Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Căn Hộ Chung Cư Tại Việt Nam năm 2026

      Có 149.306 Căn hộ chung cư đang giao dịch mua bán tại

      Cần bán gấp căn chung cư 68,4 m2, giá 4,6 tỷ tại Phố Trung Kính - Cầu Giấy - Hà Nội

      4.6 tỷ 68,41 m2 67,26 triệu/m2
      🔥 căn hộ chung cư B10C -  khu đô thị NAM TRUNG YÊN - 2 phòng ngủ - 1 phòng vệ sinh - Ở NGAY🔥Vị  trí: Trung Tâm Q. Cầu Giấy,...
      Phố Trung Kính, Phường Yên Hòa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán căn chung cư 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 5 tỷ tại Đường Đại Kim - Đại Kim - Hoàng Mai - Hà Nội

      5 tỷ 74 m2 67,57 triệu/m2
      💥 Cần bán chung cư 2 phòng ngủ/2VS DT 74 mét vuông 𝐂𝐡𝐮𝐧𝐠 𝐜𝐮̛ 𝐄𝐜𝐨 𝐋𝐚𝐤𝐞 𝐕𝐢𝐞𝐰 𝟑𝟐 đ𝐚̣𝐢 𝐭𝐮̛̀ ✅Nhà đã trang bị full nội ...
      Đường Đại Kim, Phường Đại Kim, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu chung cư 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 6 tỷ tại Phường Cổ Nhuế 2 - Bắc Từ Liêm - Hà Nội

      6 tỷ 70 m2 85,72 triệu/m2
      CC THÁI HÀ _ BỘ Công An Tầng cao thoáng mát. Dt: 70m _ 2 P ngủ _ 2  toilet _ Phòng Khách _ Bếp _ Loga .....( chính chủ để lại toàn bộ nội thất). &&& ....
      Phường Cổ Nhuế 2, Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Chuyển nhượng chung cư 60 m2, giá 17 tỷ tại Đường Trường Chinh - Phương Mai - Đống Đa - Hà Nội

      17 tỷ 60 m2 283,34 triệu/m2
      Cần bán nhanh 300 m2 sử dụng lâu dài nhà 5 tầng. phố MT thông thoáng 4 làn oto chạy. Có 5 PN , Tâng 1 cho thuê kính doanh 1 tháng 40 tr . Có dòng tiền ngay...
      Ngõ 102, Số nhà 33, Đường Trường chinh, Trung tâm Đống Đa, Thành phố Hà Nội

      Sở hữu ngay căn hộ 73 m2, thỏa thuận tại Đường Bến Đoan - Hồng Gai - Hạ Long - Quảng Ninh

      Thỏa thuận 73 m2
      Căn 2 phòng ngủ view biển ngắm pháo hoa. 73m² đầy đủ nội thất. Giá có thỏa thuận - cạnh BV vinmec - tiện ích xung đầy đủ
      Số 1 Bến Đoan, Phường Hồng Gai, Thành phố Hạ Long, tỉnh Quảng Ninh

      Cần bán gấp căn hộ chung cư 59 m2, giá 3,05 tỷ tại Đường Phạm Văn Đồng - Nha Trang - Khánh Hòa

      3.05 tỷ 59 m2 51,7 triệu/m2
      bán ngay căn hộ chung cư Mường Thanh Viễn Triều - Nha Trang - Vừa Xong Nội Thất.- Toà OC2A - Tầng 23.- DT: 59 mét vuông: 2 phòng ngủ,...
      Số 06, Đường Phạm Văn Đồng, Thành phố Nha Trang, Tỉnh Khánh Hòa

      Cần bán chung cư 252 m2, hướng Nam, giá tốt tại Đường Xuân Đỉnh - Xuân Đỉnh - Bắc Từ Liêm - Hà Nội

      Thỏa thuận 252 m2
      duplex thông tầng N01T6 – NGOẠI GIAO ĐOÀN Khu Vip nhất Starlake - Cạnh  trung tâm thương mại lớn DT: 252m2 ( thông thủy )Thiết kế: 4 PN – 3...
      Đường Xuân Đỉnh, Xã Xuân Đỉnh, Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn chung cư 42 m2, giá 3,28 tỷ tại Đường Phạm Văn Đồng - Nha Trang - Khánh Hòa

      3.28 tỷ 42 m2 78,1 triệu/m2
      bán gấp CĂN STUDIO - SCENIA BAY NHA TRANG - GIÁ ĐẦU TƯ CỰC TỐT.- Vị trí Căn B05 Tầng trung- Loại hình Studio- DT: 42m²- logia: hướng Đông Nam- Cửa chính:...
      Số 25-26, Đường Phạm Văn Đồng, Phường Vĩnh Hải, TP Nha Trang, Tỉnh Khánh Hòa

      Bán căn hộ 68 m2, hướng Đông-Bắc, giá 3,1 tỷ tại Thành phố Nha Trang - Khánh Hòa

      3.1 tỷ 68 m2 45,59 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư trực biển giá siêu mềm - Mường Thanh Khánh Hoà, Nha Trang.- Vị trí: Tầng 10 - View trực diện biển.- căn hộ chung cư 2 PN,...
      04 Trần Phú, Phường Xương Huân, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán gấp căn chung cư 66 m2, giá 7,8 tỷ tại Đường Nguyễn Lương Bằng - Đống Đa - Hà Nội

      7.8 tỷ 66 m2 118,19 triệu/m2
      ✨ căn hộ chung cư 2 PN – TIM ĐỐNG ĐA, SỐNG ĐẲNG CẤP GIỮA LÒNG thành phố Hà Nội! ✨Bạn đang tìm ngôi tổ ấm hoàn hảo cho cặp vợ chồng trẻ, vừa tiện nghi,...
      187 Đường Nguyễn Lương Bằng, Phường Ô Chợ Dừa, Quận Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán gấp căn 45 m2, giá 2,69 tỷ tại Đường Trúc - Xuân Quan - Văn Giang - Hưng Yên

      2.69 tỷ 45 m2 59,78 triệu/m2
      KH vui lòng gọi ngay : 0986144480 ( Zalo) để đc tư vấn thêm Quỹ căn bán tại Ecopark  Thông tin căn:  - Tháp Westbay D, căn hộ chung cư Westbay...
      Đường Trúc, Xã Xuân Quan, Huyện Văn Giang, Tỉnh Hưng Yên

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư 92 m2, giá 5 tỷ tại Đường Đống Đa - Huế - Thừa Thiên Huế

      5 tỷ 92 m2 54,35 triệu/m2
      *VỊ TRÍ SIÊU ĐẮC ĐỊA: Tại Ngã 6 Hùng Vương - trung tâm thành phố Huế, đối diện Vincom Huế. Gần BV TW- Quốc tế Huế, sông Hương, cầu Trường Tiền, bán kính...
      Đường Đống Đa, Phường Phú Nhuận, Thành phố Huế, Thừa Thiên Huế

      Cần bán nhanh nhà chung cư 125 m2, giá 8,5 tỷ tại Đường Phạm Văn Đồng - Nha Trang - Khánh Hòa

      8.5 tỷ 125 m2 68 triệu/m2
      bán ngay CẶP ĐẬP THÔNG chung cư VIEW BIỂNchung cư Tầng 7 toà OC1B Mường Thanh Viễn Triều - Nha Trang, Khánh Hòa- DT 125 mét vuông gồm 3 phòng ...
      Đường Phạm Văn Đồng, Phường Vĩnh Phước, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay căn hộ 66,69999694824219 m2, giá 5,8 tỷ tại Đường Quy Mỹ - Hải Châu - Đà Nẵng

      5.8 tỷ 66,7 m2 86,96 triệu/m2
      chính chủ nghẹt bank cần thu hồi vốn gấp giá siêu mềm hơn thị trường, ưu tiên khách chốt nhanh.liên lạc ngày em Linh – 0392 728949 HỖ trợ giá siêu ...
      50 Quy Mỹ, Hòa Cường Nam, Hải Châu, Đà Nẵng

      Bán gấp căn 70 m2, giá 5,35 tỷ tại Đường Trịnh Đình Cửu - Định Công - Hoàng Mai - Hà Nội

      5.35 tỷ 70 m2 76,43 triệu/m2
      E BÁ.N căn hộ khu đô thị ĐỊNH CÔNG - 70 mét vuông -  NHỈNH 5tỉ tí ti - 2NGỦ - 2 nhà vệ sinh - TẦNG TRUNG - TÒA NHÀ ĐÁNG SỐNG NHẤT KHU...
      Đường Trịnh Đình Cửu, Phường Định Công, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn chung cư 42 m2, giá 3,28 tỷ tại Đường Phạm Văn Đồng - Nha Trang - Khánh Hòa

      3.28 tỷ 42 m2 78,1 triệu/m2
      bán ngay CĂN STUDIO - SCENIA BAY NHA TRANG - GIÁ ĐẦU TƯ CỰC TỐT.- Vị trí Căn B05 Tầng trung- Loại hình Studio- DT: 42m²- logia: hướng Đông Nam- Cửa...
      Đường Phạm Văn Đồng, Phường Vĩnh Hải, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng căn 114 m2, giá 9,2 tỷ tại Đường Mỗ Lao - Mỗ Lao - Hà Đông - Hà Nội

      9.2 tỷ 114 m2 80,71 triệu/m2
      Nhà đông con, cần chuyển đổi căn rộng hơn nên gia đình tôi muốn bán chung cư tầng 23 căn hộ Mulberry Lane, đường Nguyễn Văn Lộc, Hà Đông, thành phố Hà ...
      Khu đất Cổ Ngựa, Khu Đô thị mới Mỗ ToLao, Đường Mỗ Lao, Phường Mỗ Lao, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư 86 m2, giá 4 tỷ tại Đường Hùng Vương - Thủ Dầu Một - Bình Dương

      4 tỷ 86 m2 46,52 triệu/m2
      Bán căn 2 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh 0705 435 071chủ cần tiền trong tuần ra nhanh căn hộ chung cư Sora Gadens 2 - TP Mới - Bình Dương:+ Thiết...
      Đường Hùng Vương, Phường Phú Mỹ, Thủ Dầu Một, Bình Dương.

      Bạn đang xem thông tin Bán Căn hộ tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Căn hộ với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Căn hộ cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Căn hộ có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!