Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Căn hộ chung cư giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 40.836 Căn hộ chung cư đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Bán gấp căn chung cư 3 phòng ngủ, giá 4,4 tỷ tại Đường Quốc Lộ 5 - Đa Tốn - Gia Lâm - Hà Nội

      4.41 tỷ 0 m2
      Em Thanh giới thiệu anh/chị quỹ căn 3 ngủ vip cuối cùng tháng 7/2023 DT tới gần 80m2 giá từ 4.4 tỉ.contact em Thanh 0989 652 ***Call, Zalo) ngay để đc tư...
      Dự án Masteri Water Front, Đường Quốc Lộ 5B, Xã Đa Tốn, Gia Lâm, Hà Nội

      Cần bán chung cư Khu căn hộ Chánh Hưng Giai Việt , 3 phòng ngủ, 109 m2, giá 3,6 tỷ tại Quận 8

      3.6 tỷ 109 m2 33,03 triệu/m2
      Bán chung cư Giai Việt Q. 8, DT 109 mét vuông, 3 PN, giá 3.6 tỉ, sổ hồng riêng, nhà thoáng mát, có siêu thị, hồ bơi, công viên, khu an ninh.liên ...
      Dự án Chánh Hưng Giai Việt, Phố Tạ Quang Bửu, Phường 5, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn hộ chung cư Chung cư Hà Thành Plaza, 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 3,2 tỷ tại Đống Đa

      3.2 tỷ 68 m2 47,06 triệu/m2
      siêu hiếm chỉ 3.2 tỉ - căn hộ Hà Thành Plaza 102 Thái Thịnh, Đống Đa, 68 mét vuông 2N + 1 toilet, SĐCC.----------------------------Bán căn hộ...
      Dự án Hà Thành Plaza, Phố Thái Thịnh, Phường Thịnh Quang, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán ngay căn Chung cư Sunshine Riverside, 2 phòng ngủ, 58 m2, giá 3,1 tỷ tại Tây Hồ

      3.1 tỷ 58 m2 53,45 triệu/m2
      sang nhượng chung cư số 02 tầng trung view thoáng tòa R3 Sunshine Riverside Tây Hồ:- DT 58 mét vuông.- Thiết kế 2 ngủ 2 vệ sinh 2 logia view...
      Dự án Sunshine Riverside, Phường Phú Thượng, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn Căn hộ Lavida Plus, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 3,05 tỷ tại Quận 7

      3.05 tỷ 75 m2 40,67 triệu/m2
      Giảm giá sang nhượng nhanh căn 2 phòng ngủ dự án Lavida Plus Q7.Vị trí vàng ngay góc ngã 4 Nguyễn Văn Linh - Nguyễn Hữu Thọ.- Dự án mới bàn giao.-...
      Dự án Lavida Plus, Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư Chung cư Golden Palace Mễ Trì, 3 phòng ngủ, 118 m2, giá 3,54 tỷ

      3.54 tỷ 118 m2 30 triệu/m2
      Cần bán nhanh chung cư tại căn hộ Golden Palace Mễ Trì.chung cư có DT 118m2 thiết kế 3 PN, 2 vệ sinh.Cửa vào hướng Nam, logia hướng Bắc.Nhà bán để lại...
      Dự án Golden Palace, đường Mễ Trì, Phường Mễ Trì, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán gấp căn 5 phòng ngủ, giá 4,3 tỷ tại Đường Nguyễn Thị Định - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      4.3 tỷ 0 m2
      Tôi chính chủ gửi bán 2 penthouse và một căn hộ view hồ bơi cực kỳ đẹp của dự án D'Lusso Q. 2.* Siêu phẩm penthouse lớn, view siêu đẹp: Thiết kế...
      Dự án D’Lusso, Đường Nguyễn Thị Định, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư Chung cư New Horizon City, 3 phòng ngủ, 91 m2, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 91 m2 39,57 triệu/m2
      chung cư trục 01 toà N03A, tầng đẹp.DT: 91m2 thông thuỷ.Thiết Kế: 3 PN, 2  toilet, phòng khách, bếp và 2 ban công.Nội thất: Gia đình ở nên làm nội...
      Dự án New Horizon City - 87 Lĩnh Nam, Đường Lĩnh Nam, Phường Mai Động, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán gấp chung cư Chung cư Tecco Skyville Tower, 3 phòng ngủ, 127 m2, giá 3 tỷ tại Thanh Trì

      3 tỷ 127 m2 23,63 triệu/m2
      * liên lạc: 0936 396 *** Em Giang phòng KD CĐT.* CK lên đến 9 phần trămgiá trị căn hộ cho KH TT sớm.* TT theo tiến độ chuẩn CK 2,5 phần ...
      Dự án Tecco Garden, đường Tứ Hiệp, Xã Tứ Hiệp, Thanh Trì, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư Khu đô thị Mizuki Park, 2 phòng ngủ, 82 m2, giá 3,4 tỷ

