Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Căn Hộ Chung Cư Tại Việt Nam năm 2026

      Có 149.276 Căn hộ chung cư đang giao dịch mua bán tại

      Cần bán gấp căn chung cư 68,4 m2, giá 4,6 tỷ tại Phố Trung Kính - Cầu Giấy - Hà Nội

      4.6 tỷ 68,41 m2 67,26 triệu/m2
      🔥 căn hộ chung cư B10C -  khu đô thị NAM TRUNG YÊN - 2 phòng ngủ - 1 phòng vệ sinh - Ở NGAY🔥Vị  trí: Trung Tâm Q. Cầu Giấy,...
      Phố Trung Kính, Phường Yên Hòa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp căn chung cư 96 m2, giá 4,49 tỷ tại Đường Nguyễn Oanh - 17 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh

      4.49 tỷ 96 m2 46,78 triệu/m2
      🌳căn hộ chung cư AN LỘC GÒ VẤP 🌳Nguyễn Oanh P.17, Gò Vấp, Hồ Chí Minh🌳SHR - sang tên nhanh ống trong ngày🌳DT: 96m2🌳Thiết kế: 3 phòng ...
      Số 7 Đường Nguyễn Oanh, Phường 17, Quận Gò Vấp , Thành phố Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh chung cư 55 m2, giá 1,45 tỷ tại Đường Tỉnh lộ 743C - Dĩ An - Bình Dương

      1.45 tỷ 55 m2 26,37 triệu/m2
      Bán chung cư Tecco Tower 2 phòng ngủ Giá Chỉ 1T450DT Rộng Rãi, Thiết Kế Hiện Đại, View Thoáng Mát, KDC An Ninh, Tiện Ích Đầy Đủ, Phù Hợp Ở Hoặc Đầu...
      Đường Tỉnh lộ 743C, Phường Tân Đông Hiệp, Huyện Dĩ An, Bình Dương

      Bán gấp căn hộ chung cư 54 m2, giá 3,49 tỷ tại Đường Nguyễn Hữu Thọ - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh

      3.49 tỷ 54 m2 64,63 triệu/m2
      🌿 Chính chủ bán căn hộ chung cư Dragon Hills 2▫️DT 54m² thiết kế 2 phòng ngủ 1 nhà vệ sinh tối ưu không gian, phòng khách rộng thoáng đón...
      15A2, đường Nguyễn Hữu Thọ, Phước Kiển, Nhà Bè, TP.HCM

      Cần bán nhanh căn 52,7400016784668 m2, giá 1,95 tỷ tại Quận 12 - TP Hồ Chí Minh

      1.95 tỷ 52,75 m2 36,98 triệu/m2
      🌿 Cần bán căn hộ chung cư Hà Đô Residence Q. 12▫️DT thiết kế hợp lý với 2 PN 1WC▫️Nhà đầy đủ nội thất đẹp, sạch sẽ, dọn vô ở ngay không cần sửa...
      Đường Lê Thị Riêng, Quận 12, Thành phố Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư 88 m2, thỏa thuận tại Đường Đặng Thai Mai - Tây Hồ - Hà Nội

      Thỏa thuận 88 m2
      Nhu cầu sang nhượng chung cư 2 ngủ góc Dleroi Soleil 106m vị trí 2 góc view phố đi bộ Đặng Thai Mai và Xuân diệu vườn hoa cây xanh của tòa nhà đầy ...
      Số 2 Đặng Thai Mai, Phường Quảng An, Quận Tây Hồ, Hà Nội

      Chuyển nhượng chung cư 330 m2, giá tốt tại Đường Lê Đức Thọ - Mỹ Đình 2 - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      Thỏa thuận 330 m2
      căn biệt thự trên không - Penthouse The Zei 330 mét vuông. Vị trí đắc địa tại trái tim Mỹ Đình. Tầm view vạn người mê !!!* Penthouse The Zei nơi...
      Số 8, đường Lê Đức Thọ, phường Mỹ Đình 2, quận Nam Từ Liêm, thành phố Hà Nội

      Cần bán gấp nhà chung cư 330 m2, thỏa thuận tại Đường Lê Đức Thọ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      Thỏa thuận 330 m2
      căn biệt thự trên không - Penthouse The Zei 330m2. Vị trí đắc địa tại trái tim Mỹ Đình. Tầm view vạn người mê !!!* Penthouse The Zei nơi hưởng thụ không...

      Bán nhà chung cư 56 m2, hướng Đông, giá 4 tỷ tại Đường D2 - 25 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh

      4 tỷ 56 m2 71,42 triệu/m2
      Bán chung cư Saigonland Bình Thạnh.- Tiện ích xung quanh: Gồm các trường Đại học Hutech, đại học GTVT, trường Quốc tế Á châu, cấp 1, 2 3 (Đống Đa, Gia...
      Đường D2, Phường 25, Quận Bình Thạnh, Thành phố Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà chung cư 60 m2, giá 2,28 tỷ tại Đường Lê Thái Tổ - Kinh Bắc - Bắc Ninh - Bắc Ninh

      2.28 tỷ 60 m2 38 triệu/m2
      🏡 CÁT TƯỜNG – TÒA căn hộ BẮC NINH ✨ chung cư trung tâm – sổ sẵn – vô ở ngay📐 DT: 60m²📏 MT: 4m🧾 pháp lí: Sổ riêng chính chủ🌬️ Thiết kế thoáng...
      Đường Lê Thái Tổ, Phường Kinh Bắc, Thành phố Bắc Ninh, Bắc Ninh

      Chuyển nhượng chung cư 70 m2, giá 4,3 tỷ tại Đường Phan Chu Trinh - Nha Trang - Khánh Hòa

      4.3 tỷ 70 m2 61,43 triệu/m2
      BÁN chung cư TRUNG TÂM NHA TRANG – D'QUA PHAN CHU TRINH- Tọa lạc tại 29 Phan Chu Trinh Nha Trang, dự án căn hộ Nha Trang City Central, ngay cạnh chợ Đầm –...
      Đường Phan Chu Trinh, Phường Xương Huân, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay nhà chung cư 107 m2, giá 15,9 tỷ tại Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh

      15.9 tỷ 107 m2 148,6 triệu/m2
      CẦN BÁN 2 phòng ngủ+-01, SUNWAH PEARL, THÁP GOLDEN HOUSE (GH-12), 107M, VIEW HỒ BƠI + SÔNG + THỦ THIÊM – ĐÓN GIÓ.giá mềm NHẤT THỊ TRƯỜNG. 15,9...
      Số 90, Đường Nguyễn Hữu Cảnh, Phường 22, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp chung cư 110,37999725341797 m2, giá 27 tỷ tại Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh

      27 tỷ 110,38 m2 244,61 triệu/m2
      Cần Bán Siêu Phẩm 02 phòng ngủ Sunwah Pearl, View Toàn Cảnh TP - Trực Diện Sông Và Grand Marina. Xem Bắn Pháo Hoa 2 Nơi - SIÊU SIÊU ĐẸP.✅  Tháp...

      Cần bán căn hộ chung cư 86 m2, giá 7,9 tỷ tại Phường Vĩnh Tuy - Hai Bà Trưng - Hà Nội

      7.9 tỷ 86 m2 91,87 triệu/m2
      căn hộ Imperia garden 423 Minh Khai 86m2 chỉ tầm 8 tỉ. nằm tòa nhà nằm trên mặt phố Minh Khai, tiện ích đầy đủ, đối diện Times city, gần các trường đại ...
      Phường Vĩnh Tuy, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Sở hữu căn 58 m2, giá 3,05 tỷ tại Đường Quốc Lộ 5 - Đặng Xá - Gia Lâm - Hà Nội

      3.05 tỷ 58 m2 52,59 triệu/m2
      Cần Bán căn hộ Đặng Xá, Gia Lâm, 58m², giá 3,05 tỉ (sỗ sẵn sàng giao dịch)+ Thiết kế: 2ngủ, 1khách, bếp,  toilet..+ Nội thất: full còn tốt,...
      Đường Quốc Lộ 5, Xã Đặng Xá, Huyện Gia Lâm, Hà Nội

      Cần bán nhà chung cư 60 m2, hướng Đông-Nam, giá rẻ tại Xã Nghĩa Trụ - Văn Giang - Hưng Yên

      Thỏa thuận 60 m2
      anh tay sở hữu chung cư sang trọng tại Lumiere SpringBay, Nghĩa Trụ, Văn Giang, Hưng Yên. chung cư có thiết kế hợp lý mang đến không gian sống thoải...
      Xã Nghĩa Trụ, Huyện Văn Giang, Hưng Yên

      Sở hữu ngay căn 30 m2, giá 2 triệu tại Đường Trần Hưng Đạo - Nại Hiên Đông - Sơn Trà - Đà Nẵng

      2 triệu 30 m2 0,07 triệu/m2
      Sun Group chính thức ra giá rumor tòa Symphony 5 view pháo hoa quốc tế DIFF. Nằm trong tổ hợp Symphony trên tuyến đường Trần Hưng Đạo. Vị trí dự án nằm trên...
      Đường Trần Hưng Đạo & Lê Văn Duyệt, Phường Nại Hiên Đông, Quận Sơn Trà, TP Đà Nẵng

      Bán nhanh căn hộ chung cư 67 m2, giá 6,2 tỷ tại Đường Trúc - Xuân Quan - Văn Giang - Hưng Yên

      6.2 tỷ 67 m2 92,54 triệu/m2
      KH vui lòng gọi ngay zalo số : 0986144480 để đc tư vấn thêm Quỹ căn bán tại Ecopark  Thông tin căn:  - tòa R onsen , căn hộ chung cư khoáng...
      Đường Trúc, Xã Xuân Quan, Huyện Văn Giang, Tỉnh Hưng Yên

      Bạn đang xem thông tin Bán Căn hộ tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Căn hộ với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Căn hộ cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Căn hộ có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!