà Đông, KD...
      Đường Tố Hữu, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay đất nền 30 m2, mặt tiền 3m, hướng Đông - Nam tại Hà Nội, giá 5,1 tỷ

      5.1 tỷ 30 m2 170 triệu/m2
      HÀNG VÍP MỚI VỀ Bán mảnh đất tái định cư phố trạm -Vi trí đắc địa-Mặt đường 28m vỉa hè rộng-KD-Làm shop .+ DT 30  mét vuông + MT 3.08 + Đông Nam+...
      Đường Phố Trạm, Phường Long Biên, Long Biên, Hà Nội

      Bán nhanh lô đất nền 50 m2, mặt tiền 4m tại Dương Nội - Hà Đông - Hà Nội, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 50 m2 130 triệu/m2
      chính chủ gửi bán gấp, DT 50m, mt 4m, giá chỉ 6,5 tỉ (Có TL).KĐT LA DƯƠNG - LA NỘI - DƯƠNG NỘI, HÀ ĐÔNGVị trí nền đất quá hiếm trong tầm tiền. Đường vào...
      Đường La Nội, Phường Dương Nội, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu lô đất sổ riêng 40 m2, mặt tiền 3m, hướng Đông - Nam tại Hà Nội, giá 5,15 tỷ

      5.15 tỷ 40 m2 128,75 triệu/m2
      Bán 40m2 đất có nhà c4, ngõ tương đối rộng 4m, ngõ thông Cổ Linh, Tư Đình, Bát Khối. KD đc.- DT 40m2, MT = hậu 3.5m, Đông Nam.- Đường trước nhà rộng 4m...
      Đường Bát Khối, Phường Long Biên, Long Biên, Hà Nội

      Bán gấp lô đất nền 91 m2, mặt tiền 6m, hướng Tây - Nam tại Huyện Đông Anh - Hà Nội, giá 6,25 tỷ

      6.25 tỷ 91 m2 68,69 triệu/m2
      ĐẤT ĐẸP _TÂY BẦU _KIM CHUNG _ĐÔNG ANH Thủ đô Hà Nội MT 6m KD bất chấp.giá:6.25 tỉ + DT 91m full thổ cư.vị trí KD sầm uất + Đường chia ô bàn cờ thông.+...
      Dự án Khu nhà ở cho công nhân Đông Anh, Huyện Đông Anh, Hà Nội

      Bán đất nền 50 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Bắc tại Hà Đông - Hà Nội, giá 6,4 tỷ

      6.4 tỷ 50 m2 128 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nền đất dãy No03 khu đất DV LK20AB, Dương Nội, gần Aeon Hà Đông, trục thông thẳng ra công viên Thiên Văn Học.- DT 50 mét vuông, MT...
      Phường Dương Nội, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp nền đất 1 m2 tại Xã Cấn Hữu - Quốc Oai - Hà Nội, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 1 m2 6500 triệu/m2
      DT: 1473m2.Mặt đường ngã tư 2 MT.Mặt đường QL và đường liên xã rộng 27m(đang mở rộng).Hiện đang cho thuê làm bãi vật liệu xây dựng.Đã có nhà 80m và sân 300m.
      Đường 421B, Xã Cấn Hữu, Quốc Oai, Hà Nội

      Cần bán ngay đất nền 96 m2, mặt tiền 6m tại Xã Kim Chung - Đông Anh - Hà Nội, giá 6,1 tỷ

      6.1 tỷ 96 m2 63,55 triệu/m2
      Bân đất KD vỉa hè đường thông oto tải tránh Tây Bầu, Kim Chung, Đông Anh.+ DT: 96 mét vuông MT và hậu 6m.+ Nằm trên mặt phố KD bất chấp, phù hợp với...
      Tây Bầu, Xã Kim Chung, Đông Anh, Hà Nội

      Chuyển nhượng lô đất sổ riêng 52 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông tại Đông Anh - Hà Nội, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 52 m2 100 triệu/m2
      BÁN 52 mét vuông MẶT ĐƯỜNG QL3 KD TẠI MAI LÂM - ĐÔNG ANH - HN DT 52 mét vuông khổ đẹp , mt 5m đường QL 3 KD đỉnh , di chuyển trung tâm HN chỉ...
      Đường Quốc lộ 3, Xã Mai Lâm, Đông Anh, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất 105 m2 tại Xã Hải Bối - Đông Anh - Hà Nội, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 105 m2 49,53 triệu/m2
      + Đất ở Vị trí đẹp thuộc Thôn Cổ Điển khu vực phát triển nhất xã Hải Bối, gần TP Thông Minh, Tòa Tháp 108 tầng.+ Khu vực nhiều tiện ích như Chợ, trường cấp...
      Xã Hải Bối, Đông Anh, Hà Nội

      Cần bán ngay lô đất sổ riêng 1 m2, mặt tiền 30m tại Xã Hồng Vân - Thường Tín - Hà Nội, giá 6,4 tỷ

      6.4 tỷ 1 m2 6400 triệu/m2
      CC bán ngay !! đất dịch vụ DU LỊCH HỒNG VÂN, THƯỜNG TÍN - LÔ GÓC - DT 1100 mét vuông - NẰM TRÊN TRỤC CHÍNH ĐƯỜNG NGUYỄN Ý - 2 XE TẢI TRÁNH ...
      Đường 427, Xã Hồng Vân, Thường Tín, Hà Nội

      Cần bán nhanh lô đất 50 m2, mặt tiền 4m tại Phường Dương Nội - Hà Đông - Hà Nội, giá 6,45 tỷ

      6.45 tỷ 50 m2 129 triệu/m2
      - CHÍNH CHỦ CẦN BÁN nền đất DỊCH VỤ LA DƯƠNG - LA NỘI - DƯƠNG NỘI - MẶT SAU CỦA ĐƯỜNG TIẾN THÀNH - nền đất vuông vức RẤT ĐẸP KHÔNG LỖI PHONG THỦY - DT...
      Đường Tiến Thành, Phường Dương Nội, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu lô đất sổ riêng 70 m2, mặt tiền 5m tại Đường Lai Xá - Hoài Đức - Hà Nội, giá 6 tỷ

      6 tỷ 70 m2 85,72 triệu/m2
      + chính chủ cần vốn cho KD nên bán nền đất đẹp tại khu tái định cư Lai xá cổng trường Đại học Thành Đô, kề ngay khu CN lai xá và QL 32. Cách ga nhổn và...
      Đường Lai Xá, Thị trấn Trạm Trôi, Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán nhanh đất 1 m2, mặt tiền 20m tại Xã Cấn Hữu - Quốc Oai - Hà Nội, giá 7 tỷ

      7 tỷ 1 m2 7000 triệu/m2
      DT 1473m2.Đang cho thuê làm bãi vật liệu xây dựng.Đã có nhà ở 80m2.Đất đã xây và làm đẹp.Mặt đường QL 421B.Lô góc ngã tư của đường QL.
      Đường 421B, Xã Cấn Hữu, Quốc Oai, Hà Nội

      Cần bán nhanh mảnh đất 60 m2, mặt tiền 4m tại Huyện Gia Lâm - Hà Nội, giá 5,76 tỷ

      5.76 tỷ 60 m2 96 triệu/m2
      Cần bán 60m đất khu tái định cư 7.2ha Trâu Qùy, Gia Lâm.- DT: 60m.- MT 4m dài 15m.- Đường trước đất 13,5m, vỉa hè mỗi bên 2m.- Xung quanh đầy đủ tiện ích...
      Đường Nguyễn Mậu Tài, Thị trấn Trâu Quỳ, Gia Lâm, Hà Nội

      Cần bán nhanh mảnh đất 75 m2, mặt tiền 4m tại Long Biên - Long Biên - Hà Nội, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 75 m2 77,34 triệu/m2
      chính chủ cần bán mảnh đất đất mặt ngõ oto tránh thông, phố Cổ Linh, Long Biên, Thủ đô Hà Nội.- Vị trí đắc địa, khu phân Lô Quân Đội A38 Tư Đình, thông...
      Đường Cổ Linh, Phường Long Biên, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh mảnh đất 50 m2 tại Phố Lê Trọng Tấn - Phú La - Hà Đông - Hà Nội, giá 6 tỷ

      6 tỷ 50 m2 120 triệu/m2
      Cần bán đất phân lô Văn La - Văn Phú - Hà Đông - Thủ đô Hà Nội. Vị trí cách phố Quang Trung 100m, đường phân lô 12m, hạ tầng đầy đủ: Cấp 1,2 Phú La,...
      Đường Lê Trọng Tấn, Phường Phú La, Hà Đông, Hà Nội

      Mua bán đất Hà Nội giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán đất tại Hà Nội được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm mua bán đất Hà Nội ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán đất Hà Nội giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn đất tại Hà Nội phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán đất Hà Nội, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho đất tại Hà Nội là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán đất Hà Nội. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.