      3.4 tỷ 82 m2 41,47 triệu/m2
      Giải pháp tài chính hỗ trợ: Chỉ với 3,8 tr/tháng dễ dàng sở hữu chung cư Mizuki Park.Duy nhất trong tháng 7 này, KH khi sở hữu chung cư Mizuki Park sẽ đc...
      Dự án Mizuki Park, Đường Nguyễn Văn Linh, Xã Bình Hưng, Bình Chánh, Hồ Chí Minh.
      N
      Phạm Huỳnh Quỳnh Như Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh căn hộ Chung cư Viha Complex, 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 3,96 tỷ tại Thanh Xuân

      3.96 tỷ 72 m2 55 triệu/m2
      căn hộ chung cư Viha Leciva 107 Nguyễn Tuân.Trung tâm Trung Hòa - Nhân Chính, Q. Thanh Xuân.Vị trí: Số 107 Nguyễn Tuân, Q. Thanh Xuân.Quy mô: 33 tầng...
      Viha Complex, 107, Đường Nguyễn Tuân, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà chung cư Khu căn hộ The Botanica, 2 phòng ngủ, 57 m2, giá 3,05 tỷ

      3.05 tỷ 57 m2 53,51 triệu/m2
      - giá. 3,050 tỉ Bao hết- DT: 57m2 2 phòng/ 1 vệ sinh- Nhà mới full nội thấtL/H để tham quan căn hộ chung cư thực tế.Tell: 0909 790 *** - Mr Minh Tài...
      Dự án The Botanica, Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn hộ 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 3,3 tỷ tại Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh

      3.3 tỷ 70 m2 47,15 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư Sunrise Riverside:giá: 3,3 tỉ (bao hết).Thông tin căn hộ chung cư:DT: 70  mét vuông.Thiết kế: 2 PN + 2 toilet.Nhà...
      Dự án Sunrise Riverside, Đường Nguyễn Hữu Thọ, Xã Phước Kiển, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn Tòa nhà Sông Hồng Park View, 2 phòng ngủ, 81 m2, giá 4 tỷ tại Đống Đa

      4 tỷ 81 m2 49,39 triệu/m2
      Bán chung cư tòa nhà 165 Thái Hà, DT 81 m, có 2 PN, 2 phụ, đầy đủ nội thất, nhà đẹp, thoáng mát, view đẹp, cửa vào Đông Nam, logia nhìn ra đường Láng...
      Dự án Sông Hồng Park View, Phố Thái Hà, Phường Láng Hạ, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư Khu căn hộ Masteri Thảo Điền, 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 4,45 tỷ

      4.45 tỷ 65 m2 68,47 triệu/m2
      - Kết cấu: 2 phòng ngủ - 2 phòng vệ sinh.- DT: 65m2.- giá: 4,45 tỉ.- nội thất đầy đủ.- Nhà đc thiết kế nhà theo phong cách hiện đại và sang...
      Dự án Masteri Thảo Điền, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp chung cư 2 phòng ngủ, 106 m2, giá 3,8 tỷ tại Đường Nguyễn Chí Thanh - Đống Đa - Hà Nội

      3.8 tỷ 106 m2 35,85 triệu/m2
      Bán chung cư tại đường Nguyễn Chí Thanh - Đống Đa - TP Hà Nội.DT 106 mét vuông thiết kế nguyên bản là 3 phòng ngủ - 2 phòng vệ sinh...
      Đường Nguyễn Chí Thanh, Phường Láng Hạ, Đống Đa, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư Khu đô thị Trung Hòa - Nhân Chính, 3 phòng ngủ, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 117 m2 36,76 triệu/m2
      Toà 17T1 Trung Hoà Nhân Chính khẩu Cầu GiấyCửa hướng Tây Nam, BC: hướng Đông Bắcnội thất đầy đủ nếu khách muốnGiá 4tỷ3 L/H:0922 893 ***
      Dự án Khu đô thị Trung Hòa - Nhân Chính, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ Khu đô thị Mỹ Đình I, 3 phòng ngủ, 102 m2, giá 3,7 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.7 tỷ 102 m2 36,28 triệu/m2
      - 2 bác Giảng viên ĐH Thương Mại, nay về hưu con cháu đã ra ở riêng cả không sử dụng hết công năng nên cần bán căn hộ cao cấp CT5 Mỹ Đình, Nam Từ Liêm.-...
      Dự án Mỹ Đình I, Đường Hàm Nghi, Phường Mỹ Đình 1, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán căn hộ tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán căn hộ Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn căn hộ tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán căn hộ Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về căn hộ. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá