Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Đất tại Hà Nội giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 461 Đất đang giao dịch mua bán tại Hà Nội giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Chuyển nhượng đất 80 m2, hướng Đông - Bắc tại Đông Hội - Đông Anh - Hà Nội, giá 6 tỷ

      6 tỷ 80 m2 75 triệu/m2
      Cần bán 80m2 (5x16) đất đấu giá X2 Thái Bình Mai Lâm đường rộng 6,5m via hè 3,5m Đông Bắc cách cầu Đông Trù 600m cách trung tâm hội chợ triển lãm quốc gia...
      Đường Đông Hội, Xã Đông Hội, Đông Anh, Hà Nội

      Cần bán đất nền 200 m2 tại Xã Thạch Hòa - Thạch Thất - Hà Nội, giá 6 tỷ

      6 tỷ 200 m2 30 triệu/m2
      Chính chủ cần bán.DT: 100 - 200 mét vuông.MT: 10m.Vị trí: Xã Thạch Hòa.Giá inbox riêng, Ưu tiên cuộc gọi trực tiếp.MT rộng đẹp trên cả mong đợi.Hạ...
      Xã Thạch Hòa, Huyện Thạch Thất, Hà Nội

      Bán nhanh lô đất nền 2 m2, mặt tiền 46m, hướng Đông - Nam tại Ba Vì - Hà Nội, giá 5 tỷ

      5 tỷ 2 m2 2500 triệu/m2
      Vị trí nền đất thôn Mít Mái, Xã Yên Bài.Tổng DT là: 1943m2 trong đó có 1258m2 trong xổ và 700m2 đất khai hoang.Sẵn xổ Hồng công chứng ngay trong ...
      Thôn Mít Mái, Xã Yên Bài, Ba Vì, Hà Nội
      V
      Bất Động Sản Ba Vì Hơn 1 năm trước

      Bán gấp lô đất nền 60 m2 tại Xã Ngũ Hiệp - Thanh Trì - Hà Nội, giá 6,6 tỷ

      6.6 tỷ 60 m2 110 triệu/m2
      Chính chủ bán nhanh nhiều nền đất phu đấu giá phân lô ngay trung tâm hành chính huyện Thanh Trì gần đường QL 1A 1B Giao thông thuận tiện khu dân trí cao...
      Xã Ngũ Hiệp, Thanh Trì, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh miếng đất 58 m2, mặt tiền 3m tại Long Biên - Hà Nội, giá 6,6 tỷ

      6.6 tỷ 58 m2 113,8 triệu/m2
      Chính chủ cần bán mảnh đất NGỌC LÂM có nhà c4 ở tạm dt 58m2 đường oto 16 chỗ vào nhà ngõ thông các ngả KD bất chấp . liên kế bãi đỗ xe tiện ích bạt ngàn...
      Phường Ngọc Lâm, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán ngay đất 80 m2, mặt tiền 4m, hướng Bắc tại Phường Phú Thượng - Tây Hồ - Hà Nội, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 80 m2 81,25 triệu/m2
      Mặt ngõ oto vào - Lô góc.Bán đất An Dương Vương 80 mét vuông đất MT 4.3m giá 6.5 tỉ có thỏa thuận.- Mặt ngõ oto vào, lô góc 2 mặt thoáng.- bìa đỏ...
      Đường Phú Thượng, Phường Phú Thượng, Tây Hồ, Hà Nội

      Bán nhanh mảnh đất 68 m2 tại Đường Tam Trinh - Yên Sở - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 5,1 tỷ

      5.1 tỷ 68 m2 75 triệu/m2
      - Vị trí đẹp trung tâm Q., mặt ngõ của đường Tam Trinh, P. Hoàng Văn Thụ, Q. Hoàng Mai. Rất gần phố, bãi đỗ xe sát nhà, trước nhà thoáng mát, ngõ thẳng tắp,...
      Đường Tam Trinh, Phường Yên Sở, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu đất 70 m2, mặt tiền 4m tại Xã Đông Ngạc - Bắc Từ Liêm - Hà Nội, giá 5,1 tỷ

      5.1 tỷ 70 m2 72,86 triệu/m2
      Bán đất Đông Thắng, oto, 1 nhà ra phố.70m2, MT 4m, 5.1 tỉ, Bắc Từ Liêm.+ Một nhà ra mặt phố.+ miếng đất to rộng đẹp. oto đỗ cửa.+ Ngõ thông thoáng, đi khắp...
      Đường Đông Thắng, Phường Đông Ngạc, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Bán đất 120 m2, mặt tiền 8m tại Xã Kim Chung - Đông Anh - Hà Nội, giá 6,12 tỷ

      6.12 tỷ 120 m2 51 triệu/m2
      Bán đất Nhuế, Kim Chung, Đông Anh phân lô vỉa hè oto tránh chạy vòng quanh.* Dt: 120m2 MT và hậu 8m vuông vức.* Giá chỉ nhô 6 tỉ(thỏa thuận).* Cách chợ...
      Đường Kênh Giữa, Nhuế, Xã Kim Chung, Đông Anh, Hà Nội

      Cần bán ngay lô đất nền 95 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông tại Đông Anh - Hà Nội, giá 6,46 tỷ

      6.46 tỷ 95 m2 68 triệu/m2
      Bán đất đấu giá X4 Nguyên Khê giá rẻ cuối năm 2023.Chính chủ gửi bán các lô: 03, 04, 08.Thông tin các lô như sau:- DT: 95 mét vuông.- MT: 5m.- Chiều...
      Đường Lê Hữu Tựu, X4 Xã Nguyên Khê, Đông Anh, Hà Nội

      Bán nhanh lô đất 65 m2, mặt tiền 4m, hướng Tây tại Nguyên Khê - Đông Anh - Hà Nội, giá 5,52 tỷ

      5.53 tỷ 65 m2 85 triệu/m2
      Cần bán nền đất tại xã Nguyên Khê, Đông Anh - mặt đường to KD sầm uất.giá 8x tr/ mét vuông (CÓ GIA LỘC).- DT 65 mét vuông, MT 4.5m.- Đấu giá X2...
      Đường Lê Hữu Tựu, Xã Nguyên Khê, Đông Anh, Hà Nội

      Bán lô đất nền 57 m2, mặt tiền 4m, hướng Tây tại Xã Vân Canh - Hoài Đức - Hà Nội, giá 5,47 tỷ

      5.48 tỷ 57 m2 96 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán nền đất siêu đẹp khu dịch vụ 25ha. DT 57 mét vuông, MT 4.93m, gần vườn hoa trung tâm, view thoáng, không lỗi lầm gì.giá: 96...
      Đường Vân Canh, Xã Vân Canh, Hoài Đức, Hà Nội

      Bán đất nền 80 m2, mặt tiền 5m tại Xã Mai Lâm - Đông Anh - Hà Nội, giá 5,76 tỷ

      5.76 tỷ 80 m2 72 triệu/m2
      Cần bán 2 nền đất đấu giá x1 Thái Bình Mai Lâm Đông Anh thành phố Hà Nội điện tích mỗi lô 80  mét vuông hai lô liền nhau (MT 5* 16) có vỉa hè rộng...
      Đường Thái Bình, Xã Mai Lâm, Đông Anh, Hà Nội

      Cần bán gấp mảnh đất 80 m2, mặt tiền 4m, hướng Bắc tại Tây Hồ - Hà Nội, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 80 m2 81,25 triệu/m2
      Mặt ngõ oto vào - Lô góc.Bán đất Phú Thượng 80m2 đất MT 4.3m giá 6.5 tỉ có thỏa thuận.- Mặt ngõ oto vào, lô góc 2 mặt thoáng.- bìa đỏ vuông đẹp (tổng DT...
      Đường Phú Thượng, Phường Phú Thượng, Tây Hồ, Hà Nội

      Bán gấp nền đất 80 m2, mặt tiền 6m tại Đường Bát Khối - Long Biên - Long Biên - Hà Nội, giá 6 tỷ

      6 tỷ 80 m2 75 triệu/m2
      DT RỘNG- CÁCH oto TRÁNH 10m- oto ĐỖ CỬA VÀO NHÀ - Ở SƯỚNG- ĐẦU TƯ CHIA LÔMô tả: Vị trí: + lô đất bán nằm ở ngõ 541 Bát Khối, con ngõ thông Bát Khối - Cổ...
      Đường Bát Khối, Phường Long Biên, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán nhanh nền đất 60 m2, mặt tiền 5m tại Xã Yên Thường - Gia Lâm - Hà Nội, giá 5,9 tỷ

      5.9 tỷ 60 m2 98,34 triệu/m2
      * Hiện tại đang có 3 phòng trọ cho thuê, dòng tiền ~ 10tr/th.* Vị trí: Khu vực trung tâm Ninh Hiệp, Trùng Quán, khu vực cứ sở hữu đất làm KD, xưởng may, cho...
      Xã Yên Thường, Gia Lâm, Hà Nội

      Cần bán ngay lô đất sổ riêng 62 m2 tại Thụy Phương - Bắc Từ Liêm - Hà Nội, giá 6,4 tỷ

      6.4 tỷ 62 m2 103,23 triệu/m2
      miếng đất lô góc nằm trên mặt ngõ thông rộng cách mặt phố Thụy Phương 10m, ngõ thông qua trường cấp 1 Đông Ngạc 2 và trường mẫu giáo Đông Ngạc A, sang...
      Đường Thụy Phương, Phường Thụy Phương, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Bán mảnh đất 120 m2, mặt tiền 7m, hướng Tây - Nam tại Đông Anh - Hà Nội, giá 6,18 tỷ

      6.18 tỷ 120 m2 51,5 triệu/m2
      Hiếm mảnh đất 120m2 MT 7,8m đường oto tải chánh nhau, Kim Chung, Đông Anh, chỉ nhỉnh 6 tỉ xíu.- Vị trí đất cực kỳ đẹp sau đất 100m là công viên và hồ điều...
      Đường Liên Xã, Xã Kim Chung, Đông Anh, Hà Nội

      Mua bán đất Hà Nội giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán đất tại Hà Nội được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm mua bán đất Hà Nội ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán đất Hà Nội giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn đất tại Hà Nội phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán đất Hà Nội, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho đất tại Hà Nội là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán đất Hà Nội. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.