Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Căn hộ chung cư giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 40.836 Căn hộ chung cư đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Bán nhanh căn hộ chung cư Chung cư Florence, 2 phòng ngủ, 78 m2, giá 3,49 tỷ tại Nam Từ Liêm

      3.49 tỷ 78 m2 44,75 triệu/m2
      - Chính chủ đang cần bán căn hộ chung cư: + DT: 78m + Thiết kế: 2n2vs + Cửa TB, logia ĐN + nội thất đầy đủcontact: 0355 916 *** - Thành Long để đc tư...
      Dự án Florence Mỹ Đình, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán ngay căn hộ chung cư Khu phức hợp Indochina Plaza Hanoi (IPH), 2 phòng ngủ

      4.66 tỷ 93 m2 50 triệu/m2
      Bán căn hộ Indochina Plaza - IPH Xuân Thủy- DT 93m2- Thiết kế 2 PN, 1 phòng khách, 2 vệ sinh,bếp,ban công,ban công...- Nhà bán đầy đủ nội thất cao...
      Dự án Indochina Plaza Hanoi, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ Chung cư An Bình City, 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 74 m2 43,25 triệu/m2
      * Chính chủ cần bán chung cư 74 mét vuông An Bình City tòa A8 tầng trung thiết kế 2 PN 2 vệ sinh nội thất full chủ mới chỉ xách đồ vào ở.* pháp lý...
      An Bình City, 232, Đường Phạm Văn Đồng, Phường Cổ Nhuế 1, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư Khu phức hợp Golden Mansion , 2 phòng ngủ, giá 4 tỷ

      4 tỷ 75 m2 53,34 triệu/m2
      giá: 4 tỉ.Rẻ nhất thị trường.DT 75 mét vuông, thiết kế 2 PN, 2  toilet, có full nội thất, view sân bay.Tầng cao view thoáng mát, có phòng tập...
      Golden Mansion, 119, Đường Phổ Quang, Phường 9, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn hộ 1 phòng ngủ, 56 m2, giá 3,2 tỷ tại Xã Đa Tốn - Gia Lâm - Hà Nội

      3.2 tỷ 56 m2 57,15 triệu/m2
      Phân khu đẳng cấp 5* tại tâm điểm tại phía đông Thủ đô Hà Nội. Toàn bộ phân khu đc thiết kế và xây dựng theo phong cách Thụy Sĩ: Quảng trường The Zurich...
      Dự án The Zurich - Vinhomes Ocean Park, Xã Đa Tốn, Gia Lâm, Hà Nội

      Bán căn hộ chung cư Cầu Giấy Center Point, 2 phòng ngủ, 76 m2, giá 3,8 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      3.8 tỷ 76 m2 50 triệu/m2
      110 Cầu Giấy.Tầng trung đẹp.DT 76 mét vuông.2 phòng ngủ - 2 nhà vệ sinh.logia hướng Tây Nam - cửa hướng Đông Bắc.nội thất đầy đủ...
      Cầu Giấy Center Point, 110, Đường Cầu Giấy, Phường Quan Hoa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ chung cư Khu đô thị Vinhomes SkyLake, 2 phòng ngủ, 67 m2, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 67 m2 64,18 triệu/m2
      Cần bán ngay các quỹ căn hộ cao cấp ở Sky Lake. 2 phòng ngủ 2VS nội thất đầy đủ cao cấp.Đầy đủ tiện ích không thiếu thứ gì, KDC đa phần là khách...
      Dự án Vinhomes Skylake, Đường Phạm Hùng, Phường Mỹ Đình 1, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Sở hữu ngay nhà chung cư Khu đô thị Khai Sơn City, 3 phòng ngủ, 96 m2, giá 3,2 tỷ tại Long Biên

      3.2 tỷ 96 m2 33,34 triệu/m2
      phòng KD chủ đầu tư Khai Sơn chúng tôi xin Trân trọng kính mời Quý KH tới tham dự event chào mừng lễ thông đường 40m và chào bán chính thức tòa K2 với...
      Dự án Khai Sơn City, Phường Ngọc Thụy, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp căn 3 phòng ngủ, 90 m2, giá 4,15 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      4.16 tỷ 90 m2 46,12 triệu/m2
      - Chỉ với hơn 4,15 tỉ sở hữu ngay căn 3N Tonkin cao cấp ân hạn đến 12/07/2025.- Tặng gói smart homes Premium cao cấp vượt trội mà những toà trước đó không...
      Dự án Imperia Smart City, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu căn hộ chung cư Chung cư Chelsea Park, 2 phòng ngủ, 100 m2, giá 4,1 tỷ tại Cầu Giấy

      4.1 tỷ 100 m2 41 triệu/m2
      Tôi chủ căn hộ chung cư tại Chelsea Park tòa Nam do gia đình không có nhu cầu ở nên muốn nhượng lại để lại cho chủ nhân mới.- DTTT 100m2.- Thiết kế 2 ngủ...
      Dự án Chelsea Park, Phố Trung Kính, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp nhà chung cư Khu căn hộ Lucky Palace, 2 phòng ngủ, 84 m2, giá 3,3 tỷ tại Quận 6

      3.3 tỷ 84 m2 39,29 triệu/m2
      LUCKY PALACE - NOVALAND Q6Đc: 50 Phan Văn Khỏe P2 Q6*DT : 84M2* Thiết kế: 2 PN sáng - 2 nhà vệ sinh - 2 ban công - ban công - PHÒNG KHÁCH* giá: 3.3...
      Dự án Lucky Palace, Quận 6, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 3 tỷ tại Sơn Trà - Đà Nẵng

      3 tỷ 65 m2 46,16 triệu/m2
      Toà căn hộ chung cư À La Carte Đà Nẵng đc hoàn công năm 2015.Là một trong những toà hotel - căn hộ chung cư đầu tiên của Đà Nẵng.đc xây dựng trên...
      Dự án À La Carte Hotel, Đường Dương Đình Nghệ, Phường Phước Mỹ, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng căn hộ Khu căn hộ Lucky Palace, 3 phòng ngủ, 84 m2, giá 3,4 tỷ tại Quận 6

      3.4 tỷ 84 m2 40,48 triệu/m2
      bán nhanh căn hộ chung cư Lucky Palace.50 Phan Văn Khỏe, P. 2, Q. 6.- DT: 84 mét vuông, 2 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh, 2 logia- Giá: 3...
      Lucky Palace, 50, Đường Phan Văn Khỏe, Phường 2, Quận 6, Hồ Chí Minh

      Bán nhà chung cư Chung cư Discovery Complex, 2 phòng ngủ, 110 m2, giá 5 tỷ tại Cầu Giấy

      5 tỷ 110 m2 45,46 triệu/m2
      Do gia đình chuyển công tác, nên cần nhượng lại căn hộ chung cư 2 PN, căn 3 căn hộ cao cấp Discovery Complex 302 Cầu Giấy.Quý khách có nhu cầu vui lòng...
      Discovery Complex, 302, Đường Cầu Giấy, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhà chung cư Chung cư Florence, 3 phòng ngủ, 82 m2, giá 3,2 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.2 tỷ 82 m2 39,03 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán căn 82m2 Florence - Căn 3 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh.- Hướng cửa TB, bc ĐN.- đầy đủ nội thất.- Tầng đẹp, view thoáng mát.-...
      Dự án Florence Mỹ Đình, Đường Trần Hữu Dực, Thị trấn Cầu Diễn, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư Mỹ Viên, 3 phòng ngủ, 119 m2, giá 4,1 tỷ tại Quận 7

      4.1 tỷ 119 m2 34,46 triệu/m2
      Cần bán ngay căn hộ chung cư Mỹ Viên Phú Mỹ Hưng Q. 7.DT rất lớn 119m2 3 phòng ngủ 2 toilet.nội thất luxury như hình.sổ hồng riêng đầy đủ...
      Dự án Mỹ Viên, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà chung cư Khu căn hộ Akari City, 3 phòng ngủ, 121 m2, giá 4,16 tỷ tại Bình Tân

      4.16 tỷ 121 m2 34,39 triệu/m2
      - DT: 121m2, gồm 3 PN và 3  nhà vệ sinh, hướng Nam mát mẻ có gốc, nằm gần xa thang thoát hiểm, tạo cảm giác riêng tư hoàn toàn, không tiếp giáp với...
      Akari City Nam Long, 77, Đường Võ Văn Kiệt, Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh
      T
      Nguyễn Huỳnh Thiện Tâm Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay nhà chung cư 3 phòng ngủ, 123 m2, giá 4,35 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      4.35 tỷ 123 m2 35,37 triệu/m2
      Do gia đình có việc nên cần bán căn hộ chung cư ở tòa 137 Nguyễn Ngọc Vũ.- DT 123 mét vuông, thiết kế 3 ngủ, 2  nhà vệ sinh, 1 khách lớn, 1...
      137, Phố Nguyễn Ngọc Vũ, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Mua bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán căn hộ tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán căn hộ Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn căn hộ tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán căn hộ Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về căn hộ. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho căn hộ tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán căn hộ Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí căn hộ.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